close buttonclose buttonclose button
แสงเดือน-แสงดาว(ภาค2)5

แสงเดือน-แสงดาว(ภาค2)5

เรื่องเสียว · 92840

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
..........เมื่อลุงมีเดินจูงม้าไปจนลับตา..ไอ้เชิดออกความคิดเห็น..เพราะอยากเห็นสองคนนี่เงี่ยนอยากเย็ดคุณหนู....
...................."....หรือไม่ก็ตามลุงคนสอนขี่ม้าไป...."
...................."....ตามไปไม่ได้หรอก..ป่าหลังสนามม้าเจ้านายห้ามเข้าเด็ดขาด...."
...................."....ทำไมเหรอ...."
...................."....ก็มันเป็นที่ของคนดังคนนึงไม่ถูกกันกับเจ้านาย..ไม่ค่อยมีใครกล้าเข้าไปหรอก...."
...................."....แล้วนายสองคนทำอะไรล่ะ...."
...................."....ก็เลี้ยงม้าคอกนี้น่ะ..ก็ล้างคอก..ให้อาหาร...."
...................."....เหรอเข้าไปดูได้รึเปล่า...."
...................."....ไม่ได้หรอกคนนอกเค้าห้ามเข้า...."
...................."....อ้าวเหรอ..งั้นไม่เป็นไร...."
..........ไอ้เชิดทำทีไม่สนใจเดินออกมาแล้วก็โทรหาคุณหนูแสงเดือน..ที่นั่งคอยอยู่ในสโมสร....
...................."....คุณหนูครับทำอะไรรึเปล่าครับ...."
...................."....เปล่าจ้ะ..ทำไมเหรอ...."
...................."....อยากจะลองโชว์มั้ยครับ...."
..........ทีแรกแสงเดือนคิดว่าพี่เชิดจะชวนออกไปเย็ดกันก็จะบอกว่าไม่อยากไป..แต่พอบอกว่าจะให้ไปโชว์..หัวใจแสงเดือนก็เต้นตุ๊บ..ๆ..ๆ..พองโตขึ้นมาทันที....
...................."....โชว์ใครเหรอ...."
...................."....เถอะน่า..เดินมาในคอกม้าที่หนึ่งซี่ครับ...."
..........แสงเดือนอยากโชว์อยู่แล้วจึงรีบเดินมาก็ไม่เห็นมีใคร..ไอ้เชิดบอกให้ยืนรอแป๊บนึง..ไอ้เชิดไปตามสองคนนั่นว่าเห็นสาวเดินเข้าไปในคอกม้า..แล้วไอ้เชิดก็โทรหาคุณหนูแสงเดือน....
...................."....เหรอไหนๆ..ไปดูซิไอ้ดม...."
...................."....เออๆไปดูเองก็ได้...."
..........ไอ้ดมเข้าไปเห็นคุณหนูคนสวยอยู่ในคอกม้าก็ตกใจ..รีบออกไปตามไอ้ทาน..แต่ไม่ยอมบอกไอ้เชิดเพราะไม่อยากให้ยุ่งด้วย....
...................."....เห็นรึเปล่า...."
...................."....ไม่เห็นมีใครเลย...."
..........ไอ้เชิดก็รู้ว่ามันคงไม่อยากบอก..จึงเดินเลี่ยงออกมานิดนึง..พอเห็นไอ้ดมกับไอ้ทานเดินเข้าไปจึงเดินเข้าตามมา....
...................."....เฮ้ยๆไอ้ทาน..มานี่ซี่...."
...................."....อะไรวะ..ใครเข้าไปรึเปล่า...."
..........ไอ้ดมดึงไอ้ทานเข้ามา..แล้วทำปาก..จุ๊ๆ..ให้ไอ้ทานเงียบเสียง....
...................."....ตายล่ะ..นั่นสาวคนนั้นนี่..มาอยู่นี่ได้ไงวะแล้วลุงมีล่ะ...."
...................."....เออ..ช่างเหอะ..อูย..ย..เห็นใกล้ๆยิ่งน่าเย็ด...."
..........ไอ้เชิดพูดทางโทรศัพท์ให้คุณหนูเดือนก้มๆเงยๆนั่งเล่นในคอกม้าที่ไม่มีม้าอยู่..ใกล้กับม้าอีกตัวนึงแล้วให้คุณหนูเอื้อมมือไปจับที่ควยม้าตัวนั้น..ไอ้สองคนนั่นก็ตาโต....
...................."....โอย..อีเด็กคนสวยนี่มันต้องเงี่ยนแน่ๆเลยไอ้ทาน...."
...................."....แล้วทำไมมันไม่ไปเย็ดกับไอ้ลุงมีล่ะ...."
...................."....เออ..นั่นซี่...."
...................."....หรือว่าแฟนมันโทรมาวะไอ้ดม..เลยกลับมาคุยกับแฟน...."
...................."....คงใช่..แฟนมันคงโทรมาคุยแน่เลย...."
..........แล้วไอ้เชิดก็ให้คุณหนูเดือนลูบหีลูบนม..แสงเดือนก็ทำตาม..อารมณ์เงี่ยนเริ่มกระเจิง..ไอ้เชิดกะว่าคุณหนูเดือนเงี่ยนมากๆแล้วจะพาออกไปเย็ดกันข้างนอก....
...................."....อูย..ย..กูทนไม่ไหวแล้วไอ้ดม..เข้าไปช่วยกันเย็ดอีคนสวยเถอะ..มันคงเงี่ยนแย่แล้ว...."
...................."....มันยังคุยโทรศัพท์เลย..เดี๋ยวแฟนมันคงมารึเปล่าไม่รู้ว่ะ..รอดูก่อน...."
...................."....โอย..จะบ้าตาย...."
..........ไอ้เชิดพูดบอกกับคุณหนูเดือนทุกระยะ..แล้วคุณท่านก็โทรมาในเครื่องไอ้เชิด....
...................."....คุณหนูมีคนที่ทำงานคอกม้าแอบดูอยู่แล้วกำลังรูดควยด้วย...."
...................."....เหรอ..อูย..ย..ควยม้าใหญ่จังเลย...."
...................."....ควยสองคนนั่นก็ใหญ่คุณหนู..ดำปี๋เลยยังกับควยม้าเลย...."
...................."....เหรอ..2 คนเลยเหรอ...."
...................."....ครับ..คุณหนูทำอะไรอยู่มั่งครับ...."
...................."....เดือนลูบควยม้าอยู่..มันใหญ่กว่าแขนเดือนอีก...."
...................."....ทำท่าทางลูบแบบว่าคุณหนูอยากลองควยม้าเลยครับ...."
...................."....เดือนอยาก..อยากลองควยม้าแบบนี้...."
..........หัวใจของแสงเดือนมันแทบจะออกมาเต้นอยู่ข้างนอก..ทั้งได้จับควยม้าที่ใหญ่กว่าแขนอีก..แล้วก็รู้ว่ามีคนแอบดูอยู่ด้วย....
...................."....เดี๋ยวผมรับโทรศัพท์แป๊บนึงไม่รู้ใครโทรมาสองสามครั้งแล้ว...."
...................."....จ้ะ..เร็วๆนะ...."
..........ไอ้เชิดรีบรับโทรศัพท์โดยพักสายคุณหนูไว้เพราะจะได้คุยต่อ....
...................."....หวัดดีครับ..เชิดพูดครับ...."
...................."....เออ..อั๊วเอง...."
...................."....ครับๆคุณท่าน...."
...................."....ทำอะไรอยู่วะ..รับช้าจัง...."
...................."....เออ..เปล่าครับ..คุณท่านมีอะไรเหรอครับ...."
...................."....เออ..ไม่มีจะโทรมาเหรอ..เดี๋ยวเองรีบไปสนามบินด่วนเลย...."
..........คุณท่านสั่งให้ไปรับหลานของคุณท่านที่กำลังกลับมา 2 คนชื่อ พลอยกับแพร
ซึ่งทีแรกพ่อแม่เค้าจะกลับมาด้วย..แต่พอดีติดประชุมที่ต่างประเทศกลับมาไม่ได้..จึงโทรบอกให้คุณท่านส่งคนไปรับ....
...................."....เอ่อ..ครับ...."
..........ไอ้เชิดก็จดรายละเอียด..ว่าชื่ออายุเท่าไหร่..จนลืมนึกถึงคุณหนูแสงเดือนที่กำลังเริ่มเงี่ยนมากขึ้น....
...................."....ไปเดี๋ยวนี้เลยนะเครื่องคงมาถึงแต่ไม่รู้เวลาแน่นอน...."
...................."....ครับ..เที่ยวบินอะไรครับท่าน...."
...................."....เอ่อ..ลองไปเช็คเที่ยวบินTGxxxxที่ดอนเมืองก็ได้...."
...................."....แต่ผมไม่เคยเห็นหน้า..จะทำยังไงล่ะครับ...."
...................."....ก็เอาปากกาไปแล้วก็เขียนชื่อทั้งสองคนแล้วก็ชูไว้ไง...."
...................."....ครับ..ครับท่าน...."
...................."....โทรไปบอกศรีด้วยนะให้เปิดห้องรับรองแล้วทำความสะอาดด้วย...."
...................."....ครับท่าน...."
..........ไอ้เชิดพูดโดยแสงเดือนก็รอสายอยู่จนแบตโทรศัพท์ของแสงเดือนหมด..แต่แสงเดือนก็ยังจับควยม้ารูดเล่นอยู่..บางทีก็ลูบที่หว่างขานอกกางเกงขาสั้น....
...................."....อ้าว..แบตหมดซะแล้ว...."
..........พอคุณท่านสั่งไอ้เชิดเสร็จ..ไอ้เชิดก็รีบกลับมาคุยกับคุณหนูแสงเดือนต่อ....
...................."....อ้าว..วางสายไปซะแล้ว..สงสัยโกรธที่หายไปนาน...."
..........ไอ้เชิดจึงรีบไปรับคุณหนูพลอยกับคุณหนูแพรที่สนามบิน..แสงเดือนเห็นขาคนสองคนใกล้ๆ..ก็ตื่นเต้น..จึงลูบที่หว่างขาหนักกว่าเก่า....จนทนต่อความเงี่ยนไม่ไหว....
...................."....โอย..ย..อยากจัง..ไปหาลุงมีดีมั้ยนะ..ซี้ด..ด...."
..........แสงเดือนรำพึงรำพันด้วยความเงี่ยน..
...................."....อูย..ย..เข้าไปเย็ดเลยดีมั้ยวะ..ไอ้ดมกูทนไม่ไหวแล้วเนี่ย...."
...................."....แล้วเดี๋ยวเกิดคนที่โทรศัพท์คุยกันมาตามล่ะ...."
...................."....คงไม่หรอกไอ้ทาน..ใครจะรู้ว่าอยู่ในนี้...."
...................."....เออ..เอาก็เอาวะ...."
..........ไอ้ดมไอ้ทานคนเลี้ยงม้าสองคนนั่นก็รูดควยด้วยความเงี่ยนอยากจะเย็ดเด็กสาวนึกวิธีเข้าไปเย็ดแสงเดือนให้ได้..แสงเดือนก็รูดควยไปก็นึกถึงควยลุงทับไป....
...................."....อูย..ย..ถ้าได้ควยแบบนี้ก็ดีซี่..ซี้ด..ด..เหมือนกับควยลุงทับเลย..ซี้ด..ด...."
..........ไอ้ดมกับไอ้ทานในที่สุดก็ทนไม่ไหว..แล้วไอ้ดมก็มีไอเดียเสนอ..แล้วก็กระซิบกัน..แล้วก็เดินดิ่งเข้าไปหาคุณหนูแสงเดือน....
...................."....อุ๊ย..ย..ใครน่ะ..อย่ามองนะ..ออกไป...."
...................."....ผมรู้คุณหนูเงี่ยน..ผมสองคนจะมาช่วย...."
...................."....ลุงมีให้พวกเราสองคนมาน่ะครับ..ลุงมีบอกว่าคุณหนูอยากโดนควยม้าๆอย่างนี้...."
...................."....อุ๊ย..ย..ทำไมมันใหญ่ขนาดนี้...."
..........ไอ้ดมแก้กางเกงลง..แสงเดือนมองตาโต..แล้วไอ้ทานก็ถอดออกเช่นกัน..ลำควยสองท่อนผงาดตั้งโด่อยู่ต่อหน้าแสงเดือน....
...................."....เรารู้ว่าคุณหนูต้องการมัน..ลุงมีแกสู้คุณหนูไม่ไหวเลยให้ผมมาช่วยคุณหนู...."
...................."....แต่..มันใหญ่น่ากลัวจัง...."
...................."....คุณหนูชอบควยม้า..อยากโดนควยม้าไม่ใช่เหรอครับ...."
...................."....นี่ไงครับ..น้องๆม้าอย่างที่คุณหนูชอบ...."
..........ทั้งสองคนก็เข้ามายืนจนติดตัวแสงเดือน..มันรูดท่อนควยดำมะเมื่อม..ควยกระดกอยู่ตรงหน้าของคุณหนูแสงเดือนห่างไม่ถึงคืบ....
...................."....คุณหนูลองจับมันซี่ครับ...."
...................."....ของผมด้วยครับ..ลองจับดูก่อนครับ...."
..........แสงเดือนเหมือนตกอยู่ในภวังค์..ยกมือขึ้นมากำสองควยด้วยความเงี่ยน..นี่ถ้าแสงเดือนไม่ยอมทั้งสองคนก็ตกลงว่าจะข่มขืนเลย..แต่นี่....
...................."....อูย..ย..เป็นบุญของผมแท้ๆ..ที่มือนุ่มๆของคุณหนูกำควยผม...."
...................."....อูย..ย..ซี้ด..ด..จริงด้วยมือนิ่มจริงๆครับ...."
...................."....ของพี่สองคนมันใหญ่จริงๆ..เดือนกำไม่รอบเลย...."
...................."....คุณหนูชื่อเดือนเหรอครับ..ชื่อเพราะจัง...."
...................."....ใช่ครับ..ทั้งเพราะทั้งสวยทั้งใจดี...."
..........ทั้งสองคนเยินยอให้คุณหนูยิ่งรู้สึกภูมิใจที่มีคนชม..จะได้ยอมให้ทำง่ายๆ..แสงเดือนเงี่ยนจนเลือดสูบฉีดไปที่ใบหน้าเป็นสีชมพูระเรื่อ....
...................."....เราสองคนจะทำให้คุณหนูมีความสุขอย่างที่ไม่เคยเจอมาก่อนเลย...."
...................."....ผมขอเลียหีคุณหนูนะครับ...."
..........ไอ้ดมมันไม่รอคำตอบ..ก้มหัวลงไปซุกที่หว่างขา..แหวกกางเกงในสีขาวแล้วก็ประกบปากกับร่องหีทันที....
...................."....อุ๊ย..ย..ซี้ด..ด..เบาๆ..เสียว..ซี้ด..ด...."
...................."....อึม..จ้วบๆ..แผล่บๆ..อร่อยจริงๆ..ทั้งหอมทั้งหวาน..จ้วบๆ...."
...................."....โอย..ย..เดือนเสียว..ซี้ด..ด..เบา..อูย..ย..เบา..ซี้ด..ด...."
...................."....หีคุณหนูเดือนสวยจริงๆเลยครับ..จ้วบๆๆ..แผล่บ..บ..ๆ...."
..........แสงเดือนเสียวจนบิดตัวเร่าๆ..ไอ้ดมมันก็ยิ่งซดน้ำหีอย่างมูมมามหนักขึ้น..ไอ้ทานก็ขยับตัวเข้ามาจนหัวควยติดริมฝีปากสีชมพู....
...................."....คุณหนูอมมันซี่ครับ...."
..........แสงเดือนไม่ทันได้คิดอะไร..ไอ้ทานก็ดันควยเข้ามาในโพรงปาก..แสงเดือนก็อมดูดหัวควยให้อย่างไม่รังเกียจ..ทั้งๆที่ควยมันเหม็นเพราะยังไม่ได้ล้าง....
...................."....อูย..ย..คุณหนู..ผมเสียวหัวควย..ซี้ด..ด..ปากทั้งนุ่มทั้งลื่นเลย..ซี๊ด..ด...."
...................."....จ้วบ..ๆ..ๆ..แผล่บ..บ..ๆ..ๆ..มันใหญ่เต็มปากเลย...."
...................."....ดูดแรงๆเลยครับคุณหนู..ซี้ด..ด...."
...................."....เดือนเสียวหี..ซี้ด..ด..พี่เค้าเลียไม่หยุดเลย..ซี้ด..ด..อูย..ย...."
...................."....ก็หีคุณหนูสวยนี่ครับ..ไอ้ดมมันเลยอดใจไม่ไหว..มันเคยเห็นแต่ของกะหรี่...."
...................."....โอย..ย..ซี้ด..ด..ไม่ไหวแล้ว..ทำเถอะ..ซี้ด..ด..อูย..ย...."
...................."....คุณหนูอยากโดนเย็ดหรือครับ...."
...................."....อยาก..อยากแล้วจ้ะ..ซี้ด..ด..อูย..ย...."
...................."....งั้นก็บอกซี่ครับ..อยากให้ใครเย็ดก่อน..."
...................."....ใครก็ได้..เร็วเถอะ..เดือนทนไม่ไหวแล้ว...."
...................."....ได้ซี่ครับคุณหนู..สงสารคุณหนูจังที่เงี่ยนขนาดนี้...."
...................."....โอย..ย..เดือนเงี่ยนแล้ว..ซี้ด..ด..เร็วซี่..ซี้ด..ด..อูย..ย...."
...................."....ครับ..เดี๋ยวผมสองคนจะช่วยเย็ดให้คุณหนูหายเงี่ยนเลยครับ...."
..........ทั้งสองคนเห็นแสงเดือนเงี่ยนจนขอให้เย็ดตัวเองก็ยิ้มอย่างมีชัย....
...................."....ไอ้ทาน..กูเย็ดคุณหนูก่อนนะ..เพราะควยกูเล็กกว่ามึง...."
...................."....เออก็ได้..อย่างงี้ทุกทีมึง...."
..........ไอ้ดมขยับขึ้นมา..ถลกเสื้อขึ้นแล้วก็บีบคลึงเต้านมเล็กๆของแสงเดือน..แล้วก็เอาหน้าลงไปคลุกเคล้ากับเต้านมนอกเสื้อชั้นในตัวจิ๋ว....
...................."....อูย..ย..พี่..ไม่ถอดออกเหรอ...."
...................."....ไม่ต้องถอดหรอกครับคุณหนู..ผมอยากจะเย็ดคุณหนูทั้งที่ใส่ชุดน่ารักๆแบบนี้...."
...................."....อุ๊ย..ชุดนี้น่ารักเหรอ..ชุดสวยๆกว่านี้มีอีกเยอะแยะเลย..ซี้ด..ด...."
...................."....ดีครับ..เอาไว้คุณหนูแต่งตัวมาให้สวยสุดๆเลยนะครับ...."
...................."....จ้ะ..ซี้ด..ด...เย็ดเถอะเดือนเงี่ยน..โอย..ย..ไม่ไหวแล้ว..ซี้ด..ด..อูย..ย...."
..........ไอ้ดมจับควยมาถูๆที่ร่องหีของแสงเดือน..หัวควยม่วงคล้ำมันขยี้..แหวกที่ร่องหีและเม็ดแตด....
...................."....โห..ไอ้ดมดูดิ่..หีคุณหนูส่ายร่อนใหญ่เลย...."
..........ไอ้ทานทักให้ไอ้ดมดูคุณหนูแสงเดือนร่อนหีส่ายไปมาจนก้นไม่ติดพื้น....
...................."....ก็มันเสียวนี่..ซี้ด..ด..อูย..ย..เย็ดเข้ามาเถอะพี่..ซี้ด..ด...."
...................."....ครับๆ..เย็ดเดี๋ยวนี้แล้ว...."
..........ไอ้ดมออกแรงกดควยลงไป..ท่อนควยเสือกพรวดไหลเข้าไปในรูหีคุณหนู....
...................."....โอ๊ย..ย..คับ..ซี้ด..ด..แน่นรูไปหมดเลย..ซี้ด..ด..เบา..ๆ...."
...................."....อูย..ย..ครับหีคุณหนูตอดควยผมใหญ่เลย..ซี้ด..ด...."
...................."....ซี้ด..ด..อูย..ย..แน่น..เสียว..อูย..ย..หมดรึยัง..ซี้ด..ด...."
...................."....เข้าไปหมดแล้ว..ซี้ด..ด..หมดแล้วครับ..ซี้ด..ด..อูย..ย...."
..........แสงเดือนผงกหน้าขึ้นมาดู..แล้วเอานิ้วเขี่ยวนไปที่เม็ดแตด....
...................."....อูย..ซี้ด..ด..อูย..ย..แน่นคับรูไปหมดเลย..ซี้ด..ด...."
...................."....คุณหนูเก่งมากเลยครับ..ขนาดกะหรี่ยังไม่อยากให้ผมเย็ดเลย...."
...................."....ใช่ครับ..ขนาดเห็นผมกับไอ้ดมเดินเข้าไปในซ่องกะหรี่ลุกหนีหมดเลย...."..ไอ้ทานพูดเสริมขึ้นมา..
...................."....เหรอคะ..น่าสงสารจังแล้วพี่สองคนไปเย็ดกับใครล่ะ...."
...................."....ก็ไม่มีน่ะซี่ครับ..คุณหนูเดือนเหมือนนางฟ้าลงมาโปรดเลย...."
...................."....นางฟ้าที่แสนสวยทั้งน่ารักทั้งใจดี...."..ไอ้ทานพูดชมอีก..
..........ไอ้ดมเริ่มชักควยแล้วกดลงกระเด้าอย่างช้าๆ..ไอ้ทานก้มลงมาประกบริมฝีปากจูบคุณหนูเดือน..มือก็คลึงที่เต้านมอย่างเพลิดเพลิน....
...................."....โอว..ว..ซี้ด..ด..หีคุณหนูตอดดีจัง..รัดแน่นไปหมด..ซี้ด..ด...."
...................."....ก็ควยพี่มันใหญ่ซี้ด..ด..มันถูข้างในเดือนนี่..ซี้ด..ด..อูย..ย...."
...................."....ท่อนควยไอ้ดมมันครูดผนังร่องหีคุณหนูเหรอครับ...."..ไอ้ทานถาม..
...................."....จ้ะ..มันครูด..ซี้ด..ออย..ย..เสียว...."
..........ไอ้ดมเริ่มกระเด้าเร็วขึ้น..เร็วขึ้น..ไอ้ทานก็ดูดนมเล่นนมไม่หยุด....
...................."....โอ๊ย..ย..ไม่ไหวแล้ว..ซี้ด..ด...."
...................."....โอย..ย..เสียว..ซี้ด..ด..เย็ดแรงๆ..ซี้ด..ด..อูย..ย...."
...................."....โอ๊ย..ย..ออกแล้ว..ซี้ด..ด..โอย..ย..ซี้ด..ด..อูย..ย..ซี้ด..ด...."
..........น้ำควยพุ่งอย่างแรงฉีดเข้าไปในรูหีของแสงเดือน..แสงเดือนก็ยังกดตูดไอ้ดมให้กระเด้าต่อ....
...................."....อะไรวะออกแล้วเหรอไอ้ดม...."
...................."....โอย..ย..ไม่ไหวจริงๆ..ซี้ด..ด..ไม่เคยเจอหีใครทั้งดูดทั้งตอดอย่างงี้เลย...."
...................."....มาครับคุณหนู..เดี๋ยวผมเย็ดคุณหนูต่อให้เอง...."
...................."....จ้ะ..ซี้ด..ด..ต่อเลย..เดือนกำลังเสียว..ซี้ด..ด..เงี่ยนจะแย่แล้ว...."
..........ไอ้ดมชักควยออกดัง..บล้อก..ท่อนควยออกมา..มันชะโลมไปด้วยน้ำหีน้ำควยของทั้งสองจนมันแผลบ....
...................."....ควยผมใหญ่กว่านิดนึงนะครับคุณหนู...."
...................."....จ้ะ..ซี้ด..ด..กำลังมันเลยเมื่อกี้..ซี้ด..ด..อูย..ย...."
...................."....อู้..ซี้ด..ด..คุณหนูเดือนแสนสวย..ซี้ด..ด...."
...................."....อูย..ย..คับรูหีแน่นกว่าเดิมอีก..ซี้ด..ด...."
...................."....คุณหนูเจ็บมั้ยครับ...."
...................."....ไม่เจ็บจ้ะ..ซี้ด..ด..อูย..ย..เย็ดเดือนเลย..ซี้ด..ด...."
...................."....อูย..ย..ซี้ด..ด..ไม่เคยเจอหีตอดขนาดนี้เลย..ซี้ด..ด...."
..........ไอ้ทานตั้งใจกระเด้าอย่างเน้นๆ..ควยสาวเข้าสาวออกอย่างเป็นจังหวะ....
...................."....โอย..ย..เดือนคัน..ซี้ด..ด..เย็ดเข้ามาแรงๆซี่..ซี้ด..ด...."
...................."....ครับ..ครับ.."
..........แสงเดือนรู้สึกว่าไม่ทันใจจึงบอกไอ้ทานไปอย่างนั้น..ไอ้ทานก็เลยออกแรงกระเด้าสุดตัว....
...................."....โอย..ย..ๆ..ซี้ด..ด..ดี..ดี..โอย..ย...."
...................."....คุณหนู..ซี้ด..ด..ผมมันควยจริงๆ..ซี้ด...."
...................."....เดือนก็มันหีจ้ะ..ซี้ด..ด..มันเต็มแน่นไปหมดเลย..ซี้ด..ด...."
...................."....โอย..ย..อย่างงี้เย็ดจนตายก็ยอม..ซี้ด..ด...."
..........ไอ้ทานซอยเอวกระเด้าถี่ยิบ..แสงเดือนก็ทั้งร่อนทั้งส่ายหีรับการกระแทกกระทั้นอย่างไม่กลัวเกรง....
...................."....โอย..ย..ดี..ซี้ด..ด..ดีจัง..แรงๆ..ซี้ด..ด...."
...................."....อูย..ย..มันส์..คุณหนูเก่งมากเลยครับ..ซี้ด..ด..อูย..ย..หีดูด..ซี้ด..ด...."
...................."....เดือนจะไม่ไหวแล้ว..ซี้ด..ด..เย็ดเดือนแรงๆเลย..ซี้ด..ด..อูย..ย...."
...................."....ครับ..โอย..ย..หีดูดอะไรอย่างงี้..ซี้ด..ด...."
...................."....เร็วซี่..เร็ว..ซี้ด..ด..โอย..ย..โอย...."
..........ไอ้ทานเย็ดเข้าไปสุดๆทั้งงัดซ้ายงัดขวา..แสงเดือนก็ร่อนหีรับไม่ถอย....
...................."....ซี้ด..ด..มันหัวควยจริงๆ..ซี้ด..ด..อูย..ย....นี่..นี่...."
...................."....เดือนจะออกแล้ว..ซี้ด..ด..เร็ว..เร็ว..ซี้ด..ด...."
...................."....เร่งสุดๆแล้ว..ซี้ด..ด..ทำไมมันตอดควยชิบหายเลย..ซี้ด..ด...."
...................."....โอย..ย..แทงเข้ามา..ซี้ด..ด..ดี..โอย..ดี...."
...................."....โอย..ย..เสียว..หัวควย..ซี้ด..ด...."
..........แสงเดือนเอามือกดตูดไอ้ทานเร่งให้มันกระเด้าควยเข้ามาเร็วๆ....
...................."....โอย..ย..ไม่ไหวแล้ว..ซี้ด..ด..เดือนจะออกแล้ว..ซี้ด..ด...."
...................."....เอาเลยคุณหนูปล่อยเลย..ซี้ด..ด...."
...................."....โอ๊ย..ย..จะออกแล้ว..ซี้ด..ด...."
...................."....ผมใกล้แล้วคุณหนู..ซี้ด..ด...."
..........ไอ้ทานเร่งกระเด้าไม่ลืมหูลืมตา..แทงเข้าไปไม่ยั้ง....
...................."....โอ๊ย..ย..ออกแล้ว..ซี้ด..ด..โอ๊ย..ย...."
...................."....ผมก็จะแย่แล้ว..โอย..อึ๊บ..อึ๊บ..ซี้ด..ด...."
...................."....โอย..ย..เสียวจัง..ซี้ด..อูย..ย...."
...................."....ผมออกแล้ว..โอ๊ย..ย..ซี้ด..ด..ออก..ซี้ด..ด...."
..........แสงเดือนเกร็งกอดไอ้ทานแน่น..ไอ้ทานปล่อยน้ำควยเข้ารูหีแสงเดือนจนหมดตัว....
...................."....โอย..ย..เดือนเสียวที่สุดเลย..ซี้ด..ด...."
...................."....ผมก็เสียว..คุณหนูทั้งสวยทั้งเก่งเลยครับ..ซี้ด..ด...."
...................."....พี่ก็เก่ง..เย็ดจนเดือนเสียวแบบไม่เคยเป็นมาก่อนเลย...."
...................."....เก่งกว่าลุงมีมั้ยครับ...."
...................."....เก่งกว่าจ้ะ..ควยก็ใหญ่กว่ายาวกว่า...."
..........ไอ้ทานนอนทับร่างแสงเดือนข้างๆ..ไอ้ดมก็มาจับนมดูดนมแสงเดือนเล่นอีก....
...................."....อุ๊ย..ย..อย่าเล่นนมซี่..เสียว...."
...................."....งั้นเดี๋ยวขอผมเย็ดคุณหนูอีกทีได้มั้ยครับ...."..ไอ้ดมพูด..
...................."....อยากเย็ดอีกเหรอ..ก็ได้...."
...................."....งั้นผมด้วยนะครับคุณหนู...."..ไอ้ทานพูด..
...................."....ก็ตามใจซี่...."
..........แสงเดือนติดใจที่โดนควยสองคนนี่เย็ด..จนลืมนึกถึงว่าพี่เชิดไปไหน..แอบดูอยู่รึเปล่า..เกมสวาทกำลังจะเริ่มต้นอีกครั้ง....

Offline smrtchmbt

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: November 25, 2009, 12:27:01 am
Thanks................

Offline bigkito

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #2 on: November 26, 2009, 11:19:02 pm
ขอบคุณคับ

Offline kk-boy

• Jr. Member
  • **
    • เสียว: 0
Reply #3 on: January 04, 2010, 12:56:23 am
เสียวสุด เสียวที่สุด เสียวในซอย  ขอบคุณ

Offline phatthakorn

• เสียว: 9
Reply #4 on: June 09, 2010, 09:04:14 am
 (1; (1; (1;

Offline sunisa2514

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 4
    • Email
Reply #5 on: June 15, 2010, 03:28:49 pm
อยากอ่านเรื่องเนี้ยต่อกันยาวๆๆๆๆ เลยนะค่ะ ใครมีบ้างค่ะ มันสุดๆๆ ไปเลย รบกวนนะนะนะนะนะนะนะน (011;

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #6 on: December 31, 2011, 10:13:15 am
(007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007;

Offline dongdang

• เสียว: 5
    • Email
Reply #7 on: January 30, 2012, 03:34:01 pm
Thank krub