close buttonclose buttonclose button
เธอไม่ยอมให้เอาแต่ดูดให้จนเสร็จ

เธอไม่ยอมให้เอาแต่ดูดให้จนเสร็จ

เรื่องเสียว · 14938

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
ครั้งแรกของคู่ผม ๆ ไม่ได้มีร่วมหรือแลกแต่ผมได้เจอกับน้องชายเดี่ยว 2 คน เลยถามภรรยาว่าจะเลือก ใคร ภรรยาก็ให้ผมเลือก ผมจึงขอสองคน ภรรยาที่เป็นคนแข็งดูอ่อนไปมา และจะขอกลับแต่ผมขอว่าเมื่อไม่ ได้ร่วมให้หนูดูแต่ของเขาจะเป็นไรไปแต่ภรรยาผมบอกว่า ตกลง แต่ขอให้เข้ามาหาทีละคน เพราะถ้าชายเดี่ยว เข้าทีเดียว 2 ก็คงไม่กล้าทำอะไร ผมก็เข้าใจภรรยา ผมบอกน้องชายเดี่ยวอีกคนให้ นั่งรอกับผมในรถนอกโรงแรม ผม ปล่อยให้เข้าก่อนคนเดียว แต่ก็คิดนะว่าจะมีร่วมหรือเปล่า แต่คิดว่านิสัยภรรยาพูดตรงจึงวางใจ ประมาณไม่ เกิน 5 นาที เขาก็เดินออกมา ผมถามว่าพี่เขายอมใหม น้องตอบว่าไม่ครับพี่เขาขอดูของผมเฉย ๆ ผมก็เลย ให้น้องอีกคนเข้ าไปก็ประมาณ 5 นาทีอีกก็ออกมา ผมถามอีก พี่เขาให้มั๊ย น้องบอกว่าไม่ได้ทำกันอย่างนั้น แต่ พี่ผู้หญิงขอ "จูบ" ผมถามว่าหลั่งมั๊ยน้อง สองคนก็บอกว่าไม่ได้หลั่งผมเลยขอบคุณและขับรถไปส่งด้านนอก ผมเปิดห้องไว้แบบค้างคืนพอส่งแล้ว ผมก็กลับเข้าห้อง เห็นภรรยา ไม่เปลี่ยนชุดเลย ผมเลยชวนพูดเรื่องอื่น ก่อน ชวนดื่มก่อนทำให้ค่อยๆ รู้ว่า ภรรยาก็มีอารมณ์เพศอย่างมาก เพราะได้จับของชายเดี่ยวถึง 2 อันในเวลา ไม่ไกลกัน ผมเองก็มีอารมณ์มาก จึงแก้เสื้อผ้าภรรยาและจับมือเธอมาดม ผมคิดว่าผมไม่ได้คิดเอง แต่ มือภรรยาผมมีกลิ่น ผมพูดว่า ยังมีกลิ่นของเขาอยู่เลย ภรรยาผมก็เขินอายต่อผมมากๆ ผมจึงเอา มือเธอให้เธอดมต่อ หน้าผม ๆพูดไปเรื่อยๆ เช่น ถ้าอยู่กันพร้อมหน้า 3 คนหนูคงจะตื้นเต้นกว่านี้มากใช้มั๊ย จะ ได้เห็นถึง 3 ท่อน จะได้ดูถึง 3 อัน 3 แบบ 3 กลิ่นเลย ภรรยาผมได้แต่เงียบฉี่ จนผมต้องถามว่าเป็นใบ้เลย หรือ เธอจึงหายใจแรงแล้วถามผม ทำไมของผู้ชายไม่ เหมือนกัน มันทำให้ผมใจรัวมาก แปลบๆ ใจมากอย่างที่ เคยอ่านเจอมาว่าสามีจะมีอาการแปลบๆ ในหัวใจเมื่อมาเจออารมณ์สมดุล ผมจึ่งบอกอีกว่า ใช่มันต่างกันใน แต่ละคนบางคนยาวใหญ่เท่า ๆกัน แต่หัวเอียงไม่เหมือนกัน บางทีเอียงไปทางด้านซ้ายทางเดียวกัน แต่ซ้าย มากซ้ายน้อยหรือเอียงพอ ๆ กัน แต่เนื้อหุ้มปลายและสีหัว สีท่อน จะไม่เหมือนกันความ ขรุขระเส้นเลือดเส้นเอ็นจะต่างกัน และถึงจะคล้ายคลึงกันมากที่สุด แต่กลิ่นเมื่อรูดออก ก็จะไม่เหมือนกันแน่ นอน มือไม้ภรรยาผมเหงื่อออกจนผมต้องหยิบผ้าเช็ดให้ มือภรรยาผมเย็นมากๆ ขอให้เธอรูดให้ผมก่อน เธอก้มหน้ามอง ของลับผม ตลอดเวลา ผมพูดว่าให้ศึกษาความต่างของผัวกับของชายเดี่ยว แล้วจะหามา ให้ดูอีกหลาย ๆคน ทุกขนาด ทุกแบบและคิดว่าจะมีมาให้ ดูชมอีกเป็นเรือนร้อยคน คืนนั้นเราร่วมกันหนักและได้ ถึง 3 ครั้ง เพลียจริงๆ เลยครับ แต่ก็ไม่เคยหนักกันอย่างนี้มานานแล้ว เมื่อเคยได้เห็นก็น่าจะอยากเห็นอีกเป็น เรื่องธรรมดาผมจึงเลือกวันหยุดถัดมา ชวนภรรยาผมมาละลายทรัพย์ในกรุงเทพอีก แต่คราวนี้ผมขอว่าขอให้ผม มีส่วนร่วมชมไปพร้อมกับเธอด้วย เธอตกลงอย่างง่าย ๆ ผมตื่นเต้นมาก เรียกว่ารถยังไม่เข้ารังสิต ผมก็ตุง แล้ว เพราะรู้ว่าอีกไม่นานนักเราจะ สำรวจอาวุธ ชายอื่น ๆพร้อมๆกัน ผม นั่งคิดมาตลอด แต่ก็ไม่ประมาทเรื่องขับรถนะครับ ขอเข้าเรื่องเร็วหน่อย ขอข้ามเรื่องมานั่งคุยไปเลยนะครับ ผมก็เลือกกันมาได้ 2ชายเดี่ยวแต่ไม่ใช่ 2คนที่เคยไปกับคู่ผม ผมกระซิบภรรยาว่า ก็ดีหนูจะได้เจออันใหม่ๆ อีก 2 อันไง ภรรยาหน้าแดงทันที เดินงุดๆมาขึ้นรถก่อน ส่วนผมตามมากับชายเดี่ยวเปิดห้องเสร็จ ผมก็มีอารมณ์ ทันทีให้ชายเดี่ยววัยน้องผมกับน้องผมมาก ๆเริ่มแสดงกับภรรยาผมเลย ภรรยาผมไม่กล้าเริ่มก่อน ผมจึงให้ ชายเดี่ยวบรรเลงให้ดูด้วยมือ ของเขาเอง แต่ไปบรรเลงเกือบๆ จะเสียบปลายคางและเบ้าตาภรรยาผม คนอายุ ใกล้ๆผมขนาดพอกับผมแต่สีผิดกันมากส่วนน้องอีก คนดูย่อมกว่าผม ผมให้ภรรยาใช้ทิชชู่จุ่มน้ำพอหมาด เช็ดทั้งสองดุ้น มือเธอสั่นหายใจดังมาก ส่วนผมก็ปลดเสื้อเธอและบีบ ล่วงหน้าอก ให้มันพองมากนะหน้าอกนะครับ ผมให้ภรรยานอนแล้วให้ชายเดี่ยวนอนขนาบสองฟากตัวเธอ ให้ กางแขนออกแล้วกำอาวุธชายเดี่ยวไว้ทั้ง คู่พร้อมกัน ส่วนผมดูและใช้มือขยี้เนื้อหว่างขาให้ภรรยาผมรู้เลยว่าน้ำเธอ ออก ขนาดกางเกงชั้นในซับไว้ไม่อยู่มันไหลออกมาเหนือร่มผ้ามี ปริมาณความลื่นมากมาย แล้วก็ให้เธอลุกขึ้น ทำในสิ่งที่อยากทำ หรือชายเดี่ยวฝันว่าอยากให้ภรรยาผมทำให้ ภรรยาผมมานั่งริมเตียง 2 คนผลัดกันให้เธอ บรรเลงปี่ตอนที่ใบหน้าผมภรรยาผมโดนละเลง 2 อันซ้อน ริมฝีปากอันหนึ่ง จมูกอันหนึ่ง ผมว่านะเธอออกไป แล้ว 2-3 ครั้ง ทั้งที่ยังไม่ถูกร่วมเลย เธอคราง แล้วเอนตัวนอนผมจึงบอกเขาว่าเสร็จแล้วน้องเข้าเลย ขอ กลับก่อน ส่วนชายเดี่ยวที่ชื่อนิยม ยังมีเวลามากพอที่จะนั่งคุยกับผมและภรรยาๆ ขอตัวไปอาบน้ำ เราก็เลยคุย สะดวกมากผมถามว่า เขาใกล้หรือยัง เขาบอกว่าจวน แต่เกรงใจไม่กล้าหลั่งเพราะตกลงกันมาก่อนหน้าว่าจะแค่ ให้มารูดและดู ผมเลยว่าผมไม่ไหวแล้ว ผมจะร่วม คุณนั่งดูได้ไหม พอภรรยาออกมา ผมคุยกับเธอก่อน เธอ อายมากแต่ไม่ว่าอะไร ผมเลยร่วมโดยมีคุณนิยม เป็นผู้ช่วยลูบ บีบและส่งหัวหยัก ป้อนใส่ปากภรรยาผมเป็นระยะ ผมเห็นปากภรรยาแดงมาก คงออกแรงดูดให้คุณนิยม มากนั่งเองผมกระซิบภรรยาว่า พร้อมให้คุณนิยม ร่วมได้ ไหม ถ้าพร้อมจะเอาออกแล้วให้คุณนิยมสวมแทนภรรยาว่ายังอย่าเพิ่ง ผมเลยขอเปลี่ยนท่าภรรยามายื่นร่วม โดย ผมเข้าทำทาง ด้านหน้าและให้คุณนิยม ช่วยยื่นแอ่นทางด้านหลังภรรยา ผมกอดเธอไว้ และมองลงไปเห็นคุณนิยม ยืนส่ายสะเอวเอาคอหยักมู่ทู่ละเลงไป ตามร่องก้นและสะโพกภรรยาผม ผมเอามือจับเนื้อบริเวณที่คุณนิยม ถูไถไว้ ก็เจอน้ำลื่น ทำให้มีอารมณ์มาก เพื่อให้ภรรยาเห็นคุณนิยมชัด ๆ ผมย้ายมาร่วมโดยยืนอัดใส่ทางเบื้องหลังให้คุณนิยม เด้งแอ่นสาย เพื่อให้ชนหน้าขาและจิ๋มภรรยาผม อารมณ์กระเจิดกระเจงกันมาก ๆ ผมเห็นท่าว่าภรรยาจะออก อีกเลยพักและพูดกับเธอว่าให้เอามือกำหัวหยักคุณนิยม ไว้แล้วถูจิ๋มแรง ๆ ก้มมองไปด้วยนะ ทีแรกพูดภรรยาไม่ ทำ คุณนิยม ก็ไม่ทำ แต่แอ่นชนจิ๋มภรรยาผมจนแทบทะลุเข้ามาอีกอัน ผมเองเอื้อมมือมาจับมือภรรยาให้กำของ คุณนิยม กระแซเข้ามาชิดอีก ผมเลื่อนมือมากำหน้าอกภรรยาไว้คราวนี้ ภรรยาบรรเลงเองเสร็จ เริ่มโอบตัวลงที่ละ นิดๆ ผมต้องช้อนร่างให้ยืนขึ้น แต่ก็เซมากจนผมรู้ว่า คุณนิยม พุ่งออกอย่างแรงปะทะหน้าท้องเธอ ผมจึงดึงมาพุ่งอย่างแรงเช่น กัน ผมประคองภรรยาผมมายังที่เตียงให้คุณนิยมเอาหัวหยักมา เช็ดที่ร่องเธอให้สำรวจยกสุดท้ายว่า หัวหยักคุณนิยมแม้แต่พ้นน้ำรักไปแล้วมากมาย แต่ยังแข็งอยู่ให้เธอสำรวจหยาดน้ำสุดท้ายของคุณนิยม ให้แก้มขาวๆของเธอ เป็นที่รองรับน้ำเธอได้อ้าปากอมของคุณนิยมและดูดรีดกลืนกินจนหยดสุดท้าย ยิ่งทำให้ผมแทบระเบิดออกมาอีกครั้ง แต่ยังไงๆเธอก็ไม่ยอมให้คนอื่นได้ร่วมกับเธอสักที

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1

Offline mg007281

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1