close buttonclose buttonclose button
ฟันลูกจ้างคนสวย

ฟันลูกจ้างคนสวย

เรื่องเสียว · 26850

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 08, 2010, 12:30:45 pm
นามีเรื่องเสียวที่ทำงานมาให้ลงค่ะ รับรองว่าเป็นเรื่องจริงค่ะเรื่องมีอยู่ว่านาเป็นคนชอบใส่กระโปรงสั้น ถ้าวันไหนไม่ใส่สั้นมันไม่มี อารมณ์จะทำงานเลยค่ะแถมนั่งรถไปกับแฟน แฟนจะบอกให้ถกกระโปรงให้สุดๆ เลยแฟนนาชอบให้นานั่งโชว์ค่ะ เขาบอกว่ามีอารมณ์ดี เวลานาถูกผู้ชายมองที่ขาหรือที่จิ๋ม นาจะใส่กระโปรงที่สั้นสุดๆ เรียกว่าพอนั่งลงจะเห็นจิ๋มของนาเลยค่ะ(ถ้าไม่นั้งไข้วห้างนะคะ) แถมยัง ผ่าตรงหน้าขาอีกต่างหาก มีอยู่วันนั้นนาใส่กระโปรงสั้นเหมือนเดิมแต่คราวนี้ไม่ผ่าค่ะ แต่บางแทน บางชนิดที่ว่ามองก็เห็นกางเกงใน รางๆเลยค่ะ ใส่ถุงน่องแบบไม่มีเป้าขอบลูกไม้(นาชอบถุงน่องแบบไม่มีเป้าเพราะเวลาจะทำ อะไรมันสดวกดี) แล้วใส่กางเกงในทับ ปกติ แฟนนาจะมาส่งที่บริษัททุกวัน วันนั้นแฟนไม่ได้มาส่ง นาต้องนั้งมอเตอร์ไซต์รับจ้างมาทำงานเองตอนเดินไปที่วินมอเตอร์ไซต์พวกที่วิ นก็มองที่กระโปรงนาทุกคนเลย นาเห็นพวกเขามองก็ยืนต่อราคานานๆ ให้เขามองกันให้เต็มตาตอนขึ้นนั่ง นาก็แกล้งยกขาข้างขวาขึ้นวาง ที่พักเท้าช้าๆพอยกขึ้นกระโปรงของนาก็ถกขึ้นจนเห็นขอบถุงน่อง และกางเกงในลายลูกไม้ของนาแบบชัดๆเลย พวกเขาคงเห็นจิ๋มนาแบบ เต็มตาเลยล่ะค่ะ พอมาถึงบริษัทนาก็เกิดอารมณ์มาก จิ๋มของนาแฉะไปหมด นาเลยไปนั่งที่โต๊ะทำงานของนา อ้าขาออก (นามามอเตอร์ไซ เลยมาถึงเร็วยังไม่มีใครมาสักคนเดียว) นาเอามือถูๆ จิ๋มของนา จนสำเร็จไปหนึ่งครั้งแต่พอนานั่งอยู่คนเดียว นานึกถึงที่วินมอเตอร์ไซต์ก็เกิดอารมณ์ขึ้นมาอีก นาก็เลยถอดกางเกงในของนาออกซะเลย พอเพื่อนๆนามาก็มานั่งคุยกับเพื่อนๆ ทั้งชายและหญิงค่ะ เป็นชายซะ 1คน และหญิง 3 คน แต่เป็นเพื่อนสนิททั้งนั้นนะคะเพื่อนนาก็ใช่ย่อยซะเมื่อไหร่ ถึงขนาดมีสัมพันธ์ลึก ซึ้งกับผู้ช่วยผู้จัดการเลย นุ่งกระโปรงก็ สั้นเหมือนนาเลยค่ะ เวลานั่งเพื่อนชายก็ชอบมองที่ขาพวก เราหญิงๆค่ะ บางทีมองไม่เห็นจิ๋มของแต่ละคนเพื่อนชายจะเอามือมาเปิดกระโปรงดูเลยค่ะเขา บอกว่าวันไหนไม่เห็นจิ๋มพวกเธอแล้วเอาเมียไม่สนุกพวกเราหญิงๆก็เลยช่วยซะ หน่อยค่ะแต่วันนี้เขาถึงกับแซว นาว่าวันนี้เปิดเต็มที่เลยนะนาเพิ่งถอดกางเกงในออกนี่คะพอคุยไปคุยมาก็ไม่ รู้ว่าเกิดอะไรกันขึ้นเพื่อนหญิงอีกคนก็บอกว่าฉันเอารองแล้วเธอ ก็เอาผู้จัดการซะซิกล้ารึเปล่านาก็เลยบอกว่าจะบ้าเหรอแฟนเล่นงานตายเลย เขาชอบให้โชว์อย่างเดียวจ่ะ ในใจนาก็คิดนะคะว่าถ้ามีโอกาสไม่แน่ เพื่อนชายก็บอกว่าถ้าจะเอาเมื่อไหร่ให้บอกด้วยอยากดูจะอัดวีดีโอไว้ให้พอนา ได้ยินว่าจะอัดวีดีโอยิ่งมีอารมณ์ น้ำนาเริ่มไหลเยิ้ม ออกมาอีกแล้วค่ะ ถึงเวลาทำงานเราก็แยกย้ายกันไปทำงาน พอนาลุกขึ้นจากเก้าอี้เพื่อนชายก็บอกว่ากระโปรงด้านหลังเปียกเชียวนะอยากละ ซิ แล้วก็บอกว่าเย็นนี้ไงเอาเลย นาก็สงสัยเขาพูดอะไรของเขา หลังจากนั้นผู้จัดการก็เรียกเข้าพบ พอนาเข้าไปในห้องผู้จักการก็มีแขก ให้นา นั่งรอที่โซฟา นาก็นั่งรอซักพักก็สังเกตุเห็นผู้จัดการมองมาที่ขาของนาคุยกับลูกค้าไปก็มอง ขานาไปนาก็เลยแกล้งนั่งอ้าขาออกทีละนิดแต่จริงๆแล้วไม่ต้องอ้าก็เห็นชัดอยู่ แล้วเพราะนาใส่ทั้งสั้นทั้งบาง แถมกางเกงในเพิ่งถอดออกเมื่อเช้านี้ ผู้จัดการมองตรงจิ๋มของนา ตาไม่กระ พริบเลยค่ะ นาก็แกล้งหันไปทางอื่นนาเริ่มมีอารมณ์ขึ้นมาอีกแล้วค่ะ ซักพักนาก็แกล้งอีกเนื่องจากอารมณ์เริ่มฟุ้งซ่านขึ้นทุกที นาก็เลย ยืน ขึ้นแล้วแกล้งทำของหล่น แล้วก้มลงเก็บโดยหันหลังให้ผู้จัดการ โก่งโค้งเก็บของ นามองรอดหว่างขาเห็นผู้จัดการ มองตาค้างเลยค่ะคง เห็นก้นนาขาวๆ กับกลีบจิ๋มของนา ชัดแน่นอน พอลูกค้ากลับไป ผู้จัดการก็บอกว่าเย็นนี้อยู่ช่วยงานหน่อยนะ นาก็คิดว่าคงต้องมีอะไรพิเศษ แน่นอน นาก็ไปบอกให้เพื่อนเตรียมตัวอัดวีดีโอ หลังจากนั้นนาก็เดินเข้าห้องน้ำสำเร็จซะ 2ครั้ง นาไม่รู้ว่าเกิดอะไรขึ้นกับนายอมรับว่ามี ความสุข มากๆ เวลานั่งโซว์จิ๋มน่ะค่ะ พอถึงเย็นผู้จัดการก็เรียกเข้าพบพอนาเดินเข้าไปผู้จัดการก็มองที่ขาของนา ก่อนเลยนามีอารมณ์อยู่แล้วก็ทำเฉยๆ ผู้จัดการก็เรียกไปนั่งตักเขาแล้วเขาก็ให้นา ถอดเสื้อตัวนอกของนาออก แล้วผู้จัดการก็บอกว่า เมื่อเช้าผมเห็นคุณทำอะไรที่ โต๊ะด้วย นาเงี่ยอายน่าดูเลยค่ะ แต่จะทำไงได้อารมณ์มันกระเจิงไปแล้วนี่ พอนาถอดเสื้อนอกออก เหลือแต่เสื้อสายเดี่ยวไม่ได้ใส่ยกทรงตัวเดียว ผู้จัดการให้นาอมให้เขา หลังจากนั้นผู้จัดการก็ให้นาขึ้นค่อมแล้วผู้จัดการก็เอา...ของแกใส่เข้าจิ๋ม ของนานาเจ็บ มากเลยใหญ่เอาเรื่องเหมือนกัน ดำปลือเลยค่ะ นาขย่มซักพักนาก็ถึงจุดสุดยอด ผู้จัดการก็ถึงพร้อมๆกับนา น้ำของผู้จัดการเยอะมาก ทั้งข่นอีกต่างหาก พอ นาลุก ขึ้นน้ำก็เยิ่มมาที่ขา เปลียกถุงน่องเลยค่ะ หลังจากนั้นผู้จัดการบอกว่าเช้า ไม่ต้องไปนั่งทำเองหรอก ผมจะทำให้ ทุกๆเช้าเลย นาก็เลยบอกว่า ก็ดีค่ะนาจะอมให้ทุกเช้าเลยค่ะ พอเสร็จกิจก็จะกลับบ้าน เดินออกจากห้องผู้จัดการก็เจอแฟนนานั่งรออยู่ นาถึงกับตกใจรีบเข้าไปหาแฟนที แรกนึกว่าเขาจะโกรธ แต่แฟนนาบอกว่า ดูนาเอากับผ้จัดการแล้วสนุกดี ผู้จัดการก็กลับไปก่อน ส่วนนากับแฟนก็จองโซฟาในห้องผู้จัดการ แล้วนาก็บอกแฟนว่าขอไปล้างจิ๋มก่อนแฟนนาบอกว่าไม่ต้องล้าง แฟนให้นาไปนั่งที่โซฟา ให้นาอ้าขาออก แล้วแฟนนาก็เอาลิ้นเลียจิ๋มนา นา เห็นน้ำของผู้จัดการที่เพิ่งเอากับนาไปติดลิ้นแฟนนาออกมาเลยค่ะ ซักพักนาก็ทนไม่ไหวน้ำทั้งเขื่อนพังทลายออกมาอีกเต็มที่เลยค่ะ นามี ความสุขมากจริงๆ หลังจากนั้นนาก็โดนแฟน เอาจนดึกแฟนนาถึงจุดสุดยอดหลายครั้งมาก พอขึ้นรถจะกลับบ้านแฟนนาก็ให้อมให้เขาจน ถึงบ้านหลังจากนั้นก็โดนแฟนนาเอาอีกหลายที จนนาหมดแรงเลยค่ะ เจ็บจิ๋มไปหมดเลยค่ะ ไม่นึกว่าแฟนนาเขาจะมีอารมณ์ขนาดนี้ ไม่งั้น ทำไปนานแล้วค่ะ แต่นาก็ไม่เคยมีสัมพันธ์กับคนอื่น นอกจากแฟนนากับผู้จัดการเท่านั้นค่ะ ขนาดแฟนขอร้องให้สวิงกิ้งกับคู่อื่น นายังไม่เอา เลยค่ะ นาบอกแฟนว่า ถ้าไม่ใช่ผู้จัดการกับแฟนนา นาขอโซว์จิ๋มดีกว่า เช้ามาผู้จัดการก็เรียกเข้าไปให้อมให้แต่เช้าเลยค่ะนานา !!!....ถ้ามี ประสบการณ์เพิ่ม จะมาเล่าให้ฟังอีกค่ะ....

Offline mg007281

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
Reply #1 on: November 08, 2010, 11:02:11 pm
 (03; (03; (03; (03;

Offline Tutao34

• *
    • เสียว: 2
    • Email
Reply #2 on: November 11, 2010, 09:59:09 pm
 (1; (1; (1; (1;

Offline jingjung8

• Full Member
    • เสียว: 1
Reply #3 on: November 17, 2010, 06:34:39 am
อูยยยย มันมาาก     (24;

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #4 on: November 17, 2010, 09:08:49 am
thanks krub

Offline Bravo2009

• *
    • เสียว: 3
    • Email
Reply #5 on: November 18, 2010, 03:44:57 pm
ขอบคุณครับ

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #6 on: November 19, 2010, 10:38:58 pm
thank you

Offline idiff

• *
    • เสียว: 0
Reply #7 on: November 20, 2010, 10:28:03 pm
thank..you

Offline nithi2552

• *
    • เสียว: 0
Reply #8 on: November 24, 2010, 11:43:08 am
ขอบคุณครับ