close buttonclose buttonclose button
ต้องดับไฟก่อน

ต้องดับไฟก่อน

เรื่องเสียว · 18815

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 11, 2010, 09:23:58 am
ผมเป็นสมาชิกชายเดี่ยวจากกรุงเพทฯ แต่สนใจสมาชิกที่อยู่ต่างจังหวั ผมกับภรรยาติดต่อไว้หลายคู่ แต่ไม่ มีโอกาสที่จะได้ลงเสียที เพราะแฟนผมเป็นคนขี้อาย จนกระทั้งวันหนึ่งผมกับภรรยาเดินทางไปจังหวัดทางภาค เหนือ ผมเอาที่อยู่และเบอร์โทรศัพท์ของสมาชิกในจังหวัดนั้น ลองเสี่ยงโทร. ไปเพราะเราไม่ได้นัดเขาล่วงหน้า โชคเป็นของเราเมื่อเขารับพอดี เราแนะนำตัวและรู้จักกันทางโทรศัพท์เป็นที่เรียบร้อยจึงนัดเจอกัน ภรรยาผม เธอทำท่ากลัวๆกล้าๆ แต่ผมปลอบเธอว่าไม่เป็นไร ถ้าไม่พร้อมเราก็พบปะพูดคุยเป็นเพื่อนกันก็ไ เมื่อเราเจอกัน ที่ห้องอาหารของโรงแรมที่ผมได้พักอยู่ เขาชื่อ ส. และเธอคุณ ว. จากการที่เราได้พูดคุยกัน จึงทราบว่าทั้งคู่ไม่ เคยลงสวิงกันมาก่อน แต่เราสองคนได้รู้วิธีของคู่ใหม่ทีเฮียกังฟูแนะนำ เราสองคู่ต่างเข้าใจกันดี ผมเชิญให้คน ทั้งสองข้างมานอนพักผ่อนในห้องเราก่อนกลางคืนค่อยลงไปเที่ยวที่ค็อฟฟี่ช้อป ของโรงแรม เขาพากันเข้ามาตามคำเชิญ ผู้หญิงทั้งสองรู้สึกจะเข้ากันได้ดี ชวนกันดูรูปในหนังสือแฟชั่นที่ภรรยาผมซื้อติดตัวมาจากกรุงเทพฯสวนผมกับคุณ ส. คุยเรื่องในวงการสวิง และเป็นการสรุปได้ว่าเราลองดูว่าเป็นเช่นไรแม้ยังเขินๆกันอยู่ก็ตามไม่ใช่ เดี่ยวนี้ต้องตอนกลางคืน ต่างคนยังอายรูปร่างตัวเอง ไม่นานปมได้หลับกพร้อมกับๆทุกคน ตื่นขี้นมาประมาณเกือบห้าทุ่มทุกคนยังไม่ตื่น ผมปล่อยให้นอนกันก่อน เข้าไปอาบน้ำ เปลี่ยนเสื้อผ้าชุดใหม่ พอดีกับทุกคนตื่นขึ้นมาผลัดเปลี่ยนกันเข้าห้องน้ำและคุณ ส. กับคุณ ว. ขอตัวกลับบ้านเพื่อไปเปลี่ยนเสื้อผ้า เมื่อลับร่างคนทั้งสอง ผมเห็นภรรยาตัวเองออกมาจากห้องน้ำ ใส่ผ้าขนหนูกระโจมอกเห็นแล้วเกิดความรู้สึกขึ้นมาทันที จู่โจมรวบตัวเธอเอาไว้ จัดกายิงลูกดอกไปหนึ่งลูก เมื่อเสร็จเรียบร้อยนั่งรอคนทั้งสองไม่นานเขาได้มาถึง แต่ตัวสวยมากสำหรับคุณ ว. ภรรยาผมเข้าไปเกาะแขนเธอเดินนำออกจาห้องพักลงไปชั้นล่างที่เป็นค็อฟฟี่ช้อป เพราะยังแต่หัววันอยู่จึงมีคนเพียงหร็อมแหร็มเท่านั้น แต่เมื่อดึกเข้าๆคนเริ่มมาก ผมก็เริ่มมึนเมา เพราะเหล้าหมดไปหลายแก้วส่วนหญิงสาวทั้งสองหัวเราะกันอย่างมีความสุข คุณ ส. นั้นถุงกบโงนเงน ชั่วครู่เรียกให้ภรรยาตัวเองเข้ามานั่งใกล้ๆและกอดจูบต่อหน้าคนทั้งสอง ความมึนเมาทำให้ภรรยาผมกล้ามากขึ้น เธอจูบตอบ เราสอดลิ้นพันพัวกันนัวเนียมือเธอบีบที่หน้าขาของผมขยำไปจนถึงเจ้าพวงของผม เสียด้วย ผมจึงสอดมือเข้าไปใต้กระโปรงบานสั้นของเธอ ขยำมือลงบนเนื้ออูมหน้าขา เธอถึงกับแอ่นสะโพกรับ คุณ ส. และคุณ ว. เริ่มมีอาการเท่าที่ผมลอบสังเกตดูดเห็นว่าเขากอดรัดกันเสียแน่น แต่ตาเขาจ้องมองคู่ผมอย่างไม่กะพริบ จนผมรู้สึกว่าเครื่องร้อน ทนไม่ไหวผมพูดกับคุณ ส. ว่าขี้นไปข้างบนกันเถอะ เขาพยักหน้าพร้อมกับเป็นผู้จ่ายค่าเครื่องดื่มและว่าเพื่อเป็นการต้อนรับ เพื่อนที่ดี ผมเดินเซนิดๆเข้าไปในห้อง พอนอนบนเตียงผกอดรัดฟัดภรรยาผมจนเธอต้องผลักอกออกห่าง เรานอนกอดกันเพียงชั่วครู่ ผมลอบมองคู่นั้อีก เขาได้ให้คุณ ว. นั่งทับบนตักและถอดกางเกงในเธอออกจากตัว ขาแบะออกห่างเขาสอดใส่เข้าไป ขยับเนื้อตัวเธอโยกขึ้นลง ผมกระซิบให้ภรรยาผมดุ เธอเขม้มมอง พร้อมกับจูบผมลงไปข้างล่างเรื่อยๆ ใช้ลิ้นแตะไอ้โม่งของผม เลียขึ้นบน ผมหายจากอาการมึนเมาเมื่อครู่ไปเสียสิ้น เด้งสู้กับปากเธอเป็นระยะ ๆชั่วครู่เราช่วยกันถอดเสื้อผ้าออกจากร่างกาย นอนก่ายกอดกันบนเตียง และผมเห็นคุณ ส. ขึ้นมานอนเปลือยเปล่าใก้ลๆกันอีกด้วย ผมจึงตัดสินใจเดินไปปิดไฟ เมื่อความมืดปกคลุม ไม่รู้ว่าใครเป็นใคร คนแรกที่ผมกอดกลายเป็นคุณ ส. เราหัวเราะกันลั่น ผมกอดอีกเป็นผู้หญิง ผมรู้ว่าไม่ใช่ภรรยาผม เป็นคุณ ว. แน่เสียงต่างๆเงียบไป ผมก้มลงไปจูบที่ยอดอกทั้งสองข้าง และใช้นิ้วแยกเนื้ออูมให้มนอ้าออกจากกัน พร้อมกับขยับนิ้วเข้าออกปากยังคงละเลิงที่ยอดอกไปมา ผมยังไม่เริ่มสอดใส่หรอกครับ ผมเข้มนมองฝ่าความมืดเห็นคู่ที่นอนข้างๆยุกยิกขยับลขึ้นลง เสียงเนื้อกระทบกันดังพั่บๆ เร้าความรู้สึกผมมาก เสียงถอนหายใจและเสียงหอบ ทำให้ผมเลื่อนปากลงที่หว่าขาคุณ ว. ฉกลิ้นลงไปที่เนื้ออูมแยกของเธออย่างรวดเร็ว เจอติ่งภายใน ผมใช้ลิ้นสะกิดทันทีได้ผลเธอเด้งรับ ขยำผมบนศีรษะจนยุ่ง สะโพกผายกระเด้งรับปลายลิ้นผมเป็นระยะๆ พร้อมๆกับหัวเข่าของเธอ ทั้งสองข้างที่กระทบกกหูผมเรื่อยๆ ผมเลื่อนปลายลิ้นลงไปที่รอบๆด้านหลัง เสียงคุณ ว. ครางไม่ขาดปาก เธอเสียวจนตัวสั่น เธอคงจะทนความเสียวเอาไว้ไม่ไหว เธอดันหน้าผมออกจากหว่างขาของเธอ พร้อมกับนั่งทับตัวผมเธอทับตรงกิ่งกลางพอดี เจ้าโม่งของผมมันเป๋ไปด้านซ้ายไม่เข้าตรงที่ตรงทาง เธอคลึงกับเนื้ออูมของเธอจนผมเสียวตลอดตัวโม่งและเสียวจนถึงหน้าท้อง เธอคลึงจนพอใจแล้ว เธอได้เลื่อนปากตัวเองอ้างบของผมเข้าจนสุดคอหอย เธอใช้ลิ้นตวัดไปมารอบๆเพียงไม่กี่ครั้งก็ทำให้อารมณ์ผมเกิดขึ้นอย่างระงับ ไม่อยู่ ผมเปลี่ยนให้เธออยู่ในท่าหกเก้า เราสองคนใช้ลิ้นให้แก่กันและกัน เวลานั้นผมแทบทนไม่ได้จริงๆ เกือบทะลักออกมาหลายครั้งหลายครา เสียงภรรยาผมร้องครางเสียงกระเส่า พร้อมกับเคลื่อนไหวรอบๆตัวจนผมรู้สึกได้ ภายในคุณ ว.หลั่งออกมาจนเปียกปาก ผมจึงได้เปลี่ยนกลับไปอยู่ในท่าธรรมดาพอกดลงไปจนมิด ผมเร่งเครื่องเต็มที่อย่างรวดเร็ว จนเธอส่งเสียงร้องครวญครางเสียงลั่นด้วยความรู้สึกสะใจ ผมรู้ว่าเธอเร่งไห้ผมทำอย่างรวดเร็วจากการกระเด้งรับผมอย่างถี่ๆ ผมกับคุณ ว. ยังไม่ไปถึงไหน เสียงภรรยาผมกรีดเสียงร้องดังลั่นห้อง เสียงเร่งจากคุณ ส. ดังถี่ๆ ผมจึงเร่งบ้าง คุณ ว. ยังไม่บรรลุจุดเสียว ผมจึงเปลี่ยนท่าใหม่ด้วยการให้เธอหมอบโก้งโค้งผมเข้าข้างหลังพร้อมกับคว้าน ไปมา เธอร้องเสียงดัง ผมรั่วปั้นเอวใส่เธออีกหลายๆครั้ง จนเธอหน้าไถลกับที่นอนผมจับให้เธออยู่ในท่าตะแคงข้าง ดันเข้าดันออกอีกไม่กี่ครั้ง เธอแอ่นก้นให้กับผม ตัวสั่นเร่าๆ ผมเปลี่ยนมาอยู่ในท่ากบดานเหมือนเดิม จนที่สุดเกธอกอดผมแน่นตัวเกร็งเหยียด งับริมฝีปากลงที่หัวไหล่ของผมทำให้ผมเร่งฝี่จักรอย่างเร็ว ปล่อยออกมาจนหมด ภรรยาผมกับคุณ ส. เขาเรียบร้อยแล้ว แต่นอนฟังเสียงผมกับคุณ วผมขออนุญาตเปิดไฟ ทุกคนหาผ้าพันกายเรียบร้อยเมื่อไฟสว่าง ภรรยผมโผ่เข้ามากอดจูบผมส่วนคนทั้งคู่ก็ได้ขอตัวกลับบ้าน บอกว่าเป็นหว่งเด็กๆที่บ้านครับ

Offline Bravo2009

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 3
    • Email
Reply #1 on: November 11, 2010, 10:11:31 am
เยี่ยมยอดมากครับ

Offline mg007281

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
Reply #2 on: November 11, 2010, 11:50:46 pm
 (1; (1; (1;