close buttonclose buttonclose button
ชายเดี่ยวโชคดี

ชายเดี่ยวโชคดี

เรื่องเสียว · 15441

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 19, 2010, 02:08:47 pm
ผมได้ E-Mail ติดต่อกับ สามี-ภรรยาคู่หนึ่ง ซึ่งเผมก็ได้รับการสนองตอบอย่างดีและเรา ตกลงที่จะนัดพบกัน พอถึงกับหนดนัดหมายผมก็เดินทางไปหาเขาสองคนๆได้ใการตอนรับผม เป็นอย่างดีทั้งสองบุคลิคหน้าตาดีมากเลยทีเดียวฝ่ายชายชื่อ พี่ศิระหญิงชื่อเยาว์พวกเขาพาผมไป พักที่ รร.แห่งหนึ่งหลังจากนั้นก้พาผมไปรัปทานอาหารค่ำพวกเราพูดคุยกันอย่างเป็นกัน เอง และสนุกสนานพอสมควร ทำให้ผมรู้สึกว่าเหมือนรู้จักเขาทั้งสองคนมานานแล้ว พี่เยาว์พูดจจา ไพเราะแถมยังเอาใจเก่ง แทบทำให้ผมคอยงี้ไม่ไหวทางฝ่ายพี่ศิระก็คอยยุไปต่างๆนาๆทำให้ บรรยากาศดีเยี่ยมเลยทีเดียว แล้วเวลาที่ผมรอคอยก็มาถึง เมื่อเราหลังจากทานอาหารค่ำ เสร็จแล้ว ก็นั่งพักจนอาหารย่อยดีแล้ว ก็กลับเข้าห้องพักทันที เมื่อถึงห้องพักพี่ศิระก็สั่งเครื่อง ดื่มเบาๆมาเตรียมไว้มากมาย สักพักใหญ่ๆพี่ศิระก็พาพี่เยาว์เข้าไปอาบน้ำ ผมมองพี่เยาว์ถอดเสื้อผ้า อย่างตกตะลึง เพราะพี่เยาว์เล่นถอดต่อหน้าผมเลยทีเดียว พี่เยาว์ถอดจนเหลือแต่กางเกงในและ ยกทรง แล้วมายืนต่อหน้าผมหมุนกายหนึ่งรอบ แล้วถามผมว่า"เป็นไงบ้างรูปร่างของพี่"ซึ่ง ผมก็ชมตามตรงว่างดงามเกินกว่าที่ผมคาดคิดเอาไว้ พี่เยาว์จึงคว้าผ้าขนหนูเดินเข้าห้องน้ำไป ส่วนพี่ศิระนั้นแก้ผ้าโท่งๆต่อหน้าผมเลย แล้วเดินตามพี่เยาว์เข้าห้องน้ำไประหว่างที่เขา สองคนอยู่ในห้องน้ำ ผมครุ่นคิดถึงรูปร่างพี่เยาว์ร่างสูงเปรี่ยวได้สัดส่วน ผิวขาวเนียนหน้า ท้องราบเรียบ หาที่ติแทบไม่ได้เลย คิดแล้วก็ทำให้ผมผงาดแข็งขึ้นทันที เขาสองคนอาบเสร็จ ให้ผมเข้าไปอาบต่อ พอผมอาบน้ำเสร็จออกมาก็พบว่า พี่เยาว์กำลังนอนอ้าขาให้พี่ศิระเลียตรง หว่างขาอยู่กลางเตียง ทำให้ผมเห็นเหตุการบนเตียงอย่างชัดเจน รูปร่างพี่เยาว์ที่ผมเห็นว่า สวยแล้วในตอนแรก บัดนี้ยิ่งน่าดูกว่ามากเลย เพราะผมได้มองเห็นรูปร่างพี่เยาว์อย่างไม่มีอะ ไรปกปิด นมสองขางพี่เยาว์ยังเต่งตึงและชูชันสวรรค์ก็นูนใหญ่ ผมมองดูเขาโลมเลียกันอย่างลืม ตัว สักครู่พี่สงก็เงยหน้าขึ้นมาเห็นผม จึงเรียกให้ผมขึ้นเตียงทันที พี่เยาว์เห็นของผมที่ผงาดอยู่ก็ เอ่ยชมอย่างพอใจว่า.ขนาดดีเหลือเกินแล้วยังแข็งมากด้วย อย่างนี้พีชอบ"ว่าแล้วก็คว้าของ ผมเข้าปากดูดทันที ส่วนพี่ศิระก็เปลี่ยนมาขยี้นมพี่เยาว์ของพี่ศิระก็ใหญ่ไม่น้อย ดูแล้วไม่หนีกับของม เท่าไร ฝ่ายพี่เยาว์ดูดของผมอย่างอร่อยเหมือนเด็กได้ของเล่นชิ้นใหม่ ถึงแม้จะเต็มปากเต็ม คอหล่อน พี่เยาว์ก็อมอย่างเชียวชาญ ทำให้ผมได้พบกับความสุขสันต์อย่างมากเลยยทีเดียว พัก ใหญ่ๆพี่เยาว์ที่ดูดของผมอยู่ ร้องบอกให้ผมนอนหงาย แล้วแกก็นั่งคร่อมหน้าให้เนินใหญ่จ่อตรงหน้า ผมแล้วบอกให้มเลียตรงนั้นของเธอ ผมก็สนองเต็มความสามารถ พี่เยาว์ร้องครางอย่าง เสียวสยิว "อูเยาว์.อูยเสียวดีจังเลยช่วยดูดให้พี่ด้วย"ผมปฏิบัติตามคำสั่งพี่เยาว์ ทันที ผมดูดพราง แยงนิ้วเข้าตรงช่องของพี่เยาว์ ซึ่งตอนนี้ขับเมือกรักออกมาอย่างมากมาย จนพี่เยาว์ร้องบอกให้ ผมลุกขึ้นมาเอาของผมแยงเข้าภายในพี เยาว์ตอนแรกผมยังไม่ค่อยกล้าเท่าไร พี่ศิระสำทับให้ ผมรีบๆ ผมจึงจัดการทันทีโยที่พี่เยาว์นอนหงายตรงขอบเตียงอ้าขาให้ผมอย่างถนัดถนี่ เลยที เดียว ส่วนพี่ศิระก็บีบขยำของพี่เยาว์อย่างเอาเป็นเอาตาย บางครั้งก็ก้มน้าลงดูดหัวนมพี่เยาว์โดย โจมตีทั้งบนและล่างพร้อมๆกันพี่ยงร้องครางอย่างสุขสมเสียงดังลั่นห้อง "อูยๆๆๆซี๊ดๆๆๆ "ตลอดเวลาทำให้ผมยิ่งคึกทะลวงอย่างหนักช่องรักพี่เยาว์ก็บิดรัดแรงมากเลยที เดียว บางครั้ง ก็ตอดขมิบเป็นจังหวะๆทำเอาผมแทบคลั่งออกมาโชคดีพี่ศิระขอบ้าง จึงทำให้ผมรอดจาก การตกม้าตายปริยาย ของพี่ศิระนั้นแข็งตัวจนเส้นเลือดรอบๆเอ็นโปนเลยทีเดียว พี่ศิระเอาเข้า ของพี่เยาว์แต่ละทีเสียงดังสนั่นเลยทีเดียว ผมดูแล้วนึกสงสารพี่เยาว์มากเพราะกลัวพี่เยาว์จะพัง แต่ผมกลับคาดคิดผิดถนัดเพราะพี่เยาว์กลับร้องว่าชอบใจที่พี่ศิระทำแรงๆ"ต้อง แรงอย่างนี้สิอูยๆ "พี่เยาว์ร้องครางไม่เป็นภาษา พี่ศิระขย่มจนเหงือแตกพลักจึงดึงออกมา แล้วบอกผมรีบจัดการต่อ โดยเร็ว พอผมเข้าประจำที่ตรงหว่างขา ก็รีบซอยสะโพกอัดอย่างแรงและหนักหน่วง ส่วนพี่ ศิระนั้นก็ไปจัดการกับสองเต้านั้นอย่างดุเดือดไม่แพ้ที่ผมกำลังทำอยู่ ของพี่เยาว์นั้นแปลกกว่า ทุกคนที่ผมเคยผ่าน เพราะยิ่งทำช่องรัดนั้นก็ยิ่งบับรัดแน่น แม้น้ำเมือกจะชะโลมออกมามาก มายเท่าไรก็ตามความคับแน่นนันยังคงทวีขึ้น ผมพอใจของพี่เยาว์มากจนบรรยายไม่ถูก สุดท้ายของพี่.ก็ดูดของผมจนทะลักเข้าข้างในของพี่เยาว์จนหมดสิ้น พอผมดึงท่อนของผมออก จากช่ององพี่เยาว์น้ำที่ผมปล่อยเข้าไปก็ไหลย้อยตามออกมาทันที ช่องกลางขณะนี้ได้เปิดขนาด เป็นหัวแม่โป้งเห็นจะได้ พี่ศิระเห็นผมหลั่งแล้วก็รีบเข้ามาคุกเข่าตรงหว่างขาพี่เยาว์แล้วก้มลง ดูดเลียตรงนั้นของพี่เยาว์ทั้งๆที่มีน้ำรักของผมหลั่งอยู่เต็มร่อง พีศิระดูดกลืนอย่างหมดสิ้นเลยที เดียว จากนั้นก็เอาท่อนใหญ่ทิ่มต่อโดยมีผมเป็นผู้ช่วยบ้างในคราวนี้ พี่ศิระจะคอยบัญชาให้ผมทำ ตาม เช่นดูดนมหรือให้เอานิ้วขยี้ตรงเม็ด ซึ่งผมก็ทำตามคำสั่งของพี่ศิระอย่างไม่มีพลาด พี่ศิระ นั้นทรหดมากกว่าที่ผมคาดเอาไว้เยอะเลยทีเดียว เพราะ สามารถทำได้นานนับชั่วโมง เลยทีเดียวมิหนำซ้ำยังมีลีลาแปลกๆมากมาย เช่นอุ้มพี่เยาว์แล้วเดินแทงรอบๆห้อง หรือบางครั้ง ก็ให้พี่เยาว์คลานไปอบๆห้องแล้วพี่ศิระก็คุกเข่าคลานตามแทงในที่สุดพี่ศิระ ก็หลั่งออกมา พี่ศิระก็ทำ เหมือนตอนแรกคือดูดกลืนน้ำรักจนหมด ทางด้านพี่เยาว์ถึงจะโดนผู้ชายสองคนมาช่วยกันเอา นานนับชั่วสโมงหล่อนก็ยังสดชื่นหัวเราะกระซิกๆหยอกเย้าผมและพี่ศิระอย่าง สนุกสนาน ทำ เอาของผมนั้นแข็งขึ้นมาอีกครั้ง พี่เยาว์เห็นดังนั้นก็ผลักผมนอนหงายแล้วขึ้นคร่อมต่อทันที พอตรงทที่ทางดีแล้วพี่เยาว์ก็พรวดทันที แล้วนั่งขย่มต่ออย่างเมามันส์ ส่วนพี่ศิระก็นั่งดื่มเบียร์พลาง เชียร์พลาง บางครั้งก็เป็นคนคอยให้จังหวะพี่เยาว์ขย่มอยู่นานจนเหลื่อโซมเต็มร่าง ผมเห็นพี่เยาว์ เหนื่อยจึงขอเป็นคนขึ้นทำเกมบ้าง จากบทเรียนในครั้งแรกพอทำให้ผมรู้ที่ทางของพี่เยาว์ แล้ว จึงออกแรงบุกตั้งแต่ยกแรกเลย ผมบุกอย่างไม่มีคำปราณีอกแล้ว ทั้งงัดทั้งเสย ฝีมือ มีเท่าไหร่ผมงัดออกมาหมด ซึ่งก็สร้างความสุขความพอใให้กับพี่เยาว์อย่างมาก ถึงกับเอ่ยชมว่า "รอบนี้ทำได้ดีมาก"ผมทำๆอยู่พี่ศิระก็เข้ามาร่วมกิจกรรมด้วย ผมและพี่ศิระผลัดกันเอาท่อนทิ่ม แทงของพี่เยาว์จจนท่อนเหี่ยวทั้งสองคนคืนนั้นหลังจากผ่านเกมที่สองพี่ศิระก็ นอนหลับทันที ปล่อย ผมและพี่เยาว์นั่งแก้ผ้าคุยกันเเพียงสองคน คุยกันไปควักกันมาพักเดียวก็ได้เรื่อง เพลิงสวาทก็ ลุกโพลงอีก ผมกับพี่เยาว์ก็ร่วมรักกันอีกที เราสองคนช่วยกันทำรักให้กันและกันจนลุล่วงอารมณ์ หมาย ผมกับพี่เยาว์แทบไม่ได้หลับไม่ได้นอนเพราะเราสองคนเฝ้าตักตวงความสุขเสียว จวบจนฟ้าสวว่างจึงหลับด้วยความเพลีย รุ่งช้าวพี่ศิระออกไปทำธุระข้างนอกปล่อยให้ผมและพี่ เยาว์อยู่กันตามลำพังสองคน พอสั่งอาหารเช้ามาทานในห้องเสร็จแล้วพี่เยาว์ก็เริ่มปลุกอารมณ์ ผมอีก ซึ่งก็ทำให้ผมแข็งขึ้นมาอีกโดยไม่ยาก ก็ของมันยังใหม่สำหรับผม ผมกับพี่เยาว์ร่วมรักกัน เหมือนคนกระหายรัก เมื่อมาเจอของชอบจึงไม่มีการบันยะบันยัง กว่าพี่ศิระจะกลับผมก็หลั่งไป อีกสองครั้ง คืนนั้นต้องหลั่งน้ำออกมาชโลมของพี่เยาว์ถึงเก้าครั้งเลยทีเดียว

Offline log

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: November 19, 2010, 02:19:07 pm
 (1;ขอบคุณ

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #2 on: November 19, 2010, 08:40:25 pm
 (003; (003;

Offline ninja9_99

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 2
Reply #3 on: November 19, 2010, 10:23:44 pm
 (7; thanks krub  (7;

Offline mg007281

• *
    • เสียว: 1
Reply #4 on: November 19, 2010, 11:22:22 pm
 (1; (1; (1; (1;

Offline Bravo2009

• *
    • เสียว: 3
    • Email
Reply #5 on: November 21, 2010, 04:52:14 pm
ขอบคุฯครับ

Offline nithi2552

• *
    • เสียว: 0
Reply #6 on: November 24, 2010, 11:37:38 am
ขอบคุณครับ