close buttonclose buttonclose button
ไม่เสร็จเพราะเจ็บ

ไม่เสร็จเพราะเจ็บ

เรื่องเสียว · 16588

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: October 29, 2010, 04:31:37 pm

ผมกับเมียมีอาชีพค้าส่งสินค้า เวลาไปส่งของต่างจังหวัดไม่ชอบให้เมียใส่เสื้อในชอบให้ใส่ผ้าบางๆเวลาซื้อ ของในปั้มลงไปยืนดูเมียเดินนมแกว่งไปมาได้อารมย์มากเห็นหมดเหมือนไม่ใส่อะไร เลยใครเห็นก็มองบางทีเมียบอกกางเกงในเปียกเลย มีอยู่ทีนึงเดินซื้อของในปั้มก้มหยิบของอยู่โดนผู้ชายประกบหลังแล้วเอาควยสี ตูดเมียผมบอกตกใจไม่คิดว่าจะเป็นแบบนี้ผมก็หัเราะ บางทีส่งของต่างจังหวัดกลับไม่ทันก็นอนโรงแรมกันกินเบียกันบังเอินทำแก้ว เบียตกแตกเมียเหยียบเศษแก้วเข้าให้ผมก็เอาออกไม่ได้มองไม่เห็นเลยเรียกบ๋อย มาเคะให้เมียผมก็นุ่งผ้าขนหนูอยู่ยกขาขึ้นข้างให้บ๋อยดูหีไอ้บ๋อยเจ้ากรรม มันก็ซื่อไม่ยอมมองเคะเสร็จรีบไปเลย จนมีลูกค้าประจำคนหนึงสั่งของเมียผมและชอบคุยก้บเมียผมประจำผมเลยบอกให้เมีย จีบเลยเพราะดูแล้วไอ้นี่ใหญ่แน่เป็นแขกแถมสูงใหญ่ด้วยเมียก็เฉยๆ พออีกอาทิตย์นัดส่งของแถวบางนาเมียให้ผมไปส่งที่ร้านอาหารบอกนัดไว้ผมจอดรถ รอในร้านบอกเมียว่าถ้ามีโอกาสก็เอาเลย ( ความที่อยากเห็นเมียโดนของใหญ่)รอได้พักนึงมันก็มาผมจำได้แต่มันจำผมไม่ได้ แล้วมันก็เดินเข้าไปในร้านที่เมียผมนั่งอยู่ผมเดินเลี่ยงไปดู มันพูดอะไรไม่รู้เห็นเมียผมนั่งก้มหน้าตลอดครึ่งชั่วโมงก็ออกมากันผมรีบกลับ ไปที่รถกะว่าเมียมาจะได้ไม่เขินแต่ที่ใหนได้เมียผมกับเดินไปขึ้นรถมัน ก่อนขึ้นก็ยังหันมามองผมอยู่พักนีง ผมคิดในใจโดนแน่แล้วใจเต้นมากไม่รู้ว่าทำไรไปแต่คงแก้ไขไม่ได้แล้วเลยขับรถ ตามไป มันก็พาเมียผมเข้าโรงแรมซะจิงๆแถวก่อนทางเข้าวงแหวนตะวันออกผมก็ขับรถผ่าน โรงแรมไปนิดนึงก็จอดไม่คิดว่ามันจะเร็วขนาดนี้เลยไม่ได้ตั้งตัวเกือบสาม ชั่วโมงที่รอเมียอย่างกะวนกะวาย แต่ก็คิดแล้วเงี่ยนมากๆแข็งจนเจ็บไปหมดเมียก็ออกมาแล้วรถมันก็ไปส่งเมียผม ที่หน้าตลาดบางพลี แล้วก็ไปพอเมียผมเรียกโทรศัพย์ผมก็ถึงพอดี พอรับเมียขึ้นรดเมียบอกพี่กลับบ้าน ทำตาแดงๆผมก็เลยไม่ถาม ทีนี้พอถึงบ้านผมรีบลงรถตามเมียไปทันทีแล้วยิงคำถามว่าเป็นไงบ้าง เมียบอกไม่เป็นไงผมเลยจับถลกกะโปรงขึ้นแล้วถอดกางเกงในเมียบอกเข้าห้องน้ำ ก่อนปวดเยี่ยวผมไม่ฟังผลักลงที่โซฟาได้แหกขาออกทันที น้ำปียกไปหมดขนาดกางเกงในซับไปแล้วนะน้ำปุดออกมาเรื่อยๆแต่ที่น่าตกใจก็คือ รูของเธอที่บานผิดหูผิดตามันไม่เหมือนเดิมเลย ผมจับแหกดูก็รู้ว่ามันฉีกลงข้างล่างผมเลยบอกเมียว่าแกเลยนะเมียผมขมิบหีเลย ผมก็เลยเย็ดทั้งที่ยังไม่ล้างเลยลื่นไปหมดและหลวมมากเหมือนกับมันไม่มีแรง หนีบเลยถามเมียว่าเจอใหญ่มากหรือเมียบอกใหญ่มากเจ็บไปหมดถามว่าเสร็จกี่ที เมียบอกไม่เสร็จเพราะเจ็บมากๆเจ็บจนร้องให้เลยแล้วเล่าให้ฟังว่าที่ร้านมัน ชวนไปนอนเมียผมก็ไม่ตอบมันเลยเรียกบ๋อยเก็บตังแล้วบอกเมียว่าไป เมียก็เลยเดินตามดปพอเข้าโรงแรมได้มันก็ถลกกระโปรงถอดเกงในได้ก็เย็ดเลยไม่ เล้าโลมเมียก็ยังไม่ได้ตั้งตัวไม่มีอารมย์พอมันดันเข้าก็รู้สึกเจ็บเหมือนจะ ฉีกเลยผลักหน้าอกมันแต่มันก็ไม่ฟังกว่าจะเข้าได้มันดันอยู่นานมากพอเข้าไป ครึ่งมันดังกึกๆไม่ยอมเข้ามันก็ซอยอยู่แค่นั้นพอไม่ค่อยเจ็บมีน้ำออกมาบ้าง มันก็กะแทกทีเดียวมิดเมียบอกเจ็บและตกใจมากรู้ได้เลยว่าฉีกแล้วถึงกับร้องวี ดมือก็จิกคอมันแน่นมันก็หยุด ตอนมันหยุดตื่นเต้นมากเสียวด้วยจะเสร็จอยู่แล้วมันก็ชักออกแล้วกะแทกซ้ำไป อีกทำให้เจ็บอีกเลยไม่เสร็จผมถามเวลามันกะแทกตาเหลือกใหมเมียบอกยิ่งกว่า เหลือกอีกกลัวตายพอเสร็จมันก็เข้าห้องน้ำแล้วแต่งตัวเมียผมยังนอนหมดแรงอยู่ เลยมันก็บอกให้กลับ ผมถามติดใจใหมเมียบอกคำเดียวเจ็บไม่เอาแล้วแต่ทุกวันนี้ยังไปนอนให้มันเย็ด อยู่เลย ผมเอาก็หลวมมากแต่ก็ได้อารมย์สุดๆเวลาเอาชอบให้เมียเล่าให้ฟังมันเสียวดี ครับ ไม่ชอบอย่าว่านะอยากเล่าประสบการณ์ให้ฟังเท่านั้น