close buttonclose buttonclose button
อยากเจออีก

อยากเจออีก

เรื่องเสียว · 16405

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 25, 2010, 11:43:05 am
ผมโพสต์เรื่องประสบการณ์ใน internet เวปหนึ่ง ซึ่งช่วงแรกก็ไม่ค่อยมีใครสนใจ แต่มีพี่คนหนึ่งสนใจและออน MSN มาคุยกับผม เธอบอกว่าเธอแต่งงานแล้ว อายุ 39 ชื่อเอ้ แฟนเธอทำงานต่างจังหวัดนานๆกลับมาครั้ง เราลองคุยไปสักพักพี่เค้าชวนคุยเก่งมากออกแนวsex เธอถามผมว่า พรุ่งนี้ว่างไหม เธอจะนัดเจอ ผมเลยตอบตกลง วันรุ่งขึ้นพี่เค้านัดที่ร้านอาหารแห่งหนึ่ง ในห้างอิมพิเรียล สำโรง ผมเพิ่งเคยมาครั้งแรก ดูแล้วเหมือนห้างร้าง พอถึงเวลา ก็โทรหากันจนเจอพี่เอ้ เธอดูค่อนข้างอวบนิดหน่อยไม่อ้วน ประมาณ 36-28-35 ดูดีเหมือนกัน แต่เธอไม่ได้มาคนเดียว เธอพาเพื่อนมาด้วยชื่อพี่แก้ว หุ่นดีมาก ผิวขาว ยังไม่แก่เท่าไร ประมาณ 30-31 พี่เอ้บอกว่ามันหนีผัวออกมาก็เลยพามาด้วย เรานั่งคุยกันสักพักเรื่องทั่วไป จนเริ่มเย็นพี่เอ้บอกกับพี่แก้วว่าไปกันเลยไหม ผมก็งง ถามก็ไม่บอก เราโบก TAXI ไปที่ซอยแห่งหนึ่งพอถึงที่ พี่เอ้ก็บอกว่าถึงแล้วนี่ล่ะบ้านพี่เอง บ้านพี่เอ้เป็นบ้านเดี่ยวเข้ามาลึกมากจนบ้านแต่ล่ะบ้านห่างกันดูเป็นส่วนตัว เราเข้าไปที่บ้านกันพี่เอ้บอกไปต้องกลัวนะไม่มีคนมาหรอกก็คงมีเราแค่ 3 คน พี่เอ้ขึ้นไปเปลี่ยนเสื้อผ้าด้านบน ส่วนพี่แก้วอยู่ด้านล่างมองผมทั่วร่างกายเลย ส่วนผมก็มองพี่เค้าเหมือนกัน เพราะเธอใส่ประโปรงสั้น ไม่รู้ว่าแกรู้หรือตั้งใจให้ผมดู แกหุบๆโผล่ให้เห็น พี่แก้วถามว่าเคยเย็ดหญิงมากี่คนแล้ว ผมบอกก็ไม่เท่าไรง่ะครับ เธอถามต่อว่ายาวเท่าไร ผมเลยแกล้งว่าวัดเองเลยมั้ย แต่ต้องใช่ปากวัดนะ เธอก็เงียบไป สักครู่พี่เอ้ก็เอาน้ำมาให้ แต่การแต่ตัวเธอสบายจนเหลือแค่เสื้อในสีแดงและกางเกงจีสตริง พี่แก้วแซวว่าจะจัดการเลยเหรอแต่งแบบนี้ พี่เอ้บอกยังหรอก แต่ควยผมมันแข็งพร้องที่จะเย็ดแล้วล่ะ พี่เอ้บอกว่าทำไมนั่งไกลกันจังมานั่งใกล้น้องเค้ากันสิ ทั้งสองเข้ามานั่งใกล้ๆประกบผม ผมใจสั่นมากเลยตื่นเต้น พี่เอ้บอกว่าจะอายทำไมไม่มีใครเห็นหรอกสบายๆ พี่แก้วจัดการถอดเสื้อและกระโปรงออก นมพี่แก้วแถบล้นออกมาเลย ส่วนด้านล่างกางเกงในเธอแปลกๆเหมือนมีร่องเปิดฉี่ได้ เธอบอกว่าเหลือแต่น้องแล้ว ผมจัดการถอดอย่างไม่อายเพราะอยากอยู่ แต่กางเกงในมันยางไม่ดีเท่าไร เจ้าควยผมมันดันออกมานิดๆ พี่เอ้จับกางเกงในผมรูดลงจนมันชี้หน้าพี่เค้า ทั้งสองแซวผมว่า สงสัยจะอยากเย็ดแล้ว พี่เอ้เริ่มประกบปากผม ส่วนพี่แก้วอมควยและดูดอย่างมัน ผมเอานิ้วสอดไปที่หีพี่เอ้รู้สึกได้ว่าน้ำพี่เค้าเยอะมาก พี่สองคนรุมกันดูดเลียท่อนควยกัน จนผมเสร็จคนที่ได้กินน้ำว่าวคือพี่แก้ว แล้วพี่เอ้จับท่อนควยผมยัดไปให้ร่องแก มันฟิตมากดูเหมือนคงไม่มีอาไรยัดเข้าไปนาน เธอค่อยๆนั่งกดลงมาพร้อมเสียงคราง จนมิดด้ามเธอโยกตัวจนควยแทบหักคา จนเธอกระตุกเสร็จผมจับเธอนอนแล้วเอาท่อนควยยัดเข้าไปใหม่ ผมกระแทกจนสุดเธอบอกลึกมากเลย ดีจัง ผมซอยจนเธอเลยเสร็จร้องออกมา ไม่ไหวแล้วที่รัก คราวนี้พี่แก้วเห็นพี่เอ้เสร็จแล้วแกก็มาโอบหลังผมบอกช่วยพี่บ้างสิ ผมจับนมพี่แก้วดูดบีบจนเธอเสียว มือเธอจับท่อนควยผมรูดขึ้นลง ดูเธอคงไม่ไหวเพราะเมื่อกี้เธอตกเบ็ดตอนผมเย็ดกับพี่เอ้แล้วรอบหนึ่ง ผมจับควยถูที่ร่องเธอจนเธอเสียว แล้วบอกเย็ดพี่เร็วทีนะ ผมเลยจับมุดเข้าไปแล้วดันจนสุดเธอร้องดังมากจากนั้นผมก็เริ่มซอย เธอบอกใหญ่กว่าแฟนพี่อีก เอาให้เต็มที่เลยพี่เสียวมาก ผมจับเธอเล่นท่าหมา ก้นเธอรูดเข้าออกกับท่อนควยจนผมเสียวไปด้วย ผมซอยแบบไม่ยั้ง จนกระทั้งน้ำผมแตกคาหลังพี่แก้วแล้วฟุบลงไป พอตื่นมาผมก็ต้องเล่นกับเธอสองคนอีกจนเช้าวันนั้นผมเพิ่งรู้ว่าฟ้าเหลือง เป็นไง

Offline K_Jung

• Super Master Hero
    • เสียว: 2
Reply #1 on: November 25, 2010, 01:17:36 pm
มีเนื้อเรื่องพร้อมรูป  ให้เลยครับ 10 ดาว

Offline birdrock

• เสียว: 1
Reply #2 on: November 25, 2010, 10:16:42 pm
 (007;

Offline st735

• *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #3 on: November 26, 2010, 01:30:13 am
   (007; (007; (007; (007; (007;....อยากเจอบ้างจังเลยครับท่าน.... (007; (007; (007; (007; (007;

Offline phatthakorn

• เสียว: 9
Reply #4 on: November 27, 2010, 12:02:44 am
thank you

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
Reply #5 on: November 27, 2010, 08:14:42 am
ขอบคุณครับ