close buttonclose buttonclose button
แม่ไฮโซ

แม่ไฮโซ

เรื่องเสียว · 75964

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: December 22, 2010, 10:06:05 am
ผมมีเรื่องที่ค่อนข้างเหลือเชื่อ แต่ก็ขอให้ลองอ่านกันดูก่อนนะครับ ครอบครัวผมนั้นค่อนข้างจะไฮโซ คุณพ่อ

เล่นการเมืองส่วนคุณแม่ก็เป็นสาวสังคม ที่บ้านแทบจะอยู่กันไม่พร้อมหน้าซักที ผมก็เลยใจแตกตามเพื่อน

ตั้งแต่เด็กๆ พอเรียนจบออกมาก็ไปรับงานขายบริการในคลับหรูๆแห่งหนึ่ง จริงๆไม่ใช่ว่าผมหางานทำไม่ได้หรือ

ไม่มีเงิน แบบว่าจะอยู่กับบ้านนั่งกินนอนกินก็ได้แต่ว่ามันเบื่อ อีกอย่างผมค่อนข้างชอบเรื่องอย่างว่าเลยลอง

มาทำดูเล่นๆแต่เกิดชอบขึ้นมาเพราะได้ทั้งความสนุกแล้วก็เงินด้วย เนื่องจากผมหน้าตาค่อนข้างดีและเล่น

weight เลยทำให้ดูแมนมาก บรรดาคุณหญิงคุณนายทั้งหลายชอบมาใช้บริการของผมประจำ ที่พิเศษก็คือ

คลับที่นี่จะให้สวมหน้ากากกันหมด นอกจากจะป้องกันใครจำได้แล้วยังทำให้แต่ละคนหน้าด้านมากขึ้น ลีลา

เผ็ดร้อนกันทุกคน แล้ววันที่เกิดเรื่องก็มาถึง วันนั้นมีกรุ๊ปสาวไฮโซหน้าใหม่มาเป็นแขกของคลับที่ผมทำ

งานอยู่ ผมโดนเรียกตัวให้ไปนั่งเป็นเพื่อนกับสาวๆกลุ่มนั้น สังเกตดูอายุของพวกเธอเฉลี่ยน่าจะประมาณ 30-

40 เพราะรูปร่างดีกันหมดทุกคน แต่มีอยู่คนนึงที่ผมติดใจในรูปร่างของเธอ วันนั้นเธอใส่ชุดราตรีสายเดี่ยวสี

แดง หน้าอกเธอขาวนวลอวบอึ๋มมีเสน่ห์น่าฟัดมาก ผมเลยเอาใจเธอเป็นพิเศษ และก็ไม่ผิดหวังครับคืนนั้นผม

ได้เธอเป็นแขก เปิดห้องกันเรียบร้อยก็ไม่พูดพล่ามทำเพลง ผมเล้าโลมเธอด้วยความชำนาญทันที ปลดสาย

เดี่ยวของเธอออกปล่อยให้ชุดของเธอหล่นลงไปกองที่ปลายเท้า เธอโนบราครับมีแค่กางเกงในตัวจิ๋วตัวเดียว

เท่านั้น ผมจูบปากกับเธออย่างดูดดื่มนัวเนียมือก็คลึงเคล้นนมเธอ มันใหญ่แต่ก็ยังเต่งตึงน่าจับไม่แพ้ของสาวๆ

เลย ผมละปากลงมาดูดนมเธออีก ดูดเลียวลับซ้ายขวาซักพักก็เลื่อนลงมาที่สะดือ ไล้ลิ้นวนรอบสะดือไป

เรื่อยๆขณะที่เอามือถอดกางเกงในตัวจิ๋วของเธอออก โหนกนูนของเธอทำให้ผมตะลึงเลยครับ มันกว้างใหญ่

กว่าของทุกๆคนที่ผมเคยนอนด้วยเลยทีเดียว หมอยเธอก็บางตาไม่รกรุงรัง กลีบแคมมีร่องรอยบุบสลายเล็ก

น้อยแต่ยังดูดีมาก ผิดกับคนอื่นๆที่มาเที่ยวแบบนี้จะมีร่องรอยการโดนทะลวงรูมาอย่างโชกโชนจนหาความสวย

ไม่เจอ แต่พอมาเจอกับโคกของเธอนี่ผมดีใจจนเนื้อเต้นเลยครับที่จะได้เจอกับหอยที่สภาพยังดีอยู่ ผมถอด

กางเกงในของผมออกก่อนที่จะลงไปละเลงใบหน้ากับหอยของเธอจนน้ำของเธอทะลักล้นออกมาเปรอะใบ

หน้าผม ยิ่งเลียยิ่งแซะก็ยิ่งมีน้ำไหลออกมาเรื่อยๆ ผมก็กลืนน้ำของเธอโดยไม่รังเกียจ พอเธอร้องบอกว่าไม่

ไหวแล้ว ช่วยเย็ดเธอด้วยเถอะ ผมจึงลุกขึ้นแล้วจับควยจ่อที่หีเธอ เธอเห็นควยผมตาโตเลยครับ เธอบอกว่า

ของผมใหญ่จริงๆ เธอไม่เคยเจอของใครที่ใหญ่เท่าผมมาก่อน แต่เธอก็พูดได้แค่นั้นเพราะผมเสียบเข้าหีเธอ

แล้ว หอยฟิตดีเหลือเกิน ผมก้มลงไปดูดนมจนเธอแอ่นหน้าอกร้องครวญครางด้วยความเสียว ผมค่อยๆกดเข้า

ไปเรื่อยๆ มันค่อยๆเข้าไปช้าๆโดยที่เธอไม่รู้ตัว ในที่สุดหน้าขาของเราทั้งสองก็แนบกันสนิท เสียงเธอถอน

หายใจดังเฮือก ผมค่อยๆชักลำเข้าออกช้าๆ เสียงเธอครางไม่ขาดปากเร่งอารมณ์ของผมขึ้นอีกมาก ยอมรับว่า

เสียงครางของเธอได้อารมณ์ดีเหลือเกิน ผมซอยแรงขึ้นเรื่อยๆเธอก็เด้งสะโพกรับของผมเรื่อยๆ จนเหงื่อของ

เราทั้งคู่แตกพลั่กๆ ผมกระแทกจนเหนื่อยจึงจับเธอนอนคว่ำโก่งตูดแล้วเสียบเธอจากด้านหลังอีก ผมกระแทก

เธอแรงเสียจนหน้ากากของผมมันร่วงลงมา ผมไม่สนใจจึงตั้งหน้าตั้งตากระแทกต่อ ซักพักผมใกล้จะเสร็จจึง

พลิกตัวเธอกลับมาโดยที่ควยของผมยังคาหอยของเธออยู่ ผมใกล้จะเสร็จเต็มที่จึงรัวแบบไม่นับ เธอกำลัง

หลับหูหลับตาครวญครางอยู่ พอเธอลืมตาขึ้นมาก็ตกใจร้องเรียกชื่อผมใหญ่ ตอนนั้นผมกำลังจะถึงจึงไม่ได้

สนใจที่เธอเรียกเพราะคิดว่าเธอกำลังจะเสร็จเหมือนกัน แล้วในที่สุดผมก็กลั้นอีกต่อไปไม่ไหว พ่นน้ำของผม

เข้าไปในตัวเธออย่างมากมาย จังหวะนั้นเธอก็เสร็จเหมือนกัน มือเท้าเกร็งจิกผ้าปูที่นอนแน่น เราหอบหายใจ

กันอยู่ครู่นึงเธอก็ถอดหน้ากากออกแล้วบอกกับผมซึ่งทำให้ผมตกใจที่สุดในชีวิต "ตั้ม..ตั้มจ๋า นี่แม่เองลูก"

ผมตะลึงเพราะไม่คิดว่าคนที่ผมกระเด้าอยู่เมื่อกี้คือแม่ผมเอง "แม่..แม่มานี่ได้ไง" "แม่เหงา..แม่หงี่ พ่อเค้า

ไม่ทำให้แม่มานานแล้ว พอเพื่อนแม่ชวนมาที่แบบนี้แม่เลยลองมาดู ไม่คิดเลยว่าจะเป็นลูก" "ผมก็ไม่รู้ครับว่า

เป็นแม่..ผมขอโทษ" "ไม่เป็นไรหรอกลูก แม่ผิดเอง...เฮ้อ...แต่ความจริงลูกก็ทำให้แม่ถึงใจมากเลยนะ ต่อ

ไปนี้ลูกทำให้แม่ที่บ้านทุกวันเลยได้มั้ย แม่จะได้ไม่ต้องไปเที่ยวแบบนี้อีก..ไม่ต้องไปนอนให้คนอื่นมาทำกับ

แม่อีก เราแม่ลูกกันสบายใจดี" "เอ่อ..จะดีเหรอครับแม่" "ดีสิ..ถ้าแม่รู้ว่าลูกเก่งขนาดนี้..เอ่อ..ใหญ่ขนาดนี้

ด้วย แม่คงไม่ต้องไปไขว่คว้าที่ไหนอีกแล้วล่ะ ก็แม่มีของดีอยู่ใกล้มือแล้วนี่นา" "เอ่อ..ก็ได้ครับแม่ ต่อไปนี้

ผมจะทำให้แม่มีความสุขเอง" นี่แหละครับเรื่องของผม อย่างน้อยผมก็สามารถทำให้แม่มีความสุขได้โดยไม่

ต้องไปสำส่อนกับใครที่ไหน

Offline Bravo2009

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 3
    • Email
Reply #1 on: December 22, 2010, 10:32:24 am
ขอบคุณครับ

Offline mitt1999

• Super Master Hero
    • เสียว: 3
Reply #2 on: December 22, 2010, 12:39:17 pm
ถือซะว่าสงเคราะห์ความเสียวก็แล้วกันครับ

Offline bigbad

• Full Member
    • เสียว: 1
Reply #3 on: December 22, 2010, 02:02:48 pm
ขอบคุณมากครับท่าน (011;

Offline vvvvv

• *
    • เสียว: 5
Reply #4 on: December 22, 2010, 03:33:29 pm
 (1;.ในที่สุด...ก็คงมันส์สุดสุด...

Offline phatthakorn

• เสียว: 9
Reply #5 on: December 22, 2010, 05:51:53 pm
 (1;

Offline ct07778

• Sr. Member
    • เสียว: 0
Reply #6 on: December 22, 2010, 07:53:48 pm
ก่อนจะชมลูกว่าใหญ่.................เจอของผมก่อน (5;[/color]

Offline nongpon

• *
    • Email
Reply #7 on: December 22, 2010, 09:42:47 pm
 (24;ขอบคุณนะคับ

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #8 on: December 23, 2010, 01:23:57 am
(007; (007; (007;....นางแบบน่าเย็ดมากมาย... (007; (007; (007;

Offline kvy6996

• Newbie
  • *
    • Email
Reply #9 on: December 23, 2010, 07:59:01 am
ขอบคุณครับ (00;

Offline SIRICHAI

• *
    • Email
Reply #10 on: December 23, 2010, 11:26:07 am
สุดยอดครับ

Offline K_Jung

• เสียว: 2
Reply #11 on: December 23, 2010, 01:02:53 pm
ก่อนจะชมลูกว่าใหญ่.................เจอของผมก่อน (5;[/color]

กี่นิ้ว อะท่าน

Offline aidid

• *
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #12 on: December 25, 2010, 02:32:37 am
 (003; (003; (003; (003;

Offline lnw_Sniper

• *
Reply #13 on: December 26, 2010, 01:17:56 am
สุดยอด (003;

Offline birdrock

• เสียว: 1
Reply #14 on: December 26, 2010, 11:28:25 pm
thanks (16;