close buttonclose buttonclose button
สาวเกาะเริงรัก

สาวเกาะเริงรัก

เรื่องเสียว · 23845

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: December 02, 2010, 10:54:21 am
เรื่อง ที่เราจะเล่านี้เป็นเรื่องที่เกิดขึ้นจริงจากตัวของเราเองค่ะ เลยอยากจะบอกเล่าเรื่องนี้ให้คนอื่นๆได้ฟังบ้างค่ะ เราชื่อเล่นว่านกนะคะ เรียนจบปริญญามาก็ทำงานไปได้ซัก 2 ปีก็เบื่อ เบื่อการทำงานที่ต้องตื่นแต่เช้า ไหนจะเจอเจ้านายขี้บ่นและอีกสารพัดที่เจอในการทำงาน เลยตัดสินใจลาออกจากงานที่ทำค่ะ เงินเดือนก็สูงเอาการนะคะเกือบจะ 16000 ประมาณนี้ละ คุณพ่อคุณแม่ก็ไม่ว่าอะไร เพราะที่ฐานะทางบ้านก็ร่ำรวยอยู่แล้ว เป็นธุรกิจอาหารส่งออกต่างประเทศค่ะ ก็มีแฟนคนนึงชื่อพี่ทีมเป็นคนที่ทำงานด้วยกันนี่ละ เป็นคนนิสัยดีมากๆ เอาใจใส่เราดี ก็อยู่ด้วยกันนี่ละค่ะบางทีนกก็กลับบ้านบางทีก็นอนที่คอนโดเขา แต่ตอนที่ออกจากงานนี่ละจะอยู่คอนโดเขาตลอดเลยค่ะ ก็มีช่วงนึงที่เขาลาพักร้อนได้ยาวหลายวัน นกก็เลยชวนเขาไปบ้านพักตากอากาศที่เกาะราชาจังหวัดภูเก็ตค่ะ คุณพ่อนกซื้อไว้นานแล้ว นานๆจะเที่ยวซักที นกก็บอกพ่อว่าจะพาพี่ทีมไปเที่ยวที่นั่น เขาก็ไม่ว่าบอกว่าดีซะอีกจะได้มีมาคนดูแลที่นั่นด้วย เราก็ขับรถกันไปก็จอดรถไว้ที่ๆมีให้ฝากรถแบบเหมา ก็มานั่งเรืออีก เกือบ 3 ชั่วโมงค่ะไกลมากๆ ก็เลยจ้างคนมายกของๆนกไปส่งที่บ้านค่ะ ก็มาถึงจนได้ก็เดินมาเลาะริมหาดถึงบ้านตากอากาศหลังนี้ค่ะ เป็นบ้านสีขาวสองชั้นกว้างใหญ่มีต้นไม้ล้อมรอบสวยงามมากค่ะพี่ทีมก็บอกสวย มากบรรยากาศดีมากๆรู้งี้เราน่าจะมากันตั้งนานแล้วนะ ก็วางของเสร็จนกก็เดินไปเปิดเครื่องปั่นไฟที่ห้องเก็บของชั้นล่าง ที่นี่จะใช้เครื่องปั่นไฟได้ช่วง 8โมงเช้าถึง 3 ทุ่มค่ะช่วงดึกๆแทบจะไม่ร้อนเลยนะเพราะลมจะพัดเย็นมากๆก็เปิดประตูหน้าต่าง กัน เปิดทีวีและพัดลมและตู้เย็น ดีนะที่ซื้อพวกกับข้าวที่ตลาดมาก่อนแล้วด้วยก็นานั่งกินข้าวกัน เสร็จแล้วพวกเราก็ใส่ชุดว่ายน้ำไปเล่นน้ำกันค่ะ นกใส่ทูพีชแบบสายรัดค่ะ ส่วนพี่ทีมก็ใส่บ็อกเซอร์ ก็เห็นมีฝรั่งนอนอาบแดด 2-3 คนค่ะ เล่นน้ำกันเสร็จก็เข้าบ้านกันไปอาบน้ำล้างตัวแล้วเราก็เย็ดกันค่ะ ทำกันชั้นล่างนี่ละตรงโซฟาเลยละ ให้เขามาแตกใส่ปากค่ะแล้วนกก็กลืนลงคอ ส่วนมากนกจะให้แตกในปากค่ะ เราสองคนมีความสุขกันมากๆที่ได้มาเที่ยวกันแบบนี้เขาบอกอยู่ได้ 4 วันก็กลับแล้วเพราะต้องไปทำงานต่ออีก ส่วนนกก็คงจะอยู่ที่นี่เลยค่ะ มาช่วงดึกๆก็เงียบมากๆก็ออกไปเดินริมหาดกันเพราะมีบ้านนี้หลังเดียวค่ะที่ ปลูกไว้บริเวณนี้ไกลจากบ้านหลังอื่น และคืนนั้นก็เย็ดกันอีกแต่ตอนจะน้ำออกพี่ทีมเขาจะขอแตกในหีนกได้ไหม พี่ไม่ได้แตกในหีนานแล้วนะ นกก็ไม่ยอมนะตอนแรกๆตอนหลังทนเขาตื้อไม่ไหว ก็เลยให้เขาได้น้ำแตกในหีสมใจค่ะ ช่วงเวลาทั้ง 4 วันนี้เขาแตกข้างในตลอดเลยนะนกเองก็ชอบเหมือนกันละ พี่ทีมก็ชอบมากๆบอกว่าแตกในหีแบบนี้รู้สึกดีมากๆ นกก็บอกนกกลัวท้องนะคะ เขาบอกถ้าท้องจะยอมรับและให้พ่อแม่ไปขอแต่งงานทันทีเราก็ดีใจที่เขาพูดแบบ นี้ ก็บอกว่ารักพี่มากๆนะคะแล้วคืนนั้นก็ส่งท้ายด้วยการแตกในพร้อมๆกันค่ะ ตื่นเช้ามาก็ไปส่งพี่เขาที่ท่าเรือจะเรือส่งผู้โดยสารพวกนี้จะมาเป็นช่วงๆ ค่ะ บอกให้เขาขับรถดีๆนะคะไม่ต้องเป็นห่วงนกนะคะอยู่คนเดียวได้ เขาก็บอกจะมาหาช่วงหยุดยาวนะ ก็จากด้วยดีค่ะก็โทรคุณพ่อคุณแม่ว่าจะขออยู่ที่นี่ยาวเลยไม่ต้องเป็นห่วงนะ ของกินที่นี่ก็เยอะแยะ นกเอาหนังซี่รี่ย์เกาหลี เกมส์ และโน๊ตบุ๊คติดและอีกหลายอย่างมาด้วยค่ะ ไม่เหงาแน่ๆ ทุกๆวันช่วงเช้าจะไปเล่นน้ำกับน้องๆที่เกาะสอนภาษาอังกฤษให้เขา เล่นกันถึงบ่ายๆนกก็มาที่โรงแรมราชาไปหาพี่เจ้าของโรงแรมเพราะเขารุ้จักกับ คุณพ่อค่ะ เขาบอกมาไม่บอกจะได้ไปรับแล้วไปเลี้ยงข้าวเรา แล้วเย็นๆนกก็ไปตลาดหาซื้อข้าวของมาทำกับข้าวกินเองค่ะ ใช้ชีวิตแบบนั้นมาตลอดมีความสุขมากๆก็โทรคุยกับพี่ทีมตลอดก็นึกอยู่ในใจว่า ทำไมเรายังไม่ท้องนะทั้งที่เราให้เขาเย็ดแตกในตั้ง 4 วันรวดโชคดีแล้วค่ะที่ไม่ท้อง ผ่านมาได้2เดือนกว่าๆ พี่ทีมก็มาหานกเขาอยู่ได้แค่ 2 คืนแค่นี้ก็ดีใจแล้วค่ะ มาถึงเราก็เย็ดกันเลยไม่พูดอะไร เขาขอแตกในหีเหมือนเดิมบอกอยากแตกในหีนกใจจะขาดเลยนะเนี่ยก็เลยให้เขาแตกใน อีกทั้ง2คืนก็แช่คาไว้จนหลับกันไปตอนนั้นนกหลุดคำพูดว่า แตกมาเลยผัวจ๋าด้วยค่ะ เขาก็พูดเหมือนกันรักเมียที่สุดเลยจ๊ะ จนมาตอนเช้านกก็ตื่นขึ้นมา ทำอาหารเช้าพวกไข่ดาวขนมปัง และกาแฟให้เขาค่ะทำมันทั้งที่น้ำควยเขายังคาไว้อยู่เลยค่ะ เพราะวันนี้เขาจะกลับแล้ว ก็เลยจะลองใจเขาดูค่ะเคยคุยกับเพื่อนสนิทค่ะว่ามันเคยลองใจบอกกับแฟนว่าท้อง จะได้รุ้เลยว่ามันรักเราจริงหรือเปล่าให้ลองดู มันก็ลองกับแฟนมันแล้วเขาก็ยอมรับเป็นเมีย มันก็เลยรักแฟนมันมากว่าเก่าอีก สักพักเขาก็อาบน้ำเสร็จก็ลงมานั่งกินที่เราทำไว้ให้ เก่งจริงนะนกจ๋าทำอาหารได้หลายอย่างแล้วเนี่ย แหมก็ต้องทำได้สิคะก็เป็นหน้าที่ของเมียนี่คะ อ้าวนี่ยังไม่อาบน้ำอีกเหรอน้ำควยพี่ไหลออกมาหมดแล้วรีบไปล้างเลยไป๊เดี๋ยว จะท้องเอานะ เดี๋ยวพี่จะกลับแล้วนะเรือก็จะมาละ จะไปล้างทำไมละค่ะพี่ทีมก็ ก็น้ำควยพี่ทีมน่ะมันทำให้นกท้องต้อง 2 เดือนแล้วนะคะ พี่ดีใจไหมคะนกดีใจมากๆเลยละเราจะได้อยู่ด้วยกันแล้วนะ สักพักเขานิ่งเงียบ อะไรนะนกท้องเหรอ ท้องได้ไง ก็ช่วงที่พี่มาพร้อมนกตอนนั้นไงค่ะพี่น่ะขอแตกในไม่หยุดตั้งหลายวันเลยนะนก ไม่ท้องก็แปลกละค่ะ นกอย่ามาพูดมั่วๆนะจะท้องได้ไงละ พี่ว่านะนกท้องกับคนอื่นหรือเปล่า นกก็โมโหเลยตอนนั้น อะไรนะพี่ทำไมพูดแบบนี้ละไหนพี่บอกว่าถ้าท้องจะยอมรับทุกอย่างไงคะ ทำไมพูดหมาๆว่านกท้องกับคนอื่นได้ไงวะ พี่ไม่เชื่อหรอกท้องกับคนอื่นแล้วมาหาว่าพี่ทำ งั้นพี่กลับดีกว่าผู้หญิงมั่วๆแบบนี้พี่ไม่เอาทำเมียหรอก เขาก็หยิบกระเป๋าของเขาออกจากบ้านทันที นกก็เดินไปด่าต่ออีก เอ้อไอ้เหี้ยไอ้ผู้ชายเลวมึงไม่ต้องกลับมาหากูอีกนะลูกกูคนเดียวกูเลี้ยงได้ กูขอให้ครอบครัวของมึงชิบหายตายห่าแม่งให้หมดเลย มันก็ไมสนใจเดินไปไกล ส่วนนกก็มานั่งร้องไห้ไม่หยุดว่าทำไมคนที่เรารักมากๆรักมาตลอดถึงกลายเป็น แบบนี้นะ นี่แค่เราลองใจว่าเขาเราท้องจะยอมรับไหม ยังมาบอกว่าเราไปท้องกับคนอื่นๆอีก เลวมากๆ ทั้งที่บอกว่ารักเรามากรักที่สุดเมื่อวานก็ยังให้แตกในหีอีก พอรู้สึกตัวก็รีบไปล้างน้ำควยที่คาไว้ออกเลยค่ะมาคิดๆดูเราก็อาจจะท้องก็ได้ ต้องมาลุ้นแล้วล่ะ คืนนั้นทั้งคืนก็ร้องไห้อีกที่คิดถึงมัน ข้าวก็ไม่กินนอนก็ไม่หลับ จนมาอีกวันก็ได้ยินเสียงน้องที่เกาะตะโกนเรียกเรา ก็โผล่หัวออกไปก็เห็นรอยยิ้มน้องๆเขาก็ทำให้เราอารมณ์ดีขึ้นก็เลยชวนน้องเขา เข้ามาในบ้านหาขนมให้เขากิน คิดในใจเราจะคิดมากเรื่องผู้ชายเลวๆคนนั้นทำไมละยังมีพ่อแม่และเพื่อนๆและ น้องกลุ่มนี้เป็นเพื่อนนี่นา ผ่านมาได้อาทิตย์กว่าก็ลองซื้อที่ตรวจครรภ์ดูค่ะปรากฏว่าไม่ท้องค่ะดีใจมากๆ เลย ก็ใช้ชีวิตอย่างสุขสบายมาตลอด จนมาเกิดเรื่องนี้ขึ้นค่ะ ช่วงที่อาบน้ำชั้นล่างตอน เกือบจะทุ่มกว่านี่เองก็เพิ่งจะโกนขนหมอยเสร็จด้วยก็เดินออกมาจากห้องน้ำก็ เห็นผู้ชายร่างใหญ่4คนเดินเข้ามาในบ้าน นกตกใจมากรีบวิ่งหนีออกทางประตูหลังบ้านทั้งแก้ผ้าแบบนั้นละค่ะ อ้อบอกไว้ก่อนนกจะเปิดไฟชั้นล่างประตูและหน้าต่างๆทุกบานที่นี่ไว้ตลอดเวลา เลยค่ะ เพราะช่วงดึกจะไม่มีไฟใช้จึงต้องเปิดทุกอย่างเพื่อรับลมเย็นๆ ก็วิ่งออกมาหลังบ้านทั้งที่โป๊ะทั้งตัวพวกมันก็ไล่ตามมาอีก บอกว่าอย่าหนีเลยน้องสาวอยู่คนเดียวมันเหงานะน้อง มาเป็นเมียพวกพี่ดีกว่าน่ะนกก็วิ่งไปเรื่อยๆริมหาดตอนนั้นมันก็ไม่มีใครหรอก ค่ะ จนหนีมาเจอพี่ๆแถวท่าเรือ 3 คนนั่งกินเหล้ากันอยู่ เขาเห็นเราก็ตกใจ เฮ้ยนี่กูไม่ได้ตาฝาดไปนะพวกมึงผู้หญิงแก้ผ้าโว้ย พี่ๆๆจ๋าช่วยหนูด้วยค่ะมีคนจะมาข่มขึนหนูพี่ช่วยหนูด้วยนะคะ นกก็ไปหลบด้านหลังพวกเขาตอนนั้นไม่อายอะไรแล้วค่ะต้องหาทางรอดไว้ก่อน แล้วพวกมันก็ตามมานี่น้องสาวอย่าหนีพี่เลยนะออกมาเถอะๆ แล้วพี่ๆน่ะอย่าเสือกนะ พวกผมเยอะกว่านะจะเจ็บตัวเปล่านะพี่ พวกเขาก็มองหน้ากันจริงของพวกมึงว่ะกูเองก็เมาด้วยจะเอาอะไรไปสู้ละ สู้มารุมอีน้องคนนี้ดีกว่าโว้ยๆ555 นกร้องไห้คลอเลยไม่คิดว่าหนีเสือยังมาปะจระเข้อีก ก็จับนกอุดปากแล้วอีกคนก็มาต่อยท้องจนนกจุกหมดแรงจะร้องทันที

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #1 on: December 03, 2010, 11:46:16 am
ขอบคุณครับ

Offline dongdang

• เสียว: 5
    • Email
Reply #2 on: December 03, 2010, 10:18:13 pm
thanks krub

Offline vvvvv

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 5
Reply #3 on: December 04, 2010, 06:38:00 pm
 (6; อยากเจอ...แบบนี้บ้าง...

Offline tatong

• Master Hero
  • *
    • เสียว: -1
Reply #4 on: December 11, 2010, 09:05:30 pm
 (23; (23;

Offline kk2fly

• เสียว: 0
Reply #5 on: December 11, 2010, 11:06:49 pm
กำลังสนุกเลย ไม่มีต่อหรือครับ
ขอบคุณครับ