close buttonclose buttonclose button
เซ็กโฟนจนได้เอา

เซ็กโฟนจนได้เอา

เรื่องเสียว · 18106

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 09, 2010, 10:16:31 am
วันหนึ่งขณะที่ผมทำงานอยู่ ก็มีนายสิบรุ่นน้องมาคุยด้วย สักพักใหญ่ๆ ก็มีโทรศัพท์เข้ามาที่เบอร์รุ่นน้องผม พอวางสายรุ่นน้องก็บอกกับผมว่า ผู้หญิงคนนี้พึ่งเลิกกับแฟนกำลังหาคนคุยด้วย ผมจึงขอเบอร์โทรมา และผมก็ส่งข้อความไปหาเธอ เธอโทรกลับมาหาผม หลังจากที่ได้คุยกัน จึงรู้ว่าเธออายุมากกว่าผม8ปี (สมมุติว่าชื่อ พี่ต่ายคับ)พี่ต่ายรับราชการอยู่ทางภาคอิสาน ยังไม่มีครอบครัวเคยมีแฟนมาแล้ว2คนแต่ก็เลิกกัน เราคุยกันทุกวันอายุที่ดูห่างกันกลับไม่เป็นอุปสรรคในการคุยกัน เราคุยกันวันละหลายชั่วโมง จนผมกับพี่ต่ายสนิทกัน ผมกับพี่ต่ายจึงเริ่มคุยเรื่องเซ็กกัน หลังจากนั้นผมได้ขอให้แกส่งรูปมาให้ผมดูและผมก็ส่งไปให้แกเหมือนกัน พี่ต่ายน่ารักมากเลยคับขาวเจ้าเนื้อนิดๆ หลังจากที่ได้เห็นรูปกันและกัน ผมกับพี่ต่ายก็เริ่มเซ็กโฟนกันโดยครั้งแรกผมก็ไม่รู้หรอกคับว่าพี่ต่ายกำลัง ช่วยตัวเองอยู่ ที่รู้เพราะคุยๆไปแกเริ่มทำเสียงกระเส่า ผมจึงถามแกว่าเป็นอะไรแกบอกว่ากำลังเขี่ยร่องเสียวอยู่ จะเหลือหรือคับผมก็งัดน้องชายมารูดช่วยพี่ต่ายเหมือนกัน เป็นครั้งแรกที่ผมได้เซ็กโฟนด้วยตื่นเต้นมากคับ จากนั้นเราก็เซ็กโฟนกันมาเรื่อยๆก็แทบทุกวันแหละคับ กลางวันก็ยังเคย ดูพี่ต่ายมีความสุขมากเลยคับ จากนั้นผมก็บอกกับแกว่าผมอยากไปหาแกแต่ก็ไม่มีเวลาว่างสักที จนมีวันหยุดติดต่อกันผมจึงเดินทางไปหาพี่ต่าย ผมนั่งรถไฟไปหาเธอ พี่ต่ายดีใจมากคับที่เจอผมและไม่คิดว่าผมจะมา พี่ต่ายพาผมไปทานข้าวและหาที่พัก เรานอนห้องเดียวกันแต่เตียงคู่ คืนนั้นผมนอนไม่หลับเลยคับอยากไปนอนเตียงเดียวกับแกแต่ก็ไม่กล้า จนถึงเช้าแหละคับ หลังจากอาบน้ำแต่งตัวเสร็จแกก็เรียกให้ผมมานอนดูโทรทัศน์กับแก นั่นแหละผมถึงได้กอดและจับนมแกเล่น แต่ก็ไม่ได้ทำอะไรมากกว่านั้น จากนั้นเราก็ไปเที่ยวกันจนเย็น และหาที่พักกัน เป็นบังกะโลคับ หลังจากที่อาบน้ำแล้วเราก็มานอนดูโทรทัศน์กัน พี่ต่ายนุ่งกระโจมอก ผมจึงเริ่มจู่โจมแกโดยการหอมแก้มและจับนมคลึง พี่ต่ายเริ่มมีอารมณ์ ผมจึงจูบปากกับแก และกระตุกผ้าขนหนูออก นมพี่ต่ายใหญ่มากคับ ขนาดมะพร้าวน้ำหอมได้ ผมดูดนมแล้วเลื่อนมือไปเขี่ยร่องเสียวแก แกครางด้วยความเสียว ผมไล่ลิ้นลงไปที่ร่องเสียวของพี่ต่าย พี่ต่ายชันเข่าอ้าขาให้ผมเลียได้อย่างสะดวก ร่องเสียวพี่ต่ายใหญ่มากคับ ดูสวยกว่ารูปที่แกส่งให้ผมดูอีก คือแกเคยใช้โทรศัพท์มือถือถ่ายนมกับร่องเสียวมาให้ผมดูคับ ผมดูดและขบติ่งแกเบาๆพี่ต่ายแกครางใหญ่เลยคับ มือผมก็เอื้อมไปขยำนมแก พี่ต่ายแกเอามือมากดหัวผม ผมยิ่งดูดแกแรงขึ้น น้ำหล่อลื่นพี่ต่ายไหลออกมาเยิ้มเลยคับ จนพี่ต่ายบอกให้ผมพอก่อนขอดูดเอ็นผมบ้าง ผมจึงนอนให้พี่ต่ายดูดเอ็นผม ของผมไม่ใหญ่หรอกคับแค่6x5เอง พี่ต่ายอมดุ้นเอ็นผมมิดโคนเลยคับ แกอมรูดได้เก่งมากๆเลย ดีนะที่ตอนเราทานอาหารตอนเย็นผมกินเหล้าไปหนึ่งแบน จึงเสียวช้าหน่อย ดูดได้สักพักพี่ต่ายก็ขึ้นคล่อมเอาร่องเสียวมาเสียบดุ้นเอ็น อีกมือหนึ่งแกก็เอามาเขี่ยติ่งเสียวของแก พี่ต่ายส่งเสียงเสียวได้อารมณ์มากเลยคับ ผมบีบนมพี่ต่ายทั้งสองข้างสลับกับเกร็งตัวขึ้นไปดูดนมแก พอพี่ต่ายเริ่มเหนื่อยผมก็ให้แกนอนแล้วผมทำบ้าง เพราะน้ำหล่อลื่นของเราเยอะมากคับจึงเสียบดุ้นเอ็นเข้าง่ายผมกระหน่ำซอยจน ปวดหน้าท้องเลยคับ พี่ต่ายแกยิ่งส่งเสียงครางไม่หยุด ผมกระแทกเสียงดังปั้บๆๆๆๆ จนพี่ต่ายแกจะเสร็จแกบอก”ผัวจ๋าเร็วๆเมียจ๋าจะเสร็จแล้ว”ผมจึงกระหน่ำแทง ดุ้นเอ็นเข้ารูเสียวพี่ต่าย จนกระฉูดน้ำเงี่ยนเข้ารูเสียวพี่ต่าย พี่ต่ายเองก็กอดผมแน่นเลยคับ แกเองก็เสร็จเหมือนกัน ผมคาไว้อย่างนั้นคับพักเหนื่อยก่อน เจ็บหน้าท้องมากคับเหมือนซิสอัพเลย จากนั้นผมก็ชักดุ้นเอ็นออกพี่ต่ายก็ลุกไปล้างน้ำเสียวของผมเพราะแกก็กลัว ท้องเหมือนกัน จากนั้นก็มานอนกอดกันคับ เช้ามืดเราก็มาต่อกันอีก2ทีคับ เล่นเอาพี่ต่ายแกเพลียขับรถไม่ได้ ผมจึงต้องขับแทนแก เราก็ไปเที่ยวกันอีกวันและก็หาที่พักเอากันอีกคืน ก่อนผมกลับตอนเช้า ปัจจุบันก็ยังคุยกันอยู่คับ แกรอมาเป็นเมียผมอยู่ แต่ผมก็ยังไม่ว่างขึ้นไปเสียบแกอีกเลย แต่ติดใจหม้อแกใหญ่จริงๆ ไว้คราวหน้าถ้าผมไปเสียบแกแล้วจะถ่ายรูปมาให้ดูเป็นหลักฐานนะคับ

Offline mg007281

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
    • View Profile
Reply #1 on: November 09, 2010, 11:30:54 pm
 (03; (03; (03;