close buttonclose buttonclose button
เอาเมียเพื่อน

เอาเมียเพื่อน

เรื่องเสียว · 88528

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: December 09, 2010, 09:14:02 am
ผม ชื่อต้นครับ ผมมีเรื่องจะเล่าให้ฟัง ผมได้เย็ดเมียเพื่อนโดยไม่ได้ตั้งใจ แต่เมียเพื่อนติดใจควยผมมาก เพื่อนผมชื่อโอก มันมีเมียชื่อฝนครับ เมียมันน่าตา สวยครับ ขาวๆ นมก็ใหญ่ พอดีวันนั้นผมไปกินเหล้ากับมันที่บ้านเมียมันก็มานั่งด้วย ฝนเมียเพื่อนกินเหล้าไป3-4แก้ว ก็คงไม่เมามากแต่ฝนชอบมองมาหาผมทำตาหวานๆใส่ เวลาเพื่อนไปเข้าห้องน้ำ ฝนเมียมันชอบจับต้นขาผมแล้วทำตาหวาน ผมรู้ครับว่าเมียมันคิดอะไร วันนี้ฝนใส่ชุดนอนสีชมพูครับเห็นสายเสื้อใน ผมเห็นแล้วนำแทบแตกครับ ตอนเพื่อนผมไปห้องน้ำเมียมันชอบก้มตักกับแก้มโชนมขาว แถบบอกผม คืนนี้พี่ต้นอย่ารีบหลับนะ เรานั่งกินต่ออีกขวดไอ้โอกเมามาก อ้วกแตกเมียมันเลยพามันไปนอน(เพื่อนผมมันกินเหล้าไม่ค่อยเก่งครับ) จากนั้นเมียมันก็มาเก็บของ หัวใจผมเต้นแรงเลยครับ ผมนั่งดูหนังอยู่ที่ห้องรับแขก มีโซฟาอันนึง เมียเพื่อนเดินมานั่งข้างๆผม แถบลูบควยผม ฝนแซวแข็งโด่เลยนะ ผมยิ้ม ฝนบอกใหญ่จัง ฝนบอกเงี่ยนมากๆ ควยพี่โอกเล็ก เย็ดกันฝนไม่เคยเสร็จเลยผมทนไม่ไหว จับเมียเพื่อนดูดปากแลกลิ้นกันเมียเพื่อนดูดลิ้นผมแรงมากๆสงสัยเงี่ยนจัดผม ล้วงไปในหีฝน หมอยดกมากๆผมชอบผู้หญิงหมอยดกครับ ผมสอดนิ้วเข้าไป โหว หีเมียเพื่อน เหมือนยังซิงๆอยู่เลย ขนาดนิ้วกลางยังตอดรัดแน่น ถ้าโดนควยผมเลือดซิบแน่ ผมไหวแล้วครับถอดเสื้อผ้าออกหมด ฝนจับควยผมดูด ผมคราง อูยยย....ยย ฝนพี่ต้นเสียวจัง เมียเพื่อนดูดควยผมน้ำแทบแตก ผมบอกพี่ไม่ไหวแล้ว เดี๋ยวพี่ทำให้นะ ผมจับเมียเพื่อนลงลิ้น ดูดแตด เมียเพื่อนร้องครางลั่น ดึงผม ของผม บอกโอว.....อูย.... ฝนเสียวจังเลยพี่ต้นเย็ดฝนเลยนะ ฝนไม่ไหวแล้วผมจับฝนถ่างขาออก ผมดันควยเข้าไปได้หน่อยเดียว เมียเพื่อนร้อง โอย.....ยย ฝนเจ็บ ควยพี่ต้นใหญ่จัง ผมดันจนมิดด้ามเมียเพื่อนร้องหีฉีกแล้ว โอ๊ย........ย หีเมียเพื่อนโครตฟิตเลยครับ ตอดรัดควยมากๆเสียวสุด ผมรีบซอยเมียเพื่อนครางลั่นบ้าน ผมกลัวเพื่อนจะตื่นรีบเอา เมียเพื่อนยิ่งร้องดัง ผมเลยจับฝนยกล้อ กระแทกสุดแรง เมียเพื่อนร้อง โอ๊ย..พี่ต้นฝนไม่ไหวเเล้ว ควยพี่ต้นโดคตรใหญ่เลย ฝนเสียว...ฝนเสียว ปล่อยในเลยนะคะพี่ อูว.... ผมกระแทกเต็มที่ ปล่อยนำควยใส่เหียเมียเพื่อน หีเมียเพื่อนเลือดออกเลยครับ เราเอากันเสร็จ ฝนเข้าไปดูไอ้โอก มันยังหลับอยู่สงสัยจะเมาหนัก ฝนเลยออกมาดูดควยให้ผม จนแข็ง ผมเอาฝนอีกจนเสร็จ อีกรอบ ฝนชมผม บอกว่าพี่ต้นทั้งหล่อทั้งเอาเก่งฝนไม่เคยมีความสุขอย่างนี้มาก่อนเลย คืนนั้นผมเย็ดฝนยันตี3 ฝนจึงเข้าห้องไปนอนกับไอ้โอก หลังจากนั้นเป็นต้นมา เวลาเพื่อนไปทำงานเมียมันชอบมาหาผมที่บ้าน ให้ผมเอา ฝนคงติดใจควยผมมากแน่ๆเลยคับ

Offline mitt1999

• Super Master Hero
    • เสียว: 3
Reply #1 on: December 09, 2010, 11:13:47 am
ขอบคุณนะครับท่าน

Offline kaewsura

• Jr. Member
  • **
    • เสียว: 0
Reply #2 on: December 09, 2010, 03:07:46 pm
ยากเอาบ้าง

Offline phatthakorn

• เสียว: 9
Reply #3 on: December 09, 2010, 10:55:48 pm
 (1;

Offline birdrock

• เสียว: 1
Reply #4 on: December 11, 2010, 03:46:14 am
thxs

Offline tatong

• Master Hero
  • *
    • เสียว: -1
Reply #5 on: December 11, 2010, 08:56:44 pm
 (23; (23;