close buttonclose buttonclose button
พาเมียไปเที่ยวเกาะ

พาเมียไปเที่ยวเกาะ

เรื่องเสียว · 28155

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

ผมมีประสบการณ์ให้คนอื่นเย็ดเมียมาแล้วจะเล่าให้ฟัง คือเมื่อ 2-3 เดือนก่อนผมกับเมียได้ไปเที่ยว
เกาะพีพี เราเหมาเรือไปกันสองคน คนขับแล้วลูกเรืออีกหนึ่งรวมเป็นทั้งหมด 4 คน ผมกับเมียก็ไปดำน้ำดูปลา ดูปะการัง
ซึ่งมันสวยงามจริงๆ ผมใส่กางเกงว่ายน้ำ ส่วนเมียผมใส่ทูพีช ก็แน่ล่ะต้องตกเป็นเป้าสายตาคนเรือสองคนนั่นแน่ แต่เมียผมน่ะซิไม่เห็นสนใจอะไรเลย แถมยังเดินไปเดินมาอีก ยังกะอยากโชว์งั้นแหละ เดี๋ยวเถอะคงได้เรื่องแน่ สองคนนั่นก็คุยเก่งจัง แต่สายตาน่ะซิผมเห็นมองแต่เป้าเมียผมอย่างเดียว จะมองอะไรกันนักหนานะ เฮ้ย. ผมพึ่งเห็นก็มันโหนกนูนเด่นเป็นสง่ายังงั้น แถมยังเปียกน้ำอีก เล็กใหญ่ขนาดไหนไม่ต้องคิดเลย เห็นชัดแจ๋วแหว๋ว อ้าว...ฝนตกอีกแล้วหนักซะด้วยซิ ไม่รู้จะทำอะไรดี ไอ้น้องพอแล้วๆๆเอ็งถ่ายรูปทุกอิริยาบถเลย ฝนตกยังถ่ายอีกแฮะ ผมให้เด็กเรืออีกคนคอยถ่ายรูปให้
เอางี้พี่หนาวจังว่ะ เองถ่ายรูปเลิฟซีนเป็นหรือเปล่าวะ พี่จะเก็บเอาไว้ดู ส่วนเอ็งกับน้าของเอ็งดูเฉยๆน่ะโว้ย พี่เห็นเอ็งมองเมียพี่ตาเป็นมันเลยว่ะ ครับๆๆพี่ผมจะถ่ายให้ทุกมุมเลยครับไว้ใจได้ ถ่ายเฉยๆห้ามแตะต้องจำได้ครับ จากนั้นผมกับเมียก็เล่นบทพิศวาส จนเพลินเลยว่ามีคนอีกสองคน กำลังดูอยู่ ฝนคงตกแรงจนเสียงครางของเมียผมเบาไปเลย เอ๊ะ....มือใครว่ะ
มาบีบนมเมียผม พี่ๆผมไม่ไหวแล้วขอดูดนมเมียของพี่หน่อยนะครับ ผมยังไม่ได้เอ่ยปากเลยมันเล่นดูดนมซะจ๊วบๆๆๆๆๆ
เออๆตามสบาย ผมเห็นเมียผมนอนยิ้มกริ่มแอ่นนมให้ดูดอีกต่างหาก มันส์เขาล่ะผมรู้ใจ พี่ๆไม่ถ่ายรูปเมียของพี่โดนคนอื่นจับนมจับหม้อเหรอ ตื่นเต้นดีนา อ้าวให้ถ่ายรูปอยู่ดีๆคงทนไม่ไหวล่ะซิถ้า คนนี้เป็นผู้ใหญ่หน่อยวัยกลางคน ตัวดำๆ ล่ำๆมะขามข้อเดียว เออๆดีค่อยๆลูบนะ พี่จะถ่ายเป็นวีดีโอก็แล้วกัน เท่านั้นล่ะมันก้มลงไปแทบจะขยำเลย ค่อยๆช้าๆ ขอหอมหน่อยนะครับ อื่ม...หอมชื่นใจจัง ขออีกทีนะครับ แผล๊บๆๆๆๆจุ๊บๆๆๆๆ เฮ้ย..มันเลียหีเมียผมนี่หว่า ไม่เห็นเมียผมว่าอะไรมันเลย แถมยังซู๊ดปากอีก น่านๆๆแอ่นหีสู้ลิ้นซะสูงเลย ว๊าย....เสียวจังเลย แรงๆๆๆค่ะ อีกๆๆๆ เมียผมเอามือไปคว้าควยมันเข้าพอดี อุ๊ย.แข็งเป็กเลยคงอยากเย็ดล่ะซิ ถามผัวพี่ก่อนก็แล้วกันว่ายอมไหม๊ พี่ครับขอผมซักทีนะครับ มาถึงขั้นนี้แล้วจะห้ามได้ไง ก็มันกำลังเลียหี ดูดหีอยู่ มันไม่ยอมแน่ ก็เลยต้องเลยตามเลย ตามสบายเลย พี่จะถ่ายวีดีโอเก็บเอาไว้ดูก็แล้วกัน ว่าแล้วมันรีบถอดกางเกงออกทันที ใหญ่ไม่เบาทีเดียว ควยแข็งเป็นลำเส้นเลือดปูดขึ้นแดงเห็นได้ชัด มันไม่รอช้าค่อยๆดันควยเข้าไปร่องหีอย่างช้าๆ อูยๆๆๆๆเมียผมครางตลอดเวลา แหมมันซอยควยเร็วขึ้นๆๆๆกระแทกถี่ยิบเลย ยังกะลูกสูบแน่ะ แป๊บเดียวก็ก้มลงกอดเมียผมแน่นิ่งไปเลย อ้าวไอ้หนูอีกคนมองตาค้างเลย เป็นเด็กเป็นเล็กแค่ดูเฉยๆน่ะดีแล้ว เดี๋ยวจะเสียเด็ก โตอีกนิดนะเดี๋ยวน้าจะพาไปขึ้นครู อ้าวฝนหยุดแล้วผมเลยพาเมียลงไปเล่นน้ำต่อ อิ่มแล้วซินะเห็นยิ้มแป้นเลย เมียผมก็ไม่เห็นว่าอะไรเฉยๆ เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยแฮะ เรื่องของผมก็มีเท่านี้แหละคร๊าบบบบ.........

Offline sano

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
Reply #1 on: December 08, 2010, 07:17:21 pm
 (1;สุดยอด

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #2 on: December 09, 2010, 11:26:52 pm
 (1;

Offline K_Jung

• Super Master Hero
    • เสียว: 2
Reply #3 on: December 10, 2010, 11:59:16 am
ภาพประกอบสุดยอดเลยครับ  คนเดียวกับเจ้าของเรื่องปะครับเนี่ย

Offline tatong

• Master Hero
  • *
    • เสียว: -1
Reply #4 on: December 11, 2010, 09:03:27 pm
 (4; (2;