close buttonclose buttonclose button
บ๋อยโรงแรม

บ๋อยโรงแรม

เรื่องเสียว · 14990

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: October 29, 2010, 01:41:55 pm

เรื่องที่ผมอยากจะเล่าให้ฟังที่ไม่อยาก เก็บไว้คนเดียว คือเรื่องมีอยู่ว่าระหว่างที่ผมทำงานที่โรงแรมแห่งหนึ่งในจังหวัดตาก และเป็นครั้งแรกของผมทีได้รู้จักกับสวิง กับแขกที่มาพักสามีภรรยาคู่หนึ่ง สามีก็อายุราว 45 ขึ้น ส่วนภรรยาก็ประมาณ 30 กว่า ๆ จัดว่าเป็นคน ขาว น่าตา ดี หุ่นใช้ได้ แจ้งเข้าพักในโรงแรม 1 อาทิตย์ จากนั้น 2 วัน สามีสมมติชื่อ ส. ก็ถามว่า น้องพอจะพาผู้ชายรุ่นน้องคือรุ่นเดียวกับน้องสักคนไหม ผมก็ถามว่าพี่จะทำอะไรหรือครับ ถ้าไม่รังเกียจผมยินดีรับใช้ครับ ผมตอบไปตามมารยาทพนักงานโรงแรม ยังไม่คิดอะไรพี่ ส. ก็บอกว่าก็ดีซิ แล้วน้องว่างช่วงไหนล่ะ ผมตอบว่า ผมเลิกงานตี 2 ครับ พี่ ส. ก็บอกว่าหลังตี 2 ไปหาพี่ที่ห้องนะ แล้วพี่จะบอกว่าต้องทำยังงัย พอถึงตี 2 ผมก็ไปหาพี่ ส. ที่ห้อง พี่ ส. มาเปิดประตูให้แล้วปิดประตูล๊อคไว้ ผมเข้าไปเห็นภรรยาพี่ ส. สมมติชื่อ ม. นะครับ พี่ ม. อยู่ในชุดผ้าขนหนูของโรงแรม เมือนพี่ ส. แล้วยิ้มให้ ผมสำรวจร่างกายของพี่ ม. ก็ทำให้ตะลึง เนินอกอวบขาวเนียนช่วงขาเรียวขาว ไม่มีแม้ไขมันส่วนเกินเลยถึง แม้จะมีผ้าขนหนูปิดอยู่เต็มแต่ผมก็สังเกตุเห็นว่าเธอไม่ได้ใส่เสื้อในแน่นอน เพราะมันปิดไม่มิดเลยพี่ ส. มาบอกผมว่า นี่น้องพี่พูดตรง ๆ เลยนะ คือพี่อยากให้น้องเนี่ย ช่วยแฟนพี่หน่อยเพราะว่าคือของพี่มันแข็งช้าถ้าไม่มีใครมาทำกับแฟนพี่ให้ดู มันจะไม่แข็ง น้องคงเข้าใจ ผมก็ถึงบางอ้อแล้วก็จะให้ฟันเมียนี่เอง นึกว่าอะไร ผมก็ยิ้มอยู่ในใจ แต่บอกไปว่า แต่ยังไม่ทัน พูดต่อ พี่ส. ก็บอกว่าไม่เป็นไรหรอกน่าน้อง แฟนพี่เนี่ยเขาเห็นน้องตอนแรกก็ชอบแล้ว แต่เขายังไม่กล้า พี่ก็เลยตามใจเขา เพราะพี่มันชินแล้วะน้องนะ ผมหันไปทางพี่ ม. ก็ยังส่งรอยยิ้มให้ผมแถมปลดผ้าขนหนูแล้วยังไม่เปิดออกเท่านั้นเอง พี่ ส. ก็บอกว่าถ้าน้องรับพี่มีค่าเหนื่อยให้ 1,000 บาท ผมก็ตกเลยครับ เรื่องเงินไม่มีปัญหาอยู่แล้ว ได้ฟันฟรีแล้วยังได้เงินอีก พี่ ส. ก็ไปบอกกับพี่ ม. แล้วก็บอกผมว่าตามสบายนะน้อง ผมก็ถอดเสื้อผ้าออกเหลือแต่ กกน. พี่ ส. แกไปนั่งที่เก้าอี้ข้างเตียง พี่ ม. ก็เรียกผมเข้าไป ผมเดินไปหาแก แกบอกว่า ให้ผมถอด กกน. ออก พอผมถอดออกเอาเจ้าน้องชายผมมันก็ดีดแข็งทื่อออกมา พี่ ม. ก็ร้องว่าโอ้โฮ ใหญ่ดีจริง น่ารักมาแกก็กำลำของผมก็รูดออกแล้วแกก็ถอกจนสุดแล้วแล้วแกก็จูบปลายหัว และแลบลิ้นเลียจนทั่วส่วนปลายและรอยหยัก ทำให้ผมเสียวมาก จนต้องตะปบหัวเธอไว้ เธอเลียเข้าปลายยันโคน และดูดถุงไข่ เธอเก่งมากเลย จนเธออมเข้าไปครึ่งลำแล้วดูดชักเข้าออก เธอจับสะโพกผมไว้แล้วโยกหัวก็กระเด้งตามจังหวะ จนผมจะทนไม่ไหวเธอดูดอยู่สัก 5-6 นาทีผมก็พ่นนำเข้าปากเธอ เธอก็ดูดกลืนกินไปหมดส่วนพี่ ส. เองนั่งดูอยู่อย่างไกล้ชิด และมีอาการแข็งตัวขึ้นมาเมื่อได้เห็นนำของผมล้นออกมาจากปากพี่ ม. ในที่สุดพี่ ส.ก็ทำในสิ่งที่ผมอยากจะทำพี่ ส. ดึงผ้าขนหนูของพี่ ม.ออก ผมถึงกับตะลึงเลยครับเธอขาว สวย สวยจริง ๆ ผมเห็นพี่ ส.จัดการจับเจ้าปืนโตยัดเข้าไปในของพี่ ส.พรวดเดียวมิดเลย และชักเข้าชักออกผมมีอารมณ์อีกแล้วแล้วกำเจ้าลำของผมแน่นชักผมก็พ้นน้ำออกมา หันไปมองที่ พี่ ส. กำลังบดพี่ ม.ใหญ่เลยดูพี่ ม. มีความสุขมากเลยครับ เธอครางออกมา ว่า ที่รักเมียใกล้แล้ว พี่ส.ก็เร่งความเร็วอีกในที่สุดก็พ่นพิษออกมาพี่ ม.ก็บอกว่าออกแล้ว...แล้วก็นอนพับกันไป ผมเองก็เหนื่อยเต็มที เสียดายครับไม่ไดด้แหย่ถ้ำเสือเพราะหมดแรง...เสียดายจริง ๆ