close buttonclose buttonclose button
ลืมยาก

ลืมยาก

เรื่องเสียว · 16614

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: October 18, 2010, 04:22:36 pm

เหตุ เกิดเมื่อเดือนที่แล้วเองครับ รับรองเป็นเรืองจริง ผมและเพื่อได้ไปเที่ยวนครพนม โดยเดินทางไปเป็นกลุ่มกันรวม 5 คนเพือนอีก 4 คน ก็มีแฟนไปด้วยไม่มีแต่ผมก็กะว่าจะไปหาเอาข้างหน้าสาวลาวหรือสาวญวนโน้นแหละ แต่พอไปถึงนครพนมเหตุการณ์กลับพลิกผันไปเพื่อรที่ไปด้วยกันอีกคนต้องเดิน ทางกลับเนื่องจากมีงานด่วนเลยทิ้งแฟนไว้กับผมให้เป็นคนดูแลแทนเพราะแฟนเขา อยากเที่ยวลำน้ำโขง ผมก็เลยต้องทำหน้าที่ดูแลพาเที่ยวรวมกลุ่มกันทั้งหมดนั้นแหละ พอได้เวลาเย็นก็พากันเช่าเหมาเรือท่องน้ำโขงอีกรอบ แต่เที่ยวนี้มีเหล้าด้วยก็สนุกสนานมากพอเข้าที่พักผมจะไปพักห้องส่วนตัวที่ เปิดไว้ เอินเขาไม่ยอมให้ผมไปนอนเป็นเพื่อนด้วย ก็เลยตามเลยพอเข้าห้องได้ต่างตนต่างเมาเดินเขาเข้ามากอดผมเลย ผมตกตะลึงทำอะไรไม่ถูกก็ปล่อยเลยตามเลย เขาถอดกางเกงผมเอาเอามืองัดเจ้าโลกออกมายัดเข้าปาดเลียดูดอมจนผมเกือบแตก เขาบอกว่าอยากกินผมมานานแล้วคืนี้เป็นไงเป็นกัน ผมก็ทนไม่ไหวต้องสู้เลยจับเอินแก้ผ้าออกหมดเลยเห็นแล้วโอ้ยๆๆสุดยอดจิงๆ นมก็ใหญ่ หีก็ใหญ่ขนเต็มเลย เอินไม่ยอมปล่อยมือจากควยผมทังดูดทั้งเลียผมก็เลยจับเขานอนลงเปลี่ยนที่ 69 พอยังไม่ทันเอาใหบหน้าซุกลงเลยเอินเด้งขึ้นมารับผมละลเงลิ้นนานพอดูเอินน้ำ ไหลเป็นทางปากก็ดูดจนผมจะแตก ทนไม่ไหวเอินขอขึ้นขย่มเอง ให้ผมนอนเอาหมอนมารองหัวให้สูงเอินขย่มแรงมากหีเอินดูดทั้งตอดจนผมแทนทนไม่ ไหว ปากก็ร้องมันส์จิงๆ เอินขย่มผมจนนานสองนานกระตู๊กอย่างแรกน้ำเอินไหลเป็นทางปากร้องว่าเสร็จ แล้วๆๆ โอ้ยๆๆ ผมเลยเปลี่ยนท่าให้เอินนอนลงจับกระทุ้งท่าหมาเอินร้องคราญครางสุดเสียงดระ เด้าถื่ๆๆผับๆๆเสยงดังลั่นห้อง จนเอินบอกว่าน้ำแตกอีกแล้วเสร็จอีกแล้ว ผมยังไม่เสร็จเลยถอดออกมาจากหีเอินไม่ยอมโดยเอามือมาคว้าวจบยัดเข้าปากดูด ต่อจนผมจะไม่ไหวเลยขอเย็ดกับเอินต่อแต่เอินขอขึ้นขย่มเอง แต่ตอนนี้แรงกว่าเดิมเหงือท่วมตัวพี่ๆๆๆ
เสียวๆๆโอ้ยๆๆ แข็งคับรูหีจัง โอ้ยๆๆยาวถึงใจ เอินขอขย่มเองโอ้ยๆๆเสียวๆๆๆหีๆๆพี่ๆๆเสียวหัจงเลยๆๆเอินย่มเองจนผมทนไม่ไหว น้ำแตกออกใส่หีเอิน นอนพักอีกซักครุ เอินก็ขอเบิลอกสองรอบจนสว่าง พอรู้ความจริงว่าแฟนเอินไม่แข็งตัวอยากให้แฟนมีความสุขเลยแอบหนีไป หลังจากนั้นผมก็ถูกเอินขย่มอยู่บ่อย เรื่องจิงนะครับเล่าไม่เก่งแต่เย็ดเก่งนะ

Offline phon

• Sr. Member
    • เสียว: 2
    • View Profile
    • Email
Reply #1 on: October 18, 2010, 06:43:17 pm
อ์มคับ (8;