close buttonclose buttonclose button
ให้เพิ่อนร่วมเอาแฟน

ให้เพิ่อนร่วมเอาแฟน

chin_liayangdeaw · 33061

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline chin_liayangdeaw

• Full Member
    • เสียว: 2
    • MSN Messenger - uria1727@hotmail.com
    • View Profile
เป็นประสบการณ์ที่ผมไม่เคยลืมเลยเป็นเรื่องราวที่เกิดขึ้นตอน เรียนอยู่ มหาลัยปี 4 แล้ว ซึ่งผม เช้าหอพักอยู่กับแฟน 2 คน หลังมหาลัย แล้วช่วงนั้นเพื่อนอีก 2 คน มาขออาศัยอยู่ด้วยเพราะเป็นช่วงที่ใกล้เรียนจบแล้ว ผมจึงถามแฟนว่า ให้มาอยู่ด้วยก่อนได้ไหม แฟนก็ไม่ว่าไร  สภาพของหอพักก็เหมือนหอทั่วไป เป็นห้องไม่มีเตียง ซึ่งเราปูเสื่อนอนกันทั้ง 4 คน ช่วงแรกแรก ๆ ก็ไม่คิดไร ผมชอบโชว์อญุ่แล้ว คืนแรก เราพากันกินเหล้า ในห้อง แฟนผมก่อนนอน ปกติ แฟนก็ผมเข้านอนก็นอนเรียงกัน ผมอึดอัดมากเวลาเงี่ยน ก็ต้องรอให้เพื่อนนอนหลับก่อน ด้ประมาณ 30 นาที ผมอไม่ไหว เลยมุดหัวไปใต้หว่างขาของแฟน แค่นั้นล่ะครับ น้ำของแฟนผมเหมือนเขื่อนแตกเลยตรับ แคเจอลิ้นผมก็กระตุก ๆมือกดหัวผมขยี้อีกไม่กี่ครั้งแฟนก็เสร็จผมเลยถามแฟนว่าเป็นไรน้ำเยอะจัง แฟนบอกว่าเงี่ยนสุด ๆแฟนบอกว่ามีผู้ชายอยู่ด้วย เงี่ยนสุด ๆ ผมเลยลองถามเล่นว่า ว่าเงี่ยนกับใคร แฟนก็ เขินๆ บอกว่าก็กับผม แฟนบอกว่านึกถึงเวลาเอากันแล้วมีคนอื่นอยู่ด้วยมันรู้สึกแปลก แค่นั้นล่ะครับ จัดการแบบนิ่มๆ ซึ่งเราเล่นท่าไม่ค่อยสะดวก กว่าผมจะเสร็จแฟนบอกว่า เสร็จเนรอบที่ 3 แล้ว  ผมจึงต้องเล่นท่าหมา เร่งแบบแรง เสียงเลยดัง ผมสังเกตเกตเห็นแฟนมองหาแต่เพื่อนผมเลยกระแทกแรงๆให้แฟนร้องซึ่งเธอก็คุมตัวเองไม่อยู่แล้ว ผมไม่ไหวแล้ว เลยกระชูดเต็ม รูแฟนผม ก็ขมิดรักควยผม วันนั้นโคตรเย็ดมันสุดๆ เลย
    พอรุ่งเช้ามาก็พากันอาบน้ำ ต้องต่อคิวกันเข้าห้องน้ำแฟนผมก็ปกติแบบเผลอตั กระโจงอกเดินเต็มห้อง  ผมได้ยินเพื่อนเซียวเมื่อคืนทำไรกัน แฟนผมเลยตอบว่า ก็เอากันซิ เพื่อนก็เลยอบว่าเออ คืนนี้กูจะแอบดู แฟนก็เลยบอกว่า ไม่ต้องแอบหรอก ดูได้เลย ถ้ารู้ว่าจะเอากันตอนไหน  พอผมไปเรียนเพื่อนก็เลยถามว่าคืนนี้จะเอากันตอนไหน ผมก็บอกว่า ตอนที่มึงหลับ
และคืนนั้นแหละเป็นคืน แห่งประสบการณ์  ผมตกลงกันกับเพื่อนว่า กูเชื่อใจพวกมึง เพราะคนนี้กูใช้ชื่อว่าแฟน แต่ถ้ามึงอยากลองก็ให้อยู่ใขอบเขต เพื่อนก็ฟังผม  ก่อนนอนเรา ทั้ง 4 คน เลยคุยถึงเรื่องเมื่อคืน เพื่อนถาม แฟนผมว่าเสร็จกี่ครั้ง แฟนตอบว่า 4-5 ครั้ง  เพื่อนอีกคนถามอีกว่า ได้ใส่ถุงไหมว่ะ เฟนบอกว่า ไม่ชอบใส่ถุงไม่สนุก ระหว่างคุยกันมือผมก็เลื่อนลงต่ำไปที่หว่างขา โอ้แม่เจ้า เยิ่ม เปียกเต็ที่นอนแล้ว ช่วงนั้น เพื่อนก็ถามว่าแฟนมีน้ำเยอะป่ะ  ผมก็เลย บอกว่มึงมาดูเปียกที่นอนหมดแล้ว เพื่อนก็บอกว่าไหนจิงดิ ผมก็ว่ามาดูดิ ตอนแรกแฟนก็ว่าผมแต่ผมบอกว่าไม่เป็นไร เพื่อนก็เลยลุกมาดูแต่ปิดไฟมืดสนิทก็เลยไม่เห็นอะไร  ผมก็เลยยกขาแฟนกางออกให้กว้าง เพื่อนเลยเอามือมาจับลูบดูผมเลยกระซิบเพื่อนว่า มึงลงลิ้นเลย แค่นั้นล่ะครับ ใบหน้าทั้งใบประกบเต็มหีแฟนผมเลย แฟนผมทำไรไม่ถูก เลยดึงผมไปจูบแลกลิ้น เพื่อนผมก็เลื่อนมือมาที่นม ผมก็ปล่อยให้เพื่อนขยี้แบบเมามัน จนแฟนบอกว่าไม่ไหวแล้ว ผมเลยแกล้ง ไม่ไหวกับใคร ผมกระซิบว่าให้เพื่อนเอาด้วยได้ป่ะ แฟนก็ส่ายหน้า สักพัก เพื่อนผมคงอดไม่ไหวล่ะมั้งครับ ทำท่าจะเสีบย รูแฟนผม แฟนผมตกใจมากพลิกตัวหนีปรากฏว่าน้ำเพื่อนกระชูดเต็มหลังแฟนผมเลย ติดทั้งผมของแฟนผมเต็มไปหมดเลย เพื่อนก็ลุกหนีไปเข้าห้องน้ำ แฟนก็เลยหาไรให้ผมเช็ด ผมก็เลยบอกว่าน้ำใครก็ให้คนนั้นิเช็ด แฟนก็เลยเดินเข้าห้องน้ำ โดยไม่ได้ใส่อะไร  ให้เพื่อนเช้ด ออก ผมเลยดินไปแอบดูเห็เพื่อนยกขาแฟนขึ้นข้างหนึ่งแล้วก้มลงอยู่ใต้หว่างขาแฟนผม จากนั้นแฟนผมก็กระเด้าใส่หน้าเพื่อน ไม่กี่ครั้งแฟนก็ฟุปลงบนใบหน้าเพื่อน ผมยืนดู น้ำเต็มหน้าเพื่อน  สักพักควยเพือนก็ชี้ โด่ แต่ขนาดเล็กกว่าผมเยอะมาก เพือ่นบอกว่า กูขอเสียบได้ป่ะ ผมก็บอกว่ามึงก็ไปใส่ถุงมาดิเพื่อนบอกว่า แค๋กูเสีบยกูก๋แตกแล้ว ก็เลยถามแฟนว่าได้ป่ะ แฟนก็พยักหน้า แค่นั้นแหละ แฟนโกงโค้ง แต่ย่ำว่ามึงอย่าแตกในนะ เพื่อนไม่สนใจแล้วครับผมก็ยืนควยแข็งอยู่ สักพัก เพื่อนหันมาถามว่ากูแตกในได้ป่าว ผมก็เลยถามแฟนว่าได้ป่าว แฟนก็พยัก หน้า ผมเลยบอกเพื่อนว่าว่าแตกได้แต่มึงต้องออกคืนให้หมด เพื่อนก็เลยกระแทก 2-3 ครั้ง แฟนแกรงตัวนิดนึง เพื่อนขอแช่ไว้แล้วก็ล้างคราบที่ติดที่หลังแฟน ผมก็บอกว่า มึงดูดน้ำมึงออกให้หมดเลย จากนั้นเพื่อนก็อ้มแฟนผมมานอนบนที่นอน  ผมก็ใช้ไฟจากโทรศัทพ์ ส่องดูมันดูดหีแฟน  เพื่อนมันกลัวว่าแฟนผมจะท้องรึเปล่า ผมเลยแกล้งมันว่าท้องมึงต้องรับเป็นพ่อ แฟนผมหันมามองผม เพื่อนก็โผล่หัวมามองหน้า ผม ก็บอกว่าล้อเล่น เพราะผมให้แฟนกินยาคุม ผมเลยดูว่าเพื่อนเลียหีแฟนหมดยัง ที่ไหนได้น้ำแม่งโคตรเยอะเลย ผมก็เลยบอกว่าพอแล้ว กูเงี่ยนแล้ว ผมจับของผมอกมา เพื่อนเห็น มันถอยเลย นอนดูผมเสียบรอยเดิมแต่ขนาดไม่เท่าเดิม  ระหว่าที่ผมเอาแฟนอยู่เพื่อนก็ขอจับนมแฟน แฟนก็ไม่ว่าไร ผมก็เลยบอกว่ามึงกินได้ แต่อย่าดูดปากแฟนกู จากนั้นผมก็รีบเผด็จศึก ให้เพื่อนดู ประมาณ 30 นาที ผมก็เสร็จ เพื่อนขอต่อแต่ผมไม่ให้ต่อ
พอรุ่งเช้า มา แฟนผมนอนอยู่ ผมเลยสำรวจดูความเสียหาย ตรงหว่างขา โอ้แม่เจ้าคราบอสุจิเต็มไปหมดเลยผมใช้มือแวกดูคราบขาวๆ ที่แห้งติดเต็มไปหมดเลยเต็มที่นอนเลย  ผมจึงถามแฟนว่า เมื่อคืนเพื่อนได้ลุกมาเอาอีกไหม แฟนก็ว่า  ประมาณ 4 - 5 ครั้งผมเลยถามแล้วมันแตกในทุกครั้งเลยป่ะ แฟนก็อ่ำอึ้งอยู่ผมก็เลยถามจนแฟนบอกความจิง ว่าตอนที่ผมหลับเพื่อนอีกคนที่นอนอยู่มาลงลิ้น ตอนแรกแฟนไม่รู้นึกว่าคนเดิม พอสักพัก็เร่มรุนแรงและต่อเนื่องเลยผิดสักเกต ก็เลลลจับดูควย จึงรู้ว่าไม่ใช่คนเดิมผมจึงถามต่อแล้วเอากันตรงไหน แฟนก็เลยบอกว่าเอาในห้องน้ำ ไม่ใส่ถุงด้วยแตกในทุครั้ง ผมเลยถามว่าควเปงไง แฟนบอกว่าเล็กแต่ยาว  ชีดน้ำ ลึกถึงมดลูก ผมถามแล้วเอานานป่ะ แฟนบอกว่า 50 นาที 5 ครั้ง ผมถามแฟนเส็จกี่ครั้ง แฟนว่าประมาณ 4 ครั้ง  โอ้แม่เจ้า แฟนผม คืนนั้นเจอแตกใน7 ครั้ง  คราบติดเต็มตัว พอรุ่งเช้า ผมก็เลยคุยกันถึงเรื่องเมื่อคืน ว่าถ้าแฟนกูไม่กินยาคุมคงท้องไปแล้วแน่ๆๆ ก็เลยขอให้เรื่องนี้จบลงแค่คืนนั้น  แต่ไม่พอแค่นั้นครับ ผู้หญิงเมื่อเจอควยอื่นแล้วมักจะต้องการเสมอๆ อีก ไว้ผมจะมาเล่าประสบการณ์ อีกน่ะครับ

CN

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #1 on: January 06, 2011, 12:08:20 am
(007; (007; (007; (007; (007;

Offline sawr

• Super Master Hero
    • เสียว: 0
Reply #2 on: January 06, 2011, 11:11:50 pm
 (24; (24; (4;

Offline jjaayyzzzzz

• Full Member
    • Email
Reply #3 on: January 09, 2011, 01:34:57 am
 (16;

Offline ruenglauok

• Jr. Member
  • **
    • Email
Reply #4 on: January 09, 2011, 06:46:36 am
d

Offline Bravo2009

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 3
    • Email
Reply #5 on: January 10, 2011, 07:24:32 am
ขอบคุณครับ

Offline littletiger

• Newbie
  • *
    • Email
Reply #6 on: January 10, 2011, 05:09:27 pm
 (00; (00; (00;

Offline nangnat

• Super Master Hero
    • เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
Reply #7 on: January 12, 2011, 01:29:20 pm
ขอเป็นเพื่อนด้วย ดิ (8;

?

Offline popi

• Sr. Member
    • Email
Reply #8 on: January 16, 2011, 01:36:56 pm
ขอบคุณมากครับ ด้ใจความดี จารอตอนต่อไปนะครับ  (07;

Offline jaaacaka

• Sr. Member
Reply #9 on: January 20, 2011, 12:59:18 am
เสียวมากๆเลย