close buttonclose buttonclose button
ถูกเจ้านาย..กระทุ้ง

ถูกเจ้านาย..กระทุ้ง

เรื่องเสียว · 23422

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: October 21, 2010, 09:53:29 am

ฉันแต่งงานมีสามีแล้วค่ะ เป็นคนขาวเพราะพ่อฉันเป็นคนจีน รูปร่างไม่น้อยหน้าใครเหมือนกัน ยังไม่มีลูก แต่งงานมาได้ 3 ปีแล้ว ชีวิตครอบครัวก็มีความสุขดีตามสมควร เว้นอยู่แต่เรื่องบนเตียงที่ยอมรับว่าไม่ค่อยมีความสุข ตามที่เคยได้ยินคำร่ำลือมาว่ามันเหมือนขึ้นสวรรค์ บอกตามตรงฉันมีอะไรกับสามีมา 3 ปี ยังไม่เคยมีครั้งไหนเหมือนคำร่ำลือเลยแต่ก็รักกันดีนะค่ะ ทำงานที่บริษัทแถวสีลม เป็นบริษัทในเครือของบัตรเครดิตมีชื่อ มีเจ้านายเป็นฝรั่งชาวออสเตรเลีย อายุราว 40 ปี รูปร่างสูงใหญ่หน้าตาดี หล่อคมสัน เขาพูดไทยได้คล่องเชียวละ เพราะมาอยู่เมืองไทย 5 ปีแล้ว เขาเข้าบริษัทไม่ค่อยบ่อยหรอกค่ะนาน ๆ ครั้ง ฉันกับเพื่อนๆ ในแผนกกรี๊ดกราดกันสุดๆ เวลาเขาเข้ามาที่บริษัท วันนึงเขาเข้ามาที่บริษัทตอนบ่าย พอใกล้จะถึงเวลาเลิกงานเขาก็สั่งให้ฉันรอ เขาขอดูข้อมูลเกี่ยวกับสินค้าและแคมเปญที่กำลังจะเสนอ ฉันเลยต้องรอ และให้ฉันไปนำเสนอให้เขาฟังที่ห้อง ตอนนั้นพนักงานกลับกันหมด เหลือแต่ยามอยู่ด้านล่าง ตอนแรกเราก็คุยกันแต่เรื่องงานอย่างเดียวค่ะ แต่พอเรื่องงานจบเขาก็ถามฉันถึงเรื่องครอบครัว แล้วก็เริ่มเข้ามาใกล้ๆฉัน เริ่มมองฉันแบบไม่ค่อยน่าไว้ใจ พูดไปก็เอาแต่จ้องฉัน ฝรั่งหล่อๆ มาจ้อง ฉันก็สั่นๆ นะ แถมยังเป็นเจ้านายอีก เขาลุกขึ้นเดินมาหาฉัน เอามือมาจับแขน ลูบปัดผมฉัน ทำเอาฉันขนลุกทั้งตัว และดึงให้ฉันลุกขึ้น เขาจูบฉันเบาๆที่ผม ฉันถึงกับอึ้ง กลัวด้วย เขาบอกว่าให้รีแล็กซ์ ไม่ต้องกลัว แล้วจับฉันหันหน้า แล้วจูบฉันอีก ขณะที่ฉันกำลังงงๆอยู่ เขาก็บจูบที่ปาก แล้วสอดลิ้นเข้ามาด้วย เขาดูดปากดูดลิ้นฉันใหญ่เลย มือก็เริ่มบีบนวดเนินอก ฉันสะท้านไปทั้งตัว จะร้องห้ามปากก็ถูกประกบปากอยู่ มือเขาก็เริ่มลูบไล้ลัดเลาะเข้าไปในชายเสื้อ ฉันสยิวสะท้านไปทั้งตัว ครางอือๆๆอกด้วยความเสียวซ่าน ..อือ...เจ้านาย..อย่านะค่ะ..อือ..หมวยเล็กเสียวนะค่ะ..ดีไม่ครับ..ค่ะ.. ๆ.หยุดเถอะค่ะ..หมวยมีสามีแล้วนะค่ะ..ฉันพยายามจะผลักเขาออก..เดี๋ยวสิครับ ..ดูคุณมีความสุขดีออก..ให้ผมทำให้คุณมีความสุขนะครับ..เขาไม่พูดเปล่ามือ เริ่มลูบล้วงเข้าไปในเสื้อยกทรง แล้วลูบลากแหวกลงมาที่กระโปรง..บีบเค้นเนินเนื้อของฉัน..ฉันครางอู ย..ๆ.อือๆๆ บอกตามตรงค่ะมันเสียว..และตื่นเต้นอย่างบอกไม่ถูก..ดูเขาก็ตื่นเต้นไม่น้อย เหมือนกัน.. เสียงครางของเขาอือออ อืมมมม อยู่ริมหู ..รำพึง.ไอ ว้อนท์ ทู ฟัก ยู..ฟัก ยู ..ฉันเคยเห็นแต่ฝรั่งจูบกันในหนัง พอโดนจูบเองมันตื่นเต้นและเสียวมาก เขากระซิบที่หูฉัน..คนไทยพูด..ฟัก..ว่าไงนะครับ..ฉันครางอือๆๆ..ซี๊ดๆ ด้วยความเสียว..เรียกว่าไงนะครับ..เย็ดใช่ไหม..ใช่ไหมครับ..ฉันสะดุ้งและ ตื่นเต้นสุดๆที่ได้ยินคำพูดที่หยาบแบบนั้นจากเขา ..ครางตอบเขา..อือๆๆๆ..ค่ะ..งั้นคุณหมวยให้ผมเย็ดนะครับ..ผมยังไม่เคยเย็ดคน ไทยลูกครึ่งจีนเลย..ถึงตอนนั้นฉันถูกล้วงเข้าไปถึงไหนต่อไหนแล้ว..เมือกฉัน ไหลออกมาอย่างทะลักทลาย..ได้แต่ครางอือๆๆ..หมวยเสียวค่ะ..ว๊าว..น้ำคุณหมวย ออกมาเยอะจริงๆนะครับ..พูดเสร็จเข้าจับกระโปรงฉันถลกขึ้นแล้วดึงกางเกงในฉัน ออกอุ้มฉันวางบนโต๊ะอย่างรวดเร็ว..แล้วฝังปากและจมูกลงมาที่หอยของฉัน..ฉัน ผวาดิ้นพราดเลยค่ะ..สามีไม่เคยทำอย่างนี้เลย..เขาจูบแล้วดูดเลียที่หอยฉัน อย่างเมามัน..ทำหมือนสุนัขเลียกินน้ำข้าว..ฉันเสียวจนแทบขาดใจ..ครางอูยยย ๆๆๆ.หมวยเสียวค่ะ..เจ้านาย..หมวยจะตายอยู่แล้ววว..หีคุณหมวยสวยมากนะครับ ..ฉันสะดุ้งอีกครั้ง..ฝรั่งอะไรรู้คำหยาบสะทุกคำเลย..พูดไมพุดเปล่ายังคงดูด เลียทั้งหอยและเม็ดฉันอย่างเร็วจี๋..ฉันต้องผวาสุดแรงเกิด..กระตุก ..งึกๆๆๆ..ด้วยความเสียวซ่าน..รู้สึกปลดปล่อยทุกสิ่งทุกอย่างหลั่งไหลมา อย่างพรั่งพรู..มือกำแขนจับหัวเขาแน่น..ไม่ให้เขาขยับปากและลิ้นอีก..เพราะ ถ้าเขายังขยับอีกฉันคงขาดใจตายๆแน่ๆ...ดีไหมครับคุณหมวย..ค่ะๆๆ..ดีค่ะ..ดี มาก..โอ้..น้ำหีคุณหมวยไหลออกมาจนท่วมหีเลยครับฉันรู้สึกอายเขามากพยายามเอา มือลงไปปิด..เขาคว้ามือฉันไว้แล้วเอามือฉันไปคว้าของเขา..ฉันตกใจและ ตื่นเต้นขึ้นมาอย่างมากอีกแล้วค่ะทำไมมันช่างใหญ่ขนาดนั้นค่ะ..เล็กกว่าข้อ มือฉันคงไม่มากแน่ค่ะ..นึกแล้วยังไงวันนี้คงโดนของฝรั่งแน่ๆ..นึกแล้วก็กลัว แต่ก็เสียวแปล้บๆ..เหมือนกันอยากลองอยากรู้ว่าจะเป็นไง..คิดได้ไม่ถึงไหนเขา ถอดกางเกงออก ของเขาโดโผล่หัวพรวด หัวถอกบานโร่..เส้นเลือดปูดโป .รูหอยฉันขมิบยิบๆๆ น้ำหอยซึมเอ่อออกมาอีกแล้วค่ะ..แล้วเขาก็จับหัวถอกของเขามาถูไถที่ร่องหอย ฉัน..ถูไถไปมาแล้วยีตรงเม็ดฉัน..แรงๆๆ..ฉันดิ้นเอือกๆๆ..ครางอือออ..อู ยยๆๆๆ..เจ้านายขา..ทำไมเหรอครับ..หมวยเสียว..ค่ะ..เสียวตรงไหนครับ.. อือๆๆ.บอกผมสิ..ตรงของหมวยสิค่ะ..อูยย..ตรงไหนละ..หีเหรอ..เสียวหีใช่ไหม ..ค่ะๆ..งั้นผมจะเย็ดละนะ..อือๆๆ..ค่ะๆๆ..ตอนนั้นบอกตามตรงฉันอยากจนไม่มี อะไรจะพูดอีกแล้วค่ะ..จะทำอะไรก็ทำเถอะ.ให้ทำไรก็ทำหมดค่ะ..เสียวหีมาก ไหม..มากค่ะ..มาก..เขายังถูไถหอยฉันอย่างบ้าคลั่ง..ฉันดิ้นพราดๆด้วยความ เสียว..ผมจะเย็ดคุณหมวยละนะ..ค่ะๆๆ..จะเย็ดที่หีคุณหมวยนะครับ..ค่ะ..เย็ด เลยค่ะ..เย็ดหีหมวยสะทีเถอะค่ะ..หมวยจะตายอยู่แล้ว..อูยยย..เจ้านายขา..เย็ด ได้เลยค่ะ..เย็ดเลย..ได้ครับ..ถ่างขาสิครับ..ฉันห่างขาที่คิดว่ากว้างที่ สุด..ว๊าว..หีแดงเชียวครับ..ผมจะเย็ดแล้วนะ..ค่ะๆๆ..เขาค่อยๆกดหัวถอกลงมาใน หอยฉันช้าๆ..มันคับแน่นตื้อ..ไปหมด..มันตึง..และรู้สึกเจ็บ..อูยย.. เจ็บๆ..เจ้านายขา..ฉันต้องยกก้นยกหอยถอยหนี..แต่จังหวะนั้นเองเขาก็กดกระแทก ดุ้นของเขาเข้ามาย่างแรง..เสียงดังกรึบ..ฉันร้องโอ้ย..แหกแล้วๆๆ..ดิ้นด้วย ความเจ็บ..เขาหยุดแล้วรีบลูบเค้นคลึงเนินนมของฉันพร้อมก้มลงมาดูดอย่างเมา มัน..จนฉันเริ่มเสียวและเคลิ่ม..แล้วเอวเขาก้เหมือนกับค่อยๆเริ่มทำงาน..ชัก เข้าออกช้าๆๆ..ฉันรู้สึกเจ็บก็เจ็บแต่ก๋เสียวอย่างมาก..ครางฮูยยยๆๆอืออตลอด เลยค่ะ..ดีไหมครับ..อือ.ๆๆ.เสียวไหม..ค่ะ...ดีขึ้นแล้วใช่ไหมครับ..ฉันยอม รับว่าความเสียวจากความคับแน่นเริ่มทวีเข้ามาแทนมากขึ้นเรื่อยๆอยากจะให้เขา กระแทกเข้ามาแรงๆ..ครางอูยเสียว..เจ้านายขา..หมวยเสียวค่ะ..อืยยยย..เสียว ที่สุดเลย..อูยๆๆ..ตอนนั้นฉันเด้งสู้แรงกระแทกของเขาทุกช้อตแล้วละค่ะ..เห็น ไหมครับ..ผมบอกแล้วคุณต้องชอบ..ขนาดคุณแพรวหัวหน้าคุณนะ..เดี๋ยวนี้ก่อนกลับ บ้านยังแวะไปหาผมที่บ้านพักบ่อยๆเลยนะ..อูยๆๆ..ไปทำไมค่ะ..ก็อย่างนี้ไงครับ เขาพูดพรางกดแท่งเอ็นเร่งกระแทกเร็วจี๋ใส่หอยฉัน..ฉันผวาดิ้นพราดๆอีกแล้ว ค่ะมันสียวจับจิตจับใจเลยค่ะ..อูยๆๆๆเจ้านายขา..หมวยต้องตายแน่ๆ..อืออออ.. เจ้านายเอาพี่แพรวด้วยเหรอ..หึๆๆ..นานแล้วละ..ถึงขนาดขาดของผมไม่ได้เชียว ละ..คำเซ็กส์ที่ผมพูดก็มาจากคุณแพรวนั่นละ..ช่วยเย็ดแพรวที..เย็ดแรงๆ..เย็ด ให้หีแหกเลย..เห็นดุๆอย่างนั้นนะ..ร้อนสุดๆเชียวละครับ..แต่ผมว่าของคุณหมวย นี่สุดๆจริงๆครับ..เย็ดมันส์มาก..อูยยยย..เย็ดให้หีแหกเลยได้ไหมครับ..เขา พูดพร้อมกระแทกเข้ามาอย่างเร็วจี๋ฉันได้ยินอย่างนั้นหูอื้อตาลายเสียวขนลุก ทนต่อไปอีกไม่ไหวแล้ว..ครางอูยยยย..เจ้านายขา...เย็ดหมวยเลย..เย็ดเลย ค่ะ..เลยละค่ะ..ฉันครางดังมาก และร่อนสะโพกไม่หยุด อูยยยยยยยยย..เจ้านายขา..หมวยจะตายแล้วค่ะ..เร็วๆๆ..เลย..อูยย..ได้สิ ครับ..ได้เลย..แล้วต้องมาให้ผมเย็ดอีกนะครับ..นี่ๆๆ..ดีไหมครับ..เสียงดัง.. ปักๆๆๆๆๆๆ..เขากระแทกฉันไม่ยั้งเลยค่ะ..เขาอึดมาก..เราสองคนส่งเสียงคราง ลั่นระงมไปหมด ฉันไม่เคยโดนเย็ดนานขนาดนี้ น้ำฉันทะลักไปแล้วรู้กี่ที..เขาก็ยังไม่ยอมหยุดกระแทก...อูยยย..พอก่อนนะ ค่ะ..เจ้านายขา..หมวยไม่ไหมแล้ว..ดูหีคุณหมวยสิครับ..แหกแดงหมดเลย..ต้องมา ให้ผมเย็ดอีกนะ..ค่ะๆ..หมวยจะมาค่ะ..อูยย..พอก่อนนะค่ะ...ก็ได้ครับ..ให้พัก ก่อนนะ..ปาร์ตี้เพิ่งเริ่มต้นแค่นั้นนี่..ร่องเสียวฉันเยินบวมแดงไปหมด ฉันนอนหงายหายใจรวยริน..เขาบอกรู้รึยังทำไมคุณแพรวก่อนกลับบ้านถึงต้องมาหา ผมก่อนบ่อยๆ..อืมม..ค่ะ..จากนั้นเขาก็ให้ฉันนอนบนโต๊ะอีกครั้งแล้วก็.....

Offline solid98

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: October 21, 2010, 11:12:20 pm
สั้นไปหน่อย (24; (28;

Offline suicide

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
  • อ๊าย.............ผัวขา
Reply #2 on: October 22, 2010, 03:46:40 pm
ก็อยากต่อหรอก แต่มันเงี่ยนเสียก่อน......เอิ๊ก