close buttonclose buttonclose button
ได้เสียวเพราะกบ

ได้เสียวเพราะกบ

เรื่องเสียว · 21530

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 24, 2010, 12:30:10 pm
เรืองมีอยุ่ว่าผมเป็นคนชอบส่องกบ (แคมฟร็อก) เป็นประจำตอนทำงานมีอยู่มาวันหนึ่งผมก้อได้เล่นเหมือนปรกติทุกวันแต่คือส่อง ไปทั่ว จนมาเจอหญิงคนหนึ่ง เธออายุประมาณ สัก 29 หน้าตาก้อพอได้ ผมเห็นครั้งแรกผมรู้สึกมีอารณ์มากเพราะเธอไม่สวยแต่เซ็กซี่ ผมจึงซิปไปคุย เป็นระยะๆ หยอดมั่งตามประสาคนเจ้าชู้ แต่เธอดันเล่นด้วย จนผมกล้าที่จะทะลึ่งกะเธอเพราะ แต่เธอก้อทะลึ่งตอบ มาเป็นพักๆ จนอยู่มาวันหนึ่งผมบอกว่า ไม่อยากส่องละทำให้อยากมีเซ็ก เธอบอกว่าอยากเหรอ ผมก้อตอบว่าจริง ๆ เธอก้อถามผมว่าอยาก มากปะ ผมก้อบอกว่าพอได้ เธอก้อหัวเราะ
พอมาอีกวันรุ่งขึ้นผมก้อทักเธอเพราะเห็นเธอใส่เสื้อรัดรูป น่ารักดี ผมก้อบอกเธอว่าเธอเซ็กซี่ดี เธอก้อหัวเราะแล้วบอกว่า อย่างอีนก้อเซ็ก... นะ ผมงง กับคำพูดเธอเลยเหย่ เธอเล่น จนคุยกันมาถึงเย็นๆใกล้เลิกงานละ ผมก้อบอกว่าจะออกไปทำธุระแถวเมืองนนท์ เธอก้อบอกว่า มาแถวนนท์เหรอให้มารับเธอสิ ผมงง มากเพราะผมไม่เคยคิดที่จะเจอเธอเลย แค่คุยผมก้อโอเคแล้ว ผมก้อแกล้งถามว่าจริงปะ แล้วเธอก้อให้เบอร์ผมไว้ เธอบอกว่าจริง ผมก้อหน้าด้านบอกไปว่างั้น 6 โมงเจอกัน ที่ บิกซี ผมตกใจมาก ตอนที่ผมเจอเธอเพราะผมนึกว่าเธอจะไม่มาจริงๆ ผมก้อพาเธอไปทำธุระกับผมเลย( คือบอกก่อนว่าธุระของผมคือผมจะไปเอายางรถยนต์ กับเพื่อนผม) ผมจึงไปเจอเพื่อนผมอีกคน พอผมไปเอายางรถเสร็จผมก้อชวนเธอไปเที่ยวต่อ พร้อมกับเพื่อนผมนั่นหละ ตอนแรกผมนึกว่าเธอจะปฎิเสธ แต่เธอไม่ ผมจึงพากันไปเที่ยว แถวๆรัชดา พอเที่ยวเสร็จ ประมาณ ตี2 ผมก้อขับรถไปส่งเธอและเพื่อนที่นนท์ก่อนตอนไปส่งเพื่อนผมก้อนั่งอยู่ด้าน เบาะหลัง ผมก้อชวนเธอคุยตลอดทาง เพราะผมเห็นว่าเธอก้อ มึนๆเช่นกัน ผมก้อคุยเรื่อยเปลื่อยตลอดทาง จนขับมาได้พักใหญ่ ผมก้อถามเธอว่าจะได้เจอเธออีกมัยเธอบอกทำไม่เหรอ ตอนนั้นผมเมานิดผมก้อกล้าที่จะพูดว่าเธอเซ็กซี่มาก เธอก้อถามว่าจริงอะ ผมก้อบอกว่าจริงไม่เชื่อดูน้องผมดิ เห็นเธอปุ๊บขึ้นปั๊บเลย แล้วผมก้อหัวเราะ .......ตอนแรกผมนึกว่าเธอจะว่าผมลามกแต่เธอบอกว่าจริงอะขอดูหน่อยดิผมก้อ อึ่งไปพักใหญ่ ผมคิดในใจดีนะที่เพื่อนไม่ได้ยินเพราะเพื่อนผมเมาเลยหลับก่อน แล้วผมก้อเงียบไปพักใหญ่ จนขับรถมาใกล้ถึง หน้าหอเธอเธอก้อบอกผมว่าอย่าไปจอดหน้าตึกนะ เดียว ยามเห็น ผมก้องง แล้วก้อไม่พูดอะไร ผมเลยจอดที่มืดๆ ลับตาคนหน่อยก่อนถึงตึกเธอ พอรถจอด สนิทผมก้อบอกเธอว่าวันหลังค่อยเจอกันใหม่นะ ผมจึง เอื้อมมือโน้มคอเธอมา ดูดปาก (ตอนนั้นผมหน้าด้านแล้ว) ทีแรกผมนึกว่าเธอจะขัดขืน แต่เธอกลับตอบสนองด้วยการดันลิ้นเข้ามาในปากผมเช่นกัน จนเป็นเหตุให้ผม เตลิด ผมจึงดูดปากแล้วก้อแลกลิ้นกันพักใหญ่ จนเธอเอนตัวไปแนบกับกระจก ผมก้อรุกด้วยการ บีบนมเบาๆ แตปากผมยังแลกลิ้นกันอยู่ มือผมก้อ ซนไปทั่ว จากหน้าอก ก้อลงมาเรื่อยๆจนเจอ หน้าท้อง เธอทีแรกผมกล้าๆกัวๆว่าเธอจะไม่ให้ผมล้วง น้องสาวเธอแต่กลับกันเธอกลับเอามือเธอจับมือผม ล้วงน้องสาวเธอเธอเอง เธอกระซิบกับผมว่าเธอไม่ไหวแล้ว ผมจึง จับดูน้องสาวเธอมีน้ำเปียกชุ่ม เหนียวมือผมเลย ตอนนั้นผมไม่คิดไรแล้วผมคิดอย่างเดียวว่าเป็นงัยเป็นกันวะ ผมจึงถอดกางเกงยีนต์ผม ครึ่งเดียวแล้วโน้มหัวเธอลงมา เธอก้อโน้มหัวตามมือผม แล้วก้อดูดน้องผม เธอเก่งมากเลย รูดจนผมเสียวไปหมด ในขณะที่เธอรูดอยู่นั้น เผอิญ เพื่อนผมแม่งเสือกตื่นขึ้นมาพอดี ผมตกใจ กะจะดันตัวออกแต่เธอกลับกอดเอวผมไว้ไม่ให้ผมไปไหน แล้วผมก้อกระซิบกับเธอเบาๆว่าเพื่อนมองอยู่ แต่เธอไม่ตกใจแถมบอกผมว่าเดียวจะเอาเพื่อนอีกคน ผมงงกับคำพูดเธอมาก จนเพื่อนผมทนไม่ไหวแล้วบอกว่าจริงปะ เธอจึงบอกว่าจริง พอหลังจากเพื่อนผมได้ยิน คำนั้นหละ เพื่อนเลยเอื่อมมือไปปรับเบาะหน้าให้เอนลง จน เป็นเบาะนอน ผมก้อเลยปรับตาม ตอนนั้น เพื่อนผมก้อเลยถอดกางเกง แล้วให้เธอเอามือขวาเขย่า แล้วเธอก้อเอาปากและมือซ้ายเขย่าผม เป็นจังหวะ สลับกับพลิกตัวไปดูดของเพื่อน ด้วย ตอนที่เธอพลิกตัวไป เขย่าของเพื่อน ผมก้อเขี่ย หอยเธอ ไปด้วยจนน้ำเธอเต็มมือผมเลย ผมทนไม่ไหวก่อนเลยบอกกับเพื่อนว่าขอก่อนนะ เพื่อนผมก้อเลยดันหัวเธอออกมาจาก น้องชายเพื่อนผม ตอนนั้นผมไม่มีถุงยางติดรถเลย ผมไม่นึกว่าจะได้ กับเธอ ผมเลยคิดเป็นงัยเป็นกัน เธอถกกระโปรงขึ้นแล้วขึ้นมานั่งครอมผม แล้วเธอก้อโยก ๆๆ เอวเธอไปเรื่อย ปากเธอก้อแลกลิ้นกับผมอยู่ ผมยอมรับว่าเอวเธอโยกได้เก่งมาก โยกผมไม่ถึง 5 นาทีเท่านั้น ผมจึงพ่นน้ำรักของผมใส่ในรูเธอเลย ผมจึงบอกเธอ ว่าผมทนไม่ไหว จึงปล่อยแต่เธอกลับบอกผมว่าอุ่นดีออก (คุณคิดดู ว่าเวลาผู้ชายเมาจะเสร็จยากแต่เธอทำให้ผมเสร็จภายใน 5 นาทีอะ) พอเสร็จเธอก้อลุกจากผมแล้วก้อข้ามตัวผมไปนั่งเบาะหลัง ตอนนั้นเพื่อนผมมันก้อชักว่าวรอแล้ว พอเธอลุกไปผมก้อส่งทิชชู่ให้เธอเช็ด พอเธอเช็ดเสร็จ เธอก้อขึ้นให้เพื่อนผมมั่ง ตอนนั้นผมนั่งดู ผมเพลินเลย ผมเลยเอามือชักว่าวต่อ อีกรอบ ตอนที่เธอขึ้นคร่องเพื่อนผมนั้นเอวเธอ รั่วสุดยอดจริงๆ ได้พักใหญ๋ เพื่อนผมก้อ ครางออกมาแล้วก้อบอกว่าเสร็จแล้ว เธอจึงลุกขึ้นผมก้อส่ง ทิชชู่ให้เธอซับอีกรอบ พอเธอซับเสร็จ เธอก้อบอกว่า น้ำเยอะจัง เอาไว้วันหลัง ไปทำกันอีกสิ วันนี้ไม่สะดวก เวลามีน้อย พอผมได้ยินผม แข็งขึ้นมาอีกรอบเลย เพื่อนๆๆ แล้วเธอพูดไปเธอก้อจัดการแต่งตัวเธอไปด้วย จน เธอแต่งตัวเสร็จเธอก้อบอกว่าเดียวกลับก่อนนะ เดียวพรุ่งนี้ทำงานไม่ไหว ผมก้อบอกว่าได้ เดียวพรุ่งนี้ โทรหานะ เธอก้อบอกว่าได้ เดียวเธอ ออนไลน์แล้วเธอก้อ จะซิบคุยด้วย ผมงี้คิดในใจ ว่าสุดยอดได้คำเดียวจริง พอเธอเดินขึ้นตึกเสร็จ ผมก้อ ถอยรถออกมา จากซอยตึกเธอ แล้วเพื่อนผมก้อถามผมว่า เด็กผมเหรอ ผมก้อบอกกับเพื่อน ว่า ไม่ใช่ เพิ่งเคยได้คุยกัน ทาง แคมฟร็กซ์ เพื่อนผมก้อไม่เชื่อ ผมก้อบอกว่าจริง แล้วเพื่อนผมก้อบอกกับผม ว่าถ้าไปเจอกับคนนี้อีกบอกมันด้วยนะ มันอยากลองอีกรอบ ( มันสารภาพกับผมว่ามันอยากล่อตั้งแต่เจอครั้งแรกแล้วแต่มันไม่กล้าบอกผมเพราะ นึกว่าเป็นเด็กผม ผมจึงแอบยิ้มอยู่มุมปาก แล้วก้อบอกเพื่อนว่านี่ละแค็มฟร็อกซ์)

Offline lnw_Sniper

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
Reply #1 on: November 25, 2010, 01:16:57 am
ด้วยๆ (007;

Offline Bravo2009

• *
    • เสียว: 3
    • Email
Reply #2 on: November 25, 2010, 03:50:50 pm
ขอบคุณครับ

Offline birdrock

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #3 on: November 25, 2010, 09:39:05 pm
รูปสวย (39;

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
Reply #4 on: November 27, 2010, 10:15:00 am
ขอบคุณครับ

Offline vvvvv

• *
    • เสียว: 5
Reply #5 on: November 27, 2010, 10:16:24 am
 (1; เด็ดมากเลย.... (5;

Offline vvvvv

• *
    • เสียว: 5
Reply #6 on: November 27, 2010, 10:18:15 am
 (1;เด็ดมาก... (5;

Offline bigbad

• Full Member
    • เสียว: 1
Reply #7 on: December 13, 2010, 12:07:17 am
ขอบคุณมากครับท่าน (00;

Offline st735

• *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #8 on: December 13, 2010, 12:44:37 am
(003; (003; (003; (003; (003;