close buttonclose buttonclose button
น้องเล็ก

น้องเล็ก

เรื่องเสียว · 16539

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 20, 2009, 12:51:43 pm
น้องเล็ก (ดูเธอไม่เล็กสมกับชื่อสักเท่าไหร่) ด้วยสะโพกที่ผายอย่างล้นเหลือ ก้นงอนเช้งกับกางเกงรัดรูปตัวนั้น ทำให้มองเห็นเต่าตะนุตัวใหญ่ได้แต่ไกล เหลือบมองไปที่ช่วงบนจะพบกับปทุมถันคู่งามที่ยังงอนไม่หย่อนคล้อย แม่อายุของเธอจะย่างเข้าหลักสี่แล้วก็ตาม
น้องเล็กเธอเป็นช่างเสริมสวยที่รับงานแต่งหน้าตาให้กับคู่บ่าวสาว เลยได้พบกับผมที่เป็นช่างภาพ งานของเราเลยทำให้ต้องพบกันบ่อยๆ จากครั้งแรกที่ยิ้มให้กัน ก็ได้ทักทายพูดคุยและถึงขั้นรับงานมาให้กัน นี่คือความสัมพันธ์ของเรา ทราบมาว่าน้องเล็กยังไม่มีสามีเป็นตัวเป็นตน อยู่กับแม่และพี่สาวในร้านเสริมสวยกลางเมือง เมื่อไปรับงานข้างนอกจึงต้องมีพี่สาวไปรับ-ส่ง โอกาสที่จะได้ใกล้ชิดจึงมีน้อย แม้จะทำเป็นหมาหยอกไก่ เอ่ยถึงความโชคดีของคู่บ่าวสาวที่จะมีความสุขใจหลังจากพวกเราเสร็จภาระกิจแล้ว ดูเธอได้แต่ยิ้มๆ ไม่ตอบรับ
วันเวลากับการรอคอยย่อมมีคู่กัน แล้วสักวันสวรรค์คงต้องเป็นใจให้เราแน่ๆ วันหนึ่งเธอโทรมาบอกว่ารับงานแต่งงานไว้ให้ เจ้าภาพกระเป๋าหนักจ่ายไม่อั้น แต่ว่าไม่ได้อยู่ในตัวเมืองนี้ต้องไปค้างแรมที่จังหวัดอื่น เธอไม่สะดวกในการเดินทาง (เข้าทางพอดีเลยเชียว) เลยรับอาสาให้เธอนั่งเป็นตุ๊กตาหน้ารถไปพร้อมกัน เธอตอบตกลงแต่จะให้พี่สาวไปด้วย (ผมค่อนข้างจะผิดหวัง แต่ขอเสี่ยงเอาข้างหน้า)
วันศุกร์เย็นผมขับรถไปรับน้องเล็กที่ร้านเสริมสวยของเธอตามนัดเพื่อจะไปค้างคืนที่อีกจังหวัดหนึ่งเพื่อแต่งหน้าเจ้าสาวตอนตีสี่ โชคเข้าข้างผมเพราะพี่สาวเธอไม่ว่าง น้องเล็กเลยต้องไปคนเดียว ผมขับรถไปด้วยความยินดีในหัวใจ ยังไงเสียคงได้ลิ้มรสเต่าตัวใหญ่นั้นแน่ๆ ถึงบ้านเจ้าสาวตอนสองทุ่มเราทักทายกับเจ้าภาพและนัดหมายเรื่องการแต่งตัวกัน โชคมาอีกชั้นที่บ้านเจ้าสาวไม่มีที่พอให้เราสองคนซุกหัวนอน เพราะญาติๆ มาจากต่างจังหวัดเยอะ ผมเลยบอกจะไปหาที่พักในโรงแรมในตัวเมืองเอง
ถึงโรงแรมผมจัดการเรื่องห้องพัก ตอนแรกกะว่าจะเปิดสองห้อง แต่น้องเล็กเธอบอกว่ากลัวไม่กล้านอนคนเดียว ให้ผมเป็นเพื่อนเธอดีกว่าเปิดห้องเดียวก็พอ สวรรค์ทำไมมีตาและรู้ใจนักก็ไม่ทราบ ผมมีหรือจะปฏิเสธรีบจัดแจงนำสิ่งของขึ้นไปเก็บในห้องพักแล้วชวนน้องเล็กมาทานอาหารกันที่ร้านข้าวต้ม ผมสั่งเบียร์มาขวดหนึ่งแล้วรินให้น้องเล็กหนึ่งแก้วชวนเธอดื่มเป็นเพื่อน เธอปฏิเสธแต่ผมขอร้องและบอกว่าจะช่วยให้เธอหลับสบายไม่กลัวผี สุดท้ายเธอเลยยอมจิบเบียร์แก้วนั้น เรานั่งจิบเบียร์หมดไปสามขวด แล้วชวนกันกลับที่พัก
ผมให้เกียรติเธอเสมอไม่ได้ล่วงเกินเธอ แต่จะด้วยความที่เธอไม่เคยดื่มมาก่อนหรืออย่างไรไม่ทราบ เธอถึงกับซวนเซจนผมต้องประคองเธอขึ้นรถกลับโรงแรม ระยะทางไม่ไกลด้วยความเมาบวกกับแอร์เย็นน้องเล็กหลับในรถปลุกแล้วเธอถึงกับเกาะแขนผมขึ้นไปที่ห้องพัก แล้วโผขึ้นไปนอนแผ่หราบนเตียงนอนหลับไป
แสงไฟที่เปิดจ้า ผ้าปูที่นอนสีขาวตัดกับชุดกางเกงรัดรูปและเสื้อยืดตัวโข่งนั้น ทำให้ปทุมถันของน้องเล็กดูเด่นสะดุดตา ด้านล่างเป็นเต่าตัวใหญ่โหนกนูนเต็มหว่างขา ทั้งฤทธิ์เบียร์ที่ดื่มและความพึงพอใจที่แสวงหามานานทำให้อดใจไม่อยู่ ผมเข้าไปนั่งข้างๆ เธอเขย่าแขนเรียกชื่อเธอ ไม่มีเสียงตอบ ผมใช้มือขวาลูบไปบนหลังเต่าตัวนั้น โอ้! พระเจ้าจอร์จ มันนุ่มเนียนมือจริงๆ แม้จะมีผ้ากั้นถึงสองชั้น ผมลองใช้มือค่อยๆ ขยับตัวเสื้อของเธอขึ้นไปจนพ้นหน้าอก ให้ดิ้นตายสิภูเขาสองยอดที่อัดแน่นภายใต้บราวาโก้นั้นช่างล้นเหลือ ลองใช้มือทั้งสองเกาะกุมยังไม่มิดเลย
บราของเธอเป็นรุ่นตะขอเกี่ยวด้านหน้าจึงทำให้การปลดออกเพื่อยลโฉมถันคู่งามเป็นไปอย่างสะดวก ยอดถันสีชมพูพุ่งสู่สายตา สองเต้ายังไม่คล้อย ผมบรรจงลูบไล้ไปทั้งสองเต้าจนยั้งใจที่จะดูดชิมยอดปทุมไม่ได้ เริ่มต้นใช้ลิ้นวนโดยรอบถันข้างซ้าย มือขวาลูบไล้เต้าข้างขวา ผมได้ยินเสียงถอนหายใจหนักๆ แต่เธอไม่ลืมตา ผมค่อยๆ ดูดเม้มเป็นจังหวะมือขวาผละจากถันข้างขวาลูบไล้ไปบนเต่าตัวเขื่อง เธอขยับตัวถอนหายใจดังขึ้นพร้อมส่ายสะโพกร่อนตามการลูบไล้ของผม
ผมใช้มือล้วงเข้าไปในกางเกงยืดผ่านบนชุดชั้นในบางจิ๋วตัวนั้น สัมผัสกับเมือกลื่นที่ลอดออกมาภายนอก ค่อยๆ กรีดนิ้วลงไปตามร่องหลืบ เธอขยับตามมือผมและเริ่มได้ยินเสียงคราง ผมยังคงสลับการดูดดื่มกับยอดปทุมถันทั้งสองข้างของเธอ ตอนนี้เสียงหายใจของเธอหอบถี่ขึ้นจนรู้สึกได้ ผมเงยหน้าขึ้นมองหน้าเธอเห็นเธอหลับตาพริ้มอย่างมีความสุข และถอนหายใจลึกๆ ต่อเนื่องไปหลายที
ผมลุกขึ้นมาทำการถอดกางเกงยืดตัวนั้นออกไป มองเห็นบิกินีตัวบางจิ๋วสีชมพูที่รัดลงไปยังร่องเต่า ตามรอยมือที่ผมลูบไล้เมื่อสักครู่ ผมถอดเจ้าตัวจิ๋วนี่ออกมา โอ้... เต่าตัวใหญ่ตัวนี้สวยมาก ขนดำมีเพียงบริเวณเหือรอยแยกเท่านั้น กลีบแคมสองข้างเธอยังเม้มสนิทแม้จะไม่เป็นสีชมพูนักแต่ก็สวยงามเกินคำบรรยาย ผมไม่รอช้าก้มลงจูบและสูดดมเต่าตัวนั้น เธอดูเหมือนจะสะดุ้งเด้งรับเมื่อผมใช้ปลายลิ้นแทรกลงไปในระหว่างร่องหลืบ มือสองข้างยังคงกุมปทุมถันบีบเค้นเป็นระยะ ขณะที่ลิ้นก็ลากจากไรขนลงมาจนสุดร่องรักของเธอ ผมห่อลิ้นให้ปลายแข็งกระดกเขี่ยบริเวณเม็ดกระสัน จนเธอเผลอครางออกมา
เวลาผ่านไปกว่าสิบนาทีผมมีความรู้สึกว่ามีสองมือมากุมที่หัวพร้อมกับการกดให้ผมแทบจมลงไปในร่องหลืบของเธอ เสียงเธอครางอย่างมีความสุข ผมยิ่งฉกเข้าไปในร่องหลืบทั้งซ้ายขวา บนล่าง เธอคงรู้สึกตัวและอยู่ในห้วงความสุข ตอนนี้ใบหน้าผมเลอะไปด้วยน้ำรักที่ไหลรินออกมาจากเต่าของเธอ ผมละมือจากปทุมถันหันมาจัดการกับกางเกงตัวเอง ในขณะที่ลิ้นยังคงฉกให้ความสุขกับน้องเล็กไม่หยุดหย่อน
พอจัดการกับตัวเองเสร็จผมไม่รอช้า เพราะตอนนี้เจ้าท่อนเนื้อของผมมันบานเบ่ง ปวดหนึบด้วยความเงี่ยนเต็มแก่ ผมเงยหน้าไปมองเธอเห็นเธอตาปรืออย่างมีความสุข ผมก้มลงดูดปทุมถันข้างซ้าย ย้ายไปขวา ในขณะที่ท่อนเนื้อก็ถูไถที่ร่องเต่าน้องเล็ก เธอลืมตามองผมเผยอปากเหมือนจะพูดผมไม่ยอมฟังประกบปากเธอทันที เธอกอดไหล่ผมไว้แลกลิ้นอย่างรู้งาน ในขณะที่ผมโยกให้เจ้าหนูมุดลงในร่องของเธอได้เพียงครึ่งเดียว เธอผวาเอามือยันหน้าอกผมไว้ พร้อมเสียงลอดออกมาว่าเจ็บ
ผมหยุดแช่เจ้าหนูและก้มลงไปโลมเลียปทุมถันเธออีกรอบจนเธอส่ายเอวช้าๆ ผมค่อยๆ ถอนขยับเจ้าหนูออกมานิดหนึ่ง ดูเหมือนเธอจะเสียดายหรือไร? จึ่งแอ่นเต่าตามไอ้หนูผมขึ้นมา ด้วยสัญชาติญาณไม่ร้อช้าผมกดสวนลงไปจนเจ้าหนูจมหายไปมิดด้าม เสียงเธอกัดฟันครางนิดๆ ผมค่อยๆ ควงเอวส่ายช้าๆ เธอเริ่มขยับตามพร้อมเสียงครางอย่างมีความสุข ผมแทบทนไม่ไหวจึงเริ่มซอยถี่ๆ สักพักเธอใช้มือขยุ้มจิกที่แผ่นหลังผมทำให้รู้แน่ว่าสวรรค์กำลังจะมาถึงเธอแล้ว ผมเร่งซอยตามอย่างรวดเร็ว ร่องของเธอดูดท่อนเนื้อของผมเป็นจังหวะๆ ผมชักเข้าออกอย่างรวดเร็วอีกสี่ห้าครั้งแทบไม่ต้องนัดกันเสียงของเราต่างครางลั่นออกมาอย่างมีความสุข ผมหลั่งน้ำรักเข้าไปในเต่าของเธอเหมือนทำนบแตกและซบลงไปสูดดมกลิ่นหอมจากแก้มเธอ
เราทั้งคู่ไม่มีเสียงพูดคุยกัน มีแต่รอยยิ้มของความสุขสม เธอดันตัวให้ผมลงนอนข้างเธอ เรายังคงกอดก่ายกันอยู่นานสักสิบนาที ผมกระซิบข้างหูเธอว่า ผมรักเธอและฝันถึงเธอมานาน โกรธผมไหม? เธอส่ายหน้า บอกว่าไม่โกรธหรอก เธอมีความสุข นึกถึงคืนวันเก่าๆ เมื่อสิบปีที่แล้ว
เธอถามผมว่า ผมจะรังเกียจเธอหรือเปล่า? ถ้ารู้ว่าเธอไม่บริสุทธิ์ มีราคีเมื่อสิบปีก่อน ผมหอมแก้มเธอเบาๆ และบอกเธอว่า จะไปพูดถึงทำไมเรื่องอดีตนานนมขนาดนั้น ผมชวนเธอเข้าห้องน้ำชำระร่างกายด้วยกันยังมีต่ออีกยาว... หลังจากผ่านความสุขครั้งแรก... นี่เขาเรียกว่าบุพเพอาละวาดกระมัง

Offline mg007281

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
Reply #1 on: November 16, 2010, 11:26:36 pm
 (1; (1; (1; (1;

Offline sirimon

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
    • Email
Reply #2 on: November 18, 2010, 02:49:09 pm
อยากมีโชคแบบนั้นบ้างคะ

Offline Bravo2009

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 3
    • Email
Reply #3 on: November 18, 2010, 03:39:13 pm
ขอบคุณครับ