close buttonclose buttonclose button
แอบ ดูพ่อเพื่อน เอา คนใช้ นมโตมากๆ

แอบ ดูพ่อเพื่อน เอา คนใช้ นมโตมากๆ

sasaki1973 · 35504

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline sasaki1973

• Newbie
  • *
    • เสียว: 1
    • View Profile
    • Email
เรื่องนี้ เกิด เมื่อวันจันทร์ ที่ผ่านมา ครับ

ผม ไป นอนบ้านเพื่อน เพราะ ไป ซ่อมคอม ที่บ้านมัน วันนี้แม่ มัน ..มันบอกไปต่างจังหวัด ไม่อยู่ ที่บ้าน มี มันเป็นลุก

คนเดียว และมีคน ใช้ 1 คน กับ พ่อ มัน พ่อ มันเป็นคน จีน ออก ขาวหล่อ อายุ  50 ได้มั้ง

แต่ คนใช่เพื่อน ผม สิ 20 กว่าๆ เป็นคน เหนือ สวย ขาวมากๆ และ นมโต มากๆ

ผม นั่ง ทำคอม จนเสร็จ เลยซื้อ เหล้า ดื่ม กับเพื่อน คุย ไป ดื่มไป ห่า หลับซะและ คนอ่อนมากๆ

ผมก็ นั่งดื่ม จน ตี 2 กว่า เลย ลงไป เยี่ยว ที่ ชั้นล่าง

ผม เยี่ยว เสร็จ กก็ จะเดิน ขึ้น ข้างบน เห็น คนใช้ เดินมา พอดี  น้องเขา ชื่อ แอม นะ ครับ

กะจะ จะเอ๋ ให้ ตกใจหน่อย เลย ซ่อน ตัว ที่ บรรได

ผมรอสักพัก ไม่เห็น เดิน มา เลย เลยแอบดู เห็น ยืน รอ อะไร อยู่ สักพัก เฮียค้วง พ่อเพื่อน นะ

เดิน ลง ไม่ใส่เสื้อ เลย ควย เด่ มาเชียว ใหญ่มากๆ โครตใหญ่เลย เด่ตรง เชียว

ผม แอบ มอง แอม แอม ถอดเสื้อ เลย โอ๊ววว เอาแล้ว ดี ผม รีบ เอา ตัว เข้า ไปมิดหน่อย ๆเฮีย ค้วง พาแอม มาโต๊ะ

กินข้าว ซึ่ง มันก้ อยู่ ตรงหน้า ผม นี่ ละ ผม รีบ เอา ตัว อบู่ ด้านหลัง กล่องเก็บ ของ ใบใหญ่ๆ

นั่งแบบ นิ่งๆ เลย 555 เฮียค้วงแก ยืน บนโต๊ กิน ข้าว แล้ว แหก ขากว้างๆ นะ

แล้ว จับ หัวแอม ให้ ดูด ของ เฮีย แก แอม ดูด เก่งมากๆ เก่ง จิงๆ ดู เข้า ออก ช้า ๆ สุด ล่ำ ควย

เฮีย ค้วง เลย ครับ เฮีย แก ก็ ทำท่ากระเดา ใส่ปาก แอม แอม สำลัก นิดหน่อย

แล้ว เฮียก้ ลงมา ที่พื้น จับ แอม นอน แผ่ ที่โต๊ะ กิน ข้าว แหก หี กว้าง หี สวยมากๆ ชมภู เนื้อแน่นมากๆ

สุดยอด ครับ ไม่มีหมอย เลย เนิน หี อูมมากๆ ...

เฮียค้วง เอาปาก ละแลง หีแอม จนแอม สะดุ้ง เฮือก ... ป๊าๆๆ ป๊าๆๆ แอม เรียกชื่อ เฮีย ว่าป๊า นะ

ป๊าเสียว หีแอม หีแอม เสียว .. ป๊า ป๊า

เฮียค้วง มองหน้า แอม แล้วเลีย ต่อ แล้ว แกก็ ชัก ว่าว ของแก ไป ด้วย

สักพัก เฮียแก ยืน ขึ้น เอา เอา ควย สอด หี แอม  และ สอด ที่เดียวมิดหี เลย ครับ

สุดยอดวะ เฮีย กู ยัดที่เดียวมิด ควย แอม สะดุ้ง เฮือกๆๆ ป๊าๆ เฮีย แก กระเดา ๆ กระเดาๆ ผม เห็น ชัดมากๆ

ควยแก เข้า หีแอม ถาพมันสวยมากๆ น้ำแอม นะ ออก แล้ว ขาว มัน น่าเย จิงๆ

เฮียค้วงแก กระเดาไป บีบ นมไป ดูด ปาก ไป แล้ว กระเดา ๆ เสียง โต๊ะ ดัง เอี๊ยดๆ โอ๊ยย

สักพักแก รีบ ชัก ควยแก ออก แล้ว รีบ ครอม กับ โต๊ะ เอา น้ำ ควย แกรด ปากแอม

แอม อ้าปาก รอ น้ำ ควย เฮีย ค้วง แบบ ใจใจจ่อ

น้ำควย ฉีด ใส่ปาก แอม น้ำเยอะมากๆ สุดยอด ครับ เฮีย แกก็ ทำหน้า เสียวได้ใจมากๆ

สักพัก แก หัน รูก้น ให้ แอม แบ แอม นอน ที่โต๊ะ แล้ว แก นั่ง ยองๆ ที่แรก ผม ก็ ว่า ทำไร ว่ะ

อ๋อ เฮีย แก ให้ แอม เลีย รูก้น ให้ นะ แก แหกก้น กว้างๆ แล้ว แอม ก็ เลีย รุก้น เฮีย เขา แกก็ ยัง ชัก ต่ออีก

อะไร ว่ะ น้ำไม่หมด แก ชัก เร็วมากๆ ร้องซี๊ดด แล้ว บอก แอม เลีย ลึกๆ รุหน่อย

แอม เอา ปลาย ลิ้น เลีย ให้เฮีย จนเฮีย น้ำออก ก๊อก สอง ( สงสัย รอบแรกออกไม่สุด ) สุดยอดมากๆ

น้ำควยผม แตกเอง 555 มันเสียวมากๆ  แล้ว ผม นั่ง รอ ทั้ง สอง อาบน้ำ แล้ว ขึ้น นอน กัน ผม มั่นใจ ว่าไม่มี ใคร ลงมา

แล้ว ผมเลยเดิน ขึ้น ไป บนห้อง นอน เพื่อน  หา ... เฮียค้วง ยืนอยู่ ผม ตกใจมากๆ

เฮียบอก เห็นผม แล้ว่า แอบดูอยู่ แก มองเห็น ที่กระจก เก็บ ของ มันสะท้อน แต่แก ไม่ไหว แล้ว

แก บอก อย่าเล่าให้ เพื่อน ผม ฟัง นะ ว่างๆ เขา จะนัด ไปเย็ดแอม กัน 2 คน ผม รับปาก ครับๆ

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email

Offline jicko

• Hero Member
    • เสียว: 0

Offline eak_1

• Master Hero