close buttonclose buttonclose button
เด็กข้างบ้าน

เด็กข้างบ้าน

เรื่องเสียว · 25031

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 22, 2010, 03:14:30 pm
เมื่อกลางปีผมและภรรยาได้มีโอกาสลางานไป เยี่ยมคุณย่าที่จึงหวัดน่าน 4 วัน ผมอายุ 22 ปี ที่บ้านย่าผม มีเด็กข้างบ้านคนหนึ่งอายุ 18 ปี เธอถูกโต๊ะเรียนทับมือไม่สามารถไปเรียนได้ พ่อเธอจึงไปขอลาครูได้ 2 วัน เธอชื่อน้องมิลครับ เรียนอยู่  พ่อกับแม่เธอไปทำงานเช้ากลับเย็น น้องมิลจึงอยู่บ้านคนเดียวและมักจะมาดูทีวี ที่บ้านย่าผมเป็นประจำ วันนั้นย่าผมพาเมียผมไปหาซื้อของในเมืองซึ่งไกลมากต้องนั่งรถถึง 2 ชั่วโมงจึงจะถึง
3 โมงเช้ากว่าแล้ว น้องมิลก็มานั่งดูทีวีตามปกติในบ้านย่า ซึ่งมีรั้วไม่ไผ่มิดชิดพอสมควร ดังนั้นจึงเหลือเพียงผม กับน้องมิลนอนดูทีวีกันสองคน ตอนแรกๆ ผมก็พลิกตัวหันมาขอดูมือเธอ จับมือเธอดูพร้อมกับถามโน่นถามนี่อยู่พักหนึ่ง ผมจึงเลื่อนมือไปที่ต้นแขนแล้วมองหน้าน้องมิล เธอยิ้มอย่างไร้เดียงสา ไม่รู้ว่าผมคิดอุบาทว์กับเธออยู่ ผมเอาขาขวาไปก่าย ที่น้องมิลซึ่งเธอนอนดูทีวีเฉย ทำให้ผมยิ่งได้ใจ เข้าหอมที่แก้มและซอกคอ จูบปากเธอ หอมครับ กลิ่นคล้ายๆใบเตยอ่อนๆ มืออีกข้างเลื่อนไปกุมจิ๋มเธอ ลืมบอกไปว่าเธอใส่กางเกงขาสั้น ผมจึงถอดได้ง่าย
โอ้โห! จิ๋มของเธอปิดสนิท มีเพียงจงอยเนื้อยื่นออกมานิดเดียว ผมใช้มือคลึง ปากก็ดูดที่หัวนมที่ราบติดหน้าอก อย่างคนตะกละตะกลาม เชื่อมั้ยครับว่าเด็กอายุ 18 ขวบมีน้ำหล่อลื่นแล้ว ผมจึงเอาหน้าซุกที่ลิ้นเลียบริเวณจิ๋มของเธอ ซึ่งไม่มีขนเลยสักเส้นเดียว จับแยกขากว้างๆ ผมจึงดูดเมือกของเธอ และกลืนลงคออย่างไม่รังเกียจ หอมคาวนิดๆ น้องมิลคงเสียวมากย้ายก้นหนีหลายครั้ง ผมไม่รอช้า รีบถอดกางเกงขาสั้นกับกางเกงในอย่างรวดเร็ว ค.ผมดีดผึง ติดหน้าท้องขนาดห้าคูณหกขึ้นทาบทับจูบปาก มือขวาผมเลื่อนไปจับค.เขี่ยจิ๋มน้องมิลขึ้นๆลงๆ ก่อนจะค่อยๆดันเข้า "โอ๊ย เจ็บ พี่หน่อย หนูเจ็บ" ผมหยุดคาไว้ก่อนแล้วค้อมตัวลงดูดปาก มือก็เล่นหัวนมของเธอ แล้วค่อยๆกดเข้าทีละนิด เธอสะดุ้งผลักผมอกผม "โอ๊ย มิลเจ็บ ไม่เอาแล้ว ไม่เล่นแล้ว" แต่ผมหน้ามืดเสียแล้ว ไม่ฟังเสียง ดันเข้าจนมิด รู้สึกดังปึด แน่นมากครับ ผมชักเข้าชักออก จากช้าค่อยๆ เร็วขึ้น เธอร้องไห้ครับพูดได้คำเดียวว่าเจ็บๆ ผมบอกว่าอย่าร้อง เดี๋ยวให้ตังค์ไปซื้อหนม เอวก็ซอยไปไม่หยุด เมื่อเสียวสุดขีดแล้วผมกระตุกแอ่นเข้าจิ๋มเธอ น้ำพุ่งกระฉูดภายใน เธอยังร้องไห้กระซิกๆ พอผมชักออก น้ำข้นขาวปนเลือดจำนวนมากไหลออกจากจิ๋มเธอ ผมตกใจมากรีบหาเสื้อมาเช็ดออก แต่ก็ยังไหลอยู่นั่นแหละ ผมจึงหายาแดงกับสำลีโปะให้เธอไว้ เธอลุกนุ่งกางเกงและเสื้อแล้วผมจึงยื่นเงินให้เธอร้อยบาท แล้วบอกเธอว่าอย่าบอกใครนะ ผมจึงพาเธอมาส่งบ้าน รุ่งเช้าเธอจับไข้ และไม่ไปโรงเรียน พ่อกับแม่เธอไม่สงสัย ผมจึงโล่งอก

Offline jee110

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
Reply #1 on: November 22, 2010, 03:40:59 pm
 (003; (003;  เด็กจริงๆ ด้วย

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #2 on: November 23, 2010, 04:47:53 pm
thanks krub

Offline nithi2552

• *
    • เสียว: 0
Reply #3 on: November 24, 2010, 11:06:00 am
ขอบคุณมากครับ

Offline phatthakorn

• เสียว: 9
Reply #4 on: December 16, 2010, 11:36:02 pm

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #5 on: December 17, 2010, 12:30:50 am
(007; (007; (007; (007; (007; (007;

Offline yoshimoora

• Sr. Member
Reply #6 on: December 17, 2010, 05:44:26 am
แจ่มครับ (007; (007; (003; (003;

Offline toee11

Reply #7 on: December 17, 2010, 02:12:50 pm
ขอบคุณ รูปสวยมาก (8;

Offline vvvvv

• *
    • เสียว: 5
Reply #8 on: December 17, 2010, 06:51:20 pm
 (8;ขอบคุณมาก.... (7;