close buttonclose buttonclose button
ประสบการณ์สาวมหาลัยในเน็ต

ประสบการณ์สาวมหาลัยในเน็ต

หนูอยากลองของ · 23697

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
 เรื่องราวในคราวนี้นั้น เป็นเรื่องราวใหม่ๆสดๆซิงๆเลยครับ มันเพิ่งเกิดขึ้นกับตัวผม และก็ยังเกิดขึ้นอยู่เรื่อยๆจนถึงปัจจุบันนี้ครับ เรื่องมีอยู่ว่า เมื่อต้นเดือนกุมภาที่ผ่านมานี้ ผมและเพื่อนไปเที่ยว RCA กัน ก็ไปปิ๊งสาวน้อยโต๊ะข้างๆกัน ผมมองดูเธอแล้ว น่ารักจริงๆครับ หมวยๆ ขาวๆ ตัวเล็กๆ หน้าอกเล็กๆ ตาเล็กๆ (ทุกอย่างเล็กไปหมด) ผมก็เลยหันไปคุยด้วย น้องเค้าชื่อ แจน น้องแจนก็คุยดีมากๆ มีการจับมือ กอดกันเล็กน้อย แล้วตอนเลิกก็แลกเบอร์ติดต่อกันเล็กน้อย จากนั้นในช่วง 3-4 วัน ผมก็คุยโทรศัพท์กับน้องเค้าตลอด ด้วยความที่น้องเค้าก็คุยดี ตรงไปตรงมา เลยทำให้เรารู้จักกันเร็วมากๆ แล้วก็รู้อีกว่า น้องเค้าจบ ม.รังสิต มา เคยมีแฟนมาหลายคนแล้ว และก็มีอะไรกับแฟนทุกคน(แต่น้องเค้าไม่ค่อยเสร็จเท่าไหร่ เพราะเธอบอกว่า เธอเป็นคนเสร็จช้า) ผมเลยจับจุดได้ จากนั้น เราก็นัดเจอกันตอนกลางวัน พอเจอตอนกลางวันนั้น น้องเแจนยิ่งน่ารักใหญ่ ผมก็ชอบเอามากๆ น้องแจนก็ท่าทางจะชอบผมเหมือนกัน มีอยู่วันหนึ่ง ผมอยู่บ้านคนเดียว น้องแจนเลยมาหาผมแต่เช้าเลย แรกๆเราก็นั่งคุยกัน สักพักผมก็เริ่มมีอารมณ์ เลยจับน้องเค้าเอนหลังลงบนเตียง แล้วก็ไซร้น้องเค้าไปเรื่อยๆ น้องเค้าถามผมว่า เราจะมีอะไรกันเหรอ ผมตอบว่า แจนไม่อยากมีความสุขหรือ แจนตอบว่า แจนกลัวของแจนไม่เสร็จ ผมบอกว่า ไม่ต้องห่วง เดี๋ยวพี่จะทำให้แจนเสร็จเอง จากนั้น ผมก็ค่อยๆถอดเสื้อผ้าของแจนออกอย่างง่ายดาย หน้าอกของเธอนั้น เล็กๆพอดีมือ หัวนมสีแดงๆแข็งๆ จิ๋มของเธอนั้น ขนเยอะมากๆ โหนกนูนด้วย ผมก็เริ่มไซร้น้องไปตามตัวเรื่อยๆ และน้องแจนก็บอกว่า พี่ช่วยเลียให้แจนหน่อย ผมก็จัดการเลียให้จนของๆน้องเค้าเปียกไปหมด จนน้องแจนบอกว่า เอาแจนเถอะพี่ แจนอยากแล้ว ผมก็จัดการเอาน้องชายของผมไปจ่อ โดยมีมือของแจนช่วยในการสอดเข้าไปข้างใน พอเข้าไปได้ ผมก็เริ่มซอยทันที น้องแจนร้องเสียวออกมาทันทีว่า ของพี่ใหญ่จัง ผมก็เอาใจน้องเค้าว่า ไม่หรอก ของแจนคับต่างหาก แจนครางออกมาว่า ไม่โดนใครเอามาเกือบปีแล้ว เธอมีอารมณ์มากๆ ก้นของเธอ ยกรับกับน้องของผม มือของเธอกอดผมแน่น ปากของเธอไซร้หู ดูดปากผมตลอด จนสักพัก แจนบอกว่า แจนขอทำให้พี่ เพราะถ้าแจนอยู่ข้างบน แจนจะเสร็จง่ายกว่า เธอก็ขึ้นคร่อมให้ผม จากนั้น เธอก็เริ่มโยกอย่างเมามัน อารมณ์ของเธอนั้น ปลดปล่อยออกมาเต็มที่ เธอดึงมือของผมไปขย้ำหน้าอกทั้งสองข้างของเธอ เธอเงยหน้ามองด้านบน และร้องครวญครางออกมาตลอด จนเธอใกล้จะเสร็จ เธอก็โยกเร็วขึ้นเรื่อยๆจนของๆเธอนั้นเสร็จออกมา ผมรู้สึกได้เลยว่า มันเยอะมากๆ เธอบอกว่า ไม่ได้เสร็จอย่างนี้มานานแล้ว ผมก็จับเธอเอาท่าหมา เธอก็แอ่นก้นรับ ระหว่างที่เอากัน มือของผมก็ขย้ำหน้าอกของเธอ ปากของเราสองคน จูบดูดดื่มกันอย่างมีความสุข สักพักเธอเสร็จอีก ผมก็ยักซอยเธออยู่อย่างเมามัน จนเธอเสร็จอีก เป็นครั้งที่สาม ผมก็เสร็จเหมือนกัน เรานอนกอดกัน คุยกัน เธอพูดออกมาว่า ไม่เคยเสร็จติดต่อกันถึง 3 ครั้งเลย พี่อึดมากๆเลย พอผมเดินเข้าไปอาบน้ำ เธอเดินตามเข้าไป และล้างน้องของผมให้ สักพัก เธอก้มตัวลงไปอมน้องของผมให้ในอ่างอาบน้ำเลย เธออมได้เยี่ยมมาก(ขนาดใส่เหล็กดัดฟันน่ะครับ) เธออมจนผมทนไม่ไหว ต้องปล่อยให้น้ำของผมทะลักเข้าไปในปากของเธออีก 1 ครั้ง เธอก็ดูดน้ำของผมจนแห้ง และเธอยังบอกอีกว่า ของพี่ใหญ่ดี อึดด้วย แจนชอบ จากนั้น เราก็แต่งตัว ออกไปทานเข้ากัน ไปรถของเธอ เธอพาผมไปเลี้ยงข้างด้วย เธอบอกว่า เธอถูกใจผมมาก และอยากคบแบบนี้ไปเรื่อยๆ ผมก็โอเค ก็มันมันส์นี่ ครวหน้าจะเล่าเรื่องของน้องแจนกับ สถานที่แปลกๆให้ฟังครับ

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • View Profile
    • Email
 (28;thank you