close buttonclose buttonclose button
รำลึกความหลังเก่าๆ

รำลึกความหลังเก่าๆ

เรื่องเสียว · 24135

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
ก่อน อื่นผมต้องขอออกตัวก่อนว่าไม่ได้อยู่ในกลุ่มสวิงเลยเพียงแต่เคยเข้ามาอ่าน เรื่องเล่าในเว็บนี้ก็เลยทำให้ผมมีอารมณ์มากขื้นและมีกิจกรรมกับเมียมากขึ้น โดยเฉพาะเวลาอ่านเรื่องที่เกี่ยวกับผัวให้เมียเอากับคนอื่นจะมีอารมณ์มาก ซึ้งเมื่อก่อนตอนสมัยหนุ่มๆผมเป็นคนขี้หึงมากเพราะเมียผมหน้าตาดีส่วนผมหน้า ตาขี้เหร่เลยทำให้ระแวงเมียอยู่ตลอดเวลาจนทำให้ผมเสียเพื่อนไปคนหนึ่งซึ่ง เป็นเพื่อนที่สนิทมากที่สุดเนื่องจากมีคนเห็นว่าเพื่อนผมขี่มอเตอร์ไซร์มา รับเมียผมไปเที่ยวตอนผมไม่อยู่กรุงเทพฯไปธุระที่เชียงใหม่พอผมกลับมาก็เลย ต่อว่าทั้งสองคนและทำให้ผมตัดขาดเพื่อนคนนี้เลย แต่มาตอนนี้ผมมีความรู้สึกอยากเจอเพื่อนคนนี้อีกเพื่อสานความสัมพันธ์เก่าๆ เพราะตอนนั้นเมียผมมายอมรับกับผมว่าเพื่อนคนนี้จีบและตื้อเมียผมตลอดแต่เมีย ผมไม่เล่นด้วย จนมาตอนนี้ผมมีความรู้สึกอยากเห็นเมียมีความสุขกับคนอื่นบ้าง ผมพยายามเปิดเว็บให้เมียอ่านและพูดโน้มน้าวให้เมียค้อยตามจนเมียผมเริ่มสนอง ตอบแล้วผมก็เลยบอกว่าจะลองหาคนมานอนกับเมียแต่เมียผมบอกว่าอายเพราะอายุเยอะ แล้ว(42ปี)กลัวคนที่นัดจะรังเกียจเมียผม เมียผมก็เลยพูดถึงเพื่อนที่เคยมาจีบเมียผม(ชื่อยศ)ว่าถ้าเป็นยศก็คงดีเพราะ อย่างน้อยก็เคยรักเมียผมมาก่อน ทำให้ผมลำบากใจมากที่จะตามเพื่อนคนนี้เพราะรู้สึกเสียเชิงแต่ความอยากให้ เมียลองเอากับคนอื่นมีมากกว่าเลยทำให้ผมโทรถามเพื่อนเก่าๆว่าติดต่อกับไอ้ยศ บ้างมั้ยจนได้เบอร์โทรมาผมก็เลยบอกเมียผมว่าตามเจอแล้วนะจะเอามั้ย ที่แรกเมียผมก็อึกอักทำท่าจะไม่เอาผมก็เลยบอกว่าถ้างั้นผมหาคนอื่นแทนนะเมีย ผมก็เลยบอกว่าเอาไอ้ยศดีกว่า ผมก็เลยเริ่มติดต่อกับเพื่อนคนนี้และปรับความเข้าใจกันจนเริ่มนัดกินเหล้า ด้วยกันที่บ้านผมทุกวันเสาร์เพราะลูกผมทุกวันศุกร์จะไปค้างบ้านตายายอาทิตย์ เย็นถึงกลับมาเตียมตัวเรียนหนังสือ และผมสังเกตุว่าไอ้ยศมันยังชอบแอบมองเมียผมเหมื่อนเดิม ผมก็เลยบอกกับเมียผมว่ามันยังรักเมียผมอยู่เมียผมก็ว่าไม่จริงหรอกไม่เห็น พูดจีบเธอเลยผมก็ว่ามีผมอยู่มันไม่กล้าหรอก เดี๋ยวจะลองเปิดโอกาสให้อยู่กันสองคนละกัน ผมก็เลยบอกว่ามีธุระด่วนที่ทำงานคงกลับดึกของกับแก้มก็ซื้อมาแล้วยังไงก็กิน กับกู้ง(ชื่อเมียผม)ไปก่อนละกันไม่ต้องรอเพื่อนก็บอกตามสบายไม่ต้องห่วง และพอเวลาประมาณห้าทุ่มผมก็รีบกลับบ้านโดยจอดรถหน้าปากซอยแล้วเดินเข้าบ้าน เพื่อจะแอบดูว่าเป็นยังไงเพราะนี้เวลาก็ผ่านไปประมาณ3ชั่วโมงแล้วแต่พอมาถึง ก็เห็นเมียยืนล้างจานอยู่คนเดียวไอ้ยศไม่อยู่แล้วผมก็เลยถามว่าไอ้ยศกลับ แล้วเหรอเมียผมก็บอกว่าไปประมาณยี่สิบนาทีได้แล้วทีแรกผมรู้สึกผิดหวังก็เลย ถามเมียว่าเป็นยังไงทีแรกเมียก็บอกไม่มีอะไรผมก็เลยแซวเมียผมว่าคงแก่จริงๆ ไอ้ยศถึงไม่สน เมียผมก็เลยพูดว่าไม่สนบ้าอะไรเรียบร้อยไปสองทีแล้ว ผมถึงกับหูผึงเลยรีบถามว่าเป็นยังไงเมียผมก็เลยเล่าว่าหลังจากที่ผมออกไปเรา ก็นั่งกินกันต่อจนซักสิบนาทีได้ไอ้ยศก็เริ่มออกลายจีบเมียผมพูดต่างๆนาๆว่า คิดถึงเมียอยู่ตลอดไม่เคยลืมและรื่อฟื้นความหลังเก่าๆสุดท้ายเมื่อเห็นว่า เมียผมเล่นด้วยก็เริ่มเข้ามากอดจูบเมียผมทีแรกเมียผมก็ไม่ยอมแต่ไอ้ยศมันก็ บอกว่าเห็นใจมันบ้างมันเลิกกับเมียมานานยังไม่มีใครเลยประกอบกับเมียผมเริ่ม มีอารมณ์ก็เลยยอมให้มันถอดเสื้อผ้าออกหมดแล้วมันก็เริ่มลงลิ้นให้เมียผมมัน เก่งมากจนเมียผมเคริมมารู้สึกตัวก็ตอนที่มันเอาควยทิ่มลงในหีเมียผมถึงกับ สดุ้งรีบผักมันแต่ก็สายไปแล้วเมื่อมันกดลงไปจนมิด เมียผมบอกว่าไอ้ยศมันเก่งมันลงลิ้นจนแฉะแล้วค่อยเย็ดไม่ยังงั้นคงเข้าลำบาก เพราะควยของมันใหญ่กว่าผมเกือบเท่าตัว เมียผมบอกว่าทีแรกก็เจ็บมากแต่พอซักพักก็เริ่มมีความสุขจนลืมเจ็บมันเย็ด เก่งมากจนใกล้เสร็จมันถามว่าจะให้ออกข้างนอกหรือเปล่าเมียผมกลัวเสียความ รู้สึกไม่ต่อเนื้องก็เลยรีบบอกว่าไม่ต้องเต็มที่เลยมันก็เลยเร่งกระเด้าจน น้ำแตกทั้งคู่เลย และพอพักหายเหนื่อยก็กินต่อและก็เริมมีอารมณ์อีกมันก็เลยขอเอาอีกรอบแต่เมีย ผมตอนแรกไม่ยอมอ่างว่าเดี๋ยวผมกลับมาเห็นมันก็รีบบอกว่ายังมีเวลาตั้งชั้ว โมงกว่าผมจะกลับเมียผมก็เลยยอมให้มันเย็ดอีกรอบซึ่งครั้งที่สองนี้มันพาเมีย ผมเล่นท่าไปทั่วห้องรับแขกเลยพึ่งจะเสร็จก่อนที่ผมจะมาซักครึ่งชั่วโมงเองผม เลยรีบถอดกางเกงเมียผมพิสูตรก็เป็นจริงอย่างที่เมียผมเล่าน้ำเชื้อมันยังคา อยู่ในรูเลย ต่อไปผมคงต้องวางแผนแอบดูให้ได้

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: December 13, 2010, 09:46:57 pm
 (003; (003;

Offline Bravo2009

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 3
    • Email
Reply #2 on: December 14, 2010, 08:13:01 pm
 (003; (003; (003;

Offline kho_xxx

• Jr. Member
  • **
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #3 on: December 17, 2010, 01:43:55 pm
 (26;

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #4 on: December 18, 2010, 04:06:55 pm
(007; (007; (007;..อยากเลียเม็ดให้ขาดใจเลยเชียวน้องเอ๋ย.... (007; (007; (007;