close buttonclose buttonclose button
พ่อลูกผูกสัมพันธ์

พ่อลูกผูกสัมพันธ์

เรื่องเสียว · 87853

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 18, 2009, 11:58:37 am

อมรากับพีระพงษ์ ตั้งแต่กลับมาจากน้ำตกและได้เย็ดกัน ก็หาโอกาสอยู่บ้านด้วยกันเพื่อจะเย็ดกันเสมอ ทั้งคู่ชวนกันไปแอบดูพ่อกับแม่เย็ดกันแล้วเย็ดตาม ระยะนี้พีระพงษ์สังเกตุเห็นแม่อารยาแต่งตัววาบหวิวมากขึ้นบางวันใส่กางเกงขาสั้นฟิตๆอวดเรียวขาขาวนวลเนียน บางครั้งก็นั่งไม่ระวังถ่างขาให้เขามองสำรวจโคกหีอูมในกางเกง หรือไม่ก็เป็นกระโปรงที่ผ่าข้างขึ้นสูง ด้านบนนั้นเล่าเธอแทบไม่ใส่เสื้อชั้นในเลย เวลาก้มเหมือนเจตนาให้พีระพงษ์มองเข้าไปเห็นนมอล่างฉ่างสองเต้าเสมอ เขาแอบมองแล้วเอารูปร่างของแม่ไปจินตนาการชักว่าว ทุกครั้ง..เขาฝันว่าเขาได้เย็ดกับแม่..แม่ตอบโต้การเย็ดของเขาอย่างร้อนแรง…อมราเลยเอาอย่างคุณแม่บ้างเธอแต่งตัวโป๊มากขึ้น บางครั้งใส่เสื้อเชิ้ตเปิดกระดมบนถึงสองเม็ด..กางเกงขาสั้นบานๆเธอใส่ประจำและมักชม้ายตาหวานกับคุณพ่อคุณพีระก็จะโอบกอดลูกสาวเหมือนแสดงความรักระหว่างพ่อลูกปกติซึ่งเธอเองก็แกล้งเอานมเบียดแขนคุณพ่อบ้างแอบมากอดพ่อจากด้านหลังบ้างให้ตัวแนบเสียดสีกับคุณพ่อทุกครั้งที่มีโอกาส จนพีระเองก็ค่อนข้างจะแน่ใจว่าลูกสาวคนโตเขาให้ท่าและอยากให้เขาทำอะไรกับเธอแน่ๆพีระพงษ์นั้นเขาพยายามอยู่ใกล้แม่มากขึ้นบางครั้งถูกตัวแม่อย่างไม่ตั้งใจโดนนมบ้าง แกล้งเอามือลูบสะโพกเล่นบ้าง อารยาไม่ว่ากลับยิ้มยั่ว วันหนึ่งอมราก็คุยกับพีระพงษ์น้องชาย”พีจ๊ะ..พักนี้พีสังเกตุคุณพ่อกับคุณแม่ไหม..พี่ว่าคุณพ่ออยากจะเย็ดพี่แน่ๆเลย..พีหล่ะพี่เห็นแอบแต๊ะอั๋งแม่อยู่บ่อยๆแม่ว่าไงมั่ง” “นั่นสิครับพี่อุ๊…เวลาผมแกล้งโดนนมหรือโดนสะโพกแม่..แม่มักยิ้มหวานให้ผม..สายตาเชิญชวนอย่างไรไม่รู้…พี่อุ๊ว่าผมควรจะปล้ำเย็ดกับคุณแม่เลยดีไหม” “เอาเลยพี..พี่เองก็จะยั่วคุณพ่อให้มากขึ้นอีกให้ท่านแน่ใจว่าพี่ก็อยากให้ท่านเย็ดเหมือนกัน”พลันเสียงโทรศัพท์ก็ดังขึ้น..”พี่รับโทรศัพท์ก่อนนะ..ใครนะโทรมา..”อมราเดินขึ้นไปรับโทรศัพท์”สวัสดีค่ะ…อุ๊ย..คุณพ่อเหรอคะ….อยู่กับนายพีคะ…ว่างคะ…คืนนี้เหรอคะ..อยากไปสิคะ..แหมดีจัง…คะคุณพ่อขา..อุ๊จะเตรียมตัวคอยนะคะ…สวัสดีคะ..”วางหูแล้วก็เดินมาที่น้องชาย..”คุณพ่อเหรอครับพี่อุ๊…” “จ๊ะ..คุณพ่อชวนพี่เป็นคู่ควงไปฉลองการทำสัญญาใหม่กับลูกค้า..ก็คุณพ่อจะให้พี่ฝึกงานเป็นเลขาคุณพ่อหน่ะ..พีมานี่เถอะ..มาช่วยพี่เลือกชุดที่จะใส่ไปคืนนี้หน่อย…”เธอจูงแขนน้องชายไปที่ห้อง..พีระพงษ์เดินตามต้อยๆ“ช่วยพี่อุ๊เลือกก็ได้ครับ..แต่ต้องมีรางวัลให้นะ..”อมรายิ้มอย่างรู้ทัน..”แหม..จะเอารางวัลอะไรหล่ะคะผัวขา..เมียให้หมดทุกอย่างอยู่แล้ว..วันนี้สบายอยู่แล้วเราอยู่บ้านกันแค่สองคน..ผัวจะทำอะไรเมียจะตามใจให้หมดเลยดีไหม”ลองใช้สรรพนามว่าผัวเมียอย่างนี้..กามกรีทาต้องเกิดขึ้นอีกแล้วระหว่างพี่น้อง..
ความจริงแล้วพีระ ปรึษากับนเรศ เป็นการส่วนตัวเรื่องวางแผนล่อลูกสาวตัวเอง พีระเล่าถึงพฤติกรรมของอมราขณะอยู่บ้านให้นเรศฟัง..นเรศเห็นด้วยเพราะพิมผกาก็น่าเย็ดที่สุดและสังเกตุว่าระยะนี้พิมผกาบึบบับขึ้นอย่างผิดหูผิดตา..และคอยชม้ายตาให้ท่าเขาเสมอ..แถมยังทำให้เขาแอบเห็นกางเกงในหรือเห็นนมบ่อยๆทั้งคู่ต่างแน่ใจว่าลูกสาวตัวเองให้ท่าแน่ๆจึงตกลงว่าชวนลูกสาวเป็นคู่ควงไปคลับชันสูงที่ทั้งสองเป็นสมาชิกอยู่ จึงได้โทรศัพท์มาชวนอมรา..โทร.ไปนัดกับคุณอารยาด้วยว่าให้พาพีระพงษ์ไปไหนก็ได้ช่วงเย็น.อารยาตกลงว่าจะไปรับพีระพงษ์ให้ไปเป็นเพื่อนไปซื้อของส่วนพิศมัยเช่นกัน..เธอก็จะให้นรินทร์ขับรถไปรับที่ที่ทำงานโดยอ้างว่ารถเสีย เพื่อเปิดโอกาสให้พ่อลูกเขาได้ไปด้วยกัน…เย็นวันนั้นที่คลับ คนส่วนใหญ่ที่ไปจะเป็นเสี่ยกับเมียน้อย หรือคู่สวิงกิ้ง สาวใหญ่ไฮโซกับหนุ่มน้อยคู่ขาคนที่จะเข้าคลับนี้ได้ต้องเป็นสมาชิกที่รู้ใจกันเท่านั้น..สถานที่เป็นบ้านหลังใหญ่มีรั้วเป็นกำแพงสูงมิดชิด..ภายในมีห้องโถงกว้าง มีโต๊ะเก้าอี้ตามมุมต่างๆมีฟลอร์สำหรับเต้นรำ..มีเวทีและมีนักร้องทั้งหนุ่มหล่อและสาวสวยที่ร้องเพลงตาม คาราโอเกะระบบมัลติวิชั่น..ฉายขึ้นภาพจอใหญ่..และแน่นอนทั้งนักร้องและสาวนักเต้นหากแขกพอใจก็สามารถเรียกใช้บริการพิเศษได้ ภายในบ้านยังมีห้องอีกมากมายเพื่อสนองตันหาของแขกที่มาเที่ยว เพื่อใช้เป็นวิมานสุขาวดีโดยไม่ต้องไปต่อที่ไหน..ภายในห้องทุกห้องจะเพรียบพร้อมไปด้วยอุปกรณ์ช่วยในการหาความสุขทั้งสิ้น ไม่ว่าจะเป็นเก้าอี้ขาหยั่งสูง ที่เรียกว่าเก้าอี้นายพราน เตียงนอนที่สูงในระดับเอวพอดี..กระจกติดรอบด้าน..ทีวีเคเบิ้ล ที่ฉายเฉพาะหนัง เอ๊ก.. ครอบครัวของพีระกับนเรศเป็นสมาชิกขาประจำ..ที่นี่จะชวนกันมามั่วสวาทกันที่นี่เดือนละสองสามครั้ง เขาอธิบายให้สองสาวฟังถึงกฏเกณท์ของที่นี่ถ้าอยากเข้าไปต้องสมมุติว่าเป็นเมียน้อยของพ่อ ต่างก็คิดอยู่แล้วจึงสมบทบาทมาก เมื่อเข้าไปถึงนเรศไปสั่งจองห้องไว้หนึ่งห้องและสั่งเครื่องดื่มอาหารเบาๆมานั่งแอบอิงกันฟังนักร้องสาวสวยร้องเพลง อยู่บนเวที สักพักหนึ่งจึงได้ชวนกันออกไปเต้นรำเมื่อเห็นว่ามีหลายคู่ออกไปเต้นกอดกันในจังหว่ะสโลว์อ้อยอิ่งขณะเต้นรำบรรยากาศกับหลายผู้คนที่ต่างลูบไล้และเสียดสีกันกลางฟลอร์ทำให้คุณพ่ออดใจไม่ไหวจูบปากลูกสาวอย่างดูดดื่ม”ลูกของพ่อสวยหอมเหลือเกินน่า….”พีระพูดข้างหูอมราและทิ้งค้างไว้ “น่า..น่า..อะไรคะพ่อขา..บอกอุ๊..สิคะ…”อมราตอบพ่ออย่างท้าทาย”ถ้าพ่อบอกอุ๊แล้ว..อุ๊ต้องไม่โกรธพ่อนะจ๊ะ..” ”ไม่ค่ะอุ๊ไม่ว่าพ่ออยู่แล้ว…อุ๊รักพ่อค่ะ..รักพ่อที่สุด..พ่อจะทำอะไรกับอุ๊ก็ได้..บอกอุ๊สิคะพ่อขา..อุ๊น่าอะไร”อมรากระซิบข้างหูพ่อเสียงกระเส่าด้านล่างก็แอ่นโคกหีเข้าเบียดกับควยของพ่อที่ลุกดันอยู่ในกางเกง”ถ้าพ่อบอกอุ๊แล้ว..อุ๊จะให้พ่อทำหรือเปล่าหล่ะ…” ” ให้ค่ะ..พ่อขา..อุ๊จะให้พ่อทำทุกอย่าง…อย่าลืมสิค๊ะอุ๊เป็นเมียน้อยของพ่อนะคะ..แต่พ่อต้องบอกอุ๊เป็นคำตรงๆห้ามอ้อมค้อมค่ะ”พีระพงษ์กอดกระชับเอวลูกสาวให้แนบกับตัวมากขึ้น ประกบปากจูบแลกลิ้นกันอีก เมื่อถอดปากออกจึงกระซิบที่ข้างหู”ให้พ่อบอกดตรงๆเลยเหรอลูก มันเป็นคำหยาบนะ” “ หยาบนั้นแหล่ะค่ะอุ๊ชอบ..พ่อบอกอุ๊สิคะ..อุ๊น่าอะไร…”ลูกสาวเปิดทางอย่างนี้พีระจึงมั่นใจเต็มที่ตัดสินใจบอกไปอย่างที่ใจปรารถนา”อุ๊ของพ่อ สวยหอม..น่าเย็ด..น่าเย็ดที่สุด..พ่ออยากเย็ดอุ๊…”ได้ยินคุณพ่อพูดจี้ถูกอารมณ์อย่างนั้นอมราเขย่งตัวขึ้นลงให้โคกหีเสียดสีกับควยของพ่อมากขึ้น “ซี๊ด..พ่อขาพ่อพูดอย่างนี้ทำให้อุ๊เงี่ยนจังเลยค่ะพ่อ..อุ๊อยากเย็ด..อุ๊อยากให้พ่อเย็ด อุ๊อยากให้พ่อเย็ดอุ๊ตั้งนานแล้ว..พ่อไม่รู้เหรอคะ..พ่อจะเย็ดอุ๊หรือเปล่า..”อุ๊ลูกพ่อ..อุ๊จะให้พ่อเย็ด..ดีมากเลยลูก…อุ๊เป็นเมียพ่อจริงๆเลยนะ…พ่อเงี่ยนจังเดี๋ยวเราเย็ดกันนะลูกนะ..””คะพ่อขา..ในที่สุดพ่อก็จะเย็ดอุ๊แล้ว..พ่อขาเวลาเย็ดกับอุ๊พ่อต้องพูดหยาบๆแบบนี้นะคะ..อุ๊ชอบ..”ด้านนเรศกับพิมผกาเต้นรำเสียดสีกันไปมาต่างกระซิบกระซาบ เหลือบมาเห็น พีระพงษ์จูบกับอมรา เลยเอาอย่างบ้าง เมื่อเพลงจบต่างกลับมานั่งที่โต๊ะ..นเรศจึงเอ่ยถามขึ้นว่า..”เป็นไงพี..นายตกลงกับหลานอุ๊ได้หรือยัง..ว่าเอาไง..”“เรียบร้อยเรศแล้วนายหล่ะ..กับพิมโอเคมั๊ย..” นเรศหันไปกอดพิมผกาและห้อมแก้มอย่างแรงก่อนบอกว่า..”โอเคอยู่แล้ว..ไม่มีปัญหา..เราไปที่ห้องกันเลยดีกว่า..ฉันอยากกินลูกพิมของฉันจนจะทนไม่ไหวอยู่แล้ว..”พิมผกาตีขาคุณพ่อเพี๊ยะ..ถึงยังไงเธอก็ยังเขินอายอยู่ดี..”คุณพ่อพูดอะไรไม่รู้พิมอายคุณลุงกับพี่อุ๊นะคะ..” แหมไม่ต้องอายหรอกลูกเราหัวอกเดียวกันอยู่แล้ว..เจ้าระกับหนูอุ๊..ก็เหมือนเรานั่นแหล่ะ..ไปเถอะไป..”นเรศประคองพิมผกาลุกขึ้น..พีระกับอมราก็ลุกตาม..”ไปเราไปเต้นรำแบบพิเศษที่ห้องส่วนตัวดีกว่า..”พีระบอกปนหัวเราะ..”เต้นรำแบบพิเศษยังไงคะคุณพ่อ..ไม่เห็นบอกอุ๊ก่อนเลยว่าจะมีรายการนี้..” “เอาน่า..ไปถึงห้องแล้วรู้เอง..แล้วลูกจะชอบ..แม่ของอุ๊หน่ะชอบที่สุดเลยรายการนี้…เมื่อไปที่ห้องสองสาวต่างตื่นตากับบรรยากาศที่เร้าอารมณ์กำดัดเป็นที่สุดของห้อง แสงไฟสลัวกับบทเพลงรักอ้อยอิ่ง..กลิ่นหอมที่คัดสรรแล้วว่าทำให้เกิดอารมณ์ทางเพศ..แต่ความจริงแล้วกลิ่นนั้นเป็นกลิ่นน้ำหอมปลุกอารมณ์ทางเพศโดยตรง”มาลูกอุ๊เรามาเต้นรำกันต่อ…และการเต้นรำแบบพิเศษก็คือ..เราจะเต้นกันไปและค่อยๆถอดเสื้อผ้าไปจนเปลือยหมด..และเราก็จะพูดจากันหยาบๆเพื่อเร้าอารมณ์..แล้วเราก็จะเย็ดกัน..อย่างไม่อายกัน..ลูกอุ๊ทำได้ไหมจ๊ะ..”พีระบอกลูกสาวซึ่งได้ตกลงพร้อมใจกันแล้ว.”ได้ค่ะพ่อขา..อุ๊บอกพ่อแล้วไงคะว่าอุ๊ยอมพ่อทุกอย่างแล้ว..น้องพิมก็ยอมใช่มั๊ยจ๊ะ..เราแก้ผ้ากันหมดเลยแล้วเราก็จะไม่อายกันแล้ว..”.นเรศก็กอดพิมผกาไว้ในอ้อมแขนพูดเสริมขึ้น..”ใช่อย่างที่ลุงระบอกนะลูก..ลูกพิมทำได้ใช่มั๊ยจ๊ะ..แล้วเราจะมีความสุขกัน..” พิมผกาเมื่อเห็นว่าอมราไม่อายเธอก็ตัดความอายออกไปเช่นกัน..ส่วนหนึ่งจากอารมณ์เงี่ยนที่กรุ่นอยู่นั่นเอง”ค่ะคุณ..พ่อ..พิมตามใจคุณพ่อค่ะ..คุณพ่อบอกว่าเคยชวนลุงระกันน้ายาและคุณแม่..มาที่นี่..แล้วทำอย่างนี้หรือเปล่าคะ”พิมผกาถามคุณพ่อนเรศในเรื่องที่เธอคิดได้ว่าทุกครั้งที่พ่อกับแม่แต่งตัวสวยออกนอกบ้านต้องมาที่นี่แน่”ใช่ลูก…ครอบครัวเรามาที่นี่กันเดือนละสองสามครั้ง..เพื่อเปลี่ยนรสชาติ…เราทั้งสี่คนเป็นเพื่อนกันมาตั้งแต่เรียนมหาวิทยาลัย..และเราก็เปลี่ยนคู่กันมาตลอด…เรื่องเซ็กเป็นเรื่องของความสุขเราเข้าใจกัน..ต่อไปพ่อจะให้ลูกมาร่วมด้วยดีมั๊ย..”อมราได้ยินดังนั้นก็ถามคุณพ่อบ้าง”จริงเหรอคะคุณพ่อ…ถ้าให้อุ๊กับน้องพิมมาร่วมด้วยแล้วคุณแม่เราจะไม่ว่าอะไรเหรอคะ…” พีระยิ้มพลางรูดซิปชุดราตรีของอมราออกแล้วรูดลงปล่อยให้ตกไปกรอมอยู่ที่ปลายเท้า…เธอจึงเหลือเพียงชุดชั้นในเท่านั้น…”ไม่ว่าหรอกลูก..ที่พ่อพาอุ๊มานี่แม่เขาก็รู้ว่าพ่อจะพาอุ๊มาทำอะไร..แม่เขาอนุญาตให้พ่อเย็ดอุ๊ได้..และพ่อก็อนุญาติให้แม่เย็ดกับพีได้เหมือนกัน…” “อุ๊ย..จริงเหรอคะเนี๊ย..ซี๊ด…อุ๊เงี่ยนจังเลยค่ะพ่อขา..อุ๊อยากเย็ด..เย็ดอุ๊สิคะ..เย็ดอุ๊เลยค่ะ…เย็ดลูกของพ่อ…พ่อถอดเสื้อผ้าสิคะ..”พีระถอดเสื้อผ้าออกจนเปลือยเปล่าควยลุกชี้โด่..ข้างฝ่ายนเรศกับพิมผกาก็รีบถอดเสื้อผ้าเช่นกัน…จนทั้งหมดเปลือยกายล่อนจ้อน…สองสาวโดดเด่นอยู่กลางห้อง..รูปร่างสาววัยกำดัด..สมส่วนดูงามไปหมดไม่ว่าจะเป็นนมที่ตั้งชูชันเอวคอดสะโพกผายเรียวขาที่อวบสล้างขาวผุดผ่อง…ที่พิเศษสุดคือตรงหว่างขาสองสาวนั้นช่างโหนกนูนสมกับเป็นสาวขึ้เย็ด..ของอมรานั้นมีหมอยดกดำมากกว่าของพิมผกาเล็กน้อย..แต่ความกว้างและนูนพอๆกัน นเรศเข้าประกบพิมผกาทันที..เธอก็แอ่นเข้าหาคุณพ่ออย่างรู้งาน..เพราะเธอเย็ดกับพี่นรินทร์ของเธอมาตั้งหลายครั้งแล้ว..กลิ่นหอมที่ปลุกอารมณ์เงี่ยนทำให้ไม่เหลือความอาย ใดๆอีกแล้ว..นอกจากการโลมเร้าเพื่อเสพสังวาสซึ่งกันและกัน..อุ้งมือข้างหนึ่งของนเรศประกบเข้ากับโคกหีนูนภายใต้เส้นหมอยนุ่มนิ่มของพิมผกา..เธอแอ่นหีสู้ตามที่ใจปรารถนาถ่างขาออกเพื่อให้ปลายนิ้วของพ่อแทรกเข้ากลางร่องหี..”ซี๊ด..พ่อขา..อูย..พ่อจับหีพิม..เสียว..ดี..ดี..จังพ่อขา..”มือเธอล้วงไปกุมกำควยของพ่อกระถอกเบาๆไปด้วย.”ควยคุณพ่อใหญ่จัง..พิมกำแทบไม่รอบ..ยังงี้หีพิมจะรับไหวหรือเปล่าหล่ะคะ..อุ๊ยพ่อ..อย่า..เขี่ย..แตด..ซี๊ด..อร่อยจังพ่อขา..พ่อดูดนมพิมด้วยสิคะ..”นเรศก้มลงไปหานมอวบตั้งเต้าหัวนมแข็งชูท้าทาย..ดูดเลียซ้ายขวา “พิมจ๋า..พิมเต็มใจให้พ่อเย็ดใช่มั๊ย…บอกพ่อสิว่าพิมอยากให้พ่อเย็ดพิม…พิมอยากให้พ่อเย็ดหรือเปล่า..” “อยากค่ะ..พ่อ…อยากให้พ่อเย็ด..อยากให้พ่อเย็ดพิม…พิมเงี่ยนพิมอยากเย็ด..ซี๊ด..จับหีพิมบี้แตดพิมแรงๆค่ะพ่อขา…ซี๊ด..เงี่ยน..เงี่ยน..เหลือเกิน…” ข้างฝ่ายพีระกับอมรา..พีระให้อมรานอนพาดขอบเตียงห้อยขา..แอ่นโคกหีนูนโดดเด่น”อุ๊..ของพ่อ..หีเหมือนของแม่เลย..แต่สดใสกว่า…ใหญ่พอๆกับหีของแม่เลยลูก..น่าเย็ดเหลือเกิน..เดี๋ยวพ่อเลียหีให้นะ..”ขณะที่พีระกำลังเล่นกับหีของอมรา นเรศจับพิมผกาขึ้นอยู่ตรงเก้าอี้นายพรานถ่างขาออกด้วยสองมือจับโย้ไปจนเกือบติดอก สองแคมหีแบะอ้าเผยกลีบแคมชันในแดงสดปากรูตีบอ้าน้อยๆนเรศแอ่นควยเข้าถูไถกับร่องหี บางครั้งก็ดันไปเสยแตด พิมผกาทนไม่ไหวเอื้อมมือมาจับควยจ่อเข้ากลางรู “กระเด้าสิคะ..พ่อขา..พิมจ่อรูให้แล้ว..เย็ดสิคะ..เย็ดพิมเลย.ซี๊ด..อูย..เข้าแล้ว..ควยเข้าหีพิม..เบา ๆก่อนคะ..พิมคับจัง..ควยพ่อใหญ่คับรูหี” นเรศมองควยตัวเองที่มุดกระดืบเข้ารูหีของลูกสาวอย่างหื่นกระหาย อมรามองเห็นดังนั้นทำให้อารมณ์เงี่ยนของเธอพุ่งขีดสุด..”คุณพ่อขา..ดูสิคะ..อานเรศเย็ดลูกสาวตัวเองแล้ว.พ่อกับลูกเขาเย็ดกัน..อูย..คุณพ่อขา..อุ๊เงี่ยน..ไม่ไหวแล้ว..คุณพ่อเย็ดอุ๊เถอะคะ.เย็ดอุ๊เร็วๆอุ๊จะเป็นเมียคุณพ่อ..”พีระรีบลุกขึ้นมองไปทางนเรศเห็นเพื่อนตั้งหน้าตั้งตากระเด้าควยเข้าหีลูกสาวอย่างบ้าคลั่งเขาจึงไม่รอช้าจับควยจ่อเข้ากลางร่องหีของอมราแล้วกระเด้าพรวดเดียวเกือบมิดควย..”ว้าย..ควยเข้าหีลูกแล้วพ่อขา..พ่อเย็ดกับลูกตัวเองแล้ว..ซี๊ด..อุ๊ได้พ่อเป็นผัวแล้ว..อูยยย..ผัวขา..คับรูหีจัง..กระเด้าสิคะ..เมียเสียวกระเด้าให้น้ำแตกใส่หีเมียสิคะผัวขา..”พีระกระเด้าควยสาวเข้าออกช้าๆเพื่อดื่มด่ำกับความกระชับแน่นหนึบของรูหี..ที่บัดนี้ชะโลมลื่นไปด้วยน้ำเงี่ยนสองแคมม้วนลูกปลิ้นเข้าออกตามควยที่กระเด้า มือคุณพีระก็ขยำนมด้านล่างส่ายเอวบดวนให้ปลายควยสัมผัสปากมดลูกไปทั่ว”ซี๊ด..ผัวขา..พ่อขา..กระเด้าช้าๆบดควยอย่างนี้อุ๊เสียวอร่อยหีจังค่ะ..อุย..คุณพ่อเย็ดเก่งอะไรอย่างนี้…อุ๊เป็นเมียพ่อแล้วใช่มั๊ยคะ..พ่อขา..” “ใช่ลูก..พ่อเย็ดอุ๊แล้วอุ๊เป็นเมียพ่อ..ต่อไปอุ๊ต้องให้พ่อเย็ดบ่อยๆนะ..หีลูกอุ๊..ตอดแน่นเย็ดมันส์ที่สุด…” “เย็ดสิค๊ะพ่อขา..อุ๊จะให้พ่อเย็ดบ่อยๆที่บ้านเราด้วยนะคะ..พ่ออยากเย็ดอุ๊เมื่อไหร่ก็เย็ดได้เลย…ซี๊ด..กระเด้าแรงอีกพ่อขา..อุ๊เสียวหีจะไม่ไหวแล้ว…พ่อเย็ดเน้นอย่างนี้อุ๊เหมือนน้ำจะแตก..แต่ไม่แตก..พ่อเข้าใจเย็ดจัง…เร็วอีกค่ะผัวขา..เมียอยากน้ำออกแล้ว..เสียว..เสียวหี..เสียวแตด..”พีระเร่งกระเด้าให้เร็วแรงขึ้นตามคำขอ..ฝ่ายนเรศกับพิมผกากำลังโหมกระเด้าถี่ยิบนำหน้าไปก่อนแล้ว..เป็นจังหว่ะเร่งที่น้ำจะออก..สักพักก็กดควยแน่นกับหนอกหีของพิมผกา..กอดกันแน่นและจูบปากอย่างสุขสม..พีระจึงเร่งกระเด้าหีอมราอย่างแรงเช่นกันเพื่อให้ทันเพื่อนพักเดียวก็อัดควยแน่นเป็นครั้งสุดท้ายพุ่งน้ำเงี่ยนเข้าชะโลมมดลูกของอมราอย่างสุขสมใจที่สุด..ทั้งสองคู่นอนซบกันเหนื่อยหอบแต่อิ่มเอมในความสุข..แล้วจึงลุกขึ้นดื่มเครื่องดื่มแก้กระหาย…ไปห้องน้ำล้างหีล้างควยกันแล้ว..เกมเย็ดรอบใหม่จึงเริ่มขึ้นโดยสลับคู่กัน..ให้สองสาวโก้งโค้งเคียงคู่กันบนเตียงคุณพีระกับนเรศยืนกระเด้าอยู่ด้านล่าง ในเกมที่สองนี้การเย็ดทนทานยิ่งขึ้น..ผลัดเวียนกันกระเด้าสลับกันไปมา..จนน้ำแตกไปอีกรอบหนึ่ง..เล่นเอาคุณพ่อทั้งสองหอบจนตัวโยน..น้องนอนแผ่หรากลางเตียง…อมรากับพิมผกาจึงไปจับควยที่หดอ่อนเข้าปากดูดเลียเพื่อปลุกอารมณ์ ไม่ช้าไม่นานควยก็ลุกผงาดขึ้นมาอีก รอบนี้พีระกับนเรศนอนหงายตั้งควยไว้ให้สองสาวหย่อนหีลงมาอมควยกระเด้าเองตามใจ…สองสาวปล่อยอารมณ์อย่างเต็มที่เย็ดกับคุณพ่อตัวเองอย่างเงี่ยนง่านที่สุด..จนน้ำแตกอีกครั้งแล้วซบกับอกหลับไปอย่างชื่นสุขที่สุด….

Offline bigkito

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: November 26, 2009, 09:30:52 pm
ขอบคุณคับ

Offline kk-boy

• Jr. Member
  • **
    • เสียว: 0
Reply #2 on: November 30, 2009, 03:52:08 pm
สุดยอด  ขอบคุณ

Offline ppp4

• Hero Member
Reply #3 on: November 30, 2009, 10:46:14 pm
ขอบคุณครับ (1; (1; (1;

Reply #4 on: December 14, 2009, 07:33:20 am
ขอบคุณคับ

Reply #5 on: February 05, 2010, 02:04:14 am
ขอบคุณคับ