close buttonclose buttonclose button
ปิดตาให้เพื่อนลอบเอาแฟน

ปิดตาให้เพื่อนลอบเอาแฟน

เรื่องเสียว · 36192

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
ผมกับแฟนยังไม่ได้แต่งงานกัน ผมอยากลองเรื่องแบบนี้มานานแล้ว แต่ไม่กล้า กับแฟนคนเก่าเคยคุยกันแต่เขาไม่ยอม กันคนใหม่เคยลอง แกล้งบอกเล่นๆว่ากับแฟนเก่าผมเคยสวิงกันน่ะ เขาไม่เชื่อแต่เวลาไปโรงแรมแล้วเปิดหนังดูแล้วเจอพวกผู้หญิงโดนรุมแล้วเขาจะ มีอารมณ์มากนำ้จะแฉะเลย แล้วจะบอกว่าอยากอมควยจังเลย ผมจะให้เขาอมนิ้วผมแทนเขาอมดูดทำเหมือนอมควยมาก ผมคิดว่าเขาอมควยคนอื่นอยู่จะมีอารมณ์มาก จนเอากันไม่รู้กี่ครั้ง เขาจะบอกอยากอมควยจังเลย จะแลบลิ้นวนไปมา ผมมองสบตาออกว่าเขาก็อยากลองเหมือนกัน ผมเลยหาซื้อควยปลอมมาอันหนึ่ง เวลาแฟนเอากันแล้วแฟนอยากอมควยผมจะเอาควยปลอมให้อม ได้อารมณ์มากครับ ผมจะคิดว่าแฟนโดนคนอื่นเอาตลอดแฟนผมเองก็คงคิดเช่นกัน มักจะบอกว่าผมอยากให้คนอื่นเอาเธอ แล้วร้องไห้(ปากไม่ตรงกับใจเลย)ผมจะบอกว่าคิดมากน่า ผมรักเธอจะตายคิดได้ไง แต่ดูเอจะมีอารมณ์มาก แฟนผมค่อนข้างsexจัดเอากันไม่น้อยกว่า3ครั้งขึ้น จนวันหนึ่งผมเอากับแฟนเหมือนทุกครั้งเธอบอกอยากอมควยจริงจังเลย ผมบอกแล้วให้ทำไงล่ะ เธอบอกก็อาควยพี่ออกมาแล้วเอาควยปลอมใส่หีเธอแทน ผมรู้ว่าเธออยากอมควยจริงๆ เธออยกลองแล้ว ในใจผมเต้นตูมตานพยายามคิดว่าจะทำไงดี ถ้าให้คนอื่นมาเอาเลย เธอคงไม่ยอมแน่ จนผมคิดแผนการได้ว่าจะเอาผ้าปิดตาเธอ เวลาเอากัน แล้วให้เธอ อมควยผมแล้วเอาควยปลอมใส่หีเธอ ใหเธอจินตนาการว่าโดนคนอื่นเอาอยู่ ทำอยากนี้อยู่2-3ครั้ง ดูเธอมีอารมณ์มากทุกครั้ง ผมเองก็คิดว่าจะให้ใครมาเอากับแฟนผมดี กลัวติดโรค กลัวเก็บความลับไม่อยู่ จนผมได้คุยกับเพื่อนผมเกี่ยวกับเรื่องสวิง มันบอกมันก็อยากลองเหมือนกัน ผมเลยบอกมันอยากกับแฟนผมไหม มันแต่งงานแล้ว แต่แฟนมันแก่กว่ามัน5ปี มันกับผมรุ่นเดียวกัน26เหมือนกัน แฟนผม22น้อยกว่าผม4ปี ผมคุยกับมันหลายครั้ง จนในที่สุดผมตกลงให้มันเอากันแฟนผม วันนั้นผมแกล้งบอกแฟนว่าวันเกิดเพื่อนผม แล้วไปฉลองกันแค่3คน ไปนั้งกินกันอยู่ซักพัก พอตุ่ยๆ ผมแกล้งจับโน่นนีัแฟนผม เธอบอกอายเพื่อนพี่บ้างซิ ผมนั้งล้วงนั้งจับจนนำ้เธอแฉะเลย ผมส่งซิกกับเพื่อน ให้มันแกล้งเมา แล้วบอกแฟนผมว่าเดี๋ยวไปต่อที่โรงแรมกันน่ะ เธอบอกว่า แล้วเพี่อนพี่ละ ไม่เป็นไรมันเมาแย่แล้วเดี๋ยวให้มันนอนในรถแล้วกัน แฟนผมเงียบแต่ไม่ว่าไร ผมรีบเช็คบิล แล้วไปโรงแรมเลย แกล้งลากเพื่อนมาที่รถ แล้วให้มันนอนข้างหลัง ผมขับไปล้วงแฟนผมไป ให้เธออมให้ในรถนำ้จะแตกให้ได้ ดูเธอมีอารมณ์มากเหมือนกัน แต่ผมสุดจะบรรยาย ถึงโรงแรม ผมให้เธอเข้าไปก่อน ผมบอกเดีํยวดูเพื่อนผมให้มันนอนให้ดีก่อน พอเธอเข้าห้องไปแล้ว ไอ้เพื่อนผมลุกมาทันที มันบอกกูควยแข็งไปหมดเลยว่ะ แฟนมึงเม่งอมเก่งฉิบเลยว่ะ กูแอบดูควยแข็งจนเกือบทนไม่ไหวแล้ว ผมตกลงกับมันว่า ผมจะไม่ล๊อคประตู แล้วเดิ๋ยว อีกซักพักให้มันตามเข้าไป ตกลงกันแล้วผมรีบเข้าไปอยากจะแย่อยู่แล้ว เข้าไปแฟนผมพร้อมอยู่แล้ว ผมเลียหีให้กับแฟนปลุกอารมณ์เธอให้อยากมากอีกหน่อย ไม่ลืมที่จะปิดตาเธออีก ผมกำลังเลียให้แฟนอยู่ ไอ้เพื่อนผมเข้ามาตั้งแต่เมื่อไหรไม่รู้ ที่สำคัญมัมถอดเสื้อผ้าหมดแล้ว ของมันก็ขนาดใกล้ๆกับผม ผมตื่นเต้นมาก อยากจะเย็ดแฟนจะแย่อยู่แล้ว มันส่งซิกอยากให้แฟนผมอมให้้บ้าง ผมเลยลุกมาจับแฟนให้อมควยผม แล้วผมถอยออกมาให้เพื่อนผมเข้าแทน เธอเองก้อไม่รู้ว่าอมให้เพื่อนผมอยู่ ผมดูไปอยากมากมันบอกไม่ถูก มีอารมณ์มากที่เห็นแฟนอมควยคนอื่นอยู่ เพื่อนผมดูท่าทางสะใจมาก เพราะแฟนผมเธอเก่งมาก ผมแตกในปากเธอไม่รู้กี่ครั้งแล้ว แฟนผมอยากมากแล้วนำ้แฉะไหลย้อยเลย ผมสะกิดเพื่อนให้ออกมา แล้วผมเข้าเสียบต่อผมเล่นท่าหมากับเธอแล้วให้แฟนผมอมควยปลอมอยู่ เพื่อนผมยืนชักว่าวอยู่ข้างๆ แฟนผมบอกอยากอมควยพี่จังเลย ผมชักออกมาให้เธออมแล้วเอาควยปลอมใส่หีเธอ ส่งซิกให้เพื่อน เอาควยปลอมออก แล้วให้มันเย็ดแทน แฟมผมสะด้งเอาควยออกจากปาก รีบถามเลยใครน่ะ เพื่อนผมไม่ตอบซอยใหญ่เลย ผมกดหัดแฟนให้อมต่อ เธอไม่ยอมถอยตัวหลบ เพื่อนผมซอยไม่ยั้งจนเธอ ไม่ถอยหนี กับเด้งรับตามจังหวะ ดูดให้ผมจนผมไม่ไหวแตกในปากเธอเลย เพื่อนผมก็ตามมาติดๆ แถมยังชักออกมาให้แฟนผมกินนำ้มันอีก พอทุกอย่างสงบเธอนอนร้องไห้ ไม่ยอมถอดผ้าปิกตาออก ผมเข้าไปปลอบขอโทษแก้ตัวไปต่างๆนาๆ อยากทำให้เธอมีความสุข เธอค่อยสงบลง ผมเริ่มต่อกันอีกเธอยังไม่เอาผ้าปิดตาออก คงอายมั้ง แต่ก็ยอมสนุกกันเพื่อนผมเต็มที่....จนต่อมาเธอไม่ต้องปิดตาอีกต่อไป..ผมบอก ตรงๆมันมากครับ

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
 (4; (4;

Offline ninja9_99

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 2
 (07; dee  dee krub (07;

Offline Bravo2009