close buttonclose buttonclose button
กรุ๊ปเซ็กส์

กรุ๊ปเซ็กส์

หนูอยากลองของ · 23000

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: November 23, 2009, 06:59:15 pm
ผมขอเล่าประสบการณ์เกี่ยวกับเรื่องสวิงกิ้งของผมกับภรรยา ซึ่งผมขอรับรองว่าเรื่องที่ผมส่งมานี้เป็นเรื่องจริงทุกประการ โดยพึ่งเกิดกับผมเมื่อเร็ว ๆ นี้เอง ผมอายุ 33 ปี ภรรยาอายุ 30 ปี เราอยู่กันมาได้สิบปีกว่า ๆ แล้ว มาช่วงหลัง ๆ ผมเริ่มมีความต้องการทางเพศลดน้อยลงมาก เมื่อปลายปีที่แล้วกิจการค้าของผม ประสบกับปัญหาค่อนข้างมากมีเรื่องให้เครียดได้ทุก ๆ วัน เวลาส่วนใหญ่ผมเลยหมดให้กับงาน ไม่ค่อยมีเวลาให้กับครอบครัวเท่าไร ที่บ้านผมเป็นคอนโดอยู่กับเมียแค่ 2 คน จะเซ็กส์กับเมียก็ประมาณเดือนละหน บางเดือนก็ไม่ได้ทำอะไรกันเลย ถ้าเอากันก็แค่แปลบเดียว ผมไม่ได้เล้าโลมอะไร ผมแค่ใส่ ๆ เข้าไปสักพักก็ออกแล้ว พอผมออกผมก็นอนหลับปล่อยให้เมียผมมีอารมณ์ค้างอยู่ ไม่ใช่ว่าผมไม่รักเธอแต่ผมไม่ค่อยมีอารมณ์ และอีกอย่างเราก็มีอะไรกันมาตั้งสิบปีแล้ว แรก ๆ เธอก็ไม่ได้บ่นอะไร แต่พอผมมีพฤติกรรมอย่างนี้ทุกทีเวลาร่วมกับเธอ เธอก็เริ่มหงุดหงิด อารมณ์เสีย พอมาช่วงต้นปีนี้งานผมไม่ค่อยมากเหมือนแต่ก่อน พอมีเวลาให้เธอบ้างแต่เวลา ผมร่วมกับเธอผมก็ออกเร็วทุกที จะทำต่ออาวุธผมมันก็ไม่ค่อยสู้เหมือนแต่ก่อน ผมเห็นเธอมีอารมณ์ค้างบ่อย ๆ ผมก็สงสารเธอ ผมเลยถามเธอว่าผมจะหาชายมาช่วยเธอเอาไหม ผมไม่ว่าอะไรเธอหรอกอนุญาตให้เธอมีอะไรกับคนอื่นได้ เพราะผมก็ไม่สามารถจะทำได้หลาย ๆ หน แต่พอผมบอกอย่างนั้น เธอก็โกรธผมมาก ๆ เธอไม่ได้คิดเรื่องนี้เป็นเรื่องสำคัญ หาว่าผมคิดอุบาษ มันเป็นเรื่องผิดศีลธรรม หากใครรู้เข้าไม่รู้จะทำยังไง โกรธหาว่าผมไม่รักเธอ เบื่อเธอแล้วจะให้คนอื่นมาเอาเมียตัวเอง ไม่กลัวว่าเธอจะติดโรคเอดส์จากคนอื่น หรือไง ผมก็เลยต้องเงียบไป หวังดียอมทำใจ จะให้เธอได้มีความสุข หลังจากนั้นผมใช้เวลาเกือบ 3 เดือน เพื่อจะทำให้เมียผมยอมสวิงกิ้ง ผมได้รู้จักพี่คนหนึ่ง ที่ชอบด้านสวิงกิ้ง ชื่อพี่ชัย อายุแกประมาณ 41 ปี ไปนั่งกินเหล้ากันบ่อย ๆ พี่เค้าก็มี ครอบครัวแล้ว เมียแกอายุ 39 ปี ทำงานดีด้วยกันทั้งคู่ และก็ได้รู้จักกับเพื่อนอีก 3 คนที่ชอบด้านสวิงกิ้งเหมือนกัน ชื่อนนท์ อายุ 32 ปี, ศักดิ์ อายุ 35 ปี และ เล็ก อายุ 30 ปี พี่ชัยอาวุโสสุด เคยมีประสบการณ์มาแล้ว แกบอกว่ามีคนมาชวนแก่ไป เพราะแกมีของดี คืออาวุธของพี่ชัยเกือบ 8 นิ้ว ทั้งใหญ่ ทังยาว คนอื่น ๆ รวมทั้งผมก็แค่ 5 ถึง 6 นิ้ว ไซต์คนไทยปกติ ทุกคนล้วนมีครอบครัวอยู่แล้ว แต่ชอบเรื่องนี้เหมือน ๆ กัน พวกเราคุยตกลงกันในวงเหล้าว่าจะยอมให้เพื่อน ๆ ในกลุ่มของเรา ไปช่วยกันรุมเมียของแต่ละคน โดยจะไปกันพร้อม ๆ กัน 5 คนเลย ตอนแรกผมคิดว่าคุยกันเล่น ๆ แต่คุยไปคุยมา ก็เริ่มจริง ๆ จัง ๆ โอน้อยออก เหมือนเด็ก ๆ ในออกก่อนเริ่มจากเมียคนนั้น พอเริ่มผมก็ซวยโดนก่อนเลย แต่ผมบอกกับเพื่อน ๆ ว่าผมกลัวเรื่องโรคเอดส์ บอกกันตรง ๆ เลย และเพื่อให้สบายใจกันทุกคนพวกเราจึงนัดกันไปตรวจร่างกาย ตรวจเลือด ตรวจเอดส์ด้วย โดยนัดไปพร้อม ๆ กันที่โรงพยาบาล หมอนัดพวกเราอีก 1 สัปดาห์ ค่อยมาฟังผล พอถึงกำหนดพวกเราก็ไปฟังผลพร้อมกัน ปรากฏว่าปกติดีทุกคน จากนั้นพวกเราก็เริ่มวางแผนที่จะไปมีช่วยกันรุมเมียผมก่อน เพราะผมมีปัญหาตรงที่เมียผมยังไม่ยอม พี่ชัยคิดแผนให้ คือให้ผมแกล้งทำแอร์ที่บ้านเสีย และให้เรียกช่าง มาซ่อมให้ที่บ้าน และพวกเพื่อน ๆ ผมจะปลอมตัวเป็นช่างเข้าไปซ่อมให้ที่บ้าน แต่ขณะที่กำลังซ่อมอยู่จะให้เพื่อนอีกคนโทรเข้ามาเรียกผม และให้ผมออกไปนอกบ้าน จากนั้นพี่ชัย ,ศักดิ์ และนนท์ จะจัดการกับเมียผมเอง จนถึงวันที่พวกเรานัดกันไว้ เป็นวันศุกร์เย็นผมรีบกลับบ้านมาก่อน ผมก็แกล้งทำให้แอร์ที่บ้านเสีย เพียงแค่ผมถอดสายออกแค่เส้นเดียวมันก็ใช้ไม่ได้แล้ว พอเมียผมกลับบ้านมาเปิดมันก็ไม่ติด ปกติเวลานอนเมียผมชอบเปิดแอร์ ผมก็เลยบอกกับเมียผมว่าเดียวพรุ่งนี้ วันเสาร์พี่จะเรียกช่างมาดูให้ พอถึงเช้าวันเสาร์ผมก็แกล้งโทร ไปหาเพื่อนที่นัดกันเอาไว้แล้ว ประมาณสักบ่าย 2โมงพวกเค้าก็มากัน 3 คน พี่ชัย ,ศักดิ์ และนนท์ ถือกระเป๋าเครื่องมือ มากันดูเหมือนจริงจังเลย แกล้งถอดโน่นถอนนี้ พอสักพัก เล็กก็โทรเข้ามาหาผม ตามที่เรานัดกันไว้ ผมก็รับโทรศัพท์ และบอกกับเมียผมว่าพอดีมีงานด่วนหัวหน้าโทรมาตามให้ไปพบเดียวนี้ ให้เมียผมช่วยดูช่างที่เค้ามาซ่อมแอร์ด้วย ผมก็ออกไปข้างนอกปล่อยให้เมียผมอยู่กับเพื่อนผมอีก 3 คน พอผมออกไปนั่งกินเบียร์กับเล็กปากซอย ทิ้งเวลาประมาณ 1 ชั่วโมงได้ ก็กลับเข้าไปใหม่กับเล็ก เคาะประตูเบา ๆ เรียกเมียผม เห็นนนท์ออกมาเปิดประตูให้แทน บอกว่าเมียผมไม่ได้ยินหรอก พี่ชัยกำลังขย่มอยู่ ผมเข้าไปในห้องเห็นเมียผมกำลังโดนพี่ชัยเอาหอยอยู่ ของพี่ชัยแกทังใหญ่ และยาวจริง ๆ อย่างที่แกบอก หอยเมียผมบวมเป่งลู่ตามลำของพี่ชัยเลย ปากเมียผมก็กำลังดูดท่อนให้ศักดิ์เพื่อนผมอยู่ โดยไม่สนใจผมที่กำลังดูอยู่ ผมแกล้งทำเป็นโวยวายว่า ออกไปข้างนอกเดียวเดียว ยอมให้ผู้ชายเอาแล้วหรอ ไหนบอกว่าไม่ชอบเรื่องอย่างนี้ แล้วทำไมถึงยอมให้ พวกมันเอาอยู่ได้ ผมคิดว่าเธอคงจะร้องไห้ออกมา เธอคงตกใจคลายแท่งของศักดิ์ออกมาจากปาก หันมามองหน้าผม เงียบไปพักหนึ่ง เธอก็พูดว่า พี่เคยอนุญาตให้เธอมีอะไรกับคนอื่นได้ไม่ใช่หรอ พวกเค้าก็เข้ามาปล้ำเธอ ซึ่งเธอก็ไม่ได้ชวนพวกนี้มาซักหน่อย แต่พอมันมีอารมณ์ก็เลยต้องปล่อยเลยตามเลย ยอมให้พวกเขาทำห้ามไม่ให้ผมโกรธที่เธอทำอย่างนี้ ทำหน้าเหมือนจะร้องไห้ ผมสงสารก็เลยบอกว่าไม่ต้องคิดมาก พวกที่มาเป็นเพื่อนผมเอง และไม่ต้องกังวลว่าจะเป็นโรคอะไรด้วยเพราะทุกคนไปให้หมอตรวจเลือดมาแล้ว พวกเพื่อน ๆ ผมก็รีบไปหยิบใบรับรองแพทย์ที่พวกเราไปตรวจเอามาให้เมียผมดูกันใหญ่ ผมแนะนำให้เธอรู้จักแต่ละคน รวมทั้งเล็กที่พึ่งเข้ามาใหม่ด้วย จึงขอเข้าไปอาบน้ำก่อน และมาช่วยต่อจากพี่ชัย ผมออกมาพอดีพี่ชัยเค้าน้ำออกพอดี เข้าไปต่อจากพี่ชัย เสียบลงไปรู้สึกว่ามีน้ำเต็มไปหมด ไหลย้อยออกมาเป็นทางเลย ถามเธอว่าก่อนที่พี่ จะเข้ามาเสร็จไปกี่ทีแล้ว เธอบอกว่าไม่ได้นับ แต่วนกันมาครบทัง 3 คนแล้ว อย่าว่าแต่ช่องหน้าเลยที่เต็มไปด้วยน้ำของแต่ละคนช่องหลังก็มี เพราะโดนที่เดียวทั้งสองรู พร้อม ๆ กัน ไม่น่าเชื่อแค่ออกไปชั่วโมงกว่า ๆ เองนะนี่ เลยถามว่าไหวหรือปล่าว ถ้าไม่ไหวยังไงก็พอได้นะ เธอบอกว่ายังไหว เพราะมัน สุด ๆ ถ้าไม่ไหวเธอก็จะบอกเอง พี่กระแทกมาเร็ว เถอะเดียวไม่ต่อเนื่อง ตอนนี้น้องกำลังเงี่ยนมาก ๆ เลยพี่ ตอนนี้รวมผมกับเพื่อนผมทั้งหมดก็ชาย 5 หญิง 1 ผมกับเล็กตอนนี้แข็งพร้อมเต็มที่เพราะพึ่งมา กระแทกของเธอ ได้ซักพักพอเสียวใกล้ ๆ ออก ผมก็เปลี่ยนเอาไปใส่ทางประตูหลังเธอ ให้เธอนอนหงายทับผมหันหน้าไปทางปลายเท้าผม ปากก็ดูดดุ้นให้เล็กเพื่อนผม หีเธอแอ่นลอยขึ้น ๆ ลง ๆ อยู่ พี่ชัยก็เลยเข้ามาเสียบที่หม้อเมียผม ในขณะที่ของผมก็ยังคารูตูดเธออยู่ ผมรู้สึกได้เลยว่าของพี่ชัยกำลังเข้ามา ผมเอาจนเพลียเสร็จไป 3 ครั้ง ทั้งที่ปกติหนเดียวก็หลับแล้ว ลงไปนอนหอบอยู่ที่พื้น งีบหลับไปพักนึ่ง ตื่นขึ้นมาประมาณ 6 โมงเย็น เห็นเมียผมนอนอยู่บนเตียง ตามตัวเธอมีคราบน้ำอสุจิแห้งเป็นคราบตามท้อง ตามหน้าอก หมอยเธอก็มีคราบแข็งจนเป็นแผ่นเลย ผมเลยปลุกเพื่อน ๆ ให้ทยอยกันไปอาบน้ำ เดียวผมจะโทรสั่งข้าวขึ้นมากินกัน เมียผมถึงกับไม่มีแรงลุกไปห้องน้ำ พวกเพื่อน ๆ ผมต้องช่วยกันหามเธอไปอาบน้ำช่วยกันถูสบู่ ล้างหอยให้ แล้วมานั่งกินข้าวคุยกัน โดยให้เล็กออกไปซื้อเหล้า และโซดา กินกันด้วย คุยกันสนุกสนาน เมียผมก็ร่วมวงด้วย พวกเพื่อน ๆ ผมชมเมียว่าเก่งจริง ๆ ขนาดพวกเขาเสร็จกันไปคนละไม่ต่ำกว่า 3 หน เธอยังสู้อยู่เลย ได้ทุกรูปแบบไม่ว่าข้างหน้า ข้างหลัง เมียผมนึกสนุกก็เลยลองกินเหล้าผสมโค๊กด้วย ปกติเธอไม่กินเลย กำลังคุยหัวเราะสนุกสนาน พี่ชัยก็พูดขึ้นว่ากินข้าวอิ่มแล้ว ยังไม่ได้กินของหวานเลย ขอเลียของเมียผมหน่อยนะ เมียก็บอกว่าอยากกินก็ลงมากินซิ แหกขาท้าให้พี่ชัยลงมาเลีย พี่ชัยลงไปนั่งใต้โต๊ะกินข้าวจับขาเมียผมแหกออกไปอีก เลียหม้อเมียผมจนเมียผมบิดไป บิดมา เธอไม่ได้ใส่กางเกงในหรอกครับ บอกว่ามันแฉะอยู่ตลอดถ้าพวกเพื่อน ๆ ผมยังอยู่ ผม และเพื่อน ๆ เห็นหน้าเมียผมหลับตาพริ้ม ของมันก็เลยแข็งขึ้นมาอีก รีบเก็บจานบนโต๊ะเก็บขวดเหล้าบนโต๊ะจนเรียบ เข้าไปถอดชุดนอนเธอออก ช่วยกันดูดนมคนละข้าง จับเธอนอนบนโต๊ะเอาขาพาดลงมาข้างล้าง ผมขึ้นไปนั่งยอง ๆ บนโต๊ะให้เมียผมดูดของผม เพื่อนผมอีกสองคนช่วยกันดูดนมคนละข้าง ส่วนพี่ชัยแกชอบเลียปล่อยให้แกเลียของเมียผมอยู่กับขอบโต๊ะ ส่วนอีกคนจับมือเมียผมชักว่าวให้มันอยู่ เอากันบนโต๊ะกันจนเสร็จกันไปคนละ 1 ครั้ง พวกเพื่อน ๆ และผมก็ช่วยกันอุ้มเธอไปล้างในห้องน้ำ ให้เธอนอนในอ่างอาบน้ำ ยังไม่ทันเปิดฝักบัว ศักดิ์แกยืนฉี่ใส่หน้าเมียผมเฉยเลย พอดีผมก็ปวดอยู่เหมือนกัน ก็เลยบอกว่างั้นพวกเรา มาฉี่ใส่เธอพร้อม ๆ กันก็แล้วกัน เรา 5 คนก็เลยฉี่ลงไปในอ้างอาบน้ำที่เธอนอนอยู่จนฉี่ของพวกเราเต็มตัวเธอไปหมด เธอก็ลุกขึ้นมาบอกให้พี่ชัยนอนลงกับพื้นห้องน้ำ ลงไปนั่งคร่อมหน้าพี่ชัยเอาหม้อถูปากพี่ชัย บอกให้พี่ชัยช่วยเลียให้หน่อย พี่ชัยแกก็อ้าปากแลบสิ้นเลียให้ แล้วผมก็ได้ยินเสียงซ่าออกมาจากหม้อเมียผม ก็เธอเล่นฉี่ใส่ปากพี่ชัยแถม ยังมีน้ำเมือกของพวกเราผสมอยู่ด้วย พวกเราก็หัวเราะกันใหญ่ และก็ช่วยกันอาบน้ำให้เมียผมเหมือนอย่างเธอเป็นเจ้าหญิงเลย อาบน้ำเสร็จก็ไปต่อกันที่เตียง พี่ชัยคงยังแค้นที่เมียผมฉี่ใส่หน้าเมื่อกี้ อุ้มเมียผมออกไปให้ยืนเอามือจับที่ริมระเบียบที่คอนโดผม เอาแท่งของแกเสียบกระแทก เมียผมอยู่ที่ระเบียง โดยไม่ได้ใส่เสื้อผ้าด้วยกันทั้งคู่ เมียผมก็ไม่อายใคร แถมยังส่ายสู่กับท่อนของพี่ชัยอีก ผมอยู่ชั้น 9 ตอนนั้นก็แค่ประมาณ 5 ทุ่มเอง ตึกที่อยู่ข้าง ๆ ก็ยังเปิดไปอยู่ ถ้าใครมองมาก็ต้องเห็นเมียผมแน่ ๆ พอพี่ชัยเอาเสร็จแกก็พาเมียผมเข้ามาในห้อง จับนอนบนเตียงพวกผมก็เข้าไปช่วยกันรุมกันอีก เอาทางหม้อเธอบ้าง เอาทางประตูหลังบ้าง เรียกว่าใครไม่ไหวก็หลบไป ผมเอาจนเพลียหลับไปจนถึงเช้า ผมตื่นมาเช้าวันอาทิตย์ประมาณ 8 โมงเช้าเมียผมลงมานอนกอดผมอยู่ ข้างล่างส่วนเพื่อน ๆ ก็นอนกันบนเตียงบ้าง ข้างล่างบ้าง ผมเห็นยังไม่มีใครตื่นผมก็ลุกไปฉี่ และกลับมานอนต่อ ประมาณเกือบ 10 โมงได้ รูสึกเตียงมันไหว ๆ ลืมตาดูเห็นเมียผมนอนถ่างขาโดย ศักดิ์กำลังกระแทกเอา กระแทกเอา เสียงดังพับ ๆ ๆ ร้องครางเบา ๆ ทำให้พวกเพื่อนผมที่นอนอยู่ตื่นมาดู และช่วยกันเอาเธออีกรอบ ก็ทยอยกันอาบน้ำ เสร็จก็สั่งข้าวขึ้นมากินกัน กินเสร็จก็จะแยกย้ายกันกลับ พอเพื่อน ๆ ผมถามเมียผมว่าเป็น ยังไงบ้าง เมียผมบอกว่าเหนื่อยที่สุด และก็เสียวที่สุด มันเสียวมาก ๆ แบบควบคุมตัวเองไม่ได้ต้องปล่อยไปตามความต้องการ หอยบวมไปหมดแล้ว เจ็บก็เจ็บ แต่มันก็ยังอยากอีก หยุดไม่ได้เลย ผมเปิดดูบวมเปล่ง แคมสีแดงออกเขียว ๆ ลองเอามือแหกดูกลวงโบ๋ว เอานิ้วจิ้มนิ้วเข้าไปในรูตูดแหย่สองนิ้ว สามนิ้ว ยังเข้าได้สบาย เล่นไปเล่นมาผมก็เลยล่อประตูหลังเมียผมไปอีกหน เมียผมเพลียมากจนไปทำงานไม่ไหว ต้องโทรไปขอลางานต่ออีกวัน นอนพักทังวันเลยครับ เดือนหน้าพวกผมจะไปรุมเมียของศักดิ์ต่อ ศักดิ์บอกว่าเมียของเขาเป็นครูสอนเด็กอนุบาลอยู่ อายุ 27 ปี นิสัยเรียบร้อย ยังไม่รู้จักเรื่องสวิงกิ้ง ยังไงพวกเราคงต้องมานัดวาง แผนกันอีกว่าจะทำอย่างไรให้เมียของศักดิ์ยอมอย่างเต็มใจเหมือนเมียของผมครับ