close buttonclose buttonclose button
แฟนโดนคนอื่นเอาเจอจับได้จึงบอกว่าทำประชด

แฟนโดนคนอื่นเอาเจอจับได้จึงบอกว่าทำประชด

chin_liayangdeaw · 37825

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline chin_liayangdeaw

• Full Member
    • เสียว: 2
    • MSN Messenger - uria1727@hotmail.com
    • View Profile
อีกประสบการณ์ ที่เคยผ่านมา หลังจากผมกับแฟนคบกันมาจนเรียนจบ แฟนกลับไปทำงานที่บ้านเกิดที่ต่างจังหวัด ผมก็ทำงานที่จังหวัดผม(สุรินทร์) ผมเข้าใจเลยว่าการที่ผู้หญิงเคยโดนเอาเป็นประจำแล้ว ถ้าวันไหนไม่โดนมันจะอยู่ไม่ได้ (จากประการณ์ครับ) เรื่องเกิดขึ้นตอนวันวาเลนไทน์ ปี 52 ลืมบอกไปว่าผมมีรหัสอีเมลล์ของแฟน ช่วงหลังผมชอบเดอ่านข้อมูลของแฟนโดยที่แฟนไม่รู้ มีขอ้ความของผู้ชายคนหนึ่งที่ผมติดตามอ่าน จนรู้ว่าแฟนกำลังเริ่มคบชายอื่น จนมาเจอข้อความ นัดเอากัน ในวันวาเลนไทน์มีรายละเอียดเกี่ยวกับข้อมูลของผู้ชายที่บอกว่า จะขอเลียหี 20 นาที คำสัญญาว่าจะเย็ดให้เสร็จ มีการบอกขนาด มาพร้อม ส่วนแฟนผมก็ส่งกลับไปบอกว่า ชอบท่าโน้น ท่านี้  และบอกว่าไม่ชอบใส่ถุง  สุดท้ายมีการนัดวันเวลาสถานที่ เป็นแมนชั่น  ซึ่งผมก็เคยไปใช้บริการมาก่อน ซึ้งรอบนี้แฟนผมเป็นคนจอง มีหมายเลขห้อง พร้อม  ผมเปิดอ่านเมลล์ 10.30 น. ผมรีบโทรหาแฟนทันที แต่ไม่มีใครรับสาย ประมาณ 10 ครั้ง จึงมีการกดรับ แต่ไม่มีเสียงพูด ได้ยินแต่เสียงโทรทัศน์  แค่ล่ะครับผมรีบขบรถ  80 กิโลใช้เวลา เกือบชั่วโมงก็ถึงผมนั่งรออยู่ข้างล่างได้แต่โทรหาแต่ไม่ยอมรับสาย ผมจึงตัดสินใจไปถาม ที่เคาเตอร์ ว่าห้องหมายเลข ...นี้ยังอยู่รึเปล่า ปรากฎว่าออกไปแล้ว ผมจึงกลับไปที่บ้านแฟน ผมใช้มือถือของแม่แฟนโทรหาจึงรับสาย ผมกเลยทดลองดูว่าแฟนจะทำอย่างไร ผมก็บอกว่ารออยู่ที่บ้าน แฟนบออกว่าเดี๋ยจะกลับแล้วผมก็รอ พ่อแฟนมาถึงผมก็จับขึ้นรถ ทำเหมือนไม่มีไรเกิดขึ้น แต่แฟนซิลบหน้าผม ผมเลยถามว่าวันนี้โคตรอยากสุดๆ เลย แต่แฟนก็เฉยๆ สักพักผมเลยเวะเข้าม่านรูด ซึ่งทำให้แฟนตกใจมาก ผมก็เลยบอกว่าแป๊บเดียว เอาแค่น้ำเดียวก่อน พอข้าห้องผมก็ จัดการแบบหื่นบวกกับจี๊ดในใจแบบลึกๆ แฟนก็ขัดขื่นไม่ให้ถอด ผมก็ล้วงมือปข้างล่าง โอ้ มีแต่น้ำเต็มเลย ผมก็เลยถามว่าน้ำอะไรเยอะจัง แฟนก็รีบตอบว่าเดี๋ยวขอเข้าห้องน้ำก่อน ผมอยากรู้เลย ดึงกางเกงออกเหลือแต กกน. สีดำ น้ำแฉะออกมาเต็มหว่างขาเยอะมากๆ ผมเลยทำท่าจะเลียแฟนดึงผมออกแต่ผมอยากรู้เลยล้วงออกมาดู แฟนก็เลยหน้าซีด ผมถามว่าน้ำทำไม่มีเยอะและดูเหนียวๆ เป็นก้อน ๆ ผมทำเป็นพูดว่าน้ำอสุจิหรือเปล่าแฟนก็เลยร้องไห้ อย่างเดียว นาทีนันผมแทบบ้า  ผมก็เลยตังสติ แล้วค่อยๆ พูดกัน แฟนจึงยอมเล่าเพราะผมบอกว่าผมรับได้ทุกอย่าง ระหว่างนั้นผมก็เงี่ยนสุด ๆ แค่ถามว่าผู้ชายไรให้บ้างแฟนก็บอกว่า ลงลิ้นนานมากประมาณ 40นาที จนเสร็จไป2 รอบ แล้วก็ดูดน้ำเอามากลืนกินให้เห็นต่อหน้า ของเล็กกว่าผม แต่ยาว 8 นิ้ว เวลาดูดหี จะดึงทุกส่วนจนเสียมากๆ แล้วให้ปฟนฉี่ใส่ปาก เวลาเอาแทงลึกมาก แล้วก็แตกในทุกครั้งประมาณ 5 ครั้งใน1ชั่วโมงครึ่ง  จึงมีน้ำค้างอยู่ข้างในเยอะแฟนบอกว่าผู้ชายไม่ไดเอามานานแล้ว ผมเสียใจแต่แฟนบอกว่าจะไม่ทำอย่างนี้อีก ผมเลยจัดการรีดน้ำออกจากของแฟน แต่รู้สึกว่าหลวมนิดๆๆเพราะน้ำเยอะมั้ง แฟนบอกว่าที่ทำไปเพราะประชดที่ผมไม่ยอมเลียหีให้

CN

Offline birdrock

• Super Master Hero
    • เสียว: 1

Offline mitt1999

• เสียว: 3
มียังงี้ด้วยอ่ะนะครับท่าน

Offline dongdang