close buttonclose buttonclose button
ไม่น่าเชื่อว่าจะได้เสียว

ไม่น่าเชื่อว่าจะได้เสียว

เรื่องเสียว · 13081

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
เรื่อง นี้ใครจะเชื่อไม่เชื่อก็ตามแต่มันทำให้ผมเสียวและถึงแบบสุดๆเลย ผมชอบซื้อเสื้อผ้าในห้างประเภทที่ตั้งบูทในห้างสสพสินค้า อย่างน้อยก็แบรนด์เนมบ้างเช่น ยีคิว แอโรว์ ผมมักจะซื้อเสื้อ กางเกงเป็นประจำ โดยที่มีพนักงานประจำ 2 คนดูน่ารักทั้งคู่แหละครับ ก็พอจะคุ้นเคยกันบ้าง ซื้อบ่อยๆก็คุยกันบ้าง พอดีผมซื้อกางเกง แล้วต้องเข้าไปลองในตู้เล็กๆที่ให้ลองกางเกงนะครับ พอดีเปลี่ยนกางเกงและลองเสร็จ น้องเขาอยู่ข้างนอกก็ถามเข้ามาว่า ได้มั๊ยคะพี่ จะเปลี่ยนอีกมั๊ย พอดีผมก็ถอดกางเกงออกพอดี เหลือกางเกงใน เธอเผลอเปิดประตูพอดีก็ตกใจ อุ๊ย ขอโทษค่ะ เธอจ้องมาที่เป้าผม ผมรีบปิด เธอหน้าแดงและปิดประตูให้ ผมรีบสวมกางเกงและเดินออกมา เธออยู่คนเดียวก็ถามว่าเมื่อกี๊เห็นอะไรมั๊ยจ๊ะ ไม่เห็นค่ะพี่ ผมถามว่ารู้นะว่าเห็น เอางี้มั๊ย คืนนี้พี่อยากเลี้ยงข้าวจัง ขอเบอร์หน่อยสิ เธอให้เบอร์มา ตอนเย็นผมโทรหาเธอ ตอนแรกนึกว่าเธอไม่มา พอมาก็ดีใจ ทานข้าวกันไป จิบเบียร์ไปด้วย ผมถามว่า มีแฟนยัง เธอตอบมีแล้ว มีสามีค่ะ ผมบอก แย่จัง งั้นขอโทษนะ พี่ไม่น่าทำแบบนี้เลย เธอบอกว่า พี่คะ หนูคุยกับแฟนแล้ว บอกว่าพี่สุภาพดี เขาให้คบได้ค่ะ ผมตอบ ไม่ได้ พี่กลัวตาย เดี๋ยวแฟน้องก็ฆ่าพี่น่ะสิ ไม่หรอกค่ะ งั้นหนูเรียกมานะคะ ผมใจตุ้มๆต่อมๆ นึกไม่กลัวหรอกแต่มันปอดๆกลัวแบลกเมล์หรือขายหน้ามากกว่า สักพักก็มีผู้ชายเดินมา หน้าตาใช้ได้ เข้ามาเอาเป็นว่าชื่อก้อยแนะนำบอกว่า นี่เชิด พี่ไก่ (ผมชื่อไก่นะ)เชิดไหว้ผม ผมรับไหว้ เรานั่งคุยกัน เชิดบอกว่า พี่ครับตอนนี้เราอยากได้เงินไม่เยอะหรอกจะเอาไปจ่ายค่าบัตรเครดิต ผมถามเท่าไหร่ 3000 บาทครับ ผมถามแล้วจะยืมหรือไง ไม่ครับ แต่ก้อยจะช่วยดูแลพี่ครับ งั้นจะให้ทำแบบไหนล่ะ พี่แบบ สองต่อหนึ่งก็ได้ครับ ก้อยไม่ว่า ผมจะช่วยก็ได้ถ้าพี่ชอบ เอาล่ะสิ คิดอยู่ จะลองซักตั้งมั๊ย เงินน่ะไม่เสียดายหรอก แต่ถ้าสวิงแล้วก็ชอบๆๆอยู่น่ะ ได้งั้นไปกับพี่เลย
ก้อย เชิดขึ้นรถไปกับผม เปิดโรงแรม โดยให้ผมกับก้อยเข้าไปก่อน เชิดค่อยตามไป
เข้าไปในห้อง ผมแข็งอยู่แล้ว คว้าตัวก้อยมากอดและหอมแก้ม ก้อยตัวแข็งทื่อ ผมไม่สนใจแล้ว เอาลิ้นแหย่เข้าไป ก้อยอ้าปากช่วยกัน ผมกระซิบไป ก้อย ก้อยปลอดภัยมั๊ย ก้อยบอกอู้อี้ ถ้าพี่ไม่ไว้ใจก็ไม่ต้องก็ได้นะคะ ผมหน้ามืดแล้ว แกะกระดุมเสื้อเชิ๊ตก้อยออก โอว นมเธอใหญ่จริงๆในเสื้อชั้นในสีดำ ผมก้มลงฟัดและดึงมันออกให้เห็นหัวนมและดูดเม้มตามใจต้องการ ก้อยแอ่นอกให้ผมเต็มที่ หายใจเร็ว ผมเอื้อมไปปลดตะขอเสื้อชั้นในก้อย นมก้อยเป็นอิสระ ผมฟัดและขยำแบบเต็มมือ จนนมก้อยเปียกชุ่มไปด้วยน้ำลายผม ผมก็ถอดเสื้อผมและรีบถอดกางเกงและกางเกงในผมออก ของผมมันชี้โด่เลย ใจเย็นๆสิค่ะพี่ไก่ก้อยแซว ผมคุกเข่าลง และปลดเข็มขัดก้อยเพราะเธอสวมกางเกงสีดำแบบสาวออฟฟิศครับ และซบหน้าไปที่เนินของเธอ สูดกลิ่นหอมให้ชุ่มปอด ก้อยเอามือขยำผมไว้ ผมรีบรูดกางเกงเธอลงกองพื้น มันยังเหลือกางเกงในสีดำของก้อย มันมีขนแพลมออกมาเล็กน้อย ผมซบหน้าและฝังจมูกเข้าไปอีก มันหอมหวลมาก ปนกลิ่นเหงื่อเล็กน้อย ผมพาเธอไปที่เตียงให้ก้อยนอนลง ผมดึงกางเกงในตัวจิ๋วออก และเอามือท้าวข้างลำตัวก้อยสำรวจตั้งแต่หัวจรดเท้า ผมจ้องไปที่เนินของก้อยและ มองไปใกล้ๆ ขนก้อยไม่มากเนื่องจากก้อยคงตัดเล็มอย่างดี ผมจ้องและแลบลิ้น ก้อยผงกหัว บอกว่า ถ้าพี่คิดว่าก้อยสกปรกก็ไม่ต้องใช้ลิ้นก็ได้นะคะ แต่ก้อยรับรองค่ะ
ผม เอาไงเอากันวะ หน้ามืดแล้ว ใช้ล้นแหย่เข้าไป มันไม่มีกลิ่นเลยครับ กลิ่นธรรมชาติ ก้อยคงใช้น้ำยาล้าง ก้อยครางหอยก้อยแฉะ ผมคุกเข่าข้างตัวก้อย ก้อยคว้าของผมไปถอกและอมให้ผม โอย มันเสียวมาก ผมแกะถุงยางที่เตรียมมา และรีบเอาใส่ ผมจับก้อยแยกขาออก และจ่อมันเข้าไป มันแน่นพอสมควร ก้อยครางจน พรืด เข้าไปสุด ผมก็เริ่มบรรเลง พอดีเชิดน่าจะมามีเสียงเคาะประตู ผมรีบนุ่งผ้าเช้ดตัวไปเปิด เป็นเชิด เข้ามา เชิดปิดประตู ผมรีบมาจับใส่ของก้อยต่อ เห็นเชิดเดินเข้าห้องน้ำ คงอาบน้ำ และนุ่งผ้าเช็ดตัวออกมา ก้อยนอนคว่ำ ผมเอาข้างหลัง เชิดเข้ามานอนข้างก้อยและคอยงับนมก้อย และดูดปากก้อย ผมแข็งสุดๆ กลัวจะน้ำแตกเสียก่อน เลยถอดออกมา เชิดให้ก้อยนอนหงายและจ่อเข้าไป มันไหลเข้าง่ายดาย ผมลงดูดนมก้อยต่อ ก้อยคราง เชิดกระแทกและให้ผมเอาต่อ ผมจับให้ก้อยขึ้นโยก และคอยจับนมก้อยที่กระเพื่อมขณะที่ก้อยนอนทาบตัวผม เชิดมาแปลกบอกว่า ช่วยนะก้อย ก้อยถามจะทำอะไร ก็ขอตูดก้อยไง ไม่เอานะเจ็บ ผมก็อยากดูก็กอดคอก้อยและดูดปากก้อยไว้ เชิดรู้เข้ามาและค่อยๆดันเข้าไป ก้อยร้อง เชิดเจ็บไม่เอาเอาออก พอแล้ว ผมเห็นท่าไม่ดี อาจวงแตก ก็บอกเชิดออกไปก่อน ตอนนี้ผมให้ก้อยนอนหงาย และกระแทกจนน้ำแตก เต็มถุง ผมถอนตัวออกมา เชิดเข้าไปต่อ จนน้ำแตก เชิดไม่ได้ใส่ถุงนะ ผมเห็นน้ำเชิดไหลออกมาเต็มเลย ก้อยโกรธเชิด ผมก็บอกไม่เป็นไรน่า ต่อไปไม่ทำนะ เชิด อาบน้ำขอตัวไปก่อน ผมให้เงินเชิดไป สามพัน คืนนั้นผมต่อกับก้อยอีก 4 ครั้ง นี่แหละครับ ถ้าไม่เชื่อก็ไม่ต้องด่านะครับ รับรองมันส์สุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
อิอิ

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11