close buttonclose buttonclose button
อาทิตย์เดียวพี่สาวสองคน

อาทิตย์เดียวพี่สาวสองคน

เรื่องเสียว · 32215

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
-ผมชื่อป่านครับ ปีนี้เพิ่งอายุ 18 เอง หลังจากเป็นเหลือบที่คอยแต่เฝ้าอ่านเรื่องของคนอื่นมานาน คราวนี้ผมจะขอเล่าเรื่องความเลวของผมบ้าง มันเป็นเรื่องระหว่างผมกับพี่นุ่นกับพี่ฝ้าย พี่สาวแท้ ๆ ของผมเอง ตอนนั้นผมยังไม่ 15 เลยครับ ส่วนพี่นุ่นก็เพิ่ง16 ไปไม่กี่เดือนดี ส่วนพี่ฝ้ายก็ 18 แล้วครับ ผมยอมรับว่าตอนเด็กผมไม่เคยเห็นว่าพี่สาวผมทั้งสองคนนี้สวยแต่อย่างไรเลย มีแต่ได้ยินคน ชมพี่สาวผมทั้งสองว่าน่ารักบ้าง สวยบ้าง โตขึ้นสวยแน่ ๆ เลยบ้าง แต่สำหรับผมก็เห็นว่าธรรมดามาก จนกระทั่งพี่ฝ้ายเริ่มโตเป็นสาว ก็ราว ๆ 16 ละครับ ผมเริ่มเห็นความสวยของพี่ฝ้ายพี่สาวของผม เอง โดยตอนนั้นผมก็ไม่รู้ตัวว่าทำไมพี่สาวผมถึงได้สวยและน่ารักอย่างนี้ รู้แต่ว่าผมเริ่มคิดไม่ดีกับพี่ฝ้ายแล้ว และยังส่งผลมาถึงพี่นุ่นอีกด้วย ทั้ง ๆที่ตอนนั้นผมยังไม่ 13 ด้วยซ้ำ แต่ก็ไม่สามารถ ทำอะไรพี่สาวผมทั้งสองคนได้ นอกจากแอบเจาะรูเพื่อแอบดูตอนที่เธออาบน้ำบ้าง แต่งตัวบ้าง จนกระทั่งโอกาสก็มาถึงผม โดยคนที่ตกเป็นเมียผมคนแรกก็คือพี่นุ่นนั่นเอง ตอนนั้นเป็นวันหยุด สองอาทิตย์สุดท้ายก่อนที่จะเปิดเรียน โดยผมกำลังจะขึ้น ม 3 ส่วนพี่นุ่นก็ ม 4 พี่ฝ้ายก็ ม 6 พอดีว่าตอนนั้นพ่อกับแม่ผมต้องไปงานศพผู้ใหญ่ที่เคารพท่านหนึ่งที่ขอนแก่น โดยท่านทั้งสองบอกว่า จะไป 5 วันเพราะกะว่าจะอยู่จนเผาเลย ผมจึงอยู่กับพี่สาวแสนสวยของผมทั้งสองคน โดยตอนนั้นผมไม่ได้วางแผนอะไรไว้ทั้งนั้น เพราะไม่รู้เหมือนกันว่าจะทำอย่างไรดี จนกระทั่งวันที่สอง วันนั้นเป็นวันเสาร์ พี่ฝ้ายบอกว่าจะไปบ้านเพื่อนเพื่อติวหนังสือกันเตรียม เอ็น จึงเหลือผมกับพี่นุ่นเพียงสองคน หลังจากที่พี่ฝ้ายออกจากบ้านไป ผมก็ไม่รู้จะทำอะไรดี จึงนอนดูทีวีที่โซฟา ระหว่างนั้นพี่นุ่นก็นุ่งกระโจมอกลงมาอาบน้ำเพื่อจะออกไปข้างนอก มันทำให้ผมเริ่มคิดที่จะแอบมองพี่นุ่นอาบน้ำทันที แล้วผมก็เริ่มแอบมองไปที่รูที่ผมแอบเจาะเอาไว้ มันเป็นภาพที่ผมเห็นได้ทุกครั้งที่ผมแอบดูพี่นุ่นอาบน้ำ แล้วความคิดชั่ว ๆ ของผมก็เกิดขึ้น ผมจึงตะโกนบอกพี่นุ่นว่า "เจ๊ อั้วจะออกไปข้างนอกนะ จะให้ปิดประตูบ้านหรือเปล่า" พี่นุ่นหลงกลผมก็ตอบออกมาว่า "เออ ปิดให้ด้วย" แล้วพี่นุ่นก็อาบน้ำต่อไป ส่วนผมก็ทำเป็นออกจากบ้านแล้วจัดการล็อคประตู โดยที่ตอนนั้นผมยังอยู่ในบ้าน พอล็อคประตูเสร็จ ผมก็รีบตรงเข้าไปหลบในห้องพี่นุ่น โดยหลบอยู่ที่หลังประตูห้องพี่นุ่นนั่นเอง จนกระทั่งพี่นุ่นอาบน้ำเสร็จแล้วเข้ามาในห้อง "ว๊าย ทำอะไรนะ" พี่นุ่นตกใจร้องว๊ายออกมาทันที่ที่เป็นผมอยู่ในห้องเธอ ผมไม่รอช้ารีบตรงเข้าชาร์ทกอดตัวพี่นุ่นไว้"ทำอะไรนะ อย่านะ ปล่อยเจ๊นะ" พี่นุ่นร้องด้วยความตกใจหลังจากที่โดนผมกอดไว้ พร้อมทั้งพยายามดิ้น "เจ๊ อย่าดิ้นนะ" ผมพูดตอบไป พร้อมทั้งยื่นหน้าเข้าไปพยายามจะจูบปาก "อย่านะป่าน ไม่เอานะ มันไม่ดีนะ" พี่นุ่นพยายามร้องห้ามผมและดิ้นเพื่อให้หลุดจากการกอดรัดของผม ตอนนั้นผมก็พยายามจะประกบปากกับพี่นุ่นให้ได้ ส่วนพี่นุ่นก็พยายามดิ้นจนกระทั่งผ้าขนหนูที่กระโจมอกไว้มันหลุดออกมา "ว๊าย" พี่นุ่นร้องตกใจ พร้อมทั้งพยายามเอามือปิดหน้าอกและเนิน+++ตัวเองไว้ ตอนนั้นผมก็ตะลึงเหมือนกันเพราะว่านี่มันต่อหน้าผมเต็ม ๆ รวมถึงว่าผมกำลังกอดรัดพี่นุ่นที่แสนสวยของผมในสภาพที่ไม่มีอะไรปิดบังไว้ เลย "อย่านะ ป่าน ปล่อยเจ๊นะ" พี่นุ่นยังคงร้องและพยายามดิ้นต่อไป แต่จนแล้วจนรอดก็ไม่สามารถดิ้นจากการกอดรัดของผมได้ แล้วพี่นุ่นก็เลยใช้อุบายกับผม "ป่าน เจ๊เหนื่อยแล้วนะ ปล่อยเจ๊เถอะ เจ๊ยอมแล้ว" พี่นุ่นเริ่มหยุดดิ้นและเริ่มออกอุบายกับผม "ป่าน เจ๊ยอมแล้ว ป่านจะทำอะไรเจ๊" พี่นุ่นเอ่ยถามผม "อั้วขอ(-เย็d-)เจ๊นะ" ผมรีบตอบพี่นุ่นไปทันทีที่ได้ยินคำถาม "อะไรนะ เราเป็นพี่น้องกันนะ" พี่นุ่นทำเป็นร้องด้วยน้ำเสียงตกใจ พร้อมทั้งพูดว่า เราเป็นพี่น้องกัน "น่าเจ๊ เจ๊น่ารักออกอย่างนี้ อั้วขอ(-เย็d-)เจ๊นะ ครั้งเดียวก็ยังดี" ผมยังคงอ้อนขอกลับไป "แต่ว่า เออ..." พี่นุ่นเริ่มอุบายอีกครั้งก่อนที่จะพูดต่อว่า "เอาอย่างนี้นะ เจ๊ให้ป่านจับได้ แต่ป่านอย่า(-เย็d-)เจ๊ได้หรือเปล่า หรือถ้าป่านอยากให้เจ๊ช่วยทำอะไร บอกเจ๊นะ" พี่นุ่นยังคงพูดให้ผมใจอ่อนต่อไป แล้วพี่นุ่นก็ทำเป็นดันผมไปที่เตียงเธอ"นะ ป่านนะ ปล่อยเจ๊เถอะนะ แล้วเรานอนที่เตียง ป่านอยากจับตรงไหนเจ๊ก็ได้ แต่เจ๊ขออย่า(-เย็d-)เจ๊ก็พอนะ แล้วถ้าป่านอยากให้เจ๊ทำไอ้นั่นให้ ก็บอกนะ เจ๊จะทำให้" พี่นุ่นยังคงพูดต่อ แล้วพี่นุ่นหลุดจากการกอดรัดของผม พร้อมทั้งดึงผมนอนนั่งลงบนเตียงกับเธอ "จับสิ อยากจับก็จับ" แล้วพี่นุ่นก็เริ่มทำเป็นจับมือผมไปจับที่หน้าอกเธอ ตอนนั้นผมยอมรับว่าใจผมเต้นแรงมาก เต้นเพราะว่าตอนนี้มือผมมันเริ่มสัมผัสไปที่หน้าอกที่เรียกว่าไม่เล็กจนเกิน ไปสำหรับเด็กสาวที่ยังไม่ 16 ดีเลย มันเพิ่งตูมขนาดพอ ๆ กับผลส้มเช้งลูกใหญ่ ๆ สองใบ แต่ว่ามันช่างขาวเนียนและนุ่มนิ่มมืออะไรอย่างนี้ พี่นุ่นยังคงจับมือผมทั้ง สองข้างลูบวนไปที่หน้าอกเธอ จนกระทั่งเธอเริ่มปล่อยมือ เพื่อมาแกะกระดุมเสื้อให้ผม พร้อมทั้งรูดซิปกางเกงให้ "ถอดสิ เดียวเจ๊จับไอ้นั่นให้" พี่นุ่นทำเป็นใจดีสู้เสือ บอกให้ผมถอดเสื้อผ้าออก ผมจึงสนองตอบเธอทันที โดยเหลือไว้เพียงกางเกงในที่รัดเจ้าท่อน(-ควy-)ที่มันแข็งเป็นลำอยู่ข้างใน พี่นุ่นเห็นก็ตกใจ พร้อมทั้งพูดออกมาว่า"อย่า (-เย็d-)เจ๊นะ นะ" พี่นุ่นทำน้ำเสียงอ้อน ๆ ก่อนที่จะยื่นมือมาลูบไปที่ท่อน(-ควy-)ผมผ่านทางกางเกงในผม พี่นุ่นทำเป็นลูบคลำแบบกลัว ๆ กล้า ๆ พอท่อน(-ควy-)ผมถูกมือพี่นุ่นลูบทีมันก็จะกระดุกกระดิกทีเพราะความตื่นเต้น ส่วนผมตอนนั้นก็ยังคงสาละวนกับการลูบคลำหน้าอกพี่นุ่น แล้วผมก็กำลังจะผลักพี่นุ่นให้นอนลง แต่ว่าพี่นุ่นกลับทำการบีบท่อน(-ควy-)ผมเข้าเต็มแรง พร้อมทั้งใช้มืออีกข้างทุบไปที่หน้าขาผมเต็มแรง "โอ๊ย" ผมร้องและทรุดลงทันที จึงเป็นจังหวะให้พี่นุ่นลุกขึ้นยืน พร้อมทั้งพยายามจะกระทืบผมที่นอนทรุดอยู่ พี่นุ่นกระทืบผมได้สองสามที ผมก็คว้าเอาขาพี่นุ่นได้ พร้อมทั้งออกแรงกระชากขาทันที มันทำให้พี่นุ่นถึงกับเสียหลักล้มลงบนเตียง "โอ๊ย" เสียงพี่นุ่นร้องตกใจ หลังจากที่ล้มลงบนที่นอนมันเป็นจังหวะทำให้ผมมีโอกาสคล่อมทับตัวพี่นุ่นไว้ "ปล่อยนะไอ้ป่าน ปล่อย" พี่นุ่นร้องและพยายามทั้งดิ้นทั้งทุบทั้งถีบผม แต่ก็ทำอะไรผมไม่ได้มาก จนกระทั่งผมเริ่มรู้สึกว่ามือพี่นุ่นพยายามจะคว้าไปที่ท่อน(-ควy-)ผมอีก ครั้ง มันจึงเป็นการวัดความไว ระหว่างมือผมกับมือพี่นุ่น โดยผมคว้าหมับไปที่หนัาอกของพี่นุ่นพร้อมทั้งออกแรงบีบทันที ได้ผลพี่นุ่นหยุดทันที พร้อมทั้งร้องเสียงหลงออกมา"โอ๊ยย" แล้วผมก็ถือโอกาสนี้ก้มหน้าไปดูดหน้าอก พร้อมทั้งทำท่าเหมือนจะกัดหน้าอกเธอ ส่วนมืออีกข้างก็คว้าไปที่เนิน+++เธอ พี่นุ่นจึงพยายามจะรั้งมือผมไว้ ผมจึงทำการบีบหน้าอกเธออีกครั้ง พี่นุ่นปล่อยมือทันที มือผมจึงคว้าไปที่เนิน+++พี่นุ่นจนได้ พอมือผมสัมผัสกับเนิน+++พี่นุ่น ผมก็เริ่มแยงนิ้วเข้าร่อง+++ทันที "อุ๊ยย์ อย่านะ ไอ้ป่าน อย่านะ เจ็บนะ" พี่นุ่นร้องออกมาหลังจากที่นิ้วผมเริ่มแยงเข้าร่อง+++เธอ "อย่านะเจ็บนะ ไอ้ป่าน" พี่นุ่นยังคงร้อง พร้อมทั้งพยายามดึงมือผมเพื่อให้หลุดจากร่อง+++เธอ "ไม่เอานะกูเจ็บนะไอ้(-เห้_-)เนี่ย" พี่นุ่นยังคงร้องห้ามและเริ่มด่าผมออกมา แต่ผมก็ไม่สนใจ ยังคงแยงนิ้วเข้าออกร่อง+++พี่นุ่นต่อไปจนกระทั่ง "อย่าาาาา" พี่นุ่นร้องเสียงหลงออกมาอีกครั้ง พร้อมทั้งน้ำตาที่ไหลออกมา ตอนนั้นมันไม่สามารถทำให้ผมใจอ่อนได้แล้ว เพราะว่าความแค้นที่โดนบีบของรักของสำคัญอย่างแรง มันทำให้ผมดิด แต่ว่า จะต้อง(-เย็d-)พี่นุ่นให้ได้ จึงจัดการถอดกางเกงในจนหลุดไปจากตัว โดยพี่นุ่นก็พยายามร้องและดิ้นเพื่อให้หลุด พอกางเกงในผมหลุดจากขาไป ผมก็จัดการรั้งขาทั้งสองข้างของพี่นุ่นออกจากกัน โดยมีการดิ้นและถีบขาของพี่นุ่น ผมจึงระวังจับขาพี่นุ่นไว้ให้แน่น พร้อมทั้งระวังไม่ให้พลาดไปโดนอีก พอผมรั้งและแยกขาทั้งสองข้างของพี่นุ่นออกจากกันได้ พี่นุ่นก็ยกมือไว้ผมทันทีพร้อมทั้งร้องออกมาด้วยน้ำเสียงและน้ำตาว่า "อย่า อย่า(-เย็d-)เจ๊เลยนะ เจ๊ขอร้องละ" พี่นุ่นร้องด้วยเสียงสั่น ๆ ปนน้ำเสียงเครือ ๆ อ้อนวอนผมอย่า(-เย็d-)เธอ ผมยอมรับว่าตอนนั้นผมเริ่มสองจิตสองใจเหมือนกัน แต่แล้วผมก็ตัดสินใจทำสิ่งที่ผมต้องการมานาน ผมจับขาพี่นุ่นพร้อมทั้งทิ้งตัวโล้ไปข้างหน้า มันจึงทำให้เนิน+++ของพี่นุ่นออกมาโชว์เด่นทันที ร่อง+++ที่ปกคลุมด้วยเส้นขนบาง ๆ ร่องยังคงปิดแน่น ทั้ง ๆ ที่มีนิ้วผมคาอยู่ ผมมองหน้าที่เต็มไปด้วยน้ำตาของพี่นุ่นอีกครั้ง แล้วผมก็จัดการจับท่อน(-ควy-)ผมจ่อไปที่ร่อง+++พี่นุ่นที่ตอนนี้ยังคงดิ้น และร้อง อีกครั้ง "อย่า อย่า(-เย็d-)เจ๊นะ เราเป็นพี่ โอ๊ยยย" เสียงพี่นุ่นร้องพร้อมทั้งคงคิดที่จะพูดว่าเราเป็นพี่น้องกันอีกครั้งแต่มัน สิ้นแค่คำว่าพี่ พี่นุ่นก็ต้องร้องโอ๊ยออกมา เพราะว่าท่อน(-ควy-)ผมมันมุดเข้าร่อง+++พี่นุ่นแล้ว "โอียย เจ็บ เจ็บ" พี่นุ่นยังคงร้อง พยายามทุบและผลักตัวผมออก แต่ไม่ว่าจะทำอย่างไร ท่อน(-ควy-)ผมก็ยังคงถูกกดเข้าร่อง+++พี่นุ่นต่อไป แม้ว่ามันจะแน่นเพียงไรก็ตาม "เจ็บนะ ไอ้(-เห้_-)ป่าน มึง(-เย็d-)กูทำไม ปล่อยกูนะ" พี่นุ่นยังคงร้องไห้และด่าว่าผมที่(-เย็d-)เธออยู่ "ปล่อยกูเดียวนี้นะ ไอ้(-เห้_-)นี่" พี่นุ่นยังคงร้องและด่าว่าผมต่อไป จนกระทั่งผมออกแรงกดท่อน(-ควy-)อย่างแรง"โอ๊ยยย" พี่นุ่นร้องจนดัง พร้อมทั้งจิกเล็บไปที่หลังและแขนผมเต็ม ๆ จนเจ็บไปหมด แต่มันก็ทำให้ท่อน(-ควy-)ผมมันมุดเข้าร่อง+++พี่นุ่นจนหมด พี่นุ่นร้องจนถึงกับสลบนิ่งไป โดยตอนแรกผมคิดว่าเธอแกล้ง แต่พอผมโยกท่อน(-ควy-)ผมเข้าออกร่อง+++เธอสองสามครั้ง เธอยังคงนิ่งเงียบ ผมจึงเริ่มตกใจ จึงตัดสินใจถอน(-ควy-)ผมออกจากร่อง+++พี่นุ่น พร้อมทั้งทำการปลุกจนพี่นุ่นเริ่มได้สติ สิ่งแรกที่พี่นุ่นทำหลังจากได้สติก็คือ "เพี๊ยะ" พี่นุ่นตบหน้าผมเต็มแรง มันทำให้หน้าผมชาไปทั้งหน้า ก่อนที่พี่นุ่นจะหันหน้าหนี เพราะลุกไม่ได้เนื่องจากโดนแขนผมคล่อมรั้งตัวไว้ ผมพยายามหันหน้าเธอมามอง พี่นุ่นมองผมด้วยสายตาเครียดแค้น ผมจึงจัดการกับสายตานั้นด้วยการ หันหน้าเธอมาจูบปากทันที พี่นุ่นก็ดิ้นและพยายามหันหลบปากผม จนกระทั่งผมต้องขู่ออกไปว่า"อยากโดน(-เย็d-)อีกหรือ" พี่นุ่นจึงนิ่ง ยอมให้ผมจับหน้ามาประกบปากผมจนได้ ผมจึงประกบปากกับพี่นุ่นอยู่สักพัก แล้วจึงพูดออกไปว่า "เจ๊ อั้วขอโทษนะ เจ๊สวยจริง ๆ อั้วอยาก(-เย็d-)เจ๊มานานแล้ว" ผมพูดออกมา มันทำให้พี่นุ่นถึงกับหันหน้ามามองผม แล้วผมก็พูดต่อว่า"อั้วขอโทษจริง ๆ นะ" "เจ๊นะ สวย น่ารักอย่างนี้ ไม่มีผู้ชายคนใหนไม่คิดอย่างอั้วหรอกนะ" ผมยังคงกล่าวขอโทษและพูดกับพี่นุ่น"แต่ แต่ว่ามึงเป็นน้องกูนะ แล้วกูก็เป็นพี่มึงด้วยนะ" พี่นุ่นเริ่มพูดด้วยน้ำเสียงโกรธแค้นพร้อมน้ำตา"อั้วรู้ แต่อั้วอยากได้เจ๊เป็นเมีย" ผมพูดตอบพี่นุ่นพร้อมทั้งมองหน้า ก่อนที่จะพูดต่อว่า "ตอนนี้เจ๊ก็เป็นเมียอั้วแล้ว เจ๊ยกโทษให้อั้วได้หรือเปล่า" ผมพูดขอให้พี่นุ่นยกโทษให้ผม พี่นุ่นนิ่งไม่ยอมตอบใด ๆ ผมจึงก้มหน้าไปจูบปากอีกครั้งก่อนที่ผมจะพูดกับพี่นุ่นต่อว่า"เจ๊ เมื่อกี้อั้วยัง(-เย็d-)เจ๊ไม่เสร็จเลย อั้วขอ(-เย็d-)ต่อนะ" แล้วผมก็คล่อมทับตัวพี่นุ่นไว้ ก่อนที่จะพยายามแยกขาออกจนกระทั่งสามารถเอา(-ควy-)ไปเขี่ยแถวๆ ร่อง+++พี่นุ่นได้ โดยที่พี่นุ่นพยายามจะดิ้นขัดขืน ผมจึงพูดออกไปอีกครั้งว่า "เจ๊ เป็นเมียอั้วแล้วนะ เจ๊โดนอั้ว(-เย็d-)ไปแล้วนะ อั้วขอ(-เย็d-)ต่อให้เสร็จนะ" แล้วผมก็จับขาพี่นุ่นไว้ข้างหนึ่งโน้มไปข้างก่อนที่จะจับท่อน(-ควy-)ผมจ่อไป ที่ ร่อง+++พี่ นุ่นอีกครั้ง "อย่านะ ไม่เอาแล้วนะ" พี่นุ่นร้องห้ามอีกครั้งแต่มันก็สายเกินไปแล้วเพราะว่าท่อน(-ควy-)ผมมัน เริ่มมุด เข้าร่อง+++พี่นุ่นอีกครั้ง คราวนี้ถึงมันจะง่ายกว่าคราวที่แล้วแต่ก็ยังคงคับแน่นจนต้องออกแรงกดหลาย ครั้งจนกระทั่งผมต้องตัดสินใจประกบปากพี่นุ่นอีกครั้งก่อนที่จะออกแรงกดท่อน (-ควy-)อย่างแรง"อุ๊ยย์" เสียงพี่นุ่นร้องออกมาทั้งๆ ที่ปากยังคงถูกผมประกบไว้ พอพี่นุ่นรู้ว่า(-ควy-)ผมเข้าไปในร่อง+++พี่นุ่นจนหมดแล้ว พี่นุ่นก็นิ่งหยุดดิ้นทันที ปล่อยให้ผมกระเด้าโยก(-ควy-)เข้าออก+++พี่นุ่นช้า ๆ ส่วนพี่นุ่นก็แสดงเพียงอาการเกร็ง เม้มปากและหลับตาด้วยความเจ็บ และเสียว จนกระทั่งผมเริ่มโยก(-ควy-)เข้าออก+++พี่นุ่นได้คล่องขึ้น ผมจึงหยุดคาไว้อย่างนั้นก่อนที่จะมองหน้าพี่นุ่นที่ตอนนั้นได้แต่หลับตา ร้องไห้ "เจ๊ เจ๊" ผมส่งเสียงเรียกพี่นุ่น เงียบพี่นุ่นยังคงหลับตาร้องไห้อย่างนั้น จนกระทั่งผมก้มหน้าไปหอมแก้มแล้วกระซิบที่ข้างหูว่า"เมียจ๋า" พอสิ้นคำว่าเมียจ๋า พี่นุ่นก็ลืมตามองหน้าผม ผมจึงถือโอกาสถอน(-ควy-)ออกจนเกือบสุดแล้วกระแทกกลับเข้าไปใหม่อย่าง แรง"โอ๊ย" เสียงพี่นุ่นร้องออกมาหลังจากที่โดน(-ควy-)ผมกระแทกเข้าใส่ร่อง+++"เมียจ๋า ผัวรักเมียนะ" ผมกระซิบที่ข้างหูพี่นุ่นก่อนที่จะถอน(-ควy-)กระแทกเข้า+++พี่นุ่นอีกครั้ง "โอ๊ย ซีดสส์" พี่นุ่นยังคงร้องออกมาพร้อมทั้งมองหน้าผม คราวนี้ผมว่าผมได้ยินเสียงครางของพี่นุ่นออกมาด้วย "เมียจ๋า เจ็บหรือ" ผมถามกลับพี่นุ่นพร้อมทั้งมองหน้าตอบ ก่อนที่จะโยก(-ควy-)เข้าออก+++พี่นุ่นอีก"เจ็บสิ เบา ๆ หน่อยสิ อุยย์ ซีดสสส์" พี่นุ่นตอบพร้อมทั้งเริ่มส่งเสียงร้องครางออกมา"อะไรนะ ผัวไม่ได้ยิน เจ็บหรือเสียวกันแน่" ผมแกล้งถามกลับไปอีกครั้งก่อนที่พี่นุ่นจะตอบกลับมาว่า"เจ็บ เบา ๆ หน่อยสิ... เสียวด้วย" พี่นุ่นตอบ ก่อนที่จะจบคำสุดท้ายด้วยเสียงที่เบาลง"อะไรนะ ผัวไม่ได้ยินเลย" ผมยังคงแกล้งทำเป็นไม่ได้ยินก่อนที่จะเร่งกระแทก(-ควy-)เข้า+++พี่นุ่นสองที ติดต่อกัน"เสียว" พี่นุ่นหลุดออกมาแค่นั้น"อะไรนะ เสียงใครนะ" ผมแกล้งพี่นุ่นต่อ เพราะผมอยากให้พี่นุ่นเรียกผมว่าผัว และเรียกแทนตัวเองว่า เมีย"เจ๊บอกว่าเสียว" พี่นุ่นตอบด้วยน้ำเสียงอันดังขึ้นแต่ก็ยังคงพร่าด้วยความเสียว"เมียจ๋า เสียงใครนะ ใครกันนะเจ๊ ผัวกำลังกระแทก+++เมียอยู่นี่" ผมยังคงแกล้งทำเป็นไม่รู้เรื่องก่อนที่จะเริ่มเร่งกระแทก(-ควy-)เข้า ออก+++พี่ นุ่นเร็วขึ้น"เจ๊ เออ เมียเอง เมียเสียวจ๊ะ" พี่นุ่นเริ่มเรียกแทนตัวเองว่าเมีย ผมจึงเริ่มต่อว่า"เรียกผัวสิจ๊ะ บอกผัวสิว่าเมียเสียวหรือเจ็บนะ" ผมได้โอกาสจึงรุกต่อ"เมียเสียวจ๊ะ ผะ ผะ ผัวจ๋า" พี่นุ่นตอบด้วยน้ำเสียงที่ไม่ค่อยกล้าเท่าไรนัก แต่สุดท้ายพี่นุ่นก็ยอมเรียกผมว่าผัว พอได้ยินผมก็ก้มหน้าหอมแก้มทั้งสองข้างก่อนที่จะกระซิบข้างหูว่า"ผัวก็รัก เมียจ๊ะ เมียสวยอย่างนี้ผัวรักตายเลยจ๊ะ" ก่อนที่จะจบด้วยการประกบปากและเร่งกระแทก(-ควy-)เข้าออก+++พี่นุ่นอย่างรวด เร็ว จนพี่นุ่นต้องกอดผมไว้แน่นพร้อมทั้งร้องครางออกมา"อุยยย์ ซีดสส์ เสียวจังเลยผัวจ๋า" พี่นุ่นร้องครางออกมาขณะที่ผมยังคงตั้งหน้าตั้งตาโยก(-ควy-)เข้าออก+++พี่ นุ่นจน เริ่มจะทน ไม่ไหวแล้ว แล้วความอดกลั้นผมก็สิ้นสุดลง ด้วยน้ำเสียวที่พุ่งออก

จาก(-ควy-)ผม เข้าใส่+++พี่นุ่นเต็ม ๆ ตามด้วยการกระตุก(-ควy-)ตอบรับการขมิบรัดของ+++พี่นุ่น ผมจึงโยก(-ควy-)ออกเล็กน้อยก่อนที่จะกระแทกกลับอีกครั้ง พี่นุ่นก็ผวากอดผมจนแน่น ผมจึงคา(-ควy-)ผมไว้ในร่อง+++พี่นุ่นอย่างนั้น "โอ๊ววว์ ซีดสส์" เสียวร้องครางของผมหลังจากที่(-ควy-)ผมพ่นน้ำเสียวจนหมด แต่ยังคงกระดุกกระดิกทักทายการขมิบรัดของร่อง+++พี่นุ่น จนกระทั่ง(-ควy-)ผมเริ่มอ่อนตัวจนหลุดออกมา ตอนนั้นผมเรียกว่าไม่รู้สึกตัวเลยครับ คงเพลียกับความสุขที่ได้รับจาก+++พี่นุ่น จนกระทั่งพี่นุ่นพูดด้วยน้ำเสียงเครือ ๆ ปนร้องไห้ว่า "เสร็จแล้วใช่ไหม ลงได้หรือยัง" พร้อมทั้งพยายามดันตัวผมลงจากตัวเธอ ผมจึงล้มตัวลงนอนข้าง ๆ พี่นุ่น ก่อนที่พี่นุ่นจะหันหน้าร้องไห้น้ำตาซึม ผมจึงถือโอกาสปลอบและขอโทษพี่นุ่นอีกครั้ง จนกระทั่งพี่นุ่นเริ่มเงียบและหยุดการร้องไห้ลง ผมจึงเริ่มกระเซ้าเย้าแหย่พี่นุ่นอีกครั้งว่า "เมียจ๋า เรียกผัวอีกทีสิ ผัวอยากได้ยินเมียเรียกผัวนะ" พี่นุ่นหันมองหน้าผม ก่อนที่จะหันหน้าหลบไปอีกครั้ง ผมจึงแหย่ต่อไปอีกว่า"เมื่อกี้ยังเรียกผัวอยู่เลย อ๋อ ตอนนี้ผัวไม่ได้(-เย็d-)เมียใช่ม๊า ต้องให้โดนผัว(-เย็d-)ก่อนถึงจะเรียกได้ใช่ม๊า" ผมแหย่พี่นุ่นกลับก่อนที่จะทำท่าจะขึ้นคล่อมตัวพี่นุ่นอีกครั้ง พี่นุ่นรีบยันตัวผมไว้ ก่อนที่จะพูดออกมาว่า"ไม่เอาแล้วป่าน เจ๊เจ็บนะ" พี่นุ่นยังคงเรียกชื่อผมและแทนตัวเองว่าเจ๊ "อะไรนะ เรียกผัวก่อนสิ ไม่งั้นผัวจะ(-เย็d-)เมียจริง ๆ นะ" ผมยังคงทำเป็นงอนและทำท่าจะคล่อมเพื่อ(-เย็d-)พี่นุ่นให้ได้ พี่นุ่นจึงพูดออกมาว่า"ผัวจ๋า เมียเจ็บนะ เมียเหนื่อยด้วย ขอเมียนอนก่อนนะ" พี่นุ่นพูดออกมาอีกครั้ง "ไหน เมียเจ็บตรงไหน ผัวขอดูหน่อยสิ" ผมพูดตอบพร้อมทั้งพยายามจะขอดู+++พี่นุ่น เพราะจริง ๆ แล้วตอนนั้นผมเริ่มอยาก(-เย็d-)พี่นุ่นอีกแล้ว แล้วผมก็ก้มหน้าไปเลีย+++พี่นุ่น ทั้ง ๆที่มันยังคงแฉะไปด้วยน้ำเสียวของผม "อุ๊ยย์ อย่าเลียสิ ไม่เอาอย่าเลีย" พี่นุ่นร้องห้ามทันทีที่ผมก้มหน้าเข้าไปเลีย+++พี่นุ่น พร้อมทั้งยื่นมือไปจับแขนพี่นุ่นที่พยายามจะผลักหัวผมออก "อุ๊ยยย์ ไม่เอา อย่าเลีย อุยยย์ ซีดสสส์" เสียงพี่นุ่นร้องครางออกมาอีกครั้ง พร้อมทั้งมือที่เริ่มตกหมดแรง "เมียจ๋า ดีมั๊ยจ๊ะ" ผมได้โอกาสจึงรุกต่อทันที พร้อมทั้งปล่อยแขนพี่นุ่นเพื่อยื่นมือไปบีบคลึงหน้าอกพี่นุ่น"อุ๊ยยย์ ซีดสสส์ เสียวจัง อย่าเลียตรงนั้นสิ อุยยยย์" เสียงพี่นุ่นร้องห้ามพร้อมทั้งครางออกมา ตอนนั้นผมรู้ว่าพี่นุ่นพร้อมแล้วสำหรับที่จะรอการ(-เย็d-)จากผม แต่ผมยังไม่อยากรีบอีกแล้ว เพราะอยากสำรวจตัวพี่นุ่นให้มากกว่านี้อีก ผมจึงค่อย ๆ ละปากจากร่อง+++พี่นุ่น ตรงเข้าอม เม้มหัวนมสีชมพูออกแดง ๆ ที่ยังคงมีรอยมือผมที่บีบไว้ "อุยย ป่าน อย่าทรมานเจ๊สิ อยาก(-เย็d-)เจ๊ก็(-เย็d-)สิ อย่าทรมานเจ๊อย่างนี้สิ" พี่นุ่นร้องครางออกมาพร้อมทั้งเรียกให้ผม(-เย็d-)เธอได้แล้วคงเพราะเธอเริ่ม ทน ความเสียวไม่ไหว ผมยังคงไม่สนใจเสียงพี่นุ่น ก้มหน้าก้มตา ดูดเม้มยอดอกทั้งสองข้างสลับไปมา ส่วนร่อง+++พี่นุ่นก็คาด้วยนิ้วผมถึงสองนิ้ว แถมนิ้วที่สามก็วนเขี่ยไปมาตามที่ติ่งเสียวของพี่นุ่น พี่นุ่นถึงกับทนไม่ไหว จนต้องร้องออกมา พร้อมทั้งปล่อยน้ำเสียวออกมาอีกจนล้นนองมือผมไปหมด ก่อนที่พี่นุ่นจะกอดตัวผมไว้แน่น และเอาแต่ร้องคราง"อุยยย์ ซีดสสส์" ผมยังคงสำรวจตัวพี่นุ่นต่อไป มันทำให้ผมได้เห็นว่า พี่สาวแสนสวยของผมคนนี้มีอะไรบ้างนอกจากตาที่กลมโต แต่ก็ไม่มากนักเพราะว่าพ่อผมมีเชื้อจีน ผิวขาวนวล ๆ เนียนจนน่าลูบไล้สัมผัส จมูกถึงแม้จะไม่โด่งเท่าไร แต่เมื่อเทียบกับปากที่เรียกได้ว่าเล็กและเรียวบางก็เข้ากันได้ดี แก้มสีชมพูอ่อนทั้งสองข้าง รูปร่างที่เรียกได้ว่าเพรียวสมส่วนตามวัย 16 จะมีแต่หน้าอกที่เรียกได้ว่ายังเล็กไปหน่อยในตอนนั้น ผมใช้เวลาสำรวจตัวพี่นุ่นจนทั่ว แม้ว่าพี่นุ่นจะร้องครางอย่างไรก็ตาม จนกระทั่งผมจับตัวพี่นุ่นผลิกให้นอนคว่ำลง พี่นุ่นตกใจคิดว่าผมจะเอาเธอทางก้น จึงร้องออกมาว่า "อย่านะ ป่านไม่เอานะ" แต่ผมก็จับพี่นุ่นนอนคว่ำจนได้ก่อนที่จะให้พี่นุ่นนอนโกร่งก้นให้ผม"อย่านะ อุ๊ยยย" เสียงพี่นุ่นร้องห้ามก่อนที่จะจบด้วยเสียงร้องเพราะว่า(-ควy-)ผมมันมุด เข้า+++พี่ นุ่นจากทางด้านหลังของพี่นุ่นนั่นเอง"อุ๊ยยย์ ซีดสสส์" พี่นุ่นยังคงร้องครางเพราะว่า(-ควy-)ผมยังคงมุดเข้าออก+++พี่นุ่นจนเข้าได้ สุด ผมก็เรียกพี่นุ่นให้มองดู+++ตัวเองที่ตอนนี้มี(-ควy-)ผมเข้าไปคาอยู่ที่ก่อน จะ เริ่มโยก(-ควy-)เข้าออก+++พี่นุ่นช้า ๆ แล้วจึงพูดกับพี่นุ่นว่า "เมียจ๋า เห็น(-ควy-)ผัวมุด+++เมียหรือเปล่าจ๊ะ" ผมเรียกให้พี่นุ่นมองดู(-ควy-)ผมที่กำลังทำหน้าที่ให้ความสุขโดยการมุดเข้า ออก+++ พี่นุ่นอยู่ พี่นุ่นก็มองแต่ก็จะเงยหน้าสูดปากทุกครั้งที่โดนผมกระแทก(-ควy-)เข้า+++จน สุด อย่างแรง จนกระทั่งผมถามพี่นุ่นว่า "เมียจ๋า เมียอยาก(-เย็d-)ผัวมั๊ย" พี่นุ่นหันมองหน้าผม ผมจึงถอน(-ควy-)ออกจาก+++พี่นุ่นก่อนที่จะนอนลงบนเตียงแล้วให้พี่นุ่นกางขา คล่อ มหว่างขาผมไว้ แล้วผมก็ให้พี่นุ่นค่อย ๆ หย่อนตัวลงมา โดยมีผมคอยมองตำแหน่งและจับ(-ควy-)รอการหย่อนตัวกดลงมาของ+++พี่นุ่น "โอ็ววว์ ซีดสสส์" เสียงผมและพี่นุ่นร้องครางออกมาหลังจากที่พี่นุ่นหย่อนตัวจน(-ควy-)ผมมัน เริ่ม มุดเข้า+++พี่นุ่นอีกครั้ง ก่อนที่จะปล่อยให้พี่นุ่นหย่อนตัวลงมาจน(-ควy-)ผมเข้า+++พี่นุ่นจนสุด พอ+++พี่นุ่นเข้า(-ควy-)ผมจนสุดแล้ว พี่นุ่นก็หยุดนิ่งคาไว้อย่างนั้นเอาแต่หลับตาส่งเสียงร้องครางออกมา จนกระทั่งผมต้องสะกิดตัวพี่นุ่นพร้อมทั้งบอกให้พี่นุ่นค่อย ๆ ยกตัวขึ้นเพื่อให้+++พี่นุ่นถอนตัวออกจาก(-ควy-)ผม ผม+++พี่นุ่นถอนออกจนเกือบสุด ผมก็รีบสวนขึ้นทันที "อุ๊ยยย์ ซีดสสสส์" เสียงพี่นุ่นและผมร้องครางออกมาพร้อมกันอีกครั้งก่อนที่พี่นุ่นจะทรุดตัวลง มาทำให้+++พี่นุ่นกดเข้า+++ผมจนสุดอีกครั้ง แล้วผมก็บอกให้พี่นุ่นทำอีกจนกระทั่งพี่นุ่นเริ่มทำเองได้คล่อง ผมจึงทำหน้าที่คอยขยับสะโพกรับการกดกระแทกของ+++พี่นุ่น พร้อมทั้งยื่นมือไปลูบคลำหน้าอกทั้งสองข้างของพี่นุ่น จนกระทั่งผมเริ่มจะทนไม่ไหวอีกครั้ง จึงโน้มตัวพี่นุ่นเข้ามากอด จูบปากพี่นุ่นไว้ +++พี่นุ่นจึงเสียบคา(-ควy-)ผมไว้อย่างนั้น ผมจูบปากพี่นุ่นอยู่อย่างนั้นจนกระทั่งผมเริ่มคลายความเสียวลง จึงถามพี่นุ่นไปว่า "(-เย็d-)ผัวดีไหม เสียวดีหรือเปล่า" พี่นุ่นมองหน้าผมยิ้ม ๆ ก่อนที่จะทุบที่หน้าอกผม "บ้า" แล้วก็ทำหน้าอาย ๆ ผมจึงให้พี่นุ่นนอนลงข้าง ๆ ผมก่อนที่ผมจะเป็นฝ่ายคล่อมเธอไว้อีกครั้ง แล้วเกมเสียวของผมกับพี่นุ่นก็ดำเนินต่อไปจนกระทั่งเสร็จ คราวนี้พี่นุ่นถึงกับร้องออกมาด้วยเสียงอันดังตอนที่(-ควy-)ผมพ่นน้ำเสียว เข้า+++ พี่นุ่นแล้วผมกับพี่นุ่นก็หลับกันไป จนกระทั่งเสียงโทรศัพท์มือถือพี่นุ่นดังขึ้น มันเป็นเบอร์ของพี่ฝ้ายนั่นเอง พี่นุ่นจึงปลุกผมแล้วให้ผมรีบออกจากห้องเธอ โดยที่พี่นุ่นต้องรีบแต่งตัวแล้วลงไปเปิดประตูให้พี่ฝ้าย โดยตกลงกันว่า ผมและพี่นุ่นต่างคนต่างหลับ พี่นุ่นจึงปิดประตูบ้านไว้ แล้วพี่นุ่นก็ขอตัวไปนอนต่อ ส่วนผมสักพักก็ทำเป็นเพิ่งตื่นออกมาจากห้อง ส่วนพี่นุ่นก็คงหลับจริง ด้วยความเหนื่อย จนกระทั่งดึกพี่นุ่นก็ตื่นออกมา เจอหน้าผมก็ต่อว่าผมเพราะว่าเธอระบมที่เนิน+++เธอมาก จนต้องฝืนเดินไม่ให้พี่ฝ้ายสังเกตุเห็น ก่อนที่จะหายาแก้อักเสบ กินก่อนที่จะไปนอนต่อจนเช้า แล้วเกมเสียวระหว่างผมกับพี่นุ่นก็ดำเนินต่อไป ตลอดช่วงเวลาที่พี่ฝ้ายไม่อยู่บ้าน จนกระทั่งวันหนึ่งแม่ก็โทรมาบอกว่าจะอยู่ต่ออีก 2 วัน มันทำให้ผมดีใจมาก แต่แล้วเย็นวันนั้นเอง ความลับระหว่างผมกับพี่นุ่นก็แตกลง เพราะว่าเย็นวันนั้นผมลืมล็อคกลอนประตูบ้าน ได้แต่แง้มปิดไว้ แล้วเกมเสียวของผมกับพี่นุ่นก็ดำเนินผ่านไปได้เกมเดียว และระหว่างที่กำลังดำเนินเกมที่สอง โดยตอนนั้นพี่นุ่นเป็นฝ่ายที่กำลังคล่อมบนตัวผม พี่ฝ้ายก็เปิดประตูห้องเข้ามา "ว๊าย" เสียงพี่นุ่นร้องตกใจที่เห็นพี่ฝ้ายเข้ามา"ทำอะไรกันนะ แต่งตัวทั้งสองคน เสร็จแล้วมาหาพี่ข้างล่าง" เสียงพี่ฝ้ายสั่งให้ผมและพี่นุ่นแต่งตัวแล้วไปหาพี่ฝ้ายที่ข้างล่าง ตอนนั้นผมและพี่นุ่นกลัวมาก พี่นุ่นถึงกับร้องไห้ แต่ก็พยายามแต่งตัวจนเสร็จก่อนที่จะลงไปหาพี่ฝ้ายพร้อมผม พอต่อหน้าพี่ฝ้าย พี่ฝ้ายก็เอ่ยปากถามทันทีว่า"ทำไมทำกันอย่างนี้" พี่ฝ้ายเอ่ยปากถามทันทีที่เห็นหน้าผมกับพี่นุ่น "นุ่น ไอ้ป่านมันทำลื้อก่อนใช่เปล่า" พี่ฝ้ายเอ่ยถามพี่นุ่น พี่นุ่นได้แต่ก้มหน้าร้องไห้ไม่พูดอะไร แต่กลับร้องหนักขึ้นอีก"ไอ้ป่าน มึงปล้ำนุ่นใช่ไหม" พี่ฝ้ายหันมาถามผมหลังจากที่ไม่ได้คำตอบจากพี่นุ่น "ตอบมาสิ ไม่ตอบ ไว้ตอบป๊า ม้าเองแล้วกัน" พี่ฝ้ายขู่ผม กับพี่นุ่น มันกับทำให้พี่นุ่นร้องไห้หนักเข้าไปอีก "เอา เอาแต่ร้องไห้ ตอนทำกันไม่ยอมคิด เห็นกำลังมันเลยนิ ตอนนี้จะร้องทำไม" พี่ฝ้ายหันมาว่าพี่นุ่นเพราะเห็นพี่นุ่นเอาแต่ร้องไห้"ไป ออกไปได้แล้ว แล้วรอป๊า ม้ากลับมาค่อยแก้ตัวกันเองแล้วกัน" พี่ฝ้ายออกปากไล่ผมกับพี่นุ่นให้ออกจากห้องเธอ พี่นุ่นเอาแต่ร้องไห้ พอออกจากห้องพี่ฝ้าย ผมกับพี่นุ่นก็เข้าห้องพี่นุ่น พี่นุ่น ยังคงร้องไห้ต่อ ผมจึงเข้าไปปลอบจนพี่นุ่นเงียบลง พร้อมทั้งบอกพี่นุ่นว่า ผมจะปิดปากพี่ฝ้ายเอง พี่นุ่นมองหน้าผมก่อนที่จะถามว่า"จะทำอะไรเจ๊ฝ้ายนะ อย่านะ" พี่นุ่นร้องห้ามไม่ให้ผมทำอย่างที่ทำกับเธอ แต่ผมกลับถามพี่นุ่นกลับว่า"แล้วเจ๊จะให้อั้วทำอย่างงัย เจ๊จะให้เจ๊ฝ้ายฟ้อง ป๊าม้าใช่เปล่า" พี่นุ่นได้แต่นิ่ง ก่อนที่จะพูดออกมาว่า "เดี๋ยวเจ๊จะไปขอเจ๊ฝ้ายเอง ไม่ให้ฟ้องป๊าม้า" แล้วพี่นุ่นก็ออกไป จนผ่านไปได้สักครึ่งชั่วโมง พี่นุ่นก็กลับเข้าห้องมา ผมจึงถามผล พี่นุ่นเอาแต่น้ำตาซึม ก่อนที่จะส่ายหน้าให้ผม ผมจึงบอกพี่นุ่นว่าผมจะไปพูดเอง แล้วผมก็ออกจากห้องพี่นุ่นไป พอถึงห้องพี่ฝ้าย ผมก็เคาะห้องพี่ฝ้าย พี่ฝ้ายคิดว่าเป็นพี่นุ่นจึงออกปากไล่ว่า "ไปสิ ไป(-เย็d-)กับไอ้ป่านมันต่อให้สะใจไปเลย ก่อนป๊าม้ากลับมาจะไม่มีโอกาสอีก" ผมได้ยินดังนั้นก็ยัวะครับ แต่ก็ทำเป็นไม่รู้สึกอะไร เคาะประตูห้องอีกครั้งก่อนที่จะพูดออกมาว่า "เจ๊ ขออั้วพูดหน่อยสิ อั้วยอมรับผิดนะ เจ๊นุ่นไม่ผิดอะไร อั้วผิดเอง เจ๊จะทำโทษอั้วอย่างไรก็ได้ แต่เจ๊นุ่นไม่เกี่ยวนะ อั้วไม่อยากให้เจ๊นุ่นเดือดร้อนด้วยนะ" ผมพูดออกไป เพราะไม่อยากให้พี่ฝ้ายฟ้องป๊าม้าผมเท่านั้นเอง "เจ๊อยากให้อั้วหยุด ไมเอาเจ๊นุ่นอีก อั้วยอมนะ แต่อย่าฟ้องป๊าม้านะ" ผมยังคงพูดต่อ แต่พี่ฝ้ายก็ไม่สนใจ แต่กลับไล่ผมกลับไป ผมจึงต้องกลับเพราะจะเข้าห้องฝ้ายก็ทำไม่ได้ ได้แต่กลับไปนั่งกอดปลอบพี่นุ่นที่ห้อง จนกระทั่งค่ำ พี่นุ่นหลับไปแล้วเพราะร้องไห้จนเพลีย แต่ผมออกมานั่งกลุ้มใจที่โซฟาข้างล่าง จนกระทั่งเห็นพี่ฝ้ายออกมาจากห้องเธอพร้อมเสื้อผ้าเพื่ออาบน้ำ แต่เผอิญว่าพี่ฝ้ายไม่ทันเห็นผม ผมจึงต้องรีบหลบ จนกระทั่งพี่ฝ้ายเข้าห้องน้ำไป ผมจึงรีบถือโอกาสเข้าห้องพี่ฝ้ายทันที โดยเข้าไปหลบอยู่ในตู้เสื้อผ้า รอจนกระทั่งพี่ฝ้ายอาบน้ำเสร็จ กลับเข้าห้องมาในสภาพที่แต่งชุดนอนเรียบร้อย มันเป็นชุดแบบเสื้อเชิ้ตกับกางเกงนอนแยกกัน พอพี่ฝ้ายกลับเข้ามา พี่ฝ้ายก็ล็อคห้องก่อนที่จะหันไปแต่งหน้า หวีผมที่โต๊ะเครื่องแป้งพี่ฝ้าย สักพักพี่ฝ้ายก็ล้มตัวกึ่งนั่งกึ่งนอนอ่านหนังสือบนเตียง โดยไม่ได้สังเกตหรือเปิดตู้เสื้อผ้าที่ผมแอบอยู่เลย ส่วนผมก็แอบอยู่อย่างนั้นจนกระทั่งเห็นพี่ฝ้ายปิดไฟเพื่อจะนอน ผมจึงรออีกสักพักจนคิดว่าพี่ฝ้ายคงหลับแล้วจึงออกมาจากตู้ พี่ฝ้ายหลับสนิทไปบนที่นอนโดยไม่รู้ตัวเลยว่าตอนนี้น้องชายที่คิดจะเปลี่ยน ตัวเองเป็นผัวเธอกำลังยืนมองเธออยู่ ผมยืนมองพี่ฝ้ายอยู่อย่างนั้นสักพัก ผมก็เริ่มเข้าไปคล่อมตัวพี่ฝ้ายไว้ก่อนที่จะยื่นมือไปค่อย ๆ แกะกระดุมเสื้อที่ละเม็ด ทีละเม็ดจนหมด แล้วผมก็ยื่นมือค่อย ๆ ลูบหน้าอกพี่ฝ้าย "ว้าย ทำอะไรนะ" พี่ฝ้ายรู้สึกตัวตื่นขึ้นพร้อมทั้งร้องออกมา มันทำให้ผมตกใจจึงรีบล้มตัวคล่อมทับตัวพี่ฝ้ายไว้ "ปล่อยนะ ปล่อยเจ๊นะ อย่านะ" พี่ฝ้ายตกใจร้องให้ผมปล่อย และพยายามดิ้นและทุบตัวผมอย่างแรง "ปล่อยนะ ไม่นะ" พี่ฝ้ายยังคงดิ้นเพื่อให้หลุดจากการคล่อมทับของผม แต่ผมก็ยังคงฝืนตัวไว้ พร้อมทั้งออกแรงบีบหน้าอกพี่ฝ้าย"โอ๊ย เจ็บนะ ปล่อยกู" พี่ฝ้ายร้องออกมาพร้อมทั้งบอกให้ผมปล่อยตอนนั้นผมก็พยายามกอดรัดตัวพี่ฝ้าย ไว้ พร้อมทั้งพยายามซุกหน้าไปที่หน้าอกพี่ฝ้าย"อย่า อย่านะไอ้ป่าน มึงเอานุ่นเป็นเมียแล้ว มึงคิดจะเอากูอีกหรือ ปล่อยกูนะ" พี

Offline abcingreen

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
 (16; (39;

Offline tatong

• Master Hero
  • *
    • เสียว: -1
 (21;

Offline aidid

• *
    • เสียว: 5
    • Email
 (8; (8; (8;

Offline _ZeeDZaD_

• Hero Member
    • เสียว: 2
    • Email
 (39; (39;

Offline bigbad

• Full Member
    • เสียว: 1
ขอบคุณมากครับท่าน (07;

Offline Bravo2009

• *
    • เสียว: 3
    • Email
ขอบคุณครับ

Offline ppopboat

• Jr. Member
  • **
    • Email
มีต่อไหม (00;

Offline jajabinz

• *
ตอนต่อไปอยู่หนาย!!!!!
 (00; (00; (00;

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
 (1; (21;

Offline taezasunday19

• *
    • เสียว: 4
  • ชอบนมมากคับ ชอบอมดูดเลีย 'แผลบๆ'
    • MSN Messenger - taezasunday19@windowslive.com
อ่านแล้วอยาก

นม

Offline RFC

• Jr. Member
  • **
    • Email
ขอบคุณครับ