close buttonclose buttonclose button
เสียวฟรี มีรางวัล

เสียวฟรี มีรางวัล

เรื่องเสียว · 14644

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 19, 2010, 12:51:09 pm
ผมเรียนหนังสือไปด้วยและทำงานโรงแรมเป็นพนักงานต้อนรับและบริการยกกระเป๋ากลางคืน วันหนึ่ง
มีแขกที่มาพักสามีภรรยาคู่หนึ่ง สามีก็อายุราว 45 ขึ้น ส่วนภรรยาก็ประมาณ 30 กว่าๆ จัดว่า สวยมาก
หุ่นดี หน้าอก สะโพกเยี่ยม แจ้งเข้าพักในโรงแรม 1 อาทิตย์ จากนั้น 12 วัน สามี ชื่อ ชิต ก็มาถามผมว่า
น้องพอจะหาผู้ชายรุ่นน้องคือรุ่นเดียวกับน้องนะสักคนได้ไหม ผมก็ถามว่าพี่จะทำอะไรหรือครับ ถ้าไม่รังเกียจ
ผมยินดีรับใช้ครับ ผมตอบไปตามมารยาทของพนักงานโรงแรม ยังไม่คิดอะไรพี่ ชิต ก็บอกว่าก็ดีซิ แล้วน้องว่าง
ช่วงไหนล่ะ ผมตอบว่า ผมเลิกงาน ตี 2 ครับ พี่ชิต ก็บอกว่างั้นหลังตี 2 ไปหาพี่ที่ห้องนะ แล้วพี่จะบอกต้องทำ
ยังไง พอถึงตี 2 ผมก็ไปหาพี่ชิต ที่ห้อง พี่ ชิต มาเปิดประตูให้ปล้วปิดประตูล็อคไว้ ผมเข้าไปเห็นภรรยาของพี่ชิต
ขอสมมติชื่อ วดี นะครับ พี่ วดี อยู่ในชุดผ้าขนหนูของโรงแรม เหมือนพี่ ชิต แล้ว ยิ้มให้ ผมสำรวจร่างกายพี่ วดี
ก็ทำให้ตะลึง เนินอกอวบขาวเนียนช่วงขาเรียวขาว ไม่มีแม้ไขมันส่วนเกินเลยถึงแม้จะมีผ้าขนหนูปิดอยู่แต่ผมก็
สังเกตเห็นว่าเธอไม่ได้ใส่ชั้นในแน่นอนเพราะมันปิดไม่มิดเลยพี่ ชิต มาบอกผมว่า นี่น้องพี่พูดตรงๆเลยนะ คือ
พี่อยากให้น้องเนี่ย ช่วยแฟนพี่หน่อยเพราะพี่คือของพี่มันแข็งช้าไม่มีใครมาทำกับแฟนพี่ให้เห็นมันแข็งยาก น้อง
คงเข้าใจ ผมแปลกใจแต่ก็ดีใจมาก แต่ยังไม่ทันพูดต่อพี่ ชิต ก็บอกว่าไม่เป็นไรน่าน้อง แฟนพี่เนี่ยเขาเห็นน้องตอนแรกเขาก็ชอบ แต่เขายังไม่กล้า พี่ก็เลยตามใจเขา เพราะพี่มันชินแล้วนะน้องนะ ผมหันไปทางพี่ วดี ก็ยังส่งยิ้มให้ผมแถมปลดปมผ้าขนหนูแล้วแต่ยังไม่เปิดออกเท่านั้นเอง พี่ชิต ก็บอกว่าถ้าน้องรับพี่มีค่าเหนื่อยให้ 1000 บาท ผมก็ตกลงเลยครับ เรื่องเงินไม่มีปัญหาอยู่แล้ว ได้ฟันฟรีแล้วยังมีเงินแถมอีก พี่ ชิต ก็ไปบอกกับพี่ วดี แล้วก็มาบอกผมว่าตามสบายนะน้อง ผมก็ถอดเสื้อผ้าออกเหลือแต่ กกน. พี่ชิต แกไปนั่งที่เก้าอี้ข้างเตียง พี่ วดี ก็เรียกผมเข้าไป ผมเดินไปหาแก แกบอกให้ผมถอด กกน.ออก
พอผมถอดออกเจ้าน้องชายผมมันก็ดีดผางแข็งทื่อออกมา พี่วดี ก็เข้ามาขอกำลำผมรูดเข้าออกแล้วแกก็ถอกจนสุดแกก็จูบปลายหัว และแลบลิ้นเลียส่วนปลายและคอหยัก ทำให้ผมเสียวมาก จนต้องตะปบหัวเธอไว้ เธอเลยจนปลายเข้ายังโคน และดูดถุงไข่ จนเธออมเข้าไปคลึ่งลำแล้วดูดชักเข้าออก เธอจับสะโพกผมไว้แล้วโยกหัวผมก็กระเด้งตามจังหวะ จนผมทนไม่ไหวก็พ่นน้ำเข้าปากเธอเธอก็ดูดกลืนกินจนหมด แล้วผมก็ดึงผ้าขนหนู่ที่พันตัวเธอออก โอ้โฮ ขาวจริง ๆ ครับ เต้านมก็ตึงถึงแม้ไม่ใหญ่
นักแต่ก็พอดิบพอดีมือ หัวนมคล้ำนิดๆ หน้าท้องเนียนปราศจากไขมัน เนินสูงสามเหลี่ยมทองคำก็มีหญ้าขึ้นพอ
ประมาณที่สำคัญมันนูนเด่นมาก ผมก็ไม่รอช้าเข้าหว่างขาพี่ วดี ทันทีเธอช่างรู้ใจแยกขา 2 ข้างออกทันที เผยให้
เห็นภายในถ้ำเธอ แดงดีจังไม่มีติ่งโผ่งออกมาเลยสวยมาก ผมใช้ 2 มือแบะ 2 ข้าง ออกใช้ลิ้นเลียรอบๆ ใช้นิ้ว
แยงไปข้างในเสียงครางหลุดออกมาจากปากพี่ วดี ทันที ผมดึงนิ้วออกส่งลิ้นเข้าไปแทน ทั้งเลียทั้งดูดน้ำ พี่ วดี
ซึมออกมาเรื่อย ๆจนพี่ วดี บอกว่าทนไม่ไหวแล้ว เสียวเหลือเกิน ผมก็ชักหน้าออก เหลียวไปดหูทางพี่ ชิต แกกำลัง
นั่งปั่นของแกอยู่แต่ก็ยังไม่ขึ้นเลยแกยิ้มให้พยักหน้า ผมก็จับน้องชายผมจ่อปากถ้ำค่อยๆ ดันเข้าไปสังเกตเห็น
พี่ วดี หลับตาพริ้ม ผมสยายสวยมากทีเดียว ขาถ่างออกสุดๆ ผมดันจนมันสุด ผมล้มตัวไปข้างหน้ามือ ข้างยัน
เตียงไว้ ขาพี่ วดี ก็ รัดรอบเอวผมไว้ 2 มือพี่ วดีก็จับไหล่ผมไว้ ผมเริ่มซอยพี่ วดี ก็เด้งสะโพกรับการกระแทกผม
ผมเริ่มจากช้าๆ แล้วเริ่มเร็วขึ้น พี่ วดี ก็ครางไม่รู้เรื่องแล้วผมก็ใส่แบบสุด ๆเลย จนพี่ วดี ก็พูดพอรู้เรื่องว่าแรงๆ
หน่อย พี่..พี่.. จะโอ๊ย พี่จะออกแล้ว ผมก็เร่งเร็จี๊ จนพี่ วดี แกรัดเอวผมแน่นมือก็จิกไหล่ผม ผมก็ซอยจนทนไม่
ไหวปล่อยน้ำเข้าไปปะทะกับน้ำของพี่ วดี พี่วดี ก็คลายทั้งขาแมือแผ่หราผมก็ทับแกอยู่เพราะน้ำผมกำลังไหลของ
พี่ วดี ตอดของผมดีจริงๆ มันรีดน้ำผมจนหมด ผมพูดกับพี่ วดี ว่าของพี่ฟิตดีจัง เธอก็บอกว่านานแล้วพี่ไม่ไจอ
อย่างนี้ เพราะตั้งแต่สามีเธอไม่เป็นอย่างนี้ก็ 4-5 ปีแล้ว ไม่เคยร่วมกันเลย และเธอก็ยังไม่มีลูกด้วย ผมหันไปดู
พี่ ชิต ก็ยงไม่ยอมแข็งอยู่ดีแกยังบอกผมว่า ตามสบายนะน้องนะ ผมดูๆแล้วก็สงสารพี่ ชิต เหมือนกัน พอดีของ
ผมมันแข็งอีกแล้ว ผมก็เลยขอพี่ วดี อีก เธอไม่พูดอะไร ผมก็ชักออกก็มีน้ำของผมกับพี่ วดี ติดลำผมมาด้วย
ส่วนของพี่ วดี ก็ย้อยออกมาเหมือนกัน ผมขอให้พี่ วดี นอนคว่ำ พี่วดี ก็ทำตามผมยกก้นพี่ วดี ขึ้นสวยจริงๆขาว
เนียน 2 แก้มก้น ถ้ำของพี่ วดี ขมิบตลอดประตูหลังก็สวย ผมจ่อหัวน้องชายเข้าปากถ้ำอัดเข้าจนมิด ผมถามพี่
วดี ว่าเป็นไงครับ เธอตอบว่าดีจ๊ะ มันลึกดีจริงๆ ผมก็จับสะโพกไว้อัดเข้าๆ ออกๆ ผมลูบไล้แผ่นหลังไปด้วย
เอื้อมไปจับเต้าขยำเธอครางซี๊ดซ๊าดตลอดด้วยความเสียว ผมเร่งเร็วขึ้นจนผมและเธอก็ถึงสวรรค์อีก คราวนี้
สามีเธอ พี่ ชิต แกแข็งแล้วแกก็บอกให้ผมออกแกจะใส่บ้าง ผมก็หลีกทางให้แก แกจับพี่วดี นอนหงายถ่างขาออก
งัดกระบองท่อนเล็กกว่าผมเข้าไปซอยยิบเลย ผมก็เลื่อนมาที่หน้าพี่วดี ให้แกดูดให้ ผมจับนมขยำอัดเข้าปากแก
ดูพี่ ชิต เข้า ๆ ออกๆ พี่ วดี จนแกเกร็ง แกคงเสร็จแล้ว แกชักออก แต่พี่วดี ให้ผมช่วยแกหน่อย แกยังไม่เสร็จ
ผมก็ต้องไปอัดต่ออีก ส่วนพี่ ชิต ก็ไปดูดนมเมียแกแล้วให้เมียแกดุดให้จนเราทั้ง 3 คน เสร็จกัน พี่ ชิต แกขอบใจ
ผมที่ทำให้แกมีความสุข ส่วนพี่ วดี ไม่ต้องพูดถึง แกนอนนิ่งถ่างขาตลอด จากวันนั้นทุกวันพี่ ชิต ก็จะมาตาม
ผมตลอด 5 วันที่เหลือ และในวันสุดท้าย ผมก็ได้ขอเปิดบริสุทธิ์ประตูหลังพี่ วดี ผมอยากจะลองดูว่าจะมันขนาด
ไหน ตอนแรกแกก็ยังไม่ยอมแต่ตอนหลังเธอก็ยอม ผมเอาจากประตูหน้าจนเต็มล้นติดลำมา ผมก็จับพี่ วดี โก้ง
โค้งผมแหก หลังพี่ วดี แล้วจ่อลำเข้าไป ผมดันหัวเข้าไปพี่ วดี ตื่นเต้นมาก ผมค่อยๆดันเข้าไปคลึ่งลำผมก็ชักออก
มาแล้วดันเข้าไปใหม่จนมันลื่นดี ผมก็ซอยไปเรื่อยๆ จนผมดันเข้าไปจนมิดพี่วดีก็บอกว่าเจ็บ ผมก็ใช้นิ้วมือแหย่
เข้าถ้ำช่วย เธอก็ค่อยยังชั่ว พี่ ชิต ก็ช่วยผมโดยแกไปข้างหน้า มุดเข้าใน นอนหงายดูดถ้ำพี่ วดี แล้ว พี่วดี ก็ดูด
ของพี่ชิต ผมอัดจนผมทนไม่ไหวปล่อยนำเข้าเธอ คืนนั้นเรา 3 คนสนุกมากเพราะเป็นคืนสุดท้ายแล้ว ทุกครั้งที่
ผมมาร่วมด้วยแกก็จะให้ผมมากกว่าที่แกบอกไว้ทุกที ก็สนุกดีฟันฟรีแถมมีเงินใช้อีกโอกาสหน้ามาพักใหม่นะครับ

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: November 19, 2010, 08:35:14 pm
 (003; (003;

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #2 on: November 19, 2010, 10:16:55 pm
thank you

Offline p1234

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 2
Reply #3 on: November 19, 2010, 10:23:01 pm
thank you
(8; (8; (8;อยาเย็ดบ้างช่วยส่งมาจะดีตามเงื่อนไข

Offline mg007281

• *
    • เสียว: 1
Reply #4 on: November 19, 2010, 11:34:30 pm
 (19; (19; (19; (19;

Offline Bravo2009

• *
    • เสียว: 3
    • Email
Reply #5 on: November 21, 2010, 05:01:57 pm
สนใจจัง

Offline nithi2552

• *
    • เสียว: 0
Reply #6 on: November 24, 2010, 11:34:27 am
ขอบคุณครับ