close buttonclose buttonclose button
สาว ABAC ร่านสวาท 2 รุม 1 ที่พัทยา

สาว ABAC ร่านสวาท 2 รุม 1 ที่พัทยา

หนูอยากลองของ · 25973

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
หลังจากที่ผมเล่าประสบการณ์ ในตอนที่ 5 และตอนที่ 6 ที่ผมได้พบกับ น้องจอยและน้องแอนนั้น บ่อยครั้งที่เราทั้ง 3 คน จะร่วมรักด้วยกันพร้อมๆกัน 3 คนทีเดียวเลย โดยเราจะนัดกันมาเจอที่ห้องของจอยบ้าง เปิดโรงแรมในกรุงเทพฯบ้าง หรือบางทีเราทั้ง 3 คนก็ไปเที่ยวต่างจังหวัดด้วยกัน ผมเลยจะขอแบ่งประสบการณ์ แบบ 2 รุม 1 ในคราวที่ผมไปเที่ยวต่างจังหวัดกันทั้ง 3 คน เหตุการณ์นี้เกิดขึ้นในช่วงปิดเทอมในสมัยนั้น ผมและจอยมีความคิดที่จะไปเที่ยวต่างจังหวัดกันสัก 1 คืน(เพื่อการร่วมรักกันอย่างมีความสุข) ผมเลยบอกให้จอยชวนแอนไปด้วย จอยก็ชวนแอน แอนก็ตกลง เราทั้ง 3 คนออก จากกรุงเทพฯตอนสายๆ กว่าจะถึงที่โรงแรม ก็ปาเข้าไปบ่ายกว่าๆแล้ว พอเช็คอินเข้าห้องเรียบร้อย น้องแอนก็ขอตัวเข้าห้องน้ำก่อน ห้องที่เปิด เป็นเตียงเดี่ยวขนาดใหญ่ พอน้องแอนเข้าห้องน้ำ น้องจอยก็ผลักผมลงไปนอนบนเตียง แล้วบอกว่า ขอจอยก่อนทีหนึงน่ะ ผมก็ตามใจ(เพราะอยากอยู่แล้ว) ผมนอนดูน้องจอยค่อยๆถอดเสื้อผ้าของเธอทีละชิ้น วันนั้นน้องจอยใส่เสื้อสายเดี่ยวเอวลอยฟิตเปี๊ยะสีขมพู กางเกงขาสั้นฟิตปิ๊สีดำ ส่วนน้องแอนใส่เสื้อกล้ามแขนสั้นสีขาว กางเกงขาสั้นสีดำ ด้วยความที่ทั้งคู่นั้นผิวขาวอยู่แล้ว ใส่เสื้อผ้าอย่างนี้ ผมยิ่งมีอารมณ์อย่างมาก(มีอารมณ์มาตั้งแต่ในรถแล้ว) พอน้องจอยถอดเสื้อผ้าออกจนหมด จนเหลือแต่ชุดชั้นในสีดำนั้น(เป็นสีที่ผมคลั่งใคล้มากๆ) ผมบอกน้องจอยว่า หยุดถอดก่อน ถอดให้ผมก่อน น้องจอยก็มานั่งคร่อมบนตัวผม แล้วก็ค่อยๆถอดเสื้อผมออก ระหว่างที่น้องจอยถอดเสื้อของผม ปากของน้องจอยก็เลีบหัวนมของผม ไซร้ไปตามตัวบ้าง มือของเธอก็ล้วงเข้าไปในกางเกงของผม เพื่อเล่นกับน้องของผม ผมนอนอยู่บนเตียงด้วยอารมณ์ที่เสียวมาก สักพักผมรู้สึกว่า ไมมีสองมือ มาลูบอยู่ที่น้องของผม พอเลือบตาลงไปดู เป็นน้องแอนครับ เธอออกมาจากห้องน้ำแล้ว ถอดเสื้อผ้าออกแล้วด้วย(เหลือแต่ชุดฃั้นในสีขาว) ดูเหมือนน้องแอนจะมีอารมณ์อย่างมาก เพราะดูเธอเอาปากมางับเบาๆที่เป้ากางเกงของผม ส่วนน้องแอนก็จัดการกับส่วนบนของผม สักพักทั้งสองคน รุมกันถอดเสื้อผ้าของผมออก น้องแอนไม่รอช้า รีบจองน้องชายของผม ดูดเข้าไปในปากของเธอ ส่วนน้องจอยก็ไม่เบา เอานมของเธอมาให้ผมดูด ขณะที่เธอนั้น ไซร้รูหูของผมอย่างเมามัน มือของผมข้างหนึงก็จับหัวน้องแอนกดลงให้อมลงไปให้สุด ส่วนมืออีกข้างหนึ่ง ก็ล้วงเข้าไปในช่องน้อยของน้องจอยอย่างเมามัน ผมได้ยินเสียงครวญครางของน้องจอยตลอดเวลาที่ผมสอดนิ้วเข้าไป ส่วนน้องแอนก็กำลังมีความสุขส่วนตัวกับการดูดดื่มน้องชายของผม สักพัก น้องจอยทนไม่ไหว บอกว่า เอาจอยเถอะพี่ จอยไม่ไหวแล้ว น้องแอนก็หยุดอม แล้วก็ดึงก้นของน้องจอยลงมาจ่อที่น้องชายผม เธอค่อยๆจับน้องชายผมสอดเข้าไปในช่องน้อยของน้องจอย จากนั้นน้องจอยก็เริ่มโยกของเธออย่างเมามัน ส่วนน้องแอนก็ขึ้นมาข้างบนแทน เธอนั่งทับหน้าของผมพอดี ผมก็ใช้ปากประกบไปที่ช่องน้อยของเธอ พร้อมกับสอดลิ้นเข้าไปจนสุดความสามารถ น้องแอนร้องออกมาอย่างสุดอารมณ์ มือของน้องแอน กำลังขย้ำขยี้หัวของผม ช่องน้อยของเธอก็ขมิบเข้าออกเป็นจังหวะ จนในที่สุด น้องแอนก็เสร็จออกมาก่อน น้ำของเธอหลั่งออกมาบนใบหน้าของผม เลอะเทอะไปหมด พอน้องแอนเสร็จ น้องจอยก็ร้องออกมาว่ากำลังจะเสร็จเหมือนกัน เธอก็รีบโยกเข้าออก อย่างสุดแรง จนเธอเสร็จออกมา ผมเองก็จะเสร็จเหมือนกัน เลยบอกเธอว่า ช่วยให้พี่เสร็จด้วย เธอก็ลุกขึ้นและก้มลงไปดูดให้ต่อ มือของเธอชักให้พร้อมกับลิ้นของเธอดูดดื่มที่หัวของน้องชายผม น้องแอนก็ไม่ยอม ก้มลงไปดูดถุงไข่ของผมด้วย พอผมจะเสร็จ เธอทั้งสองคนก็เอาปากทั้งสอง ไปรอแย่งน้ำของผม ผมทนไม่ไหว หลั่งน้ำออกมา โดนหน้าของน้องจอยและน้องแอนทั้งสองคน เธอทั้งสองสลับกันดูดเพื่อรีดน้ำของผมออกมาให้หมด ส่วนน้ำที่เลอะอยู่บนใบหน้าของเธอทั้งสอง ต่างคนต่างก็เลียกินให้กับอีกฝ่ายหนึง ภาพที่เห็นนั้น เป็นสาววัยรุ่นสองคน กอดจูบเลียปากเลียหน้า เพื่อแย่งกันกินน้ำที่ผมหลั่งออกมา(มันช่างสวยจริงๆ) พอเรามีอะไรกันเสร็จ เราก็เข้าไปอาบน้ำกันสามคน น้องจอยกับน้องแอนบอกว่า จะลงไปว่ายน้ำกัน ผมบอกว่า ตามสบาย ขอพี่นั่งดูล่ะกัน เธอทั้งคู่ก็เปลี่ยนชุดว่ายน้ำกัน และลงไปว่ายน้ำ ส่วนผมก็นั่งดูที่ริมสระน้ำ เธอทั้งสองคนน่ารัก และ sexy มากครับ สังเกตได้จาก หนุ่มๆแถวนั้นมองกันตาเป็นมันเลยครับ เวลาเดินไปไหน เธอทั้งสองคนจะมาเดินกอดแขนผมคนละข้าง จนเป็นเป้าอิจฉาของคนแถวนั้นจริงๆ พอเธอทั้งสองคนว่ายน้ำเสร็จ เราก็ออกไปทานข้าวกัน แล้วก็ไปเดินเล่นตามชายหาดนิดหน่อย จนขึ้นกลับมาบนห้อง เธอทั้งสองคนก็ชวนให้ผมอาบน้ำด้วยกัน ผมก็เอา น้องจอยจะทำความสะอาดด้านหน้าให้ผม ส่วนน้องแอนจะทำความสะอาดด้านหลังให้ผม จนเธออาบน้ำให้ผมเสร็จ ผมก็ออกมาแต่งตัวก่อน ผมหยิบกางเกงในสีขาวของผมมาใส่ตัวหนึง แล้วก็นอนรอบนเตียง พอน้องทั้งสองคนอาบน้ำเสร็จ น้องจอยออกมาจากห้องน้ำด้วยชุดชั้นในสีดำ ลายลูกไม้ ส่วนน้องแอนออกมาด้วยชุดชั้นในสีขาวลายลูกไม้เหมือนกัน(ผมชอบทั้งสองสีเลย) เธอทั้งสองก็ขึ้นมานอนคนละด้านของผม น้องจอยมา กระซิบผมว่า เมื่อบ่ายจอยเอาพี่ไปแล้ว เดี๋ยวพี่เอาแอนก่อนแล้วกัน จอยขอดูก่อน ผมเลยบอกให้แอนไปนั่งที่บนเคาเตอร์ตรงที่วางทีวี นั่งยกขาข้างหนึงพาดไว้ข้างบน มือพาดทีวีไว้ จากนั้นผมก็เข้าไปยืนประกบ เริ่มจากการจูบอย่างนุ่มนวล ไซร้แก้มนุ่มๆหอมๆเลยไปถึงรูหูของน้องแอน น้องแอนครางเบาๆ(พอเป็นกระไส) มือของผมข้างหนึงก็ล้วงเข้าไปบีบหัวนมของเธอเบาๆขยี้นิดๆจากนั้นก็บีบทั้งเต้า อีกมือหนึงก็เอื้อมลงไปขยี้จิ๋มของเธอจากด้านนอกของกางเกงในผมใช้มือกดเบาๆจากนั้นก็เลื่อนนิ้วเข้าไปถูเม็ดเสียวของน้องแอน คราวนี้ได้ยินเสียงครางของน้องแอนดังขึ้นเรื่อยๆ ผมเริ่มไซร้ต่ำลงมาเรื่อยๆ ปากของผมดูดและกัดหัวนมของน้องเขาเบาๆ ไล่ลงมาจนถึงรูสะดืดเล็กๆของเธอ ผมสอดลิ้นเข้าไปดุนดุบๆในรูสะดืดของเธอ จากนั้นก็ไล่ไซร้ลงไปเรื่อยๆจนถึงขอบกางเกงในของเธอ มือทั้งสองข้างของผมจับขาของน้องแอนแหกออก ผมใช้นิ้วแหวกกางเกงในออกนิดหนึง เพื่อสอดลิ้นของผมเข้าไปในร่องของเธอ ผมได้ยินเสียงของเธอดังขึ้นเรื่อยๆ ผมดูดดื่มจิ๋มของเธอจนเธอเสร็จออกมาหนึ่งครั้ง น้ำของเธอไหลเลอะออกมาที่กางเกงใน และปากของผมอย่างมากมาย ผมไม่รอช้าจัดารเลียทำความสะอาดจิ๋มของเธอจนแห้ง จากนั้น ผมก็ให้เธอลงมายืนหันลง หันหน้าเข้าหากระจก ผมเริ่มไซร้แผ่นหลังของเธอ จากหลังคอ ไล่ลงไปจนถึงง่าม ตรงก้นของเธอ จากนั้น ผมค่อยๆรูดกางเกงในของเธอลงมาพอที่ลิ้นของผมจะสอดเข้าไปเลียรูก้นเล้กๆของเธอได้ ผมใช้มือทั้งสองแหวกรูก้นของเธออกนิดหน่อย พอให้ลิ้นของผมเข้าไปชอนไชในรูก้นของเธอได้ เธอร้องเสียวออกมาไม่หยุด จากนั้น ผมก็ค่อยไรูดกางเกงในของเธอลงมาที่น่องของเธอ ให้เธอยืนก้มหน้าลงไป ผมไล่ไซร้ลงไปจนถึงจิ๋มของเธออีกครั้ง หน้าของผมนั้น ประกบเข้าไปที่ด้านหลังของก้นเธอ ไซร้แบบไม่ทันหายใจ จนเธอร้องขออกมาว่า ไม่ไหวแล้วค่ะพี่ เอาแอนเถอะ ผมเลยลุกขึ้นยืน ดึงน้องชายของผมออกมา แล้วค่อยๆสอดเข้าไปจากด้านหลัง(ในขณะที่เธอยืนอยู่) พอผมสอดเข้าไปจนสุด เธอเริ่มขยับก้นไปมา เพื่อให้เข้าไปสุดจริงๆ จากนั้นผมก็เริ่มซอยเข้าออก เป็นจังหวะ ผมให้เธอยกตัวขึ้นมาประชิดร่างกายของผม ผมก็ซอยไปเรื่อยๆ มืองทั้งสองข้างของผมก็บีบนวดหน้าอกของเธอเป็นช่วงๆ บางครั้งเธอดึงนิ้วของผมไปดูดเล่น มือของเธอทั้งสองนั้น เกาะอยู่ที่หน้ากระจก ผมเห็นภาพ หน้าตาและร่างกายของเธอนั้น กำลังมีอารามณ์สุดๆ ผมก็ยิ่งซอยหนักเข้าไปเรื่อยๆ จนของผมใกล้จะเสร็จ เธอรีบบอกว่า เสร็จข้างในเลยก็ได้น่ะค่ะ แอนกินยามาแล้ว ผมก็เลยปลดปล่อยน้ำของผมเข้าไปในจิ๋มของเธออย่างแรง พอเราเอากันเสร็จ เรายังยืนกอดกันอยู่สักพัก ของๆผมก็ยังคาอยู่ด้านใน จิ๋มของเธอขมิบเป็นจังหวะๆ เธอบอกว่า ท่านี้ดีจริงๆค่ะพี่ เสียวสุดๆ แอนชอบมาก โดยเฉพาะพี่กอดแอนตลอดเวลาเลย พอผมดึงออกมา แล้วหันไปหาน้องจอย ปรากฎว่า น้องจอยกำลังช่วยเหลือตัวเองอยู่ ผมไม่รอช้า รีบกระโดเข้าไป ดึงมาน้องจอยออก เปลี่ยนเป็นลิ้นน้อยๆของผมแทน น้องจอยรีบบอกว่า นั่งดูจนทนไม่ไหวแล้วค่ะ เลยขอช่วยตัวเองก่อน ผมก็ไม่พูดไม่จา ตั้งหน้าตั้งตาเลียของน้องจอยอย่างเมามัน น้องจอยร้องครางออกมาตลอด น้องจอยรีบพูดออกมาว่า ไม่ไหวแล้วค่ะพี่ เอาจอยเถอะ จอยอยากโดนเอาค่ะ ผมแหกถอดกางเกงในของน้องจอยออก แล้วก็แหกขาน้องออก แล้วก็ดันของๆผมเข้าไปทีละช้าๆ น้องจอยร้องเสียวไม่หยุด ผมก็เริ่มโยกเข้าออกตลอด สักพักผมเปลี่ยนท่านิดหนึง จับขาทั้งสองข้างของน้องจอย พาดไว้บนลำตัวผม หนีบเข้าหากัน ผมเอาแขนทั้งสองของผมรัดขาของเธอไว้ จากนั้น ผมก็ยกตัวของผมขึ้น เป็นท่านั่งคุกเข่าแทน โดยมือทั้งสองของผมก็ยังรัดขาทั้งสองของน้องจอยอยู่ ผมซอยจิ๋มของเธอเข้าจากด้านหลัง เธอนอนหงาย ลักษณะหัวพาดหมอนไว้ แต่ข้าชี้ฟ้า โดยผมเอาเธอจากด้านหลัง(ใต้ขาของเธอ) ท่านี้ จะทำให้กระชับรูของสาวๆขึ้นอีก อีกทั้งจะสร้างความเสียวให้สาวๆอีกเยอะมาก ระหว่างที่ผมกำลังโยกอยู่นั้น น้องแอนก็เข้ามากอดผมจากด้านหลัง เอาหน้าอกของเธอมาถูที่หลังของผมเบาๆ ปากของเธอก็แอบมาไซร้ที่รูหูของผมด้วย ช่วงเวลานั้น ผมรู้สึกเสียวแบบไม่รู้จะเสียวอย่างไรแล้ว โดนสองสาว รุมสวาทอยู่ สักพักน้องจอยทนเสียวไม่ไหว เสร็จออกมาก่อน ผมเลยเปลี่ยนท่าเอาเป็น doggy แทน โดย ให้น้องจอยนั่งคุกเข่า หันหน้าเข้าหาเตียง เอามือทั้งสองเกาะหัวเตียงเอาไว้ จากนั้นผมก็สอดเข้าไป โยกเข้าออกอย่างหนัก น้องแอนเริ่มจะมีอารมณ์อีกครั้ง ผมก็เลยชวนน้องแอน ให้มายืนคร่อมน้องจอย โดยหันหน้าเข้าหาผม เอามือพิงไปด้านหลังกับหัวเตียงไว้ ขาข้างหนึงเอามาพาดไว้ที่ไหล่ของผม จากก็ใช้ลิ้นในน้องแอนอีกครั้ง มือของผมข้างหนึ่งเอื้อมขึ้นไปขยี้นมของน้องแอน อีกข้างหนึงเอื้อมลงไปขยี้นมของน้องจอย น้องแอนพูดครางๆออกมาว่า ท่านี้เด็ดมากค่ะพี่ พร้อมๆกัน 2 คนเลย เธอถามเพื่อนเธอว่า เป็นยังไงบ้าง ข้างล่างน่ะ จอยรีบตอบมาว่า เสียวมากๆเลยว่ะ กูชอบมากเลย โดนพร้อมๆกันเนี่ย ผมได้ยินอย่างนี้ก็เหมือนเป็นกำลังใจอย่างหนึ่ง ผมก็ซอยน้องจอยไม่ยั้งเลย ปากก็เลียจิ๋มน้องแอนไม่ยั้งเหมือนกัน พอผมรู้สึกใกล้จะเสร็จนั้น ผมจัดการปล่อยน้ำเข้าไปในตัวของจอยเลย จอยก็โยกก้นไปมา ให้ผมหลั่งน้ำแแกมาให้หมด ของน้องแอนก็เสร็จออกมาเหมือนกัน เสร็จออกมาคาปากของผมเหมือนกัน พอเราสามคนเอากันเสร็จ ผมก็นอนหมดแรงอยู่บนเตียง ในขณะที่น้องทั้งสองคนเข้าไปล้างตัว ผมมองไปดูเวลา มันเพิ่งเที่ยงคืนกว่าๆเอง ผมนึก คืนนี้ ผมจะโดนรุมอีกกี่ทีเนี่ย และแล้วคืนนั้น ผมก็เอาน้องจอยและน้องแอน ไปอีกคนละ 2 ที พอเช้ามา น้องจอยและน้องแอนพูดเป็นเสียงเดียวกันว่า เราอยู่ต่อกันอีกคืนดีไหม จอยและแอนติดใจมากๆ ผมบอกว่าได้ แต่ตอนกลางวัน ผมขอนอนพักน่ะ เธอสองคนก็เลยปล่อยให้ผมนอนพักที่โรงแรม ขณะที่เธอสองคนไปว่ายน้ำและไปเที่ยวทะเล ประสบการณ์ในครั้งนั้น ผมไม่เคยลืมเลย เพราะมันเหนื่อยและมันส์สุดๆ น้องทั้งสองคนดูแลผมดีมาก จนกลับมากรุงเทพฯ เราก็มักจะมีอะไรกัน 3 คนบ่อยๆ แต่ไม่ค้างน่ะครับ (ผมไม่ไหว) ปัจจุบัน เรา 3 คนจบกันหมดแล้ว ต่างคนต่างแยกย้ายกันไป มีแฟนของแต่ล่ะคน ผมก็เปลี่ยนไปเปลี่ยนมาเรื่อยๆ นี่แหล่ะครับ

Offline roberto

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email

Offline zacc

• Sr. Member
    • เสียว: 0
    • Email
 (8;แจ่มเลย