close buttonclose buttonclose button
แสงเดือน-แสงดาว6

แสงเดือน-แสงดาว6

เรื่องเสียว · 116910

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 18, 2009, 11:30:51 am
ผู้เฒ่าก็คัดลอกมาครับแต่อยากมีส่วนร่วมให้ความสุขกับทุกท่านครับ ขอขอบคุณ คุณขนมเปี๊ยะครับ
..........ไอ้เชิดไปรอรับคุณหนูแพรกับคุณหนูพลอยซึ่งเป็นหลานของนายท่านที่สนามบิน..พยายามโทรหาคุณหนูเดือนหลายครั้งแต่ก็ไม่ติด....
...................."....คุณหนูทำอะไอยู่วะ...."
..........ไอ้เชิดกลัวว่าไอ้สองคนนั่นจะทนไม่ไหวเข้าไปปล้ำคุณหนู..ควยมันยังกับของม้า....
...................."....อูย..ถ้าคุณหนูโดนควยไอ้สองคนนั่นคงตายแน่ๆ..เอ้อ..โทรหาคุณหนูดาวดีกว่า...."
..........ลุงมีขี่ม้ามาแล้วให้คุณหนูแสงดาวลงใกล้ๆกับสโมสร....
...................."....ลุงจ๊ะ..ดาวลงตรงนี้ก็ได้...."
...................."....ครับคุณหนู...."
...................."....เดี๋ยวช่วงบ่ายลุงมีไปกับยัยเดือนบ้างนะ...."
...................."....ครับ..งั้นผมไปกินข้าวที่ห้องก่อนนะครับ...."
...................."....จ้ะลุง...."
..........แสงดาวกำลังกลับมาทานข้าวกับแสงเดือนที่สโมสร..ว่าแล้วไอ้เชิดก็กดโทรศัพท์หาคุณหนูแสงดาว....
...................."....หวัดดีค่ะมีอะไรคะพี่เชิด...."
...................."....คือนายท่านผมมารับคุณหนูแพรกับคุณหนูพลอยน่ะครับ...."
...................."....แพรกับพลอยมาเหรอจ๊ะ..ทำไมพ่อไม่เห็นบอกเลย...."
...................."....ครับ..คุณท่านเพิ่งบอกผมเมื่อกี้เองครับ..คุณหนูช่วยไปบอกคุณหนูเดือนด้วยนะครับว่าผมจะไปรับตอน4โมงเย็น...."
...................."....จ้ะ..จ้ะ..เดี๋ยวดาวบอกเอง...."
...................."....ผมโทรเข้าไปบอกแต่เครื่องปิดน่ะครับ..ผมเห็นคุณหนูเดือนเดินเข้าไปในคอกม้าคอกที่1น่ะครับ...."
...................."....เหรอ..จ้ะเดี๋ยวดาวไปดูให้จ้ะ...."
...................."....เร็วๆนะครับคุณหนู...."
...................."....จ้ะ...."
..........ไอ้เชิดไม่กล้าบอกว่า..ให้แสงเดือนไปโชว์อยู่แล้วไอ้คนเลี้ยงม้าก็แอบดูแสงเดือนเล่นเสียว....
...................."....เดือนไปไหนนะ...."
..........แสงดาวมาที่หน้าคอกม้าคอกที่1ก็ไม่เห็นใครก็เลยเข้าไปข้างใน..ก็ได้ยินเสียงคนคราง..ซี้ดซ้าด....
...................."....เอ๊ะ..เสียงอะไรน่ะ...."
..........แสงดาวค่อยๆก้าวเข้าไปหาต้นเสียงนั้น..จนถึงข้างในสุดก็ก้มลงมองที่ช่องระหว่างกระดานไม้..
...................."....อุ๊ย..เดือนนี่...."
..........แสงดาวก็ตกใจที่เห็นแสงเดือนอยู่กับผู้ชายผิวคล้ำ2คนทั้งสองคนแก้ผ้าแต่แสงเดือนยังใส่เสื้ออยู่แต่กางเกงขาสั้นกองอยู่ที่พื้น....
...................."....คุณหนูเงี่ยนรึยังครับ...."
...................."....อูย..ย..ก็เริ่มเงี่ยนอีกแล้วน่ะ...."
...................."....ทำไมล่ะครับ...."
...................."....ยังจะมาถามอีกก็พี่สองคนเล่นจับนมจับหีไม่หยุด..เดือนก็เงี่ยนน่ะซี่...."
...................."....แล้วคุณหนูชอบมั้ยครับ...."
...................."....ก็ชอบน่ะซี่ไม่งั้นจะยอมให้จับเหรอ...."
..........ทั้งไอ้ดมไอ้ทานทั้งล้วงทั้งควักนมหีอย่างสนุกมือ..แสงเดือนดิ้นพล่านด้วยความเสียว....
...................."....โอย..ย..ซี้ด..ด..เบา..ซี้ด..ด..เบา..อูย..ย...."
...................."....เบาได้ยังไงล่ะครับ..เดี๋ยวไม่มันนะ...."
...................."....โอย..ย..เดือนเงี่ยนเหลือเกินแล้ว..ซี้ด..ด...."
..........ทั้งสองคนตั้งใจจะทำให้แสงเดือนร่านสุดๆ..จะได้ติดใจมาให้พวกมันเย็ดอีก..แสงดาวจ้องมองดูแสงเดือนกำลังเล่นกับผู้ชายสองคนด้วยความตื่นเต้น....
...................."....คุณหนูมานั่งตักผมซี่ครับ...."
..........ไอ้ทานพูดพร้อมกับดึงมือแสงเดือนมาให้นั่งที่ตัก..โดยที่นั่งทับควยม้าของมัน....
...................."....อุ๊ย..ควยพี่โดนหีเดือนด้วย...."
...................."....คุณหนูส่ายก้นซี่ครับ..เอาหีมาบดกับท่อนควย...."
..........แสงเดือนไม่รอช้าทำตามที่ไอ้ทานพูดทันที..ก้นขาวกลมกลึงส่ายวนบดไปมา..แสงดาวจ้องตาไม่กระพริบ..ในใจนึกถึงตอนที่ตัวเองโดนทำสองคนที่ปั๊ม....
...................."....อูย..ย..คุณหนู..ร่อนหีดีเหลือเกินครับ..ซี้ด..ด...."
...................."....พี่ชอบมั้ยเสียวมั้ย..ซี้ด..ด...."
...................."....โอ..อ..ทั้งสนุกทั้งเสียวเลยครับ..ดี..ซี้ด..ด..ดี...."
...................."....พี่มาดูดนมเดือนซี่..ซี้ด..ด.."
..........แสงเดือนบอกไอ้ดมให้มาดูดนม..ไอ้ดมก็รีบเข้ามาดูดนมข้างขวา..ไอ้ทานก็จับแสงเดือนหันมาแล้วดูดนมข้างซ้าย..มือแสงดาวก็เริ่มลูบมาที่เต้านมบีบหนักขึ้น....
...................."....อูย..ย..เสียวจัง..ดูดแรงๆเลย..ซี้ด..ด...."
...................."....คุณหนูจับควยผมถอกรูดเล่นซี่ครับ...."
..........ไอ้ดมบอก..แสงเดือนก็เอื้อมมือไปคว้าท่อนควยดำมันแผลบไปด้วยน้ำเงี่ยนมารูด..กระถอก....
...................."....โอย..ย..มือคุณหนูนิ่มจัง..ซี้ด..ด..จับแป๊บเดียวควยก็แข็งเลย..อูย..ย...."
...................."....อย่างงี้เดือนถอกควยให้ทุกวันเลยเอามั้ยจ๊ะ...."
...................."....จริงเหรอครับ..อูย..ย..ถ้าได้ก็เยี่ยมเลยครับ..ซี้ด..ด...."
...................."....เดือนพูดเล่นน่ะ..ใครจะทำให้ได้ทุกวันเดือนไม่ได้มาทุกวันนี่...."
...................."....โธ่..อุตส่าห์หลงดีใจ...."
..........ไอ้ทานเอานิ้วแหย่รูหีแสงเดือนสองนิ้ว..แสงเดือนเสียววาบเข้าไปในหัวใจ..แสงดาวล้วงมือลงไปที่โหนกหีลูบไปตามแนวร่องหีอย่างได้อารมณ์....
...................."....อุ๊ย..พี่แหย่หีเดือน..ซี้ด..ด..อูย..ย...."
...................."....สองนิ้วเลยนะครับ...."
...................."....ก็ไม่เย็ดเดือนเลยล่ะ..ซี้ด..ด..เดือนเงี่ยนแล้ว...."
...................."....อยากโดนเย็ดอีกแล้วเหรอคุณหนู...."
...................."....อยาก..อยาก..ซี้ด..ด..โอย..ย...."
...................."....เอาควยใครก่อนดี..ผมหรือไอ้ดม...."
...................."....ใครก็ได้..อูย..ย..เงี่ยนรูหี..ซี้ด..ด..เย็ดเถอะ..ซี้ด..ด...."
..........ไอ้ทานดึงเวลาแกล้งให้แสงเดือนเงี่ยนสุดๆอีกครั้ง..ก้นขาวๆของแสงเดือนส่ายร่อนบดไปบนท่อนควยดำมะเมื่อมของไอ้ทานไม่หยุด....
...................."....คุณหนูชอบควยใครมากกว่ากันล่ะครับ...."
...................."....ก็ชอบทั้งสองเลย..ซี้ด..ด..อูย..ย...."
...................."....อย่างงี้คุณหนูก็ขี้เงี่ยนน่ะซี่ครับ..คุณหนูขี้เงี่ยนมั้ยบอกผมซิ...."
...................."....เดือนขี้เงี่ยน..พี่..ซี้ด..ด..เย็ดเดือนเถอะ..อูย..ย...."
...................."....คุณหนูขี้เงี่ยนอยากโดนเย็ดบ่อยๆมั้ย...."
...................."....อยาก..ซี้ด..ด..เดือนอยากโดนเย็ดบ่อยๆ..เย็ดทุกวัน..โอย..ย..เงี่ยนเหลือเกิน..ซี้ด..ด...."
...................."....งั้นต่อไปคุณหนูมาก็ไม่ต้องให้ลุงมีเย็ดแล้วนะ..ถ้าเงี่ยนก็บอกผมสองคน...."
...................."....จ้ะ..จ้ะ..เย็ดเหอะ..ซี้ด..ด..ยอมทุกอย่างแล้ว..ซี้ด..ด...."
..........แสงเดือนยกก้นขึ้นแล้วจับควยไอ้ทานมาจ่อที่ร่องหี..แล้วก็กดสะโพกลงไปทันที....
...................."....โอ๊ย..ย..ซี้ด..ด..แน่น..ซี้ด..ด..."
...................."....โอย..ย..ซี้ด..ด..คุณหนูเย็ดผม..ซี้ด..ด.."
...................."....ก็พี่ช้านี่..เดือนเงี่ยนจะตายแล้ว..ซี้ด..ด..เดือนเย็ดเองก็ได้..ซี้ด..ด..อูย..ย...."
...................."....ซี้ด..ด..คุณหนูขย่มควย..ซี้ด..ด..ควยผม..อูย..ย..เก่งจริงๆ...."
..........แสงดาวหน้าแดงก่ำ..กัดริมฝีปากด้วยความอยากลองเหมือนกับที่แสงเดือนทำอยู่..มือล้วงเข้าไปในกางเกงในที่ชุ่มไปด้วยน้ำหี....
...................."....โอย..โอย..ซี้ด..ด..มันจัง..เสียวรูหีไปหมดเลย..ซี้ด..ด...."
...................."....ผมก็เสียวควย..ซี้ด..ด...."
...................."....โอย..ย..ซี้ด..ด..หีขมิบไปหมดเลย..ซี้ด..ด..อูย..ย...."
...................."....หีคุณหนูมันดูดควยผมใหญ่เลย..ซี้ด..ด...."
...................."....โอยเสียว..ซี้ด..ด..ควยใหญ่คับหีไปหมด..ซี้ด..ด..อูย..ย...."
...................."....คุณหนูเปลี่ยนท่ากันเถอะ...."
...................."....อูย..ย..เอาท่าไหนล่ะ..ซี้ด..ด...."
...................."....ซี้ด..ด..ท่าหมาก่อนก็แล้วกัน...."
...................."....จ้ะ..ซี้ด..ด..จ้ะ...."
..........ว่าแล้วไอ้ทานก็จับเอวคุณหนูแสงเดือนยกขึ้นพลิกคว่ำหน้าไปอยู่ท่าหมาอย่างรวดเร็ว..แล้วก็เริ่มกระเด้าควยเข้ามา....
...................."....ไอ้ดม..มานั่งให้คุณหนูดูดควยหน่อยซี่...."
...................."....ซี้ด..ด..จ้ะ..มาซี่..ซี้ด..ด..อูย..ย...."
...................."....ครับ..ครับ..คุณหนู...."
..........ไอ้ดมมานั่งหน้าแสงเดือน..แสงเดือนก็คว้าควยเข้ามาดูดอย่างตั้งใจ..ไอ้ทานก็จับเอวแสงเดือนกระเด้าควยเข้ามาไม่หยุด....
...................."....อูย..ย..ซี้ด..ด..เบาครับ..เบา..ซี้ด..ด...."
..........ขณะที่แสงดาวดูทั้งสองคนเย็ดแสงเดือน..ไอ้เชิดก็โทรศัพท์เข้ามา..แสงดาวก็ตกใจรีบกดปิดแล้วก็รีบออกมา....
...................."....เฮ้อ..อ..ไม่รู้เค้าได้ยินเสียงรึเปล่า...."
..........ว่าแล้วไอ้เชิดก็โทรเข้ามาอีกครั้ง..แสงดาวก็กดรับสาย....
...................."....พี่เชิดโทรมาทำไมตอนนี้...."
...................."....ขอโทษครับ..มีอะไรรึเปล่าครับ..ผมจะถามว่าบอกคุณหนูเดือนรึยังน่ะครับ...."
...................."....บอกแล้วจ้ะ..เดือนกำลังขี่ม้าสนุกใหญ่เลย...."
...................."....ครับ..ครับ...."
...................."....มีอะไรอีกรึเปล่าพี่เชิด...."
...................."....ไม่มีแล้วครับ..งั้นแค่นี้นะครับคุณหนู...."
...................."....จ้ะ...."
..........แล้วไอ้เชิดก็วางสายไป..แสงดาวอยากเข้าไปดูอีกก็ไม่ค่อยกล้ากลัวเค้าจะจับได้..เลยเดินไปตามหาลุงมีแถวที่พักคนงาน....
...................."....อ้าวคุณหนู..ไปไหนครับ...."
...................."....เปล่า..เปล่าจ้ะ...."
...................."....งั้นผมไปเอาน้ำให้ม้าก่อนนะครับพอดีเด็กของผมมันไม่มา...."
...................."....ดาวไปด้วยได้มั้ยจ๊ะลุง...."
...................."....ได้ซี่ครับ...."
..........แสงดาวเดินตามลุงมีมาที่คอกม้าคอกที่3ที่อยู่ใกล้ๆกัน..ลุงมีเข้าไปเอาน้ำถ่ายน้ำออกแล้วก็ใส่น้ำใหม่เข้าไปแทน....
...................."....ลุงคะ..ของม้ามันใหญ่จัง...."
...................."....ก็ใหญ่ซี่ครับ..ทั้งใหญ่ทั้งยาวยังกับแขนคนเลย...."
...................."....แล้วเวลาตัวเมียมันโดนเอาไม่เจ็บแย่เหรอ...."
...................."....ไม่เจ็บมากหรอกครับ..ของตัวเมียมันขยายได้เหมือนของคนนั่นแหละครับ...."
...................."....หมายความว่า...."
...................."....คุณหนูถามแบบนี้แสดงว่า...."
..........ลุงมีเข้าไปกอดไซร้ซอกคอแสงดาว..มือก็ล้วงเข้าไปที่หว่างขา..แสงดาวก็เคลิ้มเพราะเงี่ยนอยู่ตั้งนานแล้ว....
...................."....อูย..ย..ลุงมี..เดี๋ยวมีใครมาเห็นรึเปล่า..ซี้ด..ด...."
...................."....ไม่มีหรอกครับ..งั้นเข้ามาในนี้ก็แล้วกัน...."
..........ลุงมีค่อยๆดันให้แสงดาวเดินเข้ามาในห้องเก็บฟางและอาหารม้า..แล้วก็ให้แสงดาวนั่งบนมัดฟางสี่เหลี่ยมแบบเดียวกับที่แสงเดือน.....
...................."....อูย..ย..ลุงมี..ซี้ด..ด..ดาวเงี่ยนเหลือเกิน..เย็ดดาวนะ...."
...................."....เย็ดซี่ครับ..ว่าแต่...."
...................."....แต่อะไรล่ะลุง..ซี้ด..ด..อูย..ย...."
...................."....คุณหนูอยากโดนควยม้าใช่มั้ยครับ..หมายถึงควยใหญ่ๆน่ะ...."
...................."....อยากจ้ะ..ดาวอยากลอง..อยากโดนควยอันใหญ่ๆเย็ด..ซี้ด..ด...."
..........ลุงมีไม่รู้ว่าแสงดาวเคยโดนควยใหญ่ๆของลุงทับคนสวนมาแล้ว..แถมยังโดนรุมเย็ดมาด้วยอีก....
...................."....ทั้งครูฝึกทั้งคนดูแลม้าที่นี่หลายคนควยใหญ่มากๆเลยนะครับลุงเคยเห็น...."
...................."....เหรอคะลุง..ซี้ด..ด..อูย..ย...."
..........ลุงมีถอดเสื้อแสงดาวออกแล้วงับไปที่หัวนมแล้วดึง..ดูดจ้วบ..แสงดาวกดหัวลุงมีไว้แล้วแอ่นนมให้ดูดอีก....
...................."....คุณหนูอยากลองมั้ยครับ...."
...................."....อยากจ้ะลุง..ซี้ด..ด..
...................."....งั้นเอาไว้ผมจะหาคนที่ไว้ใจได้มาให้คุณหนูได้ลองนะครับ...."
...................."....จ้ะลุง..ซี้ด..ด...."
//////////........................ตัดมาที่แสงเดือนกับไอ้ทานไอ้ดม....
..........แสงเดือนรับการเย็ดอย่างหนักหน่วงจากควยใหญ่ทั้งสองอย่างเมามัน..มือก็รูดควยไอ้ดมแล้วก็ดูดไม่หยุด....
...................."....โอย..ย..ๆ..ซี้ด..ด..ดี..ดี..โอย..ย...."
...................."....คุณหนู..ซี้ด..ด..ผมมันควยจริงๆ..ซี้ด...."
...................."....เดือนก็มันหีจ้ะ..ซี้ด..ด..มันเต็มแน่นไปหมดเลย..ซี้ด..ด...."
...................."....อู้..ซี้ด..ด..คุณหนูแสนสวย..ซี้ด..ด...."
...................."....อูย..ย..คับรูหีแน่นกว่าเดิมอีก..ซี้ด..ด...."
...................."....ซี้ด..ด..มันตอดควยแรงมากเลย..ซี้ด..ด...."
...................."....โอย..ย..แทงเข้ามา..ซี้ด..ด..ดี..โอย..ดี...."
...................."....โอย..ย..เสียว..หัวควย..ซี้ด..ด...."
..........ไอ้ทานกระเด้าควยอย่างเอาเป็นเอาตาย..แสงเดือนก็ไม่ได้ถอยหนีแต่อย่างใด....
...................."....ครับ..โอย..ย..หีดูดอะไรอย่างงี้..ซี้ด..ด...."
...................."....เร็วซี่..เร็ว..ซี้ด..ด..โอย..ย..โอย...."
...................."....โอ๊ย..ย..ไม่ไหวแล้ว..ซี้ด..ด...."
...................."....เดือนจะไม่ไหวแล้ว..ซี้ด..ด..เย็ดเดือนแรงๆเลย..ซี้ด..ด..อูย..ย...."
...................."....โอ๊ย..ย..จะออกแล้ว..ซี้ด..ด..โอย..ย..ซี้ด..ด..อูย..ย..ซี้ด..ด...."
...................."....โอย..ย..ไม่ไหวแล้ว..ซี้ด..ด..เดือนจะออกแล้ว..ซี้ด..ด...."
...................."....เอาเลยคุณหนูปล่อยเลย..ซี้ด..ด...."
...................."....โอย..ย..เสียว..ซี้ด..ด..เย็ดแรงๆ..ซี้ด..ด..อูย..ย...."
...................."....โอ๊ย..ย..จะออกแล้ว..ซี้ด..ด...."
..........แสงเดือนเร่งให้ไอ้ทานเย็ดเร็วๆเพราะใกล้จะเสร็จแล้ว..ไอ้ทานก็จะไม่ไหวแล้วก้เร่งกระเด้าควยสุดๆ....
...................."....เดือน..จะน้ำแตกแล้ว..โอย..ย..ซี้ด..ด..โอว์...."
...................."....ผมก็จะ..ออก…ซี้ด..ด..เหมือนกัน...."
...................."....พี่จ๋า..เร็วๆอีก..ซี้ด..โอว์..ซี้ด..ด..โอ๊ย..ย..ออกแล้ว..โอย..”
...................."....โอ๊ย..ย..คุณหนู..ซี้ด..ด..โอว..ว์...."
...................."....เร็ว..ๆ..ดี..ซี้ด..ด..อีก..ซี้ด..ด..โอว..ว..ซี้ด..ด...."
...................."....ผม..โอ๊ย..ย..แตกแล้ว..ซี้ด..ด..คุณหนู..โอว์...."
...................."....เดือนออกแล้ว..ซี้ด..ด..โอว..ว..ซี้ด..ด...."
..........แสงเดือนทรุดตัวลงในท่าหมา..หน้าทิ่มไปที่ควยไอ้ดม..ไอ้ทานก็ปล่อยย้ำควยเข้าไปในรูหีแสงเดือนเต็มรู....
...................."....โอย..ย..ทั้งเสียวทั้งเหนื่อยเลย..ซี้ด..ด...."
...................."....ผมก็เหมือนกันครับคุณหนู...."
...................."....อูย..ย..ควยพี่ยังอยู่ในรูหีเดือนอยู่เลย...."
...................."....ก็มันไม่อยากออกนี่ครับ...."
..........ไอ้ดมมองดูก็อยากจะเย็ดต่อ..แต่เห็นแสงเดือนหมดแรงมากๆ..ไอ้ดมมันใกล้จะน้ำแตกแล้ว....
...................."....คุณหนูครับ..ไม่ไหวแล้วเหรอครับ...."
...................."....เอ่อ..อ..ก็ไม่ไหวแล้ว..เดี๋ยวเดือนพักแป๊บนึงนะ...."
...................."....ครับ..ครับ...."
..........แล้วไอ้ทานกับแสงเดือนก็ทรุดตัวลงนอน..ไอ้ดมก็มานอนข้างๆเอามือลูบนมลูบหีไม่หยุด..หวังว่าจะให้คุณหนูเงี่ยนอีก....
...................."....พี่..เดือนไม่ไหวแล้ว...."
...................."....งั้นคุณหนูช่วยใช้ปากให้ผมได้มั้ยครับ...."
...................."....ได้ซี่...."
..........ไอ้ดมลุกขึ้นจับควยมาจ่อที่ปาก..แสงเดือนก็จับมารูดกระถอกอย่างแรง..แล้วก็อ้าปากอมดูดควยไอ้ดม....
...................."....อูย..ย..คุณหนู..ซี้ด..ด..ดูดแรงๆ...."
...................."....โอย..ย..ดูดหนักๆ..ซี้ด..ด..อูย..ย..คุณหนู...."
...................."....ผมไม่ไหวแล้ว..โอ๊ย..ย..ซี้ด..ออกแล้ว..ซี้ด..ด...."
..........เพียงครู่เดียว..ไอ้ดมก็ปล่อยน้ำเข้าไปในปากแสงเดือนจนหมด..แล้วทั้งสามคนก็นอนแผ่หรา....
//////////....................ตัดมาที่ลุงมีกับแสงดาว....
..........ลุงมีรูดกางเกงขาสั้นออกไปจากปลายเท้า..เอามือขยี้ร่องหีแสงดาวอย่างหนักหน่วง..จนแสงดาวเองทั้งร่อนทั้งส่ายหีรับ....
...................."....อูย..ย..ลุงจ๋า..เย็ดดาวเถอะ..ซี้ด..ด...."
...................."....ครับ..มานี่...."
..........ลุงมีลุกขึ้นจับขาแสงดาวมาพาดบ่าเอาไว้ทั้งสองข้าง..แล้วจับควยกดลงไปที่ร่องหี..แอ่นเอวให้ทั้งท่อนควยหัวควยมันถูไปตามร่องหี....
...................."....อูย..ย..ลุงจ๋า..เย็ดซี่..ซี้ด..ด...."
...................."....เดี๋ยวซี่ครับ..เอาให้เงี่ยนสุดๆก่อน..ซี้ด..ด...."
...................."....ซี้ด..ด..ก็เงี่ยนแล้ว..อูย..ย..สุดๆแล้วจ้ะลุง..ซี้ด..ด..เย็ดเถอะ..ซี้ด..ด...."
..........แสงดาวยกสะโพกขึ้นมาร่อนหีไปมาให้ลุงมีแทง..ลุงมีก็เห็นว่าคุณหนูคงเงี่ยนมากแล้วจึงกดควยเข้าไป....
...................."....โอย..ย..ซี้ด..ด..ลุง..โอย..ย...."
...................."....อูย..ย..ซี้ด..ด..เสียวหัวควยเลย...."
...................."....โอย..ย..ลุงเย็ดเลย..ซี้ด..ด..กระเด้าหีดาวเลยจ้ะลุง..ซี้ด..ด...."
...................."....ครับ..ไม่บอกก็ทำอยู่แล้วครับ..อึ๊บ..ๆ..ๆ..ๆ...."
...................."....โอว..ว..ซี้ด..ด..เสียว..อูย..ย..ดี..ดีจ้ะ..ซี้ด..ด...."
...................."....หีคุณหนูตอดแรงดีจัง..ซี้ด..ด...."
...................."....ซี้ด..ด..อูย..ย..เย็ดแรงๆ..ซี้ด..ด...."
..........แสงดาวนึกภาพที่แสงเดือนโดนสองคนนั่นรุมเย็ด..ลุงมีโหมกระเด้าสุดแรง....
...................."....แรงๆจ้ะลุง..ซี้ด..ด..อูย..ย...."
...................."....แรงแล้ว..ซี้ด..ด...."
...................."....โอย..ย..ซี้ด..ด..ดาวจะออกแล้ว..ซี้ด..ด..แรงๆเลย..ซี้ด..ด...."
...................."....แรงสุดๆ..แล้ว..ซี้ด..ด..อูย..ย...."
...................."....ไม่ไหวแล้ว..ซี้ด..ด..เร็ว..เร็วจ้ะ..ซี้ด..ด..อูย..ย...."
...................."....ครับ..ซี้ด..ด..ครับ...."
..........ลุงมีกระเด้าอย่างไม่ลืมหูลืมตา..มีแรงเท่าไหร่ก็โถมไปจนหมดตัว..แสงดาวก็ทั้งร่อนทั้งส่ายรับอย่างได้อารมณ์....
...................."....โอย..ย..ไม่ไหวแล้ว..จะออก..ซี้ด..ด...."
...................."....โอย..ย..หีรัด..ซี้ด..ด..อูย..ย...."
...................."....โอ๊ย..ย..ซี้ด..ด..ออก..โอ๊ย..ย..ซี้ด..ด..ออกแล้ว..ซี้ด..ด...."
...................."....ผมจะออกแล้ว..ซี้ด..ด..โอย..ย...."
...................."....โอย..ย..ซี้ด..ด...."
..........แสงดาวน้ำแตกก่อนลุงมีแป๊บเดียวแล้วลุงมีก็ตามมาติดๆ....
...................."....โอ๊ย..ย..ออกแล้ว..ซี้ด..ด..โอ๊ย..ย..ซี้ด..ด..โอย..ย...."
...................."....โอย..ย..เสียวที่สุดเลยลุง..ซี้ด..ด...."
...................."....ลุงก็สุดๆเลยครับ..ครั้งนี้คุณหนูดูร้อนแรงมากๆเลย..ซี้ด..ด...."
...................."....เหรอจ๊ะลุง..ซี้ด..ด..อูย..ย...."
...................."....ครับ..ร้อนแรงมากๆ..เล่นเอาลุงขาอ่อนเลย...."
...................."....งั้นเราไปกันเถอะ..เดี๋ยวใครมาเห็นเข้า...."
...................."....ครับคุณหนู...."
..........แสงดาวเอากระดาษทิชชู่ที่นำมาด้วยมาเช็ดทำความสะอาด..แล้วก็ใส่เสื้อผ้าแต่งตัวจนเรียบร้อย....
...................."....เอ่อ..อ..ลุงมีคะ..เดี๋ยวดาวไปที่สโมสรนะ..ลุงช่วยไปตามแสงเดือนให้ทีซี่...."
...................."....อ้าวแล้วคุณหนูเดือนไปไหนเหรอครับ...."
...................."....เอ่อ..อ..ดาวเห็นเดือนเล่นตรงคอกม้าแรกน่ะ...."
...................."....ครับ..เดี๋ยวลุงไปดูให้...."
...................."....เอ่อ..อ..ลุงคะ..ลองตะโกนเรียกดูก่อนนะ...."
...................."....ทำไมล่ะครับ...."
...................."....ก็เผื่อเดือนเค้าอยู่ข้างในจะได้ยินก่อน...."
..........ลุงมีก็งง..ๆ..แต่ก็รับคำ..แล้วก็เดินไปที่คอกม้า1แสงดาวก็เดินมาด้วยพอถึงลุงมีก็ตะโกนเรียก....
...................."....คุณหนูเดือนครับ..คุณหนูเดือน...."
...................."....ลุงคะ..ดาวไปเข้าห้องน้ำก่อนนะ...."
...................."....ครับคุณหนู..เดี๋ยวผมบอกให้คุณหนูเดือนตามไปครับ...."
...................."....จ้ะลุง...."
..........แสงดาวก็เดินไป..ไอ้ดมกับไอ้ทานนอนกอดร่างเปลือยเปล่าของแสงเดือนลูบเล่นไซร้ไม่หยุด..แสงเดือนได้ยินเสียงก็รีบลุกขึ้นแต่งตัวอย่างรวดเร็ว..ทั้งไอ้ดมกับไอ้ทานก็รีบใส่เสื้อผ้า....
...................."....เสียงลุงมีนี่...."
...................."....สงสัยคงจะมาตามแน่ๆเลย...."
...................."....แล้วแกรู้ได้ยังไงวะว่าคุณหนูอยู่นี่...."
..........แสงเดือนใส่เสื้อผ้าเสร็จก็รีบลุกขึ้นมา..ลุงมีก็กะว่าจะเรียกอีกที..ถ้าไม่มีก็จะไปบอกแสงดาวว่าไม่เจอ....
...................."....คุณหนูเดือนครับ...."
...................."....คะลุง..เดือนอยู่นี่...."
..........แสงเดือนตะโกนออกมาก่อน..แล้วจึงเดินออกมา..ไอ้ดมกับไอ้ทานไม่กล้าออกมา....
...................."....คุณหนูดาวให้มาเรียกน่ะครับ..รออยู่ที่สโมรสรครับ...."
...................."....จ้ะ..จ้ะ..ลุง...."
...................."....งั้นผมกลับห้องก่อนนะครับ...."
...................."....จ้ะลุง..ขอบคุณค่ะ...."
..........ลุงมีเดินขาสั่นกลับไปที่ห้องอย่างหมดแรง..โดยที่ไม่ได้สังเกตุเลยว่าแสงเดือนก็เดินขาถ่างออกมา..แล้วต่างคนต่างก็เดินกลับไป..ไอ้ทานกับไอ้ดมมองตามอย่างอาลัย..ไม่รู้จะมีโอกาสได้เย็ดคุณหนูอีกวันไหน...

Offline smrtchmbt

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: November 25, 2009, 12:28:45 am
Thanks................

Offline bigkito

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #2 on: November 26, 2009, 11:21:43 pm
ขอบคุณคับ

Offline burn

• Jr. Member
  • **
Reply #3 on: October 07, 2010, 06:00:17 pm
ขอบคุุณครับบบบบบบบบบบบบบ

Offline sun47

• Master Hero
  • *
Reply #4 on: October 15, 2010, 09:19:02 am
 (07;ขอบคุณ (07;

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #5 on: January 01, 2012, 03:06:30 am
(007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007;

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #6 on: January 30, 2012, 03:41:57 pm
Thank krub