close buttonclose buttonclose button
ที่แท้เมียก้อชอบไม่น่าเสียเวลาเลยจริงๆ

ที่แท้เมียก้อชอบไม่น่าเสียเวลาเลยจริงๆ

เรื่องเสียว · 30977

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
เรื่อง ราวของก้อคงจะคล้ายๆกับเรื่องของเพื่อนๆสำหรับคนที่ชอบเห็นเมียโดนคนอื่น เย็ดเมียผมเป็นสาวออฟฟิตอยู่แถวหาดใหญ่นี่แหละครับไม่สวยหรอกแต่น่ารัก มากกว่าเรื่องเซ็กซ์ก้อโอเคถ้าเธอมีอารมณ์แล้วก้อจะปล่อยแบบสุดเย็ดกันบ่อย มากครับเราชอบจะเย็ดกันกลางวันนาเมียผมนั้นเป้นสูงขาวคนเหนือครับนมไม่ใหญ่ แต่เนินหีสิครับโหนกใหญ่ขนไม่มีเลยเย็ดมันสืมากถ้าใครได้เย็ดก้อจะติดใจผม เองยังหลงหีเธอทุกวันนี้เลยด้วยเหตุที่เธอใจถึงเวลาเย็ดผมมักจะชวนเธอออกไป เย็ดกันตามที่ต่างๆตามธรรมชาติบางทีช่วงขาจากทำงานคำๆถ้าเกิดมีอารมณ์เราก้อ จะชวนกันจอดหาที่เหมาะๆเย็ดกันข้างทางเธอร่วมมือด้วยทุกครั้งผมอยากเห็นเธอ โดนคนอื่นเย็ดมากแต่ไม่กล้าจะพูดกับเธอกลัวเธอจะว่าก้อได้แต่นึกภาพเอาผมเอง ยังคิดเลยว่าเธอเองคงมีอะไรกับเพื่อนทำงานบ้างขอให้มันเป็นเรื่องในที่สุด มันเป็นเรื่องจริงครับเพราะช่วงหลังเธอกลับจากทำงานช้ากว่าปกติมากเมื่อกลับ มาเวลาผมเย็ดกับเธอผมมีความรู้สึกว่าหีเธอหลวมไปนะแต่มันกลับทำให้ผมมี อารมณ์ผมเคยเอากางเกงในเธอดูสังเกตุเห้นคราบเปียกมากก้ออดใจไม่ได้ที่จะสูด ดมกลิ่นซึ่งผมไม่ได้สนใจแล้วว่าเป็นคราบน้ำหีหรือน้ำควยวันนั้นผมยื่มรถ เพื่อนเพื่อไปเฝ้าดูเธอที่ทำงานก้อจอดอยู่ห่างๆในที่สุดผมก้อได้เห็นสิ่งที่ ผมอยากให้มันส์เป็ช่วงพักเที่ยงเธอเดินออกจากที่ทำงานเดินไปหน่อยนึงเธอก้อ ขึ้นรถเก่งออกไปผมรีบขับตามไปใจตื่นเต้นมากครับกับสิ่งที่ผมเห็นคนคู่นี้ ต้องไปเย็ดกันแน่แล้วรถคันนั้นก้อเลี้ยวเข้าม่านรูดในหาดใหญ่ผมขับตามเข้า เปิดห้องที่พอจะมองเห้นกันจะมีอะไรชายหญิงเข้าม่านรูดนอกจากเย็ดกันผมมี อารมณ์มากไม่หึงหวงเธอเลยผมต้องชักว่าวเล่นในห้องคนเดียวนึกท่าที่เมียนอน เย็ดกับอื่นท่านั้นท่านี้ผมเปิดม่านแอบดูจนทั้งสองเสร้จกันเดินกอดกันออกมา ดูเมียผมอารมณ์ดีมากกลับบ้านพอเลิกงานผมต้องจับเธอเย็ดแบบทำไม่รู้ไม่ชี้ มันส์มากครับเย็ดเมียต่อจากคนอื่นเมียก้อเต้มที่กับผมบอกให้ผมเย็ดแรงๆ กระแทกแรงๆควยเจ้าหมอนั้นต้องใหญ่กว่าผมแน่นอนเพราะหีเมียผมหลวมมากเย็ด เสร็จผมแซวเธอว่าอยู่ที่ทำงานไม่มีใครจีบบ้างหรือคนน่ารักแบบนี้คงมีคน จีบอยู่หรอกเธอก้อยิ้มให้บอกก้อมีบ้างแต่เขาไม่สนหรอกแหมชั่งตอแหลจริงๆผม นึกในใจวันหลังผมก้อตามไปดูอีกก้อยังคงไปกันอยู่ผมว่าแบบนี้คงได้มีโอกา ศเห็นเธอโดนเย็ดแน่ผมเริ่มหาหนังสือเกี่ยวกับสวิงกิ้งมาอ่านแกล้งตั้งให้เธอ อ่านด้วยวีดีโอก้อหาแบบสองรุมนึงมาดูกันก่อนเย็ดกันแล้วคุยเรื่องนี้ไปด้วย เธอเองดูภาพผู้หญิงในหนังโดนรุมเย็ดสังเกตุเธอจะมีอารมณ์นะจับควยผมรูดใหญ่ เลยผมเลยตัดสินใจคุยกับเธอเรื่องนี้ผมถามว่าน่าสนุกนะอยากเธอลอง เธอขยับมากอดผมมือรูดควยไปตอนนั้นเธอมีอารมณ์แล้วละกระซิบที่ข้างหูผมจริง หรือเปล่าพี่ไม่หึงเหรอ เข้าแบบนี้แล้วเธอคงยอมแน่ผมเลยบอกเธอไปไม่หึงหรอกอยากเห้นจะตายไปพลางเขี่ย แตดเธอเล่นไม่ยากอย่างที่คิดเลยเธอบอกผม่วาเธอก้ออยากลองมาลงเอยกันเราเย็ด กันมันส์เร้าร้อนกว่าเดิมเลยครับเมือเธอรับปากผมก้อจัดการหาคนมาเย็ดเธอก้อ เป็นเพื่อนของผมเองครับอยากจะให้เธอตื่นเต้นผมจัดการให้เพื่อนไปเปิดม่านรูด ที่เธอไปเย็ดกับชายคนนั้นเพื่อนผมเปิดห้องรอไว้ก่อนเพื่อไม่ให้เด็กโรงแรม สงสัยแล้วผมกับเมียก้อไปเปิดเสร้จแล้วโทรบอกเบอร์ห้องผมนั่งดื่มเบียร์กับ เมียเพื่อปลุกอารมณ์ดูเธอตื่นมากหีแฉะมากไม่นานเพื่อนผมเข้าเคาะประตูเพื่อน ผมเข้ามาในห้องเมียหน้าแดงนิดนึงเราชนแก้วเพื่อให้คุยเคยกันไม่นานผมเริ่ม กอดเมียดูดปากต่อหน้าเพื่อนเมียตอบสนองดีมากเป็นเพราะเงี้ยนเต็มที่ผมเปิด กระโปรงเมียโชว์หีให้เพื่อนดูเมียผมก้อถ่างออกอีกต่างหากเพื่อนผมไปรอช้ารีบ เข้ามานั่งตรงหน้าหีเมียผมแล้วสูดกลิ่นหีเข้าปอดแล้วพูดว่าน้องนาหีหอมจัง เฮ้ยชัยกูขอนะหีเมียโหนกจริงๆ..แล้วกางเกงในออกเลียหีเมียผมอย่างเอาเป็นเอา ตายเมียก้อร่อนหีสู้หน้าเพื่อนผมแบบไม่อายผมถอยยออกมาปล่อยให้ทั้งสองแสดง กันผมถอดเสื้อผ้าออกควยชี้โด่เอาเข้าไปให้เมียผมดูดมือก้อช่วยปลดเสื้อผ้า เมียออกจนไม่เหลืออะไรแล้วเป็นภาพที่ผมอยากเห็นมานานสะใจมากจากนั้นผมเข้า เลียหีเมียแทนเพื่อนเพื่อนผมก้อถอดหมดเอาควยที่ใหญ่ยาวกว่าผมให้เมียผมดูด ไม่นานเราช่วยกันอุ้มเจ้าสาวขึ้นเตียงผมขึ้นไปนอนข้างเมียถาม่วาเป็นไงบ้าง เธอบอกชอบค่ะเสียวนารักผัวจังเลยเพื่อนผมเลียหีจนเมียน้ำแตกไปสองครั้งผมบอก เมียว่าให้เพื่อนพี่เย็ดนะ..เมียตอบแบบไม่อายเลยครับ.ค่ะนาอยาก.ผมสั่งให้ เพื่อนจัดการเย็ดหีเมียผมภาพที่เห้นลำควยที่ใหญ่ค่อยๆกดเข้าหายไปในหีเมีย ยามชักออกก้อปลิ้นตามลำควยแน่นหีจังค่ะพี่วิทเย็ดนาแรงๆสิค่ะนาชอบเมียไม่ อายผมแล้วผมปล่อยให้เย็ดเต็มที่ภาพเมียผมทั้งเด้งทั้งร่อนหีครางลั้นห้องแน่ นอนเมีนผมนั้นแตกไม่รู้กี่รอบแน่ตามด้วยเพื่อนไอ้ชัยหีเมียมึงเย็ดมันส์ควย จริงๆวะแล้วกระแทกแรงๆจนน้ำควยมันพุ่งเข้าสู่หีเมียผมนอนหอบหายใจแรงๆเมียผม กอดแน่นเมียเหงื่อโชกผมเข้าไปขอเมีย...ให้ผัวเย็ดต่อนะ...เธอพยักหน้าผมให้ เธอหนีบขาเข้าหากันเพื่อนผมค่อยชักควยออกจากหีเมียผมผมก้มลงจูบหีเมียที่บวม เป่งแล้วค่อยๆแหกขาเมียออกน้ำควยเพื่อนไหลออกมาเป้นทางผมทนไม่ไหวที่จะเลีย หีเมียทั้งที่เต้มไปด้วยน้ำควยเพื่อนแล้วเอาควยเขี่ยเล่นน้ำควยตามด้วยเย็ด เธออย่างแรงจนเสร็จไปอีกคนยอมรับว่ามันมากวันนั้นเราเย็ดกันทั้งวันเลยครับ หีเมียผมบานไปเลยกลับบ้านถามว่าเป้นไงบ้างเธอสะใจชอบจนเดี๋ยวนี้หากเพื่อนผม ลงมาจากกรุงเทพฯผมกับเมียต้องลางานเย็ดกันทั่วทั้งบ้านที่แท้เมียก้อชอบไม่ น่าเสียเวลาเลยจริงๆ

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
    • View Profile