close buttonclose buttonclose button
ป้าช่วยแก้เคล็ด

ป้าช่วยแก้เคล็ด

เรื่องเสียว · 45214

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: December 27, 2010, 09:11:41 am
ผมเป็นเด็กต่างจังหวัด พอโตมีความต้องการทางเพศ ก็ได้พวกครู แหละเป็นแม่แบบในการชักว่าว เพราะครูจะ

เป็นคนที่แต่งตัวสวยกว่าพวกชาวบ้านปกติ ป้า แหน่ง แกก็เป็นคนหนึ่งที่สวย แกคงมีเชื้อคนจีน เพราะแกขาว

มาก ก้นใหญ่ด้วย แกขายของชำในหมู่บ้าน ผัวแกเป็นครูใหญ่ ผมเก็บภาพแกมาชักว่าว หลายต่อหลาย บาง

ครั้ง เห็นแกนุ่งกระโจมอก เนินอกขาวอวบ ผ้าถุงรัดรูปก้นผาย และ เอวที่คอด แกมีลูก 2 คน อายุ น่าจะ

ประมาณ 30 กว่า ผัวแกประสบอุบัติเหตุเสียชีวิต ผ่านไป หลายปี แกก็แต่งงานใหม่ กับครูใหญ่อีกคนหนึ่ง

เพราะแกก็ยังสวย ใครก็อยากได้แก ช่วงนั้น ผมก็ไปเรียนต่อ จบมาทำงานและ ย้ายมาอยู่ใกล้ ๆ บ้าน ผมก็ไป

เยี่ยมแกบ่อยๆ มาก ขึ้น เพราะลูกแกกับผมเป็นเพื่อน กัน วันหนึ่งผมว่างงานเลยผ่านไปเยี่ยมแก แกก็ชวนกิน

ข้าว แล้วก็คุย กันหลายต่อหลายเรื่อง ช่วงนั้น ผมแต่งงานแล้วแต่ยังไม่มีลูก แก ก็ไปงานแต่งผมด้วย ผมก็ถาม

แกเรื่องบนเตียง ว่าแกเหงาบ้างไหม

แกบอก เหงาบ้าง แต่ก็อยู่ได้

แล้วเรื่องอย่างว่าครับ ป้ายังมีอารมณ์บ้างไหม

แกค่อยข้างอาย ก็มีน่ะ ป้าก็ไม่ไช่พระอิฐพระปูน

แล้วป้าทำอย่างไรครับ

มันก็ลืม ๆ ไป

แกพยายามคุยเรื่องอื่น แต่ผม พยายามวนมาเรื่องนี้ไห้ได้ ผมอยากลองหยั่งเชิงแกดูเผื่อฟลุก

แล้วป้าพอรู้ไหมว่าคนแก่ครับหมด อารมณ็ทางเพศกันเมื่อไหร

ก็ไม่รู้นะ

แล้วป้าปีนี้ เท่าไหร

แกตอบ 47 แล้ว แก่แล้ว

ผมชมแก ใครบอกป้า แก่ ป้า สวยกว่าสาว ๆ บางคนอีกน่ะ หุ่นป้า เซกส์ซี่กว่า เยอะ ตูดป้าใหญ่น่า…… ผมเริ่ม

ได้ใจ เพราะแกเริ่มเข้าทางผม แกอาย แล้วถามถึงเรื่องเมียผม

ก็อยู่กันเรื่อย ๆ ไม่ค่อยได้นอนกันหรอก ถึงไม่มีลูก

แกถาม ทำไมละ

ผมแกล้ง ตอบ ผมไม่ค่อยมีแรงนะ

แกหัวเราะ เป็นหนุ่มเป็นแน่น ไม่มีแรงได้ไง

ผมเริ่มทำท่าเครียด หมอดูทักว่า ผมมีปัญหา แกถามว่า เขาว่า อย่างไร

หมอดูบอกว่าผมมี ไฝที่ของลับ ชีวิตครอบครัวจะไม่มีความสุข

แล้วมีจริงไหมล่ะ ป้าก็เคย หมอ ดูทัก มี ไฝที่นม หมอดูก็ให้ ทำบุญแก้เคล็ดไป

มีไฝที่ปลายควยครับ ตรงหัวครับ ผมแกล้งพูดให้แกมี อารมณ์

แล้วเขาให้แก้อย่างไร

เขาให้หาคนแก่ที่เกิดปีไก่ มาแกล้งทำเป็นผัวเมียกัน แล้วเอาแป้งทาที่ไฝนั้นด้วย แก้เคล็ด

แกบอก เออ ก็ให้แม่หรือน้าแกสิ เป็นญาติกันคงไม่ถือหรอก

ผมบอก ก็ไม่มีฬครเกิดปีไก่ครับ แล้วป้าเกิดปีอะไร ที่จริงผมรู้แล้ว ว่าแกเกิดปีไก่

แกรีบตอบโดยมันทันคิด ว่าเป็นพี่แม่ผม ปีหนึ่ง นับไปมา แกบอก ปีไก่

ผมเลยแกล้งถามแก งั้นป้าช่วยผมได้ไหม ล่ะ

แกทำท่าลังเล แล้วถาม หมอดูเขาให้ทำไงนะ

ผมรีบตอบเลยรู้ว่าแกเริ่มมีใจ เขาให้แค่แกล้งทำเป็นผัวเมียกัน แค่กอดกันเฉย ๆ

แกบอก ไม่ต้องแก้ผ้า น่ะ

อ้อ ต้องเอาแป้งมาทาที่เม็ดไฝด้วยครับ

แกทำท่าลังเล พอดี มีโทรศัพท์ดัง ผัวแกโทรมาบอกจะกลับบ้านดึก มีงานเลี้ยง แกก็เล่าว่าผมแวะมาเยี่ยม ผัว

แกเลยคุยกับผมให้กินข้าวเพื่อนป้าด้วย

ผมแกล้งย้ำแกอีก แล้วป้าพอจะช่วยผมได้ไหมครับ แกก็เฉย แล้วก็ทำกับข้าวกินข้าวกัน ผมกินเบียร์ขวดหนึ่ง

แกก็ กินด้วยนิดหน่อย แกเริ่มบ่นให้ฟังผัวแกเริ่มมีเด็ก แต่แกยังจับไม่ได้ แล้ว แกก็ไม่ได้นอนกันมาหลาน

เดือนแล้ว

ผมเลยแกล้งย้ำอีก ป้าลืมหรือยัง ป้าช่วยผมได้ไหม

แกเงียบไป แล้วก็ เออ ช่วย ก็ได้ แต่แก กอดกันน่ะ

ผมดีใจมากแกล้งเข้าไปในรถ หยิบแป้งมา แล้วบอกแกว่า นี้แป้งเสก หมอดู

แกบอก เดี๋ยวป้าปิดประตูก่อนใครเห็นจะไม่ดี แกก็เดินที่โซฟา

ตรงนี้หรือครับ ป้า ผมก้มกราบแกที่ อกอวบ ขอบคุณครับป้าที่ช่วย ผม แกก็เอามือลูบหัวผม เออ ให้พ้น

เคราะห์น่ะ ผมส่งแป้งให้แก ตอนนั้น ควยผมแข็งแทบระเบิด ผมทำท่าถอดเข็มขัด

แกอาย ๆ ดูท่าทางเกร็ง ๆ ผมแกกางเกง เหลือกางเกงใน ลำควยเป็นแท่งยาว หัวโผล่ที่ขอบกางเกง แกบอก

ทาข้างนอกนะ ผมบอกไม่ได้ครับ ต้องทาที่เม็ดไฝ

ผมรูดกางเกงในลง ลำควยดีด หัวบาน แดง แกดูท่าทางตกใจ ผมเลยถามแก

ป้าเป็นไรครับ

เปล่า ๆๆๆๆๆ ทำไม ๆๆๆๆ มันใหญ่ อย่างนี้ แฟนแกมันพังหมดหรือ

ผมชี้ดูไฝ แกก็ เอาแป้งมาทา มือแกดูสั่น ๆ

ให้พ้นเคราะห็นะ แล้วทำไง

ผมจับมือแกกำควย แกต้านนิดหน่อย

น่ากลัวน่ะ ใหญ่ยาว แข็ง ด้วย

แล้วผัวป้าใหญ่เท่านี้ไหมครับ

ไม่เท่านี้หรอก ผมขอบคุณป้ามากครับ ผมขอกอด ป้านะครับ แกล้งทำเป็นผัวเมียกัน

ผมกอดแกลูบไล้ไปตามก้นแก ก้นแกใหญ่มาก นุ่น ลูบเลยไปแผ่นหลังอ้อม ลงมาตรงเหนือ หี แก จับมือ ผม

พอหรือ ยัง พอแล้ว อย่าเกินเลยไป เดี๋ยวใครมาเห็น

นิดเดียวครับ มือแกกำควยผมแน่น ผมซูดปาก ด้วยความเสียว ผมทนไม่ไหว ก้มจูบแกล้มแก และไซ้ซอก

คอ แกขักขืน นิดหน่อย ผมแกล้งพูด ป้าครับ เป็นเมีย ผม น่ะ เราเย็ดกัน นะ แก หยุดมองหน้าผม

หมอดูเขาให้พูดด้วย ผมดูท่าทางแกมีอารมณ์มาก นึกในใจต้องเอาให้ได้ว่ะ

มือไม้ผมยังวนเวียนแถวตูดแกบางครั้งวนมาแถวเนิน แกเริ่มแอ่นสะโพก เข้าหาผม ผม จูบแกล้มผ่านมาที่ปาก

แก อ้าปาก ผมรีบ ประกบ แกต้านแก ผมไม่ปล่อยโอกาสทอง รีบแลกลิ้น ตัวแกเริ่มออ่น มือไม้เริ่มกอดผม

แล้ว ส่วนมือ เริ่มรุกเข้าหานมแก นมแกใหญ่มาก หัวนม ใหญ่แข็งเป็นไต ผมลองเลื่อนมือลงมาที่ตูดแกแล้ว

สอดเข้าไปในผ้าถุง แกไม่ขัดขืน มือแกก็รูดควยผมตลอด แกมีอารมณ์ ผมรุกล้ำไป ถอดเสื้อ แก แกขัดขืน

ผมเลยกระซิบข้างหู แก ป้าผมขอโทษ ผมทนไม่ไหวจริง ป้า สวยมาก เลย ป้าเป็นผู้หญิงในใจผมมาตลอด ผม

ฝันว่าผมเย็ดป้า เวลาเย็ดกับแฟน ยังนึกถึงป้าเลย

มันไม่ดีนะ เอาแค่นี้ แก้เคล็ดพอแล้ว ผมก้มลงกราบแก แค่นี้ ก็ขอบคุณป้ามาก แล้วครับ มือแกยังไม่ยอม

หยุด ผมทำท่าจะลุก ไป แกมองหน้าผม แล้วประกบปากผม ดูดอย่างแรง

ไหน ๆ ก็ไหน นะ ถึงขั้นนี้ แล้ว ป้าขอเย็ด ควยหนุ่มสักที ไม่ได้ลองมานานแล้ว ควยน่าลองมาก ป้าก็นึกอยาก

แต่ต้องรีบนะ เดี๋ยวลุงมา

ผมบรรเลงแลกลิ้นกับแก อย่างเมา มัน แก ดูดเก่งมาก มือผม เริ่มถอดเสื้อ ผ้าถุงแก จนหลุดหลุ่ย ส่วนมือแก

ดูเหมือนจะชอบหัวควยผมมาก แก วนเขี่ยหัวควยผมตลอด ผมเห็นโคกแก แล้วเป็นครั้ง สวยมาก ครับป้า แก

อายเอามือมาปิด ผมก้มลงดูด นมแก แกเริ่มแอ่นปากปาก พร้อมสูดปาก เจ็บไหมครับป้า แกส่ายหน้า ผม ดูด

ต่อ สลับข้างซ้ายบ้างขวาบ้าง ส่วนมือ วนเวียนที่หอย ขนแก มากจริง เป็นแพ ใหญ่จนผ่ามือปิดไม่มิด น้ำแก

เยิ้ม มาก แกคงมีอารมณ์ ผมเริ่มเขี่ยลงไปที่เม็ด*** แก แกร้อง พร้อมซีด

ดีมาก เสียว จริง เย็ดป้า เถอะ กระแทกให้พังเลย

แกร่อนสะโพกไปมา ผมก้มลงมาดูหอยแก ดูสะอาด แกคงไม่ไปสำส่อนที่ไหน ผม จึงลากลิ้นผ่านร่องแก

แกแอ่นสะโพก ตาม อย่า เลีย สกปรก เสียว ๆๆๆๆๆๆ ซิ้ดๆๆๆๆๆ

ผมไม่ฟังแล้วฉกลิ้นเป็นลงไปที่เม็ด *** แก พร้อมทั้งก้มลงดูดน้ำเมือก แก มันมาก จนเปียก ขนแก หมด

เลย

แกส่ายสะโพก ไปมามือ ขยี้หัวผม พร้อม ซี้ด ปาก

ดี เกิดมาไม่เคยเสียว ขนาด นี้ อย่า ทรมาน คนแก่ เลย เธอ ทำอย่างนี้กับทุกคนไหม ละ จ้ะ อูย เสียว

ป้าครับ ผมก็ทำเฉพาะ กับเมียผม ไง แล้ว ป้า ก็กำลังจะเป็นเมีย ผมนะ ป้าดูดควยให้ผม นะ

แก ลุก นั่ง หัวนม แกแข็งชูเด่น ถึงแม้นมอาจจะคล้อยไปหน่อย แต่ก็ยังสวย เพราะ แก ขาว แก ก้มมาอมไห้

ผม

อูย ผม รู้สึกเจ็บ ป้า เบา ๆ หน่อย ป้า หันก้นมา ผม กำลัง เลียให้ แก ด้วย ท่า 69

ผมลาก ลิ้นผ่านร่องแก ผ่าน ไป ถึงร่องก้น ดูรูปิดสนิท แสดงว่า แก ยังไม่เคย เปิดประตูหลัง ผมลองเอา

นิ้วแหย่ดู มันฝืดมาก เลยเอาน้ำลายไส่ไปหน่อย มันค่อย ๆ หายเข้า ร่องก้น แก ตอด นิ้วผม เป็นจังหวะ

แก หยุด ดูด ทำอะไรนะ

ผมลองดูประตูหลัง ป้าเคยไหม

บ้า ใครเขาเย็ดรูตูดกัน อูย เสียววว ผม ยัง ชักนิ้วเข้า ออก รูตูดแก

ป้านี่ ไม่รู้ของดี นี่ ละ สุดยอด ละ

อูย เย็ด ป้า เถอะ ไม่ไหว แล้ว

ผม พลิก ตัวมาหอมแก

แก มันจะเข้าได้ไหม ละ ดูหัวมันสิบานเชียว ยาว ด้วย

ผม ค่อย ๆ จับ หัวมันกดลงร่องเสียวป้า ซึ่งตอนนี้ น้ำ แฉะไป หมด ผม ค่อย ๆ กด ลำ ควยลง

แก ร้อง อูย

เจ็บ หรือ เปล่า ป้า แก ส่ายหัว ผมเลยกระแทก เข้าไปสุดลำเลย มัน เข้าง่ายมาก เพราะ น้ำ แฉะ แต่แน่น มาก

อูย ๆๆๆๆ มัน จริง ถึงมดลูกเลย แน่น จริง เธอ มัน ไหม กระแทก ป้า ให้ พังไปเลย

แก ส่ายสะโพกร่อนไปมา ผมเริ่ม จังหวะ ช้า ๆ แก คงเสียว มาก แล้วกอดผม แน่น มือเกร็ง

อูย ป้า เสียว แรง ๆๆๆ อีก ลึก ๆๆๆ กระแทกอีก ผม กระเด้าไม่ถนัด เลยปล่อยแก แล้ว ตั้งลำ กระเด้าอย่างเร็ว
แรง

อูย ดี มัน หีจัง แน่น ดี หอยป้าดีหม

ดีครับ อูย มันตอดผม สักพัก แก เกร้ง รอ้ง อูย ไม่ไหว แล้ว น้ำ ออก แล้ว แก ส่าน สะโพก ร่อนไปมา จนควย

แทบหลุด ไม่นึกเลยว่าจะรุนแรงขนาดนี้ ผมยังไม่เสร็จ หยุด แช่ให้แกพัก

แก หอมผมหลายฟอดด ขอบใจ นะ ทำให้คนแก่ มีความสุข ป้าไม่เคยมีความสุขมานาน แล้ว ลุงแก ก็แค่

แหย่ เด้า ๆๆๆ น้ำ แตก ไม่สนป้า เลย ป้า ค้าง ตลอด

ป้าครับ ผม อยากลองประตูหลังป้า

บ้า มันจะเข้าได้อย่างไง แก ใหญ่อย่างงี้

เมียผม เล็กกว่า ป้า ยังเข้าได้เลย

แกเคยเอาตูดเมีย

ครับ ผม จับแก นอน คว่ำ ใช้นิ้วเบิก ทางไปก่อน ดูแล้วคงเข้ายาอ ผม เลยน้ำ น้ำลาย และ น้ำ เงี่ยน แก จาก

ร่องหี มาชะโลมที่รูตูด แล้วค่อย ๆ กด หัวเข้า ไป มัน เข้าไป ได้ ครึ่งหนึ่ง

อูย เจ็บ พอ ก่อน เจ็บ มัน คับ แน่น

ผมหยุด ก่อน ชะโลมน้ำ เสียวลงไปอีก แล้วกระแทก พรอดไป มันเข้าไปสุดลำ เลย

แกร้องเสียงหลงเลย เจ็บ แน่น ไปหมด แต่แก เริ่ม ส่ายสะโพก ผมประคองก้นแก ให้อยู่ในท่าหมา แกคงหาย

เจ็บ ผมจับ ก้น แก กระเด้าอย่างช้า กลัง แก เจ็บ ก้น แก ขาวเป็น ก้อน สวย มาก

หายเจ็บยัง แกพยักหน้า ผมเลยเร่งจังหวะ

อูย ดี แน่น เสียว แรง ๆๆๆๆๆ เลย แกร้องเสียงหลง

ผมก้มเอานิ้วเขี่ย แ ๕๕ ให้แก อีก ทาง หนึ่ง แก เสียวดิ้นไป มา จนควยหลุด แก ค้วาจับใส่เข้าร่องหีแก ผมก็

สุด ๆๆ แล้ว กระเด้า อย่างเมามัน พร้อมเอาแหย่รูตูดให้แก

มันไหมครับ ป้า

มัน แน่น 2 รู เลย

มัน นะ นี่ ถ้า เย็ด กัน 3 คน มันกว่า นี่ อีก ผม เอารูหี ให้ ลุงเอารูตูด

บ้า เหรอ อูย มัน เสียว ๆๆๆ แรง ๆๆ

มันตอด ผม จน ถึงจุดสุดท้าย แล้ว ผม เร่งจังหวะ จนน้ำ พุ่ง เข้ารูหีแก แก ก็เหมือนถึงอีกรอบ เพราะ มันตอด
ผม

อูย ออก แล้ว ป้า สุดยอด หีป้า เย็ด มัน จริง

ผมไม่หยุด เด่ ต่อ

มัน จริง ป้า ก็ ออก อีก แล้ว อูย ลองเย็ดตูด ไหม่

ผมชักควยออกจากรูหีแกแล้วจ่อเข้ารูตูด มันเข้าง่ายมาก เพราะ ลื่น กระเด้า อย่างแรง แก ร้องเสียงหลง

มัน ๆๆ แรง ๆ อูย เสียว ผม เร่งจังหวะ แก คงเสร็จ อีก ผม ไม่ไหว เสียว ควย

เราทั้งสองเหนื่อย ออ่น นอนกอดกัน

ป้าพูดไป ป้าก็อยากเย็ด ตั้งแต่เห็นควยเธอแล้วละ แต่ก็ไม่กล้า แต่ก็ทนไม่ไหว ป้ามีความสุขมากเลย

ผมก็มีความสุขมากเลย ไม่นึกเลยป้าจะเก่งอย่างนี้

เรารีบแต่งตัว กันดีกว่า เดี๋ยวลุงมา

ป้าลุกเดินจะเข้าห้องน้ำ ผม มองตามเห็นตูดอวบขาวใหญ่ของป้า สั่นไหว เวลาเดิน ควยเริ่มโด่ขึ้นมาอีก ป้าเข้า

ห้องน้ำ ลุงก็โทรศัพท์มา ผมรับสาย แกบอกว่า ประมาณ 1 ชั่วโมง จะกลับและให้ ผม ค้างที่บ้าน เลย ผมเคาะ

ประตู ป้า โทรศัพท์ ป้า เปิดประตู นุ่งกระโจม เนิน อก ขาวอวบ มีหยดน้ำ เกาะ กลิ่นหอมสบู่ แตะจมูก ตูดใหญ่

แน่น แนบ ผ้าถุงที่เปียกน้ำ

ไหนละ อ้อ ลุงโทรมา เดี๋ยวจะกลับ

ผมเริ่มควยแข็ง ผมเข้ามาโอบป้า ควยแนบก้นแก

แกบอก รีบอาบน้ำ เดี๋ยวลุงมา ดูแข็งอีกแล้ว

ผมมีอารมณ์ อีก ผม ดึงผ้าถุงแกหลุด แกไม่ทันระวัง ผม ย่อ นั่งก้ม เลีย หี ให้ แก รอ ต้าน เล็กน้อย

เดี๋ยวลุงมา พอ เถอะ

ป้า ผม จะทำให้ป้ามีความสุขอีก ที นะ

ผมเลียร่องแก จนแก ดิ้นร้องเสียงหลง แก บอก เย็ด เถอะ

เอาท่า หมา ป้า

แก จับผมนอน แล้วนั่งคร่อม ป้าทำให้เอง

แก ควบม้า ผม สุดมันส์ เสียวมาก สักพัก แก เสร็จ ผม ไม่ทัน เสร็จ เสียงร๔ลุงเข้ามา

ป้ารีบเข้าห้องน้ำ แล้ว แกล้งไปนอน ผม ก็รีบ ใส่เสื้อผ้า

ลุงเข้ามา ก็หิ้วเหล้ามากินต่อ ผมบอก ว่า หลับตั้งนานแล้ว ผม ดูTV รอ ลุงอยู่ ป้า ลงมานุ่งชุดนอน บางมาก

คงลืมใส่กางเกงใน

ลุงบอกให้ป้าหาเอากับแกล้มใส่มากิน เหล้ากับผม ต่อ ป้าเดินมาลุงโอบเอว ป้า

วันนี้ เซกส์ ซี่ จัง นะ No Bar ด้วย ดูสิ ป้า เอ็ง ยังสวย อยู่เลย ดูสิ ผ่ามือ ปิดไม่มิด

ป้า แก ก้ม มองดู ว้าย แก เอามือ ปิด เงา ทะมึนดงหญ้าในชุดนอนแก ไปนอนดีกว่า

ผมนั่งกินเหล้า กับลุง คุยกัน ตามประสาผู้ชาย ผมชวนลุงไปข้างนอก เที่ยว ผู้หญิง ผมไม่เคยเอาคนอื่น เลย
หลังจาก แต่งงาน ลุงแกดูนาฬิกา ปิด หมดแล้วอาบ อบ นวด เมื่อ กี้ ลุง เพิ่ง ไป มา กับ เพื่อน

งั้น ลุงก็สบาย แล้ว สี ผม สิ ค้าง

ไม่ ลุงไม่ได้เอา หรอก เดี๋ยว นี้ นก เขาไม่ขัน เลยวะ หลายเดือน แล้ว ปล่อยให้ ป้า แก นอน แห้ง ว่ะ

งั้น ผม ก็อด อีก นะ สิ คืน นี้ นาน ๆ จะ ได้ หนี เมีย สัก ที เออ ชัก ว่าว ก็ได้ ลุง

ป้าเดินลงมา เมื่อไหร จะนอน กัน เสียที่ แก ไป นุ่งกางเกงมาแล้ว ลุงโอบเอว ป้า อ้าว นุ่งกางเกงแล้วสิ ลุงจับ
นมป้า

ดูสิ ป้า มึง แก่ แล้ว นม ยังไหญ่ นะ

ป้า ตีแขนลุง พูด อะไร อายเด็ก มัน

ลุงผมขอตัวอาบน้ำ ก่อนนะ ผม นุ่งผ้า เช็ด ตัว มา ควย โด่งตุง ลุง บอก เฮ้ย โด่ เชียว อย่า ชัก ว่าว นะ

ผม อาบน้ำ และ ออก มาจาก ห้องน้ำ เจอ ป้า บอก ว่าลุงให้ไปนอน ชั้นบน ผม เดินตามป้า ประตูห้องนอน ลุง

ป้า เปิด อยู่ ลุงนอน อยู่ มาๆ นอน นี้ นอน ด้วยกัน ดูสิ แก เปิด ผ้า ควยแก หด จู๋ ช่วยป้าเขาหน่อย

แกจับป้า ถอด ชุดนอน ป้า ไม่ยอม จะบ้า หรือ ฉันอาย นะ ปิดไฟก่อน ผมถอดกางเกง มือลุงมาจับควยผม ฮือ

ไม่เบา นะ ทั้งใหญ่ทั้งยาว เอาเลย ลุงง่วง แล้ว

ผมเลยได้เย็ดป้า อีก ตอนนี้ มัน มาก เพราะ ไม่ต้องกลัวไคร ผมกำลัง เย็ดป้า ท่า หมา อยู่ ลุงก็ลุก ขึ้น มา

มา ขอ ลุงด้วย แข็ง แล้ว เร็ว เดี๋ยว อ่อน ผม รีบ ถอนควยออก จากหี ป้า ลุงเด้า ได้พัก หนึ่ง ก็ให้ ป้า ขึ้นข้าง

บน ป้า ขย่ม ลุง ผม มองตูด แก กะเพื่อม เลย จับ แก นอน ทับตังลุง แล้ว แหย่ ตูด แก ตอนนี่ แก มี 2 ควย

ทั้งรูหี และรูตูด ป้า ร้องเสียงหลง เลย ฮูย แน่น ลุง ฉีดน้ำ ใส่หีป้า และ ป้า เสร็จ มันตอด ตุบ ผม เด้า ตูด อย่าง

แรง แต่ยังไม่เสร็จ ป้าฟุบลงบนตัวลุง ลุง

มันจริง เดี๋ยววันหลังลองตูด บ้างนะ

ผม ถอดควยออกจาก ตูด แหย่หี ป้า น้ำ ลุงไหลย้อย มาก เลย ผม กระเด้า ป้า สุด แรง เร่ง ผม กำลังน้ำ จะ

แตก ป้า บอก อยาก กินน้ำ ผมเลยชัก ออก มาฉีด ใส่ปาก แก เสียวมาก แก ดูด จนหยดสุดท้ายเลย

เป็นอันว่าผมได้ ป้า แก้เคล็ด ทุก รู เลย ตูด หี ปาก เรากัน เช้า ผม ตื่น รีบ กลับ แต่ก่อนกลับ เย็ดป้า อีกรอบหนึ่ง

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
Reply #1 on: December 27, 2010, 09:40:30 am
ขอบคุณครับ

Offline boynet

• Sr. Member
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #2 on: December 27, 2010, 10:14:34 am
ขอบคุณครับ เสียวจัง

Offline spacecap

• Full Member
    • Email
Reply #3 on: December 27, 2010, 11:54:59 am
สุดยอด

Offline kik2009

• Master Hero
  • *
    • Email
Reply #4 on: December 27, 2010, 05:33:29 pm
สุดยอดต้นตาลเลย อิอิ อยากเจอจังสาวสูงวัยกว่า

Offline ANN

• *
Reply #5 on: December 27, 2010, 07:01:52 pm
 (007; (19;สุดยอด

Offline Bravo2009

• *
    • เสียว: 3
    • Email
Reply #6 on: December 27, 2010, 08:15:57 pm
ขอบคุณครับ

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #7 on: December 27, 2010, 11:08:26 pm
 (1;

Offline bigbad

• Full Member
    • เสียว: 1
Reply #8 on: December 28, 2010, 12:32:29 am
ขอบคุณมากครับท่าน (007;

Offline november

• *
    • เสียว: 2
    • Email
Reply #9 on: December 28, 2010, 01:52:15 pm
 (1;โฮหีน่าเย็ดมากเลย (24;

Offline sano

• *
Reply #10 on: December 28, 2010, 02:14:33 pm
 (1;เยียมเลย