close buttonclose buttonclose button
ผจญภัยในป่าเมืองกาญจน์ ตอน.2

ผจญภัยในป่าเมืองกาญจน์ ตอน.2

หนูอยากลองของ · 26369

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
อากาศยามเช้าทำให้ทุกคนดูสดชื่นมากๆ ยิ่งได้กาแฟร้อนๆแบบนี้ โอวว....เยี่ยม ทั้งหมดเตรียมตัวเดินทางต่อ นุชและริน เธอทั้งสองไม่ได้พูดถึงเหตุการณ์เมื่อคืนนี้ วันนี้เด่นหัวหน้าทัวร์ บอกเราจะเดินทางไกลกว่าเมื่อวาน วันนี้ทางค่อนข้างดี ระยะทางไกลขึ้นบ้าง ตลอดระยะการเดินตอนเช้าทุกคนดูสบายๆ เด่นเล่าเรื่องประสพการณ์เก่าๆให้ลูกทัวร์ฟัง ทุกเรื่องสนุกตื่นเต้น ปนเสียงหัวเราะ ทำให้การเดินทางดูไม่เหนื่อยอะไรเลย บางช่วงมีการแวะดูธรรมชาติของต้นไม้และสัตว์ป่า ตามที่เด่นจะแนะนำ มีอยู่ช่วงหนึ่งซึ่งตอนนั้นใกล้จุดหมายที่พักเดินทางเพื่อทานอาหารมื้อเที่ยง จุดนั้นเป็นถ่ำอยู่สูงขึ้นไปไม่มาก ถ้าไม่สังเกตจะไม่รู้ว่าเป็นถ่ำเลย เด่นบอกว่าถ่ำนี้สำหรับพรานหรือเจ้าหน้าที่หยุดพักในกรณีเกิดฝนฟ้าคะนอง หรือฝนตกหนักๆ ในนั้นจะกว้างสามารถบรรจุคนได้เกือบร้อยคนสบายๆ ฝรั่ง 3คนนั้นอยากขึ้นไปดู เด่นบอกได้แต่อย่าช้านัก วัชจึงเสนอว่าเราควรพักที่นี่เลย หาอาหารทานกันทีเดียวดีกว่า ทุกคนเห็นด้วย ฝรั่ง3คนขึ้นไปเกือบครึ่งชั่วโมง ทำให้เด่นต้องขึ้นไปตาม รินขอไปด้วย ส่วนวัชและนุชขอพักอยู่ด้านล่าง เด่นคอยฉุดคอยดึงตัวรินอยู่บ่อยครั้งในการขึ้นบนถ่ำ เพราะเธอยังไม่เคยปีนป่ายเขา บางช่วงต้องดันก้นริน จับขารินเพื่อดันตัวขึ้น เล่นเอาเด่นเสียวมือเหมือนกัน เพราะก้นสวยๆ เนื้อแน่นๆ ขาเรียวขาว เด่นถึงกับเอ็นแข็ง บางครั้งเด่นแอบมองก้นรินอยู่บ่อยๆ ทั้งสองเข้าไปในถ่ำไม่เห็นฝรั่งทั้งสาม เด่นเริ่มออกเสียงเรียก ทุกอย่างเงียบจนรินเห็นอะไรบางอย่างจึงทำท่าจุ๊ๆปากกับเด่น เมื่อทั้งสองเข้าไปใกล้ ภาพที่เห็นทำเอารินหน้าแดงร้อนวูบ เสียวท้องขึ้นมาทีเดียว เด่นเองออกอาการยิ้มและหันมามองริน ธรรมดาครับและบ่อยๆด้วยที่ผมเห็นลูกทัวร์ผมทำแบบนี้ ฝรั่งเขาไม่สนว่าเราจะดูเขาหรือเปล่า เขามีอารมณ์มีความต้องการเขาก็ทำกัน ดูอย่างนี้ซิ คุณเห็นเจนเขาร่วมรักกับโจ แต่อลิสนั่งอยู่ห่างๆดูอย่างอื่น แปลกดีนะครับ ใช่.....แปลกดีจริงๆ รินคงคิดอยู่ในใจ ก็ฝรั่งคู่หนึ่งกำลังร่วมรักแต่เพื่อนที่มาด้วยกับดูเฉยๆ และเดินไปห่างๆไม่สนใจใดๆ ภาพที่เห็นเจนกำลังขึ้นทำบนตัวโจ เธอกำลังโยกแบบมันในอารมณ์ ปากร้องครางมือกำนมบีบแน่น สะโพกโยกย้ายได้จังหวะ บางช่วงโจแอ่นสะโพกเด่งรับอย่างเมามัน รินได้ดูเธอถึงกับเกิดอารมณ์ร่วมมากๆ บางครั้งเธอต้องลูบคลึงเนินตัวเอง เธอรู้ถึงความแฉะของน้ำรักที่ไหลเยิ้ม เด่นเอ่ยขึ้นมากับเธอ
......................เด่น ฝรั่งเขาไม่ค่อยถืออะไรครับเรื่องแบบนี้
......................ริน แล้วคุณเห็นแบบนี้บ่อยๆเลยหรือคะ
......................เด่น ครับ........พวกฝรั่งหรือญี่ปุ่นผมเจอบ่อย
......................ริน แล้วคุณ.เออ........คุณไม่ร่วมสนุกกับเขาด้วยหรือคะ
......................เด่น คือโดยมารยาทแล้วผมจะทำแบบนั้นไม่ได้.....บางคนดึงผมไปร่วมด้วย.....บางคนใช้ปากให้ผมโดยเสนอออกมาเลย
......................ริน แล้วคุณปฏิเสธหรือว่าร่วมด้วยคะ......หมายถึง..........
......................เด่น ปฏิเสธครับ.........แต่ก็มีบางครั้งที่ผมก็ตะบะแตกเหมือนกัน......ผมชอบคนเอเซียมากกว่า สาวญี่ปุ่นผมชอบครับ
......................ริน อืมมม.......
รินเธอเงียบไม่พูดต่อเพราะตอนนี้เธอกำหนัดมากๆ แต่ไม่รู้จะพุดอย่างไร ตาเธอยังคงจับจ้องการกระทำของฝรั่งคู่นั้น เด่นเดินเข้ามาใกล้ๆแล้วกระซิบที่ข้างหูเธอ
......................เด่น คุณริน......ผมช่วยนะครับ.........ผมเองก็เต็มที่เหมือนกัน
......................ริน คะเด่น.......รินต้องการจริงๆ.......เด่นช่วยรินนะคะ
เด่นชวนรินมาทางผนังถ่ำอีกด้าน เขาเองรู้ทุกซอกทุกมุมในที่นี้ดี เขาพาเธอเดินมายังจุดที่ดีมากๆสำหรับเกมรักที่จะเกิดขึ้น ตรงนี้เขาเคยทำรักกับสาวญี่ปุ่น จนสาวญี่ปุ่นติดใจไม่อยากกลับ ที่ตรงนี้เป็นเนินดินกว้างไม่มาก ด้านข้างจะมีสายน้ำไหลผ่าน เป็นลำธารเล็กๆ เหมาะมากกับการร่วมรัก เด่นกอดรินเข้ามาเบาๆเขาจูบเธอไปทั่วร่าง เด่นเคล้าคลึงลูบไล้ท์ เขาบีบคลึงนมริน เขานวดเฟ้นเบาๆตรงเนินเนื้อ เขาใช้ริมฝีปากดูดเม้ม ซอกหู ใบหูริน รินเธอเจอการเล้าโลมแบบนี้หนักขึ้นเรื่อยๆ จนเธอเกร็งตัวร้องคราง ร้องขอให้เด่นช่วยให้เธอสุขเร็วๆ เด่นเปลือยกายให้รินอย่างนุ่มนวล เขาเองก็เช่นกัน เขาเล้าโลมลูบคลำดูดนมให้เธอ มือสอดส่ายไปมา จากบนลงล่าง นิ้วเริ่มสอดเข้าภายในเนินจนรินร้องคราง เธอแยกขาออกเพื่อรับการกระทำของเด่น เธอกดตัวเด่นให้ลงไปที่เนินเนื้อ เธอร้องขอให้เด่นใช้ปาก เด่นดูดเม็ดสลับการดูดกลีบแคมจนรินถึงกับครางเสียวสุดกลั้น เธอกดหัวเขาให้แนบเนิน เธอแอ่นสะโพกขึ้นรับการดูด ตอนนี้เอ็นของเด่นแข็งชูหัวไปมา เธอเองก็รู้ถึงความเสียวซ่านของเด่น เธอเบี่ยงตัวเพื่อเธอเข้าไปใช้ปากให้กับเด่นบ้าง เธอค่อยๆจับเอ็นเข้าปากเธออมจนเกือบมิด ด้วยความใหญ่และยาวของเอ็น รินต้องค่อยๆทำ แต่ด้วยความกำหนัด รินเธอกับเร่งดูด เธอก้มลงเลียอันฑะ เธอดูดให้เขาจนเด่นร้องครวญคราง รินให้เด่นนอนลงบนเนินราบ เธอขึ้นคร่อมร่างและกดสะโพกลงเพื่อให้เอ็นอันใหญ่นั้นค่อยๆเข้าไปช้าๆ เธอเสียวมากๆถึงกับบอกเด่นให้บีบนมคลึงนมให้เธอ ปากร้องขอให้เด่นทำเธอนานๆ เธออยากมากๆ เธอเองโยกไปมากับเอ็นเด่นอย่างแรง เธอเอามือบีบมือเด่นให้กำนมเธอแรงขึ้น มันบ่งบอกถึงความกำหนัดที่เธอมีอยู่ เธอยกก้นกระแทกขึ้นลง เธอร้องขอ............
...............ริน เด่นขา..........โอยยยรินเสียวเหลือเกิน......เด่นขา...
...............เด่น คุณริน....ผมก็เสียวครับ......คุณรินทำแรงๆเลย......ผมอยากจริงๆ
...............ริน เด่นขา......โอยยยรินเสียวทนไม่ไหวแล้ว.....รินน้ำจะออกแล้วคะ.....เด่นใหญ่ทำให้รินเสียวมากๆเลยคะเด่น......โอยยเสียว......เด่นขา....
รินเสียวสุดที่จะทนไหว เธอกดกระแทกเนินเนื้อเธอกับโหนกเหน่าเด่นจนเสียงกระทบดังมากขึ้น เธอร้องขอให้เด่นเปลี่ยนท่ามาทำเธอจากด้านหลัง โดยเธอก้มโค้งหันก้นให้เด่นกดกระแทก เธอบอกให้เด่นทำเธอแรงๆ
.............ริน เด่นขา......ทำรินแรงๆนะคะ รินอยากมากๆเลย อยากให้เด่นทำแรงๆ รินมีอารมณ์มากที่สุดเลยตอนนี้......นะคะ
เด่นกดเอ็นเข้าจนมิด เขากระแทกเข้าออกแรงมากขึ้นตามคำร้องขอของริน เขาจับสะโพกรินกดกระแทก รินครวญครางด้วยความเสียวกำหนัด เธอชอบมากเพราะเธอเสียวจนเธอต้องจิกมือลงที่พื้น เธอส่ายหัวไปมาด้วยความเสียวสุดลั้ง ปากร้องบอกตลอดเวลา
............ริน เด่นขา......เร็วคะ....เสียวเหลือเกิน........อยากเหลือเกิน......โอยยไม่ไหวแล้ว.....น้ำจะออกแล้ว......โอววววทนไม่ไหวแล้วคะเด่น....น้ำออกแล้ว....ออกแล้ว.......
รินเกร็งตัวกดก้นรับเอ็นเด่น เธอส่ายก้นด้วยความเสียว เธอค่อยๆหยุดนิ่ง เธอถอยตัวออกมานอนคว่ำลงเธอเกร็งตัวจนเธอรู้สึกเหนื่อทีเดียว. เด่น เขายังไม่เสร็จ......แต่เขาพอใจและตรึงใจกับภาพกริยาของริน เขาต้องก้มลงจูบเธอเบาๆ ด้วยความหลงไหล เขาเอามือลูบคลำก้นสวยๆของเธอ เขาใช้นิ้วสอดเข้าออกในรูเนิน ตอนนี้ในนั้นเต็มไปด้วยน้ำรักของเธอเอง มันไหลเยิ้มออกมาจนขนดกดำเธอแฉะไปหมด เด่นก้มลงเลียเนินนูนจากด้านหลังเขาทำให้รินต้องยกก้นลอยขึ้นมาอีกครั้ง เธออยู่ในท่าก้มโค้งก้นเธอลอยจนดันเนินนูนเด่นออกมา เด่นสอดใส่เอ็นเข้าไปอีกครั้ง ครั้งนี้เขาทำช้าๆเรื่อยๆ จนเขาเริ่มครางด้วยความเสียว เขากดเข้าออกหนักขึ้นเร็วขึ้น จนรินต้องส่ายก้นรับอีกครั้ง รินรู้สึกเสียวขึ้นมาอีก จนเธอบอกเด่น............
..............ริน คุณ.......ทำให้รินเสียวอีกแล้วคะเด่น...........ทำรินอีกนะคะ.......รินต้องการคะเด่น
..............เด่น ครับริน.........ผมก็อยากทำให้คุณสุขมากๆเลยครับ
..............ริน โอยยยยเสียวคะ....แรงๆเลยคะเด่น......รินชอบแรงๆคะ.....โอยยยยดี........เด่นขา.......รินใกล้อีกแล้ว.......อืมมม.......อืมมม........โอยเสียว
เด่นเก่งมากเขาทำจนรินต้องน้ำออกอีกครั้ง.......เขากดกระแทกเป็นจังหวะ เขาทำดีมากจนรินเกร็งตัวก้นส่ายโยกสะโพกไปมา......เธอหลงไหลในตัวเด่นขึ้นมากทีเดียว........

Offline kk58

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
    • Email
 (7;ขอบคุณ

Offline sunisa2514

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 4