close buttonclose buttonclose button
Sex นอกกรอบ

Sex นอกกรอบ

เรื่องเสียว · 22712

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: December 09, 2010, 04:24:38 pm
หลังจากที่ผมได้โพสท์รูปและเบอร์โทร ลงในเวป ก็มีคู่สวิงและญ.เดี่ยวโทรมาคุยด้วยหลายคน
ในจำนวนนั้นมีผู้หญิงคนหนึ่ง เธออยู่โคราชเหมือนกัน อายุ39 มีสามีแล้ว ครั้งแรกที่คุยกันน้ำเสียงเธอสั่นๆ
ผมคุยกับเธอ3ครั้ง จึงรู้ว่าสามีเธอเป็นคนชอบเที่ยวชอบดื่ม เวลามีsexกัน เธอแทบไม่เคยถึงจุดสุดยอด
จนต้องช่วยตัวเองบ่อยๆ จนบางครั้งอยากมีอะไรกับคนที่มาจีบเธอแต่ก็ไม่กล้า หลังจากที่ผมคุยกับเธอครั้งนั้น
เธอก็เงียบหายไป ผมอยากโทรคุยกับเธอก็ไม่กล้าเพราะเธอบอกว่าจะโทรหาผมเอง เธอเงียบไปประมาณ2อาทิตย์ เธอก็โทรมานัดเจอผม โดยที่เธอเปิดห้องโรงแรมแห่งนึงในโคราช ผมไปถึงประมาณสองทุ่ม ผมเข้าไปในห้อง
เธอปิดไฟมืดสนิทจนมองอะไรแทบไม่เห็น พอมีแสงไฟที่ลอดจากห้องน้ำออกมานิดหน่อย เธอคงจะรู้สึกอายน่ะครับ ผมเห็นเธอนอนคลุมผ้าอยู่บนเตียง ผมจึงเดินเข้าไปสวัสดีทักทายเธอ เธอตอบด้วยน้ำเสียงสั่นๆ ผมจึงไม่ชวนเธอคุยมากนัก ผมขอตัวอาบน้ำก่อน หลังจากชำระร่างกายเรียบร้อย ผมเข้าไปหาเธอที่เตียง เธอนอนคลุมโปงหันหลังให้ผม ผมรู้ว่าเธอคงทั้งอายทั้งกลัว ผมจึงค่อยขยับเข้าไปกอดก่ายเธอโดยที่เธอยังคลุมโปงอยู่ ผมกอดเธออยู่เฉยๆประมาณ2-3นาที จึงค่อยๆเบียดตัวให้เสียดสีกับเธอให้มากขึ้น ผมรู้สึกได้ถึงอาการเกร็งและการหายใจที่แรงขึ้น ผมสอดมือเข้าใต้ผ้าห่มที่คลุมตัวเธออยู่ เอามือไปกุมมือเธอไว้ เธอกำมือแน่น ผมขยับตัวเอาหน้าอกไปแนบกับหลังเธอ ตอนนั้นเธอมีอาการเกร็งจนผมต้องกอดเธอไว้เฉยๆ...จนรู้สึกว่าเธอเริ่มผ่อน คลายลงบ้าง ผมจึงรุกต่ออีกผมบอกให้เธอนอนคว่ำ ผมเอาตัวขึ้นนอนประกบทับเธอไว้ แล้วเริ่มใช้หน้าไซร้ที่ตันคอเธอ มือลูบที่ต้นแขนมาที่แผ่นหลังสลับกับการใช้คาง เลื่อนไปมาที่แผ่นหลัง มือผมก็ไม่อยู่สุข คอยไล่ขึ้นลงจากหลังลงมาที่ก้นคลึงไปมาช้าๆ จังหวะที่ผมใช้หน้าเลื่อนมาที่หลังเธอก็กระดกตัวขึ้น ผมจึงใช้มือเลิกเสื้อเธอขึ้น หน้าผมก็ได้สัมผัสกับแผ่นหลังเธอ เสียงลมหายใจเธอเริ่มดังถี่ขึ้น ผมคลุกหน้ากับแผ่นหลังเธอ มือผมก็ปลดตะขอเสื้อในเธอไปด้วย พอตะขอเสื้อในหลุดแล้ว ผมจึงใช้มือรูดชายเสื้อพร้อมกับเสื้อในเธอให้พ้นจากร่างเธอ ผมซุกหน้าที่แผ่นหลังเธอทำให้เธอเชิดหน้าขึ้น ผมรีบใช้มือสอด กำนมเธอทันที เธอถึงกับครางดังออกมา ผมเริ่มลงน้ำหนักไซร้เธอพร้อมกับเค้นคลึงนมเธอแรงขึ้น ผมเลื่อนใบหน้าไปไซร้
ที่ฐานนมเธอและเริ่มดูดเลียที่หัวนมพร้อมๆกับพลิกให้เธอนอนหงาย จากนั้นก็เลื่อนมือมาคลึงสลับกับปากที่ดูดเลีย
ที่ของนมเธอ จากนั้นก็เลื่อนมือไปปลดกางเกง โดยที่ปากผมก็พยายามดูดเลียที่นมของเธออยู่ ปลดตะขอเสร็จผมค่อยๆไซร้ลงมาที่หน้าท้องเธอ ผมใช้คางบดคลึงที่หน้าท้องน้อย พร้อมกับมือที่รูดกางเกงพร้อมกับกางเกงใน ให้หลุดออกจากตัวเธอในคราวเดียว…
หลังจากที่ผ้าชิ้นสุดท้ายหลุดออกจากตัวเธอ เธอยังคงหนีบขาแน่น ผมยิ่งซุกไซร้หน้าท้องน้อยต้นขาเธอหนักขึ้น
จนเธอเกร็งบิดไปมา ขาเริ่มแยกออกจากกัน ผมรีบเบียดหน้าเข้ากลางหว่างขาทันที ลิ้นผมเริ่มสัมผัสกับแคมหี
ที่เต็มไปด้วยน้ำเงี่ยนของเธอ ผมลากลิ้นขึ้นลงจากเบาไปหาหนักพร้อมกับริมฝีปาก สลับกับการคลึงเลียทั้งร่อง
หีและเม็ดแตด จนเธอเริ่มครางเต็มที่แล้ว ผมจึงเลื่อนตัวขึ้นไปประกบแนบกับตัวเธอ ให้อยู่ในระดับที่ควยผมอยู่
บนท้องน้อยของเธอ ผมใช้ทุกส่วนที่แนบกับตัวเธอ เสียดสีไปมาช้าๆ มือผมก็คว้าถุงยางที่วางไว้มาแกะออก
จากนั้นใช้ปากดูดเลียนมเธอไปมือก็ใส่ถุงยางไป ใส่เสร็จผมก็เริ่ม ขยับควยถูไถกับร่องหีเธอ4-5ครั้ง
จึงดันหัวควยเข้ารูหีเธอ เธอเกร็งจนผมรู้สึกแน่นไปหมด ผมค่อยๆขยับเข้าไปจนสุดลำควย แล้วชักเข้าออกช้าๆ เธอยิ่งกอดผมจนแน่น ผมก็เลยเพิ่มจังหวะให้เร็วขึ้น ถึงตอนนี้เธอทั้งเกร็งทั้งครางลั่นห้อง ผมเย็ดเธอไม่ถึง10นาที
ก็รู้สึกเหมือนเธอจะเสร็จ เพราะรู้สึกถึงการตอดรัดของรูหีเธอค่อนข้างแรง ผมจึงกดควยมิดคาไว้แล้วบดหีเธอช้าๆ
เธอเสียวจนร้องลั่นเสียงเธอสั่นเครือ มือกำแขนผมแรงมาก ผมคาไว้จนเธอเริ่มคลายจึงค่อยๆชักเข้าออกช้าๆ
ผมค่อยๆจับเธอพลิกนอนคว่ำ โดยที่ไม่ให้ควยหลุดจากรูหีเธอ ผมประกบบนตัวเธอแล้วก็เริ่มขยับควยแทงเข้าแทงออกในรูหีเธอ จนเธอเกร็งและครางตลอดเวลา ผมกระเด้าใส่หีเธอไปมือผมก็สอดเข้าไปบี้นมเธอไปด้วย จนเธอเริ่มพูดว่า…เสียว…เสียว…ผมจึงถามเธอว่า…เสียวตรงไหน…เธอได้แต่ครางไม่ ยอมพูดผมเลยถามเธอว่า…เสียวหีใช่มั้ย…เธอตอบว่า …ค่ะ เสียวหีค่ะ เสียวหี …จากนั้นก็ไทยแท้ล้วนๆเลยครับ ผมเย็ดกับเธอ อีกหลายท่า เราใช้เวลาอยู่ด้วยกันประมาณ2ช.ม. เธอไม่ให้ผมโทรหาเธอ เพราะกลัวสามีเธอรู้ เธอจะโทรหาผมเอง

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #1 on: December 10, 2010, 10:50:59 pm
Thanks krub

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #2 on: December 11, 2010, 12:09:14 am
(003; (003; (003; (003; (003; (003; (003; (003; (003; (003;

Offline birdrock

• เสียว: 1
Reply #3 on: December 11, 2010, 03:42:16 am
 (003;

Offline tatong

• Master Hero
  • *
    • เสียว: -1
Reply #4 on: December 11, 2010, 09:01:02 pm
 (5;

Offline kk2fly

• เสียว: 0
Reply #5 on: December 11, 2010, 10:58:58 pm
ดีครับได้ช่วยเหลือคนอื่น