close buttonclose buttonclose button
เมียกับกิ๊กสาว

เมียกับกิ๊กสาว

เรื่องเสียว · 16545

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: December 03, 2010, 09:37:34 am
เมีย รับราชการครับ วันเสาร์หรือวันอาทิตย์เพื่อนเมียทำงานที่เดียวกันเป็นผู้หญิงจะมาหามาคุย ด้วยที่บ้าน ครอบครัวเราสนิทสนมกันเป็นกันเอง เพื่อนเมียมาเมียผมอยู่ในห้องข้างบนบ้านผมก็บอกให้เธอขึ้นไปหาข้างบนบ้านเขา คุยกันนานสองสามชั่วโมงกว่าจะกลับบางทีคุยถึงเทียงก็จะออกไปกินก๋วยเตี๋ยว ด้วยกัน เธอมาคุยกับเมีผมแทบทุกอาทิตย์ บางทีเมียผมอยู่ชั้นล่างคุยกันแล้วก็ชวนขึ้นไปคุยกันชั้นบน มีอยู่วันหนึ่งเป็นวันเสาร์เพื่อนเมียโทรมาผมรับสายเธอถามว่าแมวอยู่ไหมขอ คุยหน่อยพอดีเมียผมอยู่ชั้นบนผมก็โอนสายขึ้นไปชั้นบนเมียรับสายผมก็แอบฟัง อยู่ชั้นล่างเพื่อนเมียถามว่าไม่ได้ไปไหนหรือคิดถึงเดี๋ยวจะมาหาให้รออยู่ ชั้นบนนะ แล้วก็วางสายผมรู้สึกยังไงชอบกล ระยะหลังเธอมาหาเมียผมทีไรก็ชวนกันขึ้นไปคุยชั้นบนทุกที พอเธอมาถามหาแมวผมบอกอยู่ข้างบนให้ขึ้นไปหา เธอก็ขึ้นไปผมทิ้งระยะเวลาสักพักใหญ่ๆด้วยความสงสัยว่าเธอทั้งสองคนคงจะต้อง มีอะไรกันแน่ๆจึงค่อยๆย่องขึ้นไปดู ห้องนอนปิดและล๊อกประตูไว้ แต่ผ้าม่านที่ประตูห้องนอนปิดไม่สนิทมีรอยแยกด้านข้างผมจึงแอบดู เล่นเอาผมต้องตกใจภาพที่เห็นแมวกับเพื่อนนอนกลับหัวกันท่า69 แมวนอนหงายเพื่อนนอนคว่ำกำลังใช้ปากใช้ลิ้นดูดเลียหอยกันอย่างเมามัน แมวเอามือประคองก้นเพื่อนเธอใช้ลิ้นเลียลูดที่ร่อง*ขึ้นๆลงๆเพื่อนเธอละปาก แหงนหน้าอ้าปากสบัดหน้าไปมา แล้วก็ก้มลงเอาลิ้นไล้ไปบน*แมว แมวแอ่นก้นขึ้นๆลงๆ ทั้งคู่บรรเลงลิ้นกันอยู่สักพักก็เพิ่มความรุนแรงในการใช้ลิ้นใช้ปากส่ง เสียงร้องครางแต่ก็ไม่ค่อยได้ยินนักเพราะเป็นห้องแอร์ทำหน้าเบี้ยวหน้าบูด แล้วทั้งคู่ก็กอดรัดกันแน่นไปเลยนอนกอดกันแบบกลับหัวกลับหางอยู่นานคงเสร็จ ไปพร้อมๆกันทั้งคู่เพื่อนแมวเอาศอกยันพื้นลุกขึ้นมาเอาลิ้นเลียที่*แมวแบบ กวาดไปรอบแยงเข้าร่อง*บ้างเลียรอบๆแคมบ้างซ้ายขวาแมวก็เริ่มมีอารมณ์ส่าย ก้อนแอ่นก้นขึ้นๆลงๆอีกแต่แมวกลับนอนให้เพื่อนทำอย่างเดียวไม่ใช้ปากให้ เพื่อนแต่ใช้มือเอื้มมาลูบไล้เต้านมทั้งสองข้างบีบบ้างลูบนมไปมาบ้าง ในที่สุดแมวก็ถึงจุดอีกครั้งละมือจากนมมากอดหลังเพื่อนดึงตัวเพื่อนเข้า มากอดเกร็งตัวเกร็งขาเอาขาขึ้นมาไขว้ที่คอเพื่อนกดลงที่*ของเธอ โอยเป็นภาพที่ดูแล้วเสียวมากเลย แมวคงเสียว*มาก พอแมวเอาขาลงจากคอเพื่อนเพื่อนเธอก็ลุกขึ้นกลับหัวมานอนกอดเธอนอนกอดกันหอม แก้มดูดปากกันเพื่อนเธอเอานิ้วแหย่เข้ารอง*แมวอีกแยงเข้าแยงออกปากก็ดูดนม แมวมืออีกข้างก็ลูบบีบนมตอนนี้แมวตัวสั่นอีกครั้งมือแมวอีกข้างก็กอดเพื่อน มืออีกข้างก็จับมือเพื่อนที่แยงรู*กดมือเพื่อนลงไปที่*เธอเกร็งตัวอีกครั้ง และปล่อยมือมากอดเพื่อนอีก คิดว่าเธอคงเสร็จติดต่อกันไปแล้วสามครั้ง ผมแอบดูด้วยใจระทึกและนึกไม่ถึงว่าที่แมวกับเพื่อนมาคุยกันจะมานอนทำให้กัน แบบนี้ ถึงว่ามาหากันทีไรก็ขึ้นไปคุยกันชั้นบนทุกที ทั้งคู่นอนกอดกันอยู่สักพักแมวก็ลุกขึ้นมานอนที่หว่างขาเพื่อนและใช้ลิ้น เลียให้นิ้วเธอก็ล้วงเข้าไปใน*เพื่อนถูเข้าๆออกๆสักครู่เพื่อนเธอก็เกร็งตัว ชักกระตุกและดึงตัวเธอขึ้นไปนอนกอดก่ายเอา*บดกับ*ของแมวด้วยอาการรุนแรงแล้ว ทั้งคู่ก็นอนกอดกันนิ่งสักพักเพื่อนแมวก็ลุกขึ้นจูงมือแมวเข้าไปอาบน้ำใน ห้องน้ำ ทั้งคู่ผลัดกันถูสบู่อาบนน้ำให้กันที่ผมมองเห็นก็เพราะว่าห้องน้ำในห้องนอน ผมเป็นแบบตู้กระจกมองเห็นได้จากภายนอก ผมรีบลงมาชั้นล่าง สักพักแมวกับเพื่อนก็ลงมาและชวนกันไปหาข้าวกลางวันกินแมวชวนผมไปด้วยแต่ผม ไม่ไปปล่อยให้เขาไปกินด้วยกันเขาคงจะมีความสุขกันดี ผมเห็นภาพแมวกับเพื่อนเล่นกันผมก็มีอารมณ์มากไม่คิดโกรธหรือหึงหวงอะไรเห็น เธอมีความสุขผมก็สุขด้วย แต่เรื่องหลับนอนผมกับแมวก็เป็นปกติเรามีอะไรกันอาทิตย์ละสองครั้งยังแข็ง แรงและทนทานดีถึงจุดหมายปลายทางด้วยกันทั้งคู่ไม่มีตกค้าง ตอนนี้ยังมีอารมณ์นึกอยากจะสวิงอยากจะลองชวนแมวเล่นสวิงดู เคยพูดคุยเรื่องสวิงดูเธอก็สนใจสอบถามเรื่องสวิงต่างๆเธอยังแบ่งรับแบ่งสู้ บอกพร้อมเมื่อไรจะบอก เรื่องที่เธอเล่นกับเพื่อนแมวยังไม่รู้ว่าผมรู้เรื่องนี้ผมจะปล่อยให้เธอ เล่นกับเพื่อนไปเรื่อยๆเพื่อเป็นแนวทางไปสู่การเล่นสวิง

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
    • View Profile
Reply #1 on: December 03, 2010, 11:32:46 am
สุดยอด นักวางแผน