close buttonclose buttonclose button
ไม่แข็งเลยให้เมียลอง

ไม่แข็งเลยให้เมียลอง

เรื่องเสียว · 29594

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
ผมแต่งงานมา 10 ปีแล้ว แต่เรื่องที่จะเล่าเป็นเรื่องเมื่อ8ปีก่อนครับ คือว่าผมแต่งงานกับเมีย (อ้น) ในช่วงแรกๆของการแต่งงานเราเอากันทุกวัน วันละหลายครั้ง แต่ดูเหมือนว่าผมจะเป้นคนที่เสร็จก่อนทุกครั้ง แต่อ้นก็ไม่ว่าอะไรทนให้ผมเอาทุกวัน จนผ่านไปปีที่สอง อ้นบอกว่าเขาเบื่อมากที่ไม่เคยเสร็จจากการเอาซักครั้ง เพราะอ้นจะเสร็จโดยลิ้นผม
คือหลังจากที่ผมเสร็จมันกว่าจะแข็งตัวเอาได้อีกต้องใช้เวลา ผมจึงใช้ลิ้นกับอ้นจนอ้นเสร็จ ผมได้ดูดน้ำเธอทุกครั้ง แต่วันนี้อ้นเปลี่ยนไป เธอบออกว่าเธออยากโดนเอาจนเสร็จมากกว่าที่จะเสร็จจากลิ้นผม ผมว่าถ้าอย่างนั้นลองหาเด็กหนุ่มมาช่วยไม๊ แต่ต้องให้ผมอยู่ด้วย ตอนแรกเธอก็ไม่ยอมเลยครับ แต่แล้ววันหนึ่งอ้นบอกว่าพบแฟนเก่าที่เคยจีบกันมา
เขาจะชวนมาเที่ยวที่บ้านได้ไม๊ ผมก็บอกว่าตามใจ แล้วผมก็ได้พบแฟนเก่าเธอ ผมจึงเกิดความคิดที่จะให้แฟนเก่าเธอมาทำให้เธอมีความสุข โดยผมสังเกตเห็นว่าเขายังรักเมียผมอยู่ และที่สำคัญเขายังไม่มีเมีย แฟนเก่าเมียผมชื่อ จู๋ หลังจากวันนั้นจู๋ก็มาบ้านผมเกือบทุกวัน ผมจึงตัดสินใจถามจู๋ว่า คิดยังไงกับเมียผมตอนที่เมียผมไม่อยู่ เขาบอกว่าคิดแบบเพื่อน ผมจึงถามว่าเป็นมากกว่าเพื่อนก็ได้นะ จู๋ว่าอะไรละครับ ผมว่าก็เป็นผัวเธออีกคนก็ได้ผมอนุญาต แต่จู๋ต้องแน่ใจนะว่าจะสามารถทำให้เธอยอมเป็นเมียจู๋ได้และต้องทำให้เธอมี ความสุขบนเตียง จู๋บอกว่าเรื่องอากันนะสบายอยู่แล้วเมื่อก่อนเมียผมก็ติดใจเขามาก แต่ที่ต้องเลิกกันเพราะความเข้าใจผิด ผมรู้สึกผิดหวังที่รู้ว่าเมียผมเคยเป้นเมียจู๋มาก่อนผม ผมจึงถามว่าถ้าสนใจมีเงื่อนไขคือ เวลาจะเอากันต้องให้ผมมีส่วนร่วมโดยให้ผมเอาก่อนแล้วเขาต่อ หรือทำพร้อมกัน จู๋บอกว่าสบายมากไม่มีปัญหา แต่อ้นจะยอมหรือ ผมบอกว่าผมรับผิดชอบเอง เริ่มคืนนี้เลย แต่เพื่อประเดิมผมยอมให้เขานำหน้าก่อน โดยทำทีว่าผมไม่อยู่ไปซื้ออาหารมาแกล้มเหล้า ช่วงนั้นให้เขาบังคับข่มขืนเขาเลย แล้วบังเอญผมมาเห็นเข้าเลยบังคับว่าต้องมาช่วยกันดูแลอ้น จู๋ตอบตกลง แล้วเมื่อเวลานั้นมาถึงผมก็ทำตามแผนคือออกไปซื้ออาหารมาแกล้มเหล้า และบอกจู๋ว่าไม่ต้องล็อกห้องตอนเอาอ้น คล้อยหลังผมจู๋ก็เริ่มดำเนินการคือ จู่โจมเมียผมแบบไม่ตั้งตัว จู๋บังคับกอดรัดเมียผมแล้วประกบปากดูดปากเมียผม (ที่ผมรู้เพราะจริงๆแล้วผมรีบย้อนกลับเข้ามาดู) ตอนแรกเมียผมก็ปัดป้องและผลักจู๋ แต่สู้แรงจู๋ไม่ได้ จู๋บอกว่าเรามาสนุกกันเหมือนเมื่อสองปีก่อนกัน ผัวอ้นไม่รู้หรอกแล้วจู๋ก็ไชร้ซอกหูเมียผม เมียผมเปลี่ยนจากผลักเป้นกอดจู๋ แล้วก็เริ่มกอดรัดกันมากขึ้น จู๋ทั้งไซร้ทั้งคลึงและบีบขยี้หน้าอกเมียผมเหมือนอยากให้มันแหลกไป ส่วนมือเมียผมเริ่มไปลูบไล้ตามแผ่นอกจู๋ จู๋เห็นว่าอ้นเริ่มตอบสนองจึงเริ่มจัดการแก้ผ้าเมียผม จู๋พูดว่าหุ่นยังดีเหมือนเดิมเลยนะ หัวนมก็ยังน่าดูดพูดแล้วก็ใช้ลิ้นแซะหัวนมอ้นเหมือนให้แน่ใจว่าทุกอย่างยัง เหมือนเดิมไม่เปลี่ยนแปลง แล้วจู๋ก็ดูดนมต่อมือก็ไต่ลงมาแยงรูอ้น จนอ้นต้องถ่างขาออก สลับกับเสียงครางของอ้น อ้นคงทนไม่ไหวจึงเป็นฝ่ายถอดเสื้อผ้าจู๋ จนจู๋เปลือย ขนาดของจู๋ใหญ่และยาวกว่าของผมมาก ของผมแค่ 4คูณ5 แต่ของจู๋ขนาด 7คูณ 8 อ้นเอามือไปถอกหัวเคจู๋ แล้วรูดขึ้นลงเบาสลับแรง จนจุ๋ซี๊ด จู๋บอกอ้นว่ามาผลัดกันดูดอมดีกว่า แล้วเขาทั้งสองก็กลับหัวกัน ผลักกันเลียดูด จนผมทนไม่ไหวของขึ้น ผมกะว่าจะรอจนจู๋เอาเคเข้าไปในรูอ้นแล้วค่อยโผ่เข้าไป แต่ตอนนี้ผมมีอารมณ์อย่างเข้าไปร่วมแล้วแต่กลัวเสียแผน เลยต้องทนดูต่อไปในขณะที่เคผมสั่นผนึกๆอยู่ แล้วผมก็ได้ยินจู๋บอกว่าอ้นพอก่อนเดี๋ยวน้ำแตก จู๋อยากแตกในรูอ้นเหมือนตอนที่เราเป็นแฟนกัน อ้นว่าแล้วตอนนี้เราเป็นไรกันละ จู๋ก็บอกว่าก็กำลังจะเป้นผัวอ้นไง แล้วจู๋ก็เอาเคแทรกผ่านร่องอ้นเข้าไป มันช่างเป็นภาพที่สวยมากเท่าที่ผมเคยเห้น เป้นเคที่ใหญ่ยาวและสีสดกำลังแซะแทรกเข้าไปในร่องเสียว จู๋ค่อยๆดันเข้าไปทีละน้อย พอสุดลำก็เริ่มซอยแบบกระแทก อ้นก้ไม่เบาเด้งสวนรับตามเสียงกระแทกกันดังพลั๊บๆ จนผมทนไม่ไหวแล้วจึงแสดงตัวเข้าไป จู๋แกล้งทำตกใจที่ผมเห็นแต่เมียผมตกใจมากกว่า แต่อ้นได้สติก่อน แล้วอ้นพูดว่าพี่ไม่ต้องไปหาเด็กหนุ่มที่ไหนแล้วอ้นขอเลือกจู๋มาทำให้อ้น เสร็จในรูนะ พี่คงไม่ว่าอะไรนะ ผมทำโกรธบอกไม่ได้ ทำอย่างนี้มันหยามกัน แอบมีชู้แล้วยังมาเฉไฉ จู๋ต้องรับผิดชอบเรื่องทั้งหมด ผมเริ่มเข้าแผน ตอนที่ผมพูดอยู่นี้เขาทั้งคู่ยังไม่ผละออกจากกันครับ เคของจู๋ก็ยังคาร่องอ้นอยู่ เพียงแต่หยุดกระแทกเท่านั้น จู๋บอกว่าพี่ผมยอมรับผิดชอบทุกอย่างแต่ตอนนี้ขอต่อนะครับกำลังเงี่ยนเต็มที่ พี่จะร่วมด้วยก้ได้นะไม่ต้องโกรธหรอกครับดุซิของพี่ก็แข็งเป้นลำ มาให้อ้นดูดให้ก่อนซิแล้วค่อยเอาเข้าต่อจากผมหรือถ้าไม่ไหวก็ลองเอารูด้าน หลังซิ อ้นเขาอยากลองมานานแล้ว ผมรับรองว่าผมจะรับผิดชอบอย่างไม่มีเงื่อนไข อ้นก้ช่วยพูดด้วย แต่จู๋ไมสนใจซอยรูต่อ แล้วอ้นก็เอื้อมมือมาแก้ผ้าผมและจัดการกับลำเอ็นของผม เท่านี้ก่อนนะครับแล้วจะมาเล่าต่อครับ

Offline poo217

• Full Member
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: November 22, 2010, 01:18:57 pm
Very good.
Thanks.

Offline mitt1999

• Super Master Hero
    • เสียว: 3
Reply #2 on: November 22, 2010, 03:01:47 pm
แข็งโด่เด่เลยครับท่าน

Offline jee110

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
Reply #3 on: November 22, 2010, 03:41:51 pm
 (1212;  อย่างนี้ต้องแข็งแล้ว

Offline nithi2552

• *
Reply #4 on: November 24, 2010, 11:27:51 am
ขอบคุณครับ

Offline k_dum

• Newbie
  • *
    • Email
Reply #5 on: November 24, 2010, 11:37:02 am
 (19;howwwwwเกือบเส็ด

Offline ninja9_99

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 2
Reply #6 on: November 28, 2010, 12:14:37 am
 (07; ขอบคุณ สุดยอดคับ  (23;

Offline lnw_Sniper

• *
Reply #7 on: November 28, 2010, 12:55:28 am
ขอด้วย

Offline nom51

• *
    • Email
Reply #8 on: November 28, 2010, 02:13:46 am
ขอบคุณคับ (1; (1; (1; (1; (1; (1;