close buttonclose buttonclose button
แอบดูเมียตัวเอง

แอบดูเมียตัวเอง

เรื่องเสียว · 60351

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 23, 2009, 03:21:40 pm
เคยแอบดูเมียตัวเอง***กับคนอื่นไหมถ้าไม่เคยจะเล่าให้อ่านผมอยู่กับเมีย2คนยังไม่มีลูกอายุ26ขาวนมใหญ่หีใหญ่โคกโนกนูนมาก เวลาผมเอาเมียเคยชวนลองเอากับคนอื่นตอนเวลา***กับเมียๆผมเอาหมดบอกจะให้***กับใครบ้างเมียผมเอาหมดแต่เวลาที่ไม่ใด้***กันชวนเท่าไหล่ก็ไม่ยอมเอา แต่ผมยังไม่ล้มเลิกความตั้งใจที่จะให้เมียผมโดนคนอื่นเอา ผมคิดหาวิธีอยู่นานจนเจอ คนที่จะมาเอาเมียผมแล้วคือหลานชายเมียผมอายุ17ลูกพี่ชายคนโตของเมียผมชื่อต้อมคือบ้านที่ผมอยู่กับเมียนี้อยู่ในระแวกบ้านญาติเมียผมทั้งนั้นพี่ชาย4คนอยู่ใกล้กันบ้านผมปลูกหลังสุดท้ายเพราะเมียผมเป็นลูกคนสุดท้องบ้านผมเป็นบ้านปูนชั้นเดียวไม่มีลูกจ้าต้อมชอบมาคลุกอยู่บ้านผมบ้างที่นอนค้างอยู่เลยเมียผมไม่ว่าคือสนิทกับเมียและผมว่างั้นเถอะผมคิดอยู่หลายวันว่าจะทำอย่างไรถึงจะให้ต้อมทำตามแผนผมได้วันนั้นเมียผมอาบน้ำผมชวนต้อมแอบโดยผมปีนดูก่อนแล้วให้ต้อมปีนดูบ้างทำแบบนี้บ่อยๆบางทีผมบอกต้อมคืนนี้ผมจะ***กับเมียให้ต้อมแอบดูผมเปิดไฟ***กับเมียเมียผมให้ผมเบาๆบอกหลานนอนอยู่ข้างนอกผมหลานหลับแล้วไม่ได้ยินหรอกผมทำบ่อยๆเมียผมเริ่มชิน และก็มาถึงวันเอาเสาลงหลุมวันนั้นเป็นวันเกิดเมียผมผมกับต้อมไปซื้อของมาทำกินกัน3คนมีเบียร์6ขวดเหล้า1ขวดผมกับต้อมกินเหล้าให้เมียผมกินเบียร์ผมกับค่อยๆกินแต่ค่อยรินเบียร์ให้เมียผมกินเบียร์หมดไป4ขวดเมียผมนั่งไม่อยู่แล้วขอตัวไปนอนผมให้ต้อมประคองอาไปนอนต้อมหันมายิ้มกับผมและผมเห็นต้อมเอาเอาเมียผมพาดบ่าใว้มือหนึ่งต้อมสอดมือมาจับนมเมียผมไม่จับอย่างเดียวมีบีบด้วย ต้อมพาเมียไปนอนแล้วมานั่งคุยกับผม ว่าน้านิดนมใหญ่มากเลยผมบอกเข้าไปดูเมียผมก่อนว่าหลับรึยังผมเข้าไปเขย่าตัวเมียตอบแสดงว่าหลับสนิทแล้วผมออกมาถามต้อมว่าพร้อมยังต้อมบอกพร้อมผมให้ต้อมเข้าไปก่อนผมนั่งกินเหล้าอีก2แก้วแล้วเข้าห้องเข้าไปต้อมกำลัง***เมียผมอยู่ท่าขาพาดแขนต้อมซอย***เข้าออกรูหีเมียผมเนิบๆต้อมผมว่าน้ำจะแตกแล้วรูหีน้านิดฟิตและตอด***ผมมากเลยต้อมซอยอีก2-3ทีแล้วกด***แช่ใว้สักพักดึง***ออกจากรูหีเมียผมน้ำ***ต้อมไหลออกมาขุ่นคลักเลยผมเอาผ้ามาเช็ดหีเมียผมแล้วถอดกางเกงเอาที่แข็งยังกับหินจ่อหีเมียผมแล้วดันเข้ารูหีผมซอยไม่กี่ที่น้ำก็แตกมันตื่นเต็นมากต้อมเอาผ้าเช็ดแล้ว***ผมอีกรอบหนึ่งรอบนี้ต้อม***หีเมียผมนานพอดูกว่าน้ำจะแตก ต้อม***เสร็จแล้วช่วยผมจัดให้เข้าที่ผมบอกกับต้อมว่ามีโอกาศเมื่อไรค่อยเอาใหม่ ตอนเช้าเมียถามผมว่าเมื่อคืนเธอเมา***เธอกี่ทีเพราะว่าหีเธอเจ็บเหมือน***ผมใหญ่ขึ้น

Offline Nakornlumdoun

• Sr. Member
    • เสียว: 0
Reply #1 on: December 07, 2009, 10:29:08 pm
☆┌─┐ ─┐☆
 │▒│ /▒/
 │▒│/▒/
 │▒ /▒/─┬─┐
 │▒│▒|▒│▒│ Thank You !
┌┴─┴─┐-┘─┘
│▒┌──┘▒▒▒│ I Love You
└┐▒▒▒▒▒▒┌┘
 └┐▒▒▒▒┌┘
 \____/

Offline satum

• Master Hero
  • *
    • Email
Reply #2 on: August 29, 2010, 05:54:35 am
Thank you ...

Offline เอกวัฒนา

• Full Member
    • Email
Reply #3 on: August 30, 2010, 09:19:50 am
อ่านยากไปนิด แต่ก็ขอบคุณ

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
Reply #4 on: October 26, 2010, 08:13:01 am
ขอบคุณครับ