close buttonclose buttonclose button
เสียงจากห้องด้านล่าง .... !!

เสียงจากห้องด้านล่าง .... !!

Guest · 46661

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

smonking

• Guest
เริ่มเลยนะคับ .. พอดีได้มีโอกาสไปติดต่องานที่จังหวัดลำปาง เลยถือโอกาสเที่ยวไปในตัวด้วย ที่พักก็อยู่ในตัวเมือง ใกล้ ๆ ถนนคนเดิน ลักษณะที่พักเป็นบ้านเก่า ที่เจ้าของแบ่งเป็นห้อง ๆ ให้คนพัก ตกแต่งใหม่ในสไตล์เก่า ซื้อผมได้พักอยู่ห้องบนของบ้าน ซึ่งรวมสองชั้นแล้วมีทั้งหมด 9 ห้อง พอไปถึงที่พักเก็บของเรียบร้อย ก็เย็นพอดี เลยเดินออกไปหาอะไรกินที่ถนนคนเดิน พอกลับมาถึงที่พัก ก็สังเกตุว่าห้องข้างล่างเปิด TV ดังผิดปกติ แต่ก็ไม่ได้สนใจอะไร ก็เลยขึ้นห้องไปอาบน้าม และนอนดู TV สักพักได้ยินเสียงบางอย่าง ดังแทรกเสียง TV ขึ้นมา เสียงนั้นคือเสียงคนกำลังเย็ดกันนั้นเอง ซึ่งเป็นเสียงผู้หญิง ดังมาก ๆ ผมก็เลยกดเงียบเสียง TV และเอาหูแนบพื้นฟัง "อ๊าส์ อ๊าส์ ๆ ๆ ๆ ... ซี๊ด ดังเป็นจังหวะ " ดังเป็นจังหวะ ผมได้ยินแล้วถึงกับเงี่ยนเลย อะไรจะถึงพริกถึงขิงขนาดนั้น ผมนอนฟังประมาน เกือบครึ่งชั่วโมง เริ่มทนไม่ไหว เลยต้องลงไปทางบันไดด้านหลัง ซึ่งตอนนั้นดึกมากแล้ว แต่เชื่อว่าห้องอื่นคงได้ยินเสียงอย่างที่ผมได้ยิน ผมลงมาเพื่อจะฟังให้แน่ใจว่า เป็นห้องไหน พอดีมาหยุดตงห้องที่อยู่ด้านล่างของผมพอดี ซึ่งเสียงก็ดังกว่าตอนที่ผมอยู่ในห้องซะอีก เลยคิดหาวิธีที่จะแอบดูให้ได้ เลยเดินวนไปด้านหลัง ซึ่งตรงนั้นปลอดคน ไม่มีใครเดินผ่าน ยิ่งตอนดึก ๆ แล้วด้วย บังเอิญโชคดีมาก ๆ มีรอยไม้แตก เล็ก ๆ อยู่ด้านหลังพอดี ผมเลยจัดการเอาสายตาแนบเข้าไปเลยคับ ภาพที่เห็นทำให้น้องชายผมแข็งจนจะระเบิด เป็นภาพผู้หญิงคนนึง กำลังนั่งขย่มอยู่บนร่างชายคนนึง ซึ่งรุนแรงพอสมควร หุ่นดี ขาว อวบ ผมยาว ซึ่งตอนนั้นในห้องเค้าเปิดแต่ TV และไฟสีส้มในห้อง ผมจึงแอบดูต่อไป ไม่ถึง 10 นาที ผู้หญิงคนนั้นก็ควบจนซบลงที่อกผู้ชาย ท่าทางจะเสร็จพร้อมกัน ผมเลยดูว่าจะเอายังไงต่อ สัก 10 นาที ผู้หญิงก็เดินเข้าห้องน้ำ แป๊บเดียวก็ออกมา และคุยอะไรกันก็ไม่ทราบ แต่ผมได้ยินบางประโยค ประมานว่า "เค้าเอาเก่งไหม จะเอาอีกหรือป่าว เจ็บหีหมดแล้ว (ยังมีอีกเยอะคับ)" และผู้หญิงก็ก้มลงไปอมควยของผู้ชาย ผู้ชายคนนั้นร้องครางออกมาเลยคับ ผู้หญิงคนนั้นดูท่าทางดูดเก่งมาก ๆ ดังจ๊วบ ๆ เลย สักพักผู้ชายก็ลุกขึ้นมาจับผู้หญิงนอนลง และจัดการเลียหึของผู้หญิงคนนั้น เช่นกันครับ ครางลั่นเลย เลียอยู่ประมาน 10 นาที ก็เย็ดต่อเลยคับ รุนแรงมาก ๆ ไม่แปลกใจเลยทำไมผู้หญิงถึงร้องดังจนชาวบ้านได้ยินกันทั่ว แถมยังสาวออกจนสุดและกระแทกแรงมาก ๆ จนดังปั๊บ ๆ ๆ ๆ ๆ สักพักผู้ชายก็จับผู้หญิงขึ้นมา และให้นอนคว่ำ และผู้ชายก็สอดใส่และซอยต่อ แบบไม่ยั่ง ผู้หญิงร้องลั่นไม่ขาดสายเลยคับ และผู้หญิงพูดขึ้นมาว่า "เสียงเราดังไปหรือป่าว ไปเพิ่มเสียงทีวีดีกว่า คนอื่นจะได้ไม่ได้ยิน" พูดจบผู้ชายก็ประคองผู้หญิงขึ้นโดยที่ควยยังซอยหีอยู่เลย แล้วก็พากันเดินกันไปที่ทีวี เดินไปก็ซอยไป แถมความแรงก็ไม่ลดลงเลย พอถึงทีวีผู้หญิงก็กดเพิ่มเสียงทีวี เพิ่มเสียงเสร็จก็ยืนเกาะชั่นทีวีซอยกันต่อไป เสียงของทั้งคู่ทำให้ผมเงี่ยนจนทนไม่ไหว สักพักผู้หญิงก็ร้องดังมาก และร้องทุกเม็ดที่ผู้ชายคนนั้นซอย สักพักทั้งคู่ก็อ่อนลง และผู้ชายก็ชักควยออกจากหีผู้หญิงคนนั้น และพากันเดินเข้าห้องน้ำไป ผมรอประมาน 10 นาที จนไม่เห็นว่ามีอะไรคืบหน้าแล้วผมก็เลยเดินขึ้นห้องทางบันไดด้านหลัง ซึ่งติดกับห้องน้ำของเค้าพอดี ก็ได้ยินเสียง "เทอ หอยเราแหกหมดแล้วเห็นไหม" ผู้ชายก็พูดขึ้นมา "ไหนขอดูหน่อยซิ๊ แหกจิงหรอ" แล้วก็มีเสียงตามมาทันที "ซี๊ดด .. อ๊าส์ ๆๆๆ" แล้วผมก็ยืนฟังสักพัก เสียงที่ได้ยินต่อมาคือ "อาส์ ... ปั๊บบบบ ๆ ๆ ๆ ๆ" ถ้าเพื่อน ๆ ทุกคนเจออย่างผม จะรู้สึกยังไง ... ขอบคุนคับ ปล. ถ้าเพื่อน ๆ คนไหนเจอประสบการณ์ตื่นเต้นแบบนี้ก็นำมาแบ่งปันเลยนะคับ ผมอยากฟังบ้าง ว่าเพื่อน ๆ เจอแบบไหน

Offline satum

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • View Profile
    • Email
Thank you ...

Offline birdrock

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
 (003;

Offline toonna

• Master Hero
  • *
 (03; (03; (07;

Offline VULCA

• Hero Member
  ล่อแบบไม่เกรงใจกันเลย  มันน่าเข้าไปแจม (1;