close buttonclose buttonclose button
เอาเพื่อนตอนเมา

เอาเพื่อนตอนเมา

เรื่องเสียว · 90484

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: December 13, 2010, 10:44:38 am
หวัดดีครับคือว่าผมมีเพื่อนคนหนึ่งเธอชื่อ ตา ครับ ตา
เป็นคนที่น่ารักผมยาวขาวสวยมากๆครับซึ่งผมกับ ตา
จะไม่ค่อยสนิทกันเท่าไรเพราะไม่ค่อยได้เจอกัน ซึ่ง ตา
เค้าก็มีแฟนแล้วด้วย นานๆที
ตา ก็จะแอบไปเที่ยวผับกับเพื่อนๆ และมีอยู่วันหนึ่ง ตา
ก็ชวนผมไปเที่ยวผมก็ตามไป
เมื่อไปถึงผมก็เจอ ตา เธอใส่กระโปรงสั้นสีขาว
เสื้อสายเดี่ยวยืนเต้นอยู่กับเพื่อน
2,3 คน ผมเห็นแล้วควยแข็งมากเลยครับ ตา
ก็เต้นยั่วผมเหลือเกินส่ายไปส่ายมา
ผมอยากจะถก กระโปรงเอาจริงๆ ผมจึงให้ ตา
ดื่มเหล้าเยอะๆพร้อมกับพวกเพื่อนๆของ ตา
จนที่ผับปิด ผมรู้แล้วว่าตาต้องเมาแน่ๆส่วนเพื่อนๆของ ตา
ไม่เมาเท่าไร
ผมก็บอกกับเพื่อนของ ตา ว่าเดียวจะไปส่ง ตา เอง เพื่อนของ ตา
ก็ให้ผมไปส่ง
เพราะเค้าไว้ใจผม ผมก็ไปส่งตาเมื่อขึ้นไปบนรถ
ผมก็บอกตาว่าไม่กลัวผมรึไง ตา
ก็บอกว่าไม่กลัวหรอกอย่างผมจะกล้าทำอะไรเราเป็นเพื่อนกันไม่ใช้หรอ
ตาพูดแบบเมาๆครับ
แต่ผมสิครับไม่ไว้แล้ว
เพราะตาเค้านั่งจนผมเห็นขาอ่อนขาวๆเพราะเธอนั่งแบบไม่ระวัง
ผมทนไม่ไว้จริงๆผมจึงพาตาเข้าโรงแรม เมื่อไปถึงผมก็อุ้ม ตา
เข้าไปในห้องเพราะ ตา
เค้าเมา จนหลับครับ
ทีนี้ผมไม่รอช้าถอดเสื้อผ้าของผมออกแล้วถกกระโปรงของตาดึงกางเกงในของตาลงมาแล้วผมใช
้ลิ้นลงไปเลียที่หอยของตาและดูดที่เม็ดจน
ตา ครางออกมา เบาๆว่าทำอะไรอย่านะและใช้มือดันหัวของผมออก
แต่ผมก็ยิ่งดูดที่เม็ดหอยของ ตา จน ตาคราง
ซีดๆแล้วกลับใช้มือมาลูบที่หัวผมแทนผมเลียจนน้ำของ ตา
ออกมาแฉะทีนี้ผมก็จับ ตา
ถอดเสื้อผ้าออก แล้วขึ้นมาดูดที่หัวนมของ ตา
เธอก็ครางเบาๆพร้อมกับเอามือมาจับที่ควยผมผมก็เลยขยับเอามาให้ ตา
อม
ตาอมเก่งมากครับเธอใช้ลิ้นรัวที่หัวควย วนไปมาแล้วก็ดูดที่หัวควย

ผมเสียวมากครับผมก็เลื่อนขึ้นมาให้ ตา เลียที่ไข่ ตา
เค้าก็เลียให้ผมดูดให้ผมอย่างไม่รังเกียจเลยครับ
ทีนี้ผมก็ขยับลงมาจับควยผมยัดที่หอยของ ตา เอาขาพาดที่คอผม 2
ข้าง ผมค่อยๆยัด
ตาก็ร้องเบาเป็นจังหวะ
จนผมทนไม่ไหวผมเลยยัดเข้าไปแบบไม่ยั้งจากนั้นก็ซอยเป็นจังหวะ
ตา
เค้าก็เด้งรับเป็นจังหวะเสียวมากครับทีนี้ผมเปลี่ยนท่าโดยให้ตามาขึ้นให้ผม
ตา
เค้าก็นั่งโยกปากร้องครางผมก็ถาม ตา ว่าเสร็จหรือยัง ตา
ก็ไม่ตอบปากก็ครางอย่างเดียวจนผมเห็นว่า ตา
โยกเร็วขึ้นผมก็ช่วยซอยให้เร็วขึ้นจน ตา
ครางโอ้ยๆซีดๆป็นจังหวะ แล้วเค้าก็หยุดโยกแล้วเอนตัวลงมาหาผม
ผมรู้แล้วว่า ตา
เสร็จแล้ว ทีนี้ผมจับ ตา
พลิกตัวลงมาคว่ำหน้าลงแล้วผมก็จับควยยัดข้างหลังแล้วผมก็ซอยไปมือสองข้างก็บีบตูด
ของตา ไป ทีนี้ ตาเค้าก็บอกไม่ไหวแล้ว พอเถอะ
ผมก็ไม่ยั้งเอามือข้างหนึ่งลงไปคลึงที่เม็ดหอยของ ตา แล้วก็ซอยจน
ตา ร้องออกมาว่า
โอ้ยจะเสร็จแล้ว แล้ว ตา ก็บอกว่าเสร็จหรือยัง ตา เสร็จไปแล้วนะ
ผมก็บอกว่าไม่แล้วเหมือนกัน แล้วผมก็ชักออกมา
แตกข้างนอกใส่ที่หลังของ ตา
จากนั้นผมก็ลงไปนอนข้าง จนถึงตอนเช้า ผมตื่นขึ้นมาก็ไม่เจอ
ตาแล้วผมก็กลับบ้านแล้วโทรหา ตา เค้าก็บอกว่าอยู่กับแฟน
วันหลังค่อยโทรมาใหม่ละกัน
หลังจากนั้น ผมก็ไม่ได้โทรหาติดตามเรื่องเลย ก็รอให้ ตา
เค้าโทรมาดีกว่าถ้าหากเค้ายังต้องการอีก แค่นี้ละครับ

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: December 13, 2010, 09:55:35 pm
 (003; (003;+ (28;

Offline tatong

• Master Hero
  • *
    • เสียว: -1
Reply #2 on: December 15, 2010, 04:06:29 pm
 (6;

Offline recreation31

• Jr. Member
  • **
    • เสียว: 0
Reply #3 on: December 23, 2010, 11:33:18 am
 (1; กลับไปเอากับแฟนต่อ

Offline kaeow

• *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #4 on: December 17, 2011, 06:07:35 pm
 (23; (23; (23;

Offline chawat

• *
    • เสียว: 2
    • Email
Reply #5 on: December 19, 2011, 02:29:30 pm
 (6; (6; (6; (6;

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #6 on: December 20, 2011, 12:53:14 am
(50; (50; (50; (50; (50; (50;