close buttonclose buttonclose button
ไม่เคยนึกมาก่อนว่าจะชอบแนวนี้

ไม่เคยนึกมาก่อนว่าจะชอบแนวนี้

เรื่องเสียว · 33618

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
ต้องขอออกตัวก่อนว่าแต่งเรื่องไม่เก่ง แต่ก็จะเอาจากเรื่องจริงมาและบางคำอาจหรูๆบ้างเพื่อให้มันต่อเนื่องในอารมณ์ ใครจะเชื่อหรือไม่ก็ตาม แต่มันทำให้ชีวิตคู่ของเราตื่นเต้นและเร้าใจ มาจนเดี๋ยวนี้
หลังจากผมและดาแต่งงานกัน ก็ทำงานทั้งคู่ละครับไม่บอกนะว่าราชการหรือเอกชน เพื่อเป็นความลับ ชีวิตคู่ก็เหมือนบุคคลทั่วไป เช้าไปทำงานเย็นกลับบ้าน มีเซกส์ตามโอกาสหรือถ้าเกิดอารมณ์จากการดูเวปโป๊ หนังเอกซ์ ผมยอมรับว่าดาค่อนข้างสวยนะ นมสวยใหญ่พอสมควร สะโพกกลมผาย ส่วนตรงนั้น ขอบอกว่า ยังฟิตเพราะผมคนเดียวใช้งาน
ช่วงหลังมา ผมได้พบเวปโหลดหนังเอกซ์และโหลดมาดูกัน ส่วนมากเป็นหนังญี่ปุ่นประเภท 1หญิง 2-5 ชายเอากันและแตกใน ดาดูแล้วผมสังเกตว่าจะมีอารมณ์มาก หลังจากเราดูเสร็จส่วนมากจะไม่ทันจบ ดาจะถูกผมเอาทุกทีก่อนหนังจบ บางครั้งผมถามว่ากลัวมั๊ยที่ผู้ชายหลายคนผู้หญิงคนเดียว ดาบอกว่า น่ากลัว กลัวติดโรคต่างหากเพราะไม่ใส่ถุง แต่เรื่องหลายๆคนดาว่าไม่น่ากลัว เพราะตอนมีอารมณ์น้ำจะแฉะ ผมถามว่าดาอยากได้หรือเปล่า ดาบอกว่า บ้า มันเหมือนคนสาธารณะ ไม่มีศักดิ์ศรี เหมือนมีชู้ ผมถามว่าถ้า ดาเหตุการณ์แบบนั้นจริงๆจะกลัวมั๊ย ดาบอกว่าก็คงทำใจ อย่างน้อยก็มีความสุข ดายิ้มบอกว่ามันเป็นไปไม่ได้หรอก ทุกครั้งที่เราดู เวปสวิง หนังเอกซ์ ผมมักจะพูดกับดาเสมอ บางครั้งผมแกล้งบอกว่า ผมเป็นคนอื่น ดาก็เอออวยด้วยว่าคนที่กำลังเย็ดเธอคือ คนนั้นคนนี้ ที่เธอคิดเอา มันตื่นเต้นมากครับ เราสองคนเปิดเผยเรื่องนี้ ดายังให้ผมใช้กรรไกรเล็มขนให้เธอ เรามีกิจกรรมกันบ่อยมากขึ้น เวลาดาอยู่บ้านเสาร์อาทิตย์หรือตื่นนอน ดามักจะสวมชุดนอนบางๆโนบราบ้าง ใส่บราบ้าง บางครั้งโนบราแต่ใส่กางเกงในตัวจิ๋ว หรือบางครั้ง สวมเสื้อตัวใหญ่ๆ โนบรา มองเห็นหัวนมนูนออกมาก็มี มีอยู่วันหนึ่ง แก๊สหมด ผมโทรสั่ง ดายังไม่ตื่น ขณะที่คนส่งแก๊สยกเข้ามาในครัว ก็อายุประมาณ 40 ปี ตัวผอมๆท่าทางก็มอมแมมนิดหน่อยตามลักษณะงาน เมื่อเขากำลังเปลี่ยแก๊ส ดาเดินเข้ามาห้องครัวเพื่อจะผ่านไปห้องน้ำ ดาสวมชุดนอนสีขาวบางๆ ดาไม่ใส่ชั้นในแน่นอน เพราะเมื่อคืนเราพึ่งมีกิจกรรมกันเมื่อดาเดินมา จังหวะเดียวกับที่คนส่งแก๊สหันไปพอดี ดาตกใจนิดนึง อุ๊ย มาตั้งแต่เมื่อไหร่ เขาคงเห็นนมดาลางๆเพราะนมดายังกลมสวย และเห็นหัวนมคล้ำๆใต้ผ้าบางๆ และยังเห็นสีดำๆลางตรงเนินเนื้อดา ขนาดผมยังเห็น เพราะฉะนั้นเขาต้องเห็นแน่ๆแล้วดาก็เดินผ่านไปเข้าห้องน้ำ ผมสังเกตว่าเขารีบก้มหน้าหมุนๆๆและเดินออกไป ผมจ่ายตังค์ แอบมองตรงเป้า คงแข็งแน่ๆ เมื่อเขาขี่รถออกไป ดาเดินออกมา และต่อว่าผม มีคนมาก็ไม่บอก คงเห็นหมดแน่ๆ ช่างมันเถอะ ทำบุญทำทานมั่ง บ้าสิ เกิดวันหลังเธอไม่อยู่ ดาก็โดนข่มขืนสิ กลัวเหรอ ผมถาม ไม่กลัวหรอกเรื่องนั้น กลัวมันฆ่าเอาสิ ก็บอกมันสิว่า เอาได้ แต่ห้ามทำร้าย เราหัวเราะกัน เป็นอันว่า เราทำอาหารกินกันและคุยกันเรื่องนี้ต่อ ผมถามดา อยากได้หรือเปล่าจะบอกให้ ดา ตอบบ้าแน่ๆเลย อยู่ดีๆอยากให้คนอื่นมาเอาเมียตัวเอง ก็ไม่แปลกนี่ สนุกดีออก ไว้ทำใจก่อนนะจะเล่นด้วย ดาหัวเราะ เวลาอยู่บ้านดาก็แต่งตัวตามสบาย กางเกงขาสั้นจู่เลย เสื้อกล้าม ขาวบ้าง ดำบ้างแล้วแต่อารมณ์ อ้อลืมบอกไปว่า ข้างบ้านเป็นหอพัก ก็เป็นหอรวมนะครับส่วนมากนักศึกษามาเช่ากัน ด้านหน้าเป็นสนามหญ้า บางทีก็มีนักศ๊กษาผู้ชายมาเล่นบอลบ้าง ดาก็ออกกำลังกายบ้าง สังเกตว่าพวกผู้ชายมักแอบมองดาอยู่เสมอ ผมแอบเห็นและมักมีอารมณ์เสมอ เวลาเอากับดา ผมบอกว่า พวกผู้ชายบ้านโน้น แอบมองดาอยู่นะ ดาชอบแต่งตัวโป๊นี่ ช่างเด็กๆสิ ดาไม่สนหรอก ไม่ชอบเด็ก เห็นก็เอาไปไม่ได้ ผมบอกว่าได้สิในฝันไง เอาดาไปชักว่าวแน่ ดาบอกว่าดีจะได้ทำบุญ ช่วงหลังๆผมคุ้นเคยเด็กพวกนั้นมากขึ้น ก็เลยวานๆมาช่วยติดไฟบ้าง ตัดหญ้าบ้าง พวกนั้นก็ไม่อิดออด คงเพราะคงอยากเห็นดาโป๊แน่ๆ ก็สมใจพวกนั้นนะครับ เพราะดาเธอใส้อตัวโคร่ง เวาก้มเห็นไหนต่อไหน พวกนั้นก็จ้องตาเป็นมัน บางทีดานั่งไขว่ห้างโชว์กางเกงในสีดำให้พวกนั้นดู ผมก็เลยไม่ต้องจ้างเวลาเอาเงินให้พวกนั้นบอกไม่เอา เต็มใจมาช่วย ผมรู้ว่าคงอยากดาเอามากว่า ตอนกลางคืนก็ถามดาว่าเป็นไง ชอบคนไหน ดาบอกไม่ชอบ ผมบอกสักคนน่า ดาบอกก็มีสองคน หน้าตาใช้ได้แต่ บื้อๆ ผมหัวเราะ อยากได้ไหม ดาบอกไม่เอาไม่ชอบแบบนี้ ผมอนุญาติ ดาเงียบ ไม่กี่วัน ตรงกับวันเสาร์ ส่วนมากสักศึกษาก็กลับบ้านกัน เหลืออยู่สองคน ชื่อ ชัยกับเจ วันนั้นผมขอให้ทั้งสองมาช่วยตกแต่งต้นไม้ ก็เหมือนเดิม พวกนั้นก็มีอาหารตาให้ดู ตอนเย็น ผมไปซื้อเหล้ากับแกล้มเลี้ยงชัยกับเจ เรานั่งคุยกัน ดาดื่มสปาย ผมถามว่า เมียพี่สวยปล่าวน้อง ทั้งสองบอกว่าสวยมากครับ น่ารักดี ดาหน้าแดง บอกว่าชมกันด้านๆนะหนู เราคุยกันสนุก ผมลืมตัว จับดามาหอมแก้มและดูดปากดูดดื่ม เจ้าสองคนตาค้าง ดาก็เริ่มมึนและกล้าขึ้น ไม่อาย ผมเลย ถลกเสื้อดาขึ้นต่อหน้าชัยและเจ นั่งตัวแข็งตะลึงทั้งคู่ ดาปัดมือผมบอกว่าอย่านะอายเด็ก ไม่เห็นต้องอายเลย ผมดึงเสื้อชั้นในลงเห็นหัวนมดา และเอาลิ้นดูด ดากดหัวผมไม่สนสายตาสองคน ขณะที่ผมดูดนมดาอยู่นั้น ไม่รู้ว่ามือทั้งสองคนมันมาป้วนเปี้นที่นมดาอีกข้างตั้งแต่เมื่อไหร่ ดาคราง โอ๊ะ อย่านะ สองคนไม่สน เจ้าชัยหอมแก้มดา มือมันจับนมดา เจ้าเจก็ดมที่ก้นดาพยายามดึงกางเกงดาลง เอาล่ะสิ เกิดมวยหมู่แน่ ดาไม่ว่าอะไร ผมก็เลยปลดตะขอชั้นในออกซะเลย สองเต้าเป็นอิสระ เจและชัยดูดนมคนละข้างอย่างเมามัน ดาคราง เบาๆหน่อยน้องพี่เจ็บ ผมรีบถอดเสื้อผ้าออกหมดเปลือยเลย เจ้าสองคนรีบถอดของตัวเอ็ง มันช่วยกันถอดเสื้อดาและดึงกางเกงดาลงทั้งนอกและใน ผมบอกทั้งคู่ให้อุ้มพี่ดาไปในห้องเถอะ มันช่วยกันประคองกึ่งอุ้มเข้าไปในห้องที่มีเตียงนอนอันนุ่มทั้งสี่คนเปลือย กันหมด ผมจูบดาเจดูดนมดา ชัยเลียให้ดา เราสลับกัน ผมใหดาอมให้ เจ้าสองคนเอามาจ่อที่ปากดา ดาบอกว่าสองคนไม่อมนะ ขณะที่ดาอมให้ผม ชัยจับขาดาอ้าจะจ่อเข้าไป ผมรีบบอก น้องใส่ถุงด้วย ผมยื่นให้ ชัยแกะถุงและจ่อเข้าไปดาร้องโอ๊ยเบาๆหน่อยเจ็บ สักพักชัยก็ขย่ม เจ้าเจรีบใส่ถุง ขอหน่อสิวะ ชัยถอนออกเจจับจ่อเข้าไป ดาร้องโอ๊ยทำไมใหญ่อย่างนี้เด็กพวกนี้ ผมตื่นเต้นมาก ขอบ้างบอกให้เจ ถอนออก ผมใส่เข้าไปแบบไม่ใส่ถุง ด้วยความดื่นเต้น ประมาณ 10 นาทีผมก็น้ำแตก เลอะเต็มรูดา เจ้าชัยต่อ เสียงดังจ๊วบๆๆๆกับเจสลับกันหลายท่าน ผมลุกไปนั่งเก้าอี้ดูสามคนเล่นกัน ดาขึ้นนั่งขย่มสลับสองคนไปมา จนในที่สุดเจและชัยก็น้ำแตกเต็มถุง ลงไปนอนแผ่หราทั้งคู่ ดาลุกเข้าห้องน้ำ ผมเห็นชัยเดินตามไป สักพักได้ยินเสียงครางกระเส่าทั้งคู่ ดาคงเสร็จอีกแน่ พอออกมาทั้งคู่ เจก็เล่นกับดาอีก คืนนั้นเราสี่คนสนุกกันมาก ดานอนอิ่มแปล้ไปเลย แล้วจะมาเล่าต่อนะครับ สนุกมาก

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1

Offline rainie

• Sr. Member
    • เสียว: 0
เป็นอะไรที่มันส์นะครับ

Offline dongdang

• เสียว: 5
    • Email

Offline 0-yuki-0

• Sr. Member
    • เสียว: 0
    • Email
ขอบคุณครับ

Offline Bravo2009

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 3
    • Email
ขอบคุณครับ

Offline mane

• เสียว: 2
    • Email

Offline brrpt

• *
    • เสียว: 1
ขอบคุณครับๆๆๆ...ชอบเด็กๆๆๆไร้ขน

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email

Offline aidid

• *
    • เสียว: 5
    • Email