close buttonclose buttonclose button
ทีเด็ดลุงวัย60กระเด้าเมียผม

ทีเด็ดลุงวัย60กระเด้าเมียผม

เรื่องเสียว · 129120

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

เรื่องเสียวๆของผมและแฟนเกิดขึ้นเมื่อไม่นานมานี้เองครับ
แฟนผมชื่อทิพย์ ทิพย์อายุ25ได้ ส่วนผม27
ทิพย์เองชอบไว้ผมยาวยาวมากที่สุดที่เคยไว้ก็ไว้ยาวถึงตูดเลยทีเดียว
ทิพย์เป็นคนที่ว่าหุ่นดีทีเดียวคือเอวคอดไม่มีพุง
นมงี้ใหญ่เบ่อเริ่มเลยละครับ
เวลาเดินไปไหนชอบใส่เสื้อยืดรัดๆนมโตงเตงๆเลย
เรื่องหน้าตาน่ะทิพย์น่ะธรรมดามาก
แต่เธอรู้ดีว่าหลายๆคนน่ะชอบแอบมามองนมใหญ่ๆของทิพย์มากกว่า
ซึ่งเธอเองก็รู้ตัวและจะชอบโชวให้คนมองซะด้วยทิพย์บอกรู้สึกมันเร้าๆใจดีและได้อารมณ์
ทิพย์มาเล่าให้ผมฟังประจำเพราะเธอออกจะรู้สึกจะภูมิใจ
ในเต้านมใหญ่หัวนมยาวของเธอมากๆน่ะครับ
และในบรรดาคนที่รู้จักแถวๆคอนโดก็ยังมีลุงมิ่ง
และบ่อยครั้งเป็นเวลากว่าแรมปีที่รู้จักกันมา
แกก็มักจะมาคุยล้อเล่นกับทิพย์บ้างผมบ้างจนสนิทกันทั้ง3คนเพราะบ้านแกเป็นร้าน
ขายของขายอาหารตามสั่งแถวๆคอนโดของเรา
ทิพย์เคยคุยให้กับผมฟังว่าลุงมิ่งน่ะแกชอบแอบมองทิพย์บ่อยๆ
แอบมองนมบ้างล่ะตูดบ้างละดูแล้วก็ทำเสียงซี๊ดซ๊าดอีกน่ะ
ทิพย์เองก็ทะเล้นบางครั้งลองแกล้งยั่วลุงมิ่งแกโดยเวลาไปซื้อของเธอมักแต่งตัวโป๊ๆ
นั่งอยู่ที่ร้านแกทิพย์ก็นุ่งกระโปรงสั้นๆทำเป็นนั่งหวอ ออกเห็นกางเกงในจีสติงบ้างบ่อยๆ
ตอนนี้ลุงเลยไม่แอบมองแล้วครับแต่มองแบบจะๆเลย
แต่ก็อย่างว่าละครับใครเองจะอดใจไหวก็นมเบ่อเร่อออกอย่างงี้เอวคอดๆก้นงอนๆออกอย่างงี้
และบางครั้งลุงมิ่งแกก็จะชอบทิพย์ชวนคุยเรื่องลามกบ่อยๆ
ชอบคุยประมาณว่าของลุงน่ะใหญ่นะยาวนะ
เราก็ขำๆคือเราสองผัวเมียก็ทะลึ่งอยู่แลวน่ะครับ
แล้วลุงก็แซวเราว่าทำไมยังไม่มีลูกกันสักทีล่ะ
ทำกันเป็นหรือเปล่าหรือไม่ค่อยได้ทำทำไม่เป็นลุงสอนให้ไหม
ต้องหัดเล่นท่าบ้างรู้มั้ยเล่นท่าน่ะจะได้ติดลูก
ทิพย์เองก็คุยแบบขำๆเออ ออไปกับแกด้วนน่ะครับ
ทิพย์เองบอกผมว่าลุงมิ่งชวนคุยเรื่องลามกบ่อยๆฟังๆแล้วบางครั้งก็รู้สึกคันๆหีขึ้นมาบ้าง
เมียแกก็ตายมาเป็น10ปีลูกๆก็โตจนเปิดร้านอาหารตามสั่งนี่
ส่วนแกเองวันๆก็เดินเตร่แถวคอนโดไปเรื่อยๆ
บางครั้งมาหาผมที่ห้องชวนผมกินเหล้าอีกซะงั้น
เห็นแก่ๆแบบนี้นะชอบเอาคลิปโป๊มาให้ทิพย์ดูบ่อยๆบางครั้งทิพย์หยอกล้อด้วย
ก็ชักมือไม้ไวจับแขนแตะขาลูบขาอ่อนแกล้งโดนนมบ้างล่ะ
ทิพย์บอกเป็นบางครั้งนะที่โดนลุงหยอกบ่อยๆก็รู้สึกมีอารมณ์เงี่ยนๆขึ้นมา
นึกๆแล้วหยากจะลองนอนให้ลุงแกเย็ดหีดูสักที
เห็นคุยลามกบ่อยๆว่าเก่งต่างๆนาๆหยากจะรู้จังว่าจะเก่งอย่างปากคุยหรือเปล่า
"5555555ผมก็ขำๆน่ะผมน่ะไม่หึงหรอก...."
บางครั้งรู้สึกหื่นๆก็หยากจะลองเห็นเมียตัวเองโดนคนอื่นเย็ดบ้างเหมือกันน่ะ
ผมถามทิพย์ว่าทิพย์หยากจะลองสวิงกิ้งหรือไงเอาไหมละ
ผมน่ะตามใจเมียอยู่แล้ว(พูดทีเล่นทีจริง)
ทิพย์ก็ตอบมาว่า "ลุงแกวัยปาเข้าไป...60แล้วนี่...
ถ้าจะให้แกลองเอาสักทีสองทีจะเป็นไรไป"
ก็แค่คุยกันเล่นๆลุงมประสาคนชอบเรื่องทะลึ่งๆนะครับ
วันนี้เกือบๆจะเที่ยงส้มโทรมาบอกให้ผมรีบกลับบ้านก่อนครึ่งวันเธอมีธุรด่วน
ผมเลยรีบกลับมาถึงคอนโดมันเงียบมากๆเพราะเวลานี้
คนอื่นๆเขาต่างทำงานมันเงียบมากๆเลย
พอผมถึงหน้าห้องไขประตูเข้าไปผ่านห้องรับแขกไม่เห็นว่าจะมีอะไร
ทิพย์ก็ไม่รู้ไปไหนพอจะร้องเรียก แต่ให้.....เหอะ
พอถึงห้องนอนประตูที่แง้มๆไว้สิ่งทีเห็นก็คือ
ทิพย์อยู่ในท่าคลานแบบหมาอยู่บนเตียงใส่แค่ยกทรงสีดำลายดอกไม้
และนุ่งแค่กางเกงในจีสติงสีดำ
ส่วนลุงมิ่งนุ่งกางเกงในตัวเดียวเสื้อไม่ใส่ตัวแกผอมไม่มีพุง
แกนั่งคุกเข่าประกบอยู่ที่บั้นท้ายเมียผมแล้วทำท่ากระเด้า
กระเด้าตูดทิพย์แบบยิกๆๆๆๆแบบหมาประกบอยู่ที่บั้นท้ายงามงอนของทิพย์
มือหยาบๆของแกก็ลูบขาอ่อนของทิพย์บ้างจับสะโพกทิพย์แล้วรั้งเข้าหาตัวแก
ทิพย์เองหน้าเชิดหน้าแดงระเรื่อแล้วยิ้มอีกต่างหาก
ทิพย์-"ลุงมิ่งขาาาา....ท่านี้มันท่าอะไรค่ะเนี่ยยยยย...."
ลุง-"อืมมม...ท่านี้เขาเรียกท่าหมา..น่ะ...หมากระเด้าเย็ด..."
ทิพย์-"ว้ายท่าคนมีตั้งเยอะทำไมเรามาเลียนแบบท่าหมาละค่ะลุงขา...
...ว้าย..แล้วแบบนี้ทิพย์น่ะจะติดเป้งกับลุง..แบบที่หมามันติดไหมค่ะเนี่ย"
ลุง-"ไม่หรอกจ๊ะ...ไม่ติดหรอกแหมนี่เราแค่ลองทำดูไม่ได้เย็ดกันจริงๆซะหน่อยน่า"
ทิพย์-"แหมว่าไม่ได้ทำกันจริงๆแต่ไอ้ที่ตุงๆอยู่ในกางเกงในลุงน่ะ...
มันถูๆไถๆอยู่กับหม้อของทิพย์มันแข็งไม่ใช่เล่นนะคะ"
ลุง-"คุณทิพย์นี่สักที่บั้นท้ายด้วยเหรอครับลุงเพิ่งเห็นจะๆวันนี้นี่เอง
ทิพย์-"ใช่ค่ะสักไว้สัก2-3ได้แล้วละสามีบอกมันเร้าใจดี"
เออลุงจะบอกว่าท่านี้น่ะบางครั้งเราก็จับเต้าด้วยน่ะ
ลุงมิ่งพูดไม่ทันจบก็จับคว้าหมับไปที่เต้าใหญ่ๆล้นที่มียกทรงตัวจิ๋วกั้นไว้เอง
แกจับบีบๆๆเคล้นๆส่วนตูดแกก็ยังเด้ายิกๆถูๆไถๆที่บั้นทายของทิพย์
ทิพย์-"ว้ายลุงเนี่ย...ต้องจับด้วยเหรอ...."
ลุงมิ่ง-"น่าๆๆ...นะครับ...คุณทิพย์...ลุงต้องอธิบายให้ครบสูตรสิ.."
จากนั้นแกก็พลิกหงายตัวแล้วให้ทิพย์เป็นฝ่ายนั่งขี่แกในลักษณะที่ให้ทิพย์หันหน้าไปทางปลายเท้าแก
มือแกทั้งสองยังคว้าหมับอยู่ที่เต้าใหญ่ๆของทิพย์
ลุงมิ่ง-"เอ้าเอาสิลองหัดขย่มดูสิจ๊ะ"
ทิพย์-"ขย่มเหรอค่ะขย่มยังไงอะ"
โธ่เอ้ยทิพย์น่ะทิพย์ดัดจริตจิงๆเมียเรานี่
ลุงมิ่ง-"ก็นั่งยองๆไงแล้วกระแทกๆ"
ทิพย์-"อ๋อแบบนี้....หรือเปล่าค่ะคุณลุง.....อึ๋ย..นี่ๆๆนี่แนะๆ"

ทิพย์น่ะใช่ว่าไม่เป็นแต่เธอคงหยากทดสอบลีลาของลุงเฒ่าน่ะ
ตอนนี้ทิพย์เป็นฝ่ายนั่งยองๆแล้วกระแทกปิ๊ลงมาใส่เป้ากางเกงที่ตุงๆของลุงมิ่ง
ตอนนี้ผมว่าลุงเองคงควยแข็งจนแทบแย่แถมยังต้องนุ่งกางเกงในไว้แบบนั้น
ในท่านั้งยองๆของทิพย์ใส่แค่กางเกงในสายเดี่ยว
ตอนนี้มันรัดรั้งจนเห็นแคมเห็นเป็นโหนกและสังเกตุดีๆผมว่าที่เป้าโหนกๆของทิพย์น่ะ
เหมือนมันจะแฉะๆแล้วนะคงเป็นน้ำหล่อลื่นของเธอแน่ๆ
เพลอแปบเดียวครับลุงมิ่งถอดเสื้อในทิพย์ออกซะตอนไหนแล้วแล้วเผยนมใหญ่ไซร้39นิ้วหัวนมใหญ่ชูชัน
ลุงก็ไม่รอช้าให้นิ้วชี้นิ้วโป้งบดทิพย์ขยี้หัวนมใหญ่ๆของทิพย์เล่นจนทิพย์เสียวซี๊ดดดดดดดด
อูยจะทำไงดีเนี่ยทิพย์เธอทำอะไรเนี่ยผมต้องมาทนดูการทรมาณแบบนี้เหรอเนี่ย
หึงก็หึงเสียวก็เสียวโอยจะทำไงดีว่ะ
ลุงมิ่ง-"อูย...คุณทิพย์ครับลุงจะทนไม่ไหวอยู่แล้วขอลุงเย็ดจริงๆสักทีเถอะครับ"
ทิพย์-"อืย...อูยยยยยย.......จะดีหรือค่ะ.....ลุง....ขาาาา"
ลุงมิ่ง-"ดี...สิครับ....ลุงขอนะคุณทิพย์......"
ทิพย์-"หยากเย็ดก็เย็ดสิคะลุง.....ผัวหนูไม่ว่าหรอก....ถ้าว่าเขาคงว่าแล้ว...."
ลุงมิ่ง-"หืม...ทิพย์ว่าไงนะ...."
ทิพย์-"ก็นั้นไงค่ะ......ผัวหนู..แอบดูอยู่ตั้งนาน..
.ลุงน่ะไม่ทันสังเกตเพรามัวแต่เล็งนมเล็งหม้อทิพย์ละสิ"
ครับแล้วทันทีทันใดนั้นผมก็แสดงตัวออกมา.....
ลุงตอนนี้หน้าเปลี่ยนสีซีดเลยสงสัยจะกระดอคงหดด้วยสิท่า
ผมเองก็เลยต้องอธิบายถึงอารมณ์หยากลองอะไหแปลกๆของเราสองผัวเมีย
ลุงเองตอนนี้เริ่มจะเข้าใจและก็เข้าทางแกด้วย
ลุงมิ่งเริ่มหายตกใจแต่ยังทำท่าเก๊ๆกังๆอยู่
ผมบอกให้แกมาสานต่อที่แกทำไว้กับทิพย์ดีกว่านะ
เอาละลุงเต็มที่วันนี้ผมขอเป็นคนดูก่อนละกันนะ
ว่าแล้วผมก็ควักมือถือออกมาถ่ายซะทำตัวเป็นช่างกล้องซะเลย
หันมาดูทิพย์อีกทีตอนนี้เธอถอดเหวี่งกางเกงในทิ้งไปแล้ว
ลุงมิ่งนั่งยองๆอยู่ที่ปลายเตียงแกก้มหน้าลงที่หว่างขาทิพย์
แล้วสูดดอมสูดดมที่หีทิพย์อย่างชื่นใจแล้วแกไม่รอช้ารีบใช้ลิ้นปาดเลียๆๆ
ง่ามที่กลีบหีลุงมิ่ง จับก้นเมียผมยกขึ้นแล้วเอาหมอนมารองก้นทิพย์ไว้
ทำให้หม้อโหนกนูนแอ่นขึ้นมากๆ แล้วใช้นิ้วแหกแคมออก
แล้วก็ดอมดมที่หีของเมียผมซึ่งตอนนี้มันแฉะเยิ้มแล้ว
หีใหญ่ๆหีโหนกๆนูนๆหมอยขึ้นเตียนๆเส้นแข็งๆ
เพราะเมียผมเธอชอบโกนขนหมอยฉ่ำไปด้วยน้ำลายไปหมด
ลุงมิ่งแกบอกแกสะใจมากแอบมองทิพย์มานานแล้ว
วันไหนเห็นทิพย์นุ่งกระโปรงสั้นๆหรือกางเกงขาสั้นๆฟิดๆทีไรลุงเองหยากจะรู้เหลือเกิน
...ว่าหีของคุณทิพย์น่ะน่าจะใหญ่สักแค่ไหน
จะโหนกมากไหมขนหมอยจะดกดำหรือว่าชอบโกนหมอยวันนี้ได้เห็นของจริงซะที....
ตอนนี้ลุงเลียที่หีของทิพย์แบบหนักๆ แรงๆปาดลิ้นช้าๆ
แล้วลุงมิ่งก็วนลิ้นเลียหนักไปที่ติ่งแตดบ่อยๆ
ทิพย์-"อูยยยยยยยยยยย............ลลลลลล....ลุงงง.....ขาาาาาาา..
อืยยยย...ลิ้นดีจริงๆๆๆ...อืยยยยยยยย...ผัวขา..เห็นไหมเมียโดนเลียหี.....อูยยยยยยยย"
ลุงมิ่งพยายามที่จะใช้นิ้วมาแหกแคมหีแกพยายามให้ทิพย์ถ่างมากๆ
แล้วใช้นิ้วปลิ้นเม็ดแตดให้แตดมันปลิ้นโพล่ออกมาให้ได้มากที่สุด
แล้วลุงแกก็ใช้ปากดูดดุลจ๋วบจ๋าบแบบเอร็ดอร่อย
ทิพย์-"อูยยยยย.....อืยยยย.....ลุงงงงงง.....ขาาาาาาาาาาาาาาาาาา....ทิพย์เสียววววแตด...อืยยยยย"
แล้วแกก็เลียๆๆๆๆดูดเม็ดแตดของเมียผมจนทิพย์หน้าตาเหยเกยเอามือขยุมที่หัวลุงแก
ไม่รู้ว่าจะพลักออกหรือจะกดหัวแกเข้าหหม้อใบใหญ่ๆของเธอกันแน่
ผมเองเป็นผัวตอนนี้ทำตัวเป็นช่างกล้องที่ต้องถ่ายคนอื่นมาเลียหีเมียตัวเอง
มันช่างบีบหัวใจสุดๆและตื่นเต้นเป็นที่สุด
ที่ตอนนี้ต้องดูเมียนมใหญ่สุดเซ็กโดนคนอื่นแหกหีปลิ้นเม็ดแตด
โดนดูดเลียเม็ดแตดแล้วยังเอานิ้วบดๆบี้ๆที่แตดอีกด้วย
ทิพย์ซี๊ดปากห่อตัวพยายามที่จะหนีบขาเข้าหากันคงเพราะความเสียว
ส่วนลุงมิ่งก็พยายามที่จะจับขาทิพย์แหกออกให้มากๆ
ที่สุดแล้วลากลิ้นยาวๆของแกเลียแพลบๆๆๆๆเลียเข้าไปที่หีใหญ่ของเมียรัก
ของผมจนเห็นขนหมอยของทิพย์เกอระกรังไปด้วยน้ำลายของลุงแกเต็มหม้อไปหมด
ผมเองยืนมองควยแข็งหัวใจสั่นพับๆๆๆ
ลุงมิ่งดุลลิ้นวนเวียนอยู่แต่ที่แตดของทิพย์ส่วนสองมือแกตอนนี้เอื้อมมาบีบขยำ
เต้าใหญ่ๆของทิพย์ใช้นิ้วบดบี้ขยี้หัวนมของทิพย์เล่นไปด้วย
ทิพย์-"อืมมมมมมม.....อายยยยยยยยอูยยยยยยยยยยยย"
ตอนนี้ที่รู้คือเราทั้ง3คนรู้สึกเงี่ยนสุดๆ
เมียผมเปลี่ยนท่าทียกตูดขึ้นสู้ลิ้นเป็นบดขยี้หีกับลิ้นลุงมิ่งหนักๆ
แถมยังเอามือเอื้อมมากดหัวลุงมิ่งให้ลิ้นลุงมิ่งแน่นเข้าหีลึกๆไปอีก
ลุงมิ่งเลยเลียให้ที่เมียผมต้องการแบบหนักๆ รัวๆ โดยเฉพาะที่ติ่งแตด(*<>*)
" อูยๆ เอาอีกๆ เสียวจัง ลุงมิ่งจ๊าาา ทิพย์เสียวสุดไปเลย ซี๊ดดดดด อุ๊ยๆ ...
ตรงนั้นละ...ๆ อุ๊ยๆ อูยยยยยย ..................โอย..ผัวขา.....
โอยยยย.........อืยยยยยย.....อออออก..แล้ววววว....ว้ายยยย
...น้ำหีทิพย์ออกแล้วค่ะ..ลุงขา...ว้าย....ผัวขาาาาาา....อืยยยยย...น้ำหีเมีย...ออกแล้วววววว
.......ว้าาาายยย...ผัว..ผัวขาาาา..เมียทนไม่ไหวแล้ว...
.ลุง....เลียจนน้ำหีเมีย...................ออกแล้วววววววว....ว้าาายยย"
ทิพย์แอ่นหีบดๆๆถูปากลุงมิ่งสองมือกดหัวลุงมิ่งแน่นตัวกระตุกเกร็งมือจิกหัวลุงแน่น
ลุงมิ่งถอนปากออกจากรูหี น้ำหีทิพย์เยิ้มไหลเต็มหน้าขาไปหมด
เมียผมนอนยิ้มร่า.....เธอคงเสร็จไป1ทีแล้วละสิผมรู้ดี
ทิพย์ไม่รอช้า คลานมาหาลุงมิ่ง หน้าทิพย์มาจ่อที่ควยลุงมิ่ง เมียผม ดึงกางเกงลุงมิ่งลง
ควยลุงมิ่งดีดออกมา โดนปาก งามๆของทิพย์
ทิพย์เองก็ทำตาโตตกใจพอๆกับผมโหควยคนหรือเปล่าเนี่ยเท่าขวดโค๊กเลย
โหวผมว่าแล้วไม่ธรรมดาซะแล้วลุงมิ่งเนี่ยงานนี้ทิพย์คงหีบานสมหยากเธอแน่ๆ
เอาละถ่ายต่อไปถ่ายควยลุงไว้ด้วยซูมชัดๆ
เมียผมมือกำควยลุงมิ่งไว้แล้วถอกๆๆแล้วยังหันมายิ้มให้กล้องอีกส่งจุ๊บให้ผมด้วยน่ะ
" ใหญ่จังจะเข้าได้ไหมเนี่ย.......อืมมมมมมมม " ทิพย์ กลืนน้ำลายเอื๊อกเลย ลุงมิ่งไม่รอช้า
เอาควยตีปากทิพย์2-3ทีแล้วรีบกระเด้าหัวควยถอกๆหัวบานใส่ปากเมียผม แล้วลุงมิ่งยังเอาหัวถูควยไปมา
กับริมฝีปากของทิพย์อีก
ทิพย์ทั้งดูดทั้งเลียวนรอบหัว "
อูยยยยทิพย์ เมียผมนี่ครับว่าสุดยอด แต่ยังอมของลุงได้แค่ครึ่งลำเอง
ถ้าของผมละทิพย์อมมิดยันโคนเลย
ควยใหญ่เท่าขวดโค๊กของลุงมิ่ง ทำเอาปากเมียผมบวมตุ่ยเลยทีเดียว
ทิพย์เริ่มกระถอกปากชักเข้าออกเสียงดังบ๊วบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ลุงมิ่งยืนเกร็งก้นด้วยความเสียวมีการสลับกับถอกควยแล้วทิพย์ยังเลียลูกกระโปกด้วย
เรื่องแบบนี้ผมสอนมาดี เมียผมผลักลุงมิ่งนอนลงไป
แล้วเอาเต้านมขนาดใหญ่มหึมาป้อนเข้าปากลุงมิ่งลุงแกรีบจับขยำ เค้นนมเมียผมพร้อมกับดูดหัวนมเมียผม
สลับซ้ายขวา
เมียผมเงยหน้าเมียผม ซูดปาก "อูยยยยยยยย.....อืยยยยยยยยยยย...ซี๊ดดดดดดดดดด....
....นนนนั่น..ละ...อืมมมมอย่างนั้น...."
ยิ่งลุงมิ่งขบฟันกัดเม้มและดูดหัวนมเมียผมแรงๆ
เมียผมยิ่งเสียวกดหัวนมเข้าปากลุงมิ่งแทบจะให้ลุงมิ่งกินเข้าไปเลย
"อืยยยยย....ดีๆๆๆๆจังลุงขาาา.........ซี๊ดดดด...ออออโอยยยโอ๊ยยยยยยย.....
โอยย....อาาาา....โอยยย....โอยยยย....โอยยยย.......โอยยยยยย...อูยยย...โอยยยยย"
ด้านล่าง ลุงมิ่งเสยควยใหญ่กระเด้าเข้ารูหีเมียผมตอนไหนก็ไม่รู้
เสยไปที่ร่องรูจนเมียผมครางโอยๆๆเมียผมก็ใช่ย่อย บดหีกดควยลุงมิ่งซะหนอกดิดกันเลย
ลุงมิ่งก็หยุดก่อนท่าทางจะล่มปากอ่าวซะมั้ง ให้เมียผม
ได้ผ่อนคลายด้วย พอได้ที่ ลุงมิ่งก็จับเอวเมียผมยกจนควยลุงมิ่งเกือบหลุดแล้วจับเอวเมียผมกระแทกลง
" ว๊ายยยยยย โอยยยย ซี๊ดดด... " ของลุงมิ่งมิดด้ามทันที
ทิพย์ทั้งเสียวทั้งเจ็บเลย เพราะควยยาวไปโดนมดลูกของทิพย์พอดี
เมียผมคงเสียวมากๆ ผวากอดลุงมิ่งแน่นเลย " ซี๊ดดด อูยยยย ลุงมิ่งบ้าาา
ทำอะไรทิพย์ ซี๊ดดดด เสียวแทบ ข..ขาดใจเลยนะ อ๊าาา "
ลุงมิ่งแช่ไว้สักพักจน เมียผมเริ่มผ่อนเกร็งเสียว ลุงมิ่งก็ค่อยๆยกเมียผมขึ้นแล้วจับเอวเมียผมกระแทกใส่แรงๆ
ทุกครั้งที่เมียผมโดนลุงมิ่งจับกระแทก
เมียผมจะเกร็ง บิดไปบิดมา แถมยังทิพย์บเค้นนมตัวเองอีก พอลุงมิ่งจับเมียผมกระแทกได้ที่
ลุงมิ่งเลยลองปล่อยให้เมียผมขย่มทำเอง
ลุงมิ่งที่โดนขย่มได้แต่ครางงง ยาวอย่างเดียว มือที่ว่างก็จับเอวเมียผมและขยำบี้หัวนมไปด้วย
ลุงมิ่งเร่งกระเด้าเสยควยกระแทกหีเมียผมหนักๆ เมียผมถึงกับตัวอ่อน เลยครับ

ลุงมิ่งเสยกระแทกแรงๆ เมียผมยิ่งกดหี กระแทกถี่ยิบเลยหนอกกระแทกกันดังปักๆๆ
" อุ๊ยๆ จะเสร็จแล้วๆ ว๊ายยย จะแตกแล้วๆ " " เดี๋ยว ลุงมิ่งขอเปลี่ยนท่าก่อน "
ลุงมิ่งจับเมียผมคลานท่าหมา แล้วลุงมิ่งก็กระแทกของลุงมิ่งเข้าไปทีเดียวมิดด้ามเลย เมียผม คราง " อูยยย "
ผมเข้าไปดูแบบชัดๆเหวอแคมปลิ้นเลย
ลุงมิ่งไม่รอช้าให้เสียขบวนอีกต่อไป จับเอวเมียผมได้
ก็กระแทกถี่ยิบ มีแรงเท่าไหร่ ใส่ไปทุกครั้งที่กระแทกเลย
เมียผมถึงกับคราง อิ๊งๆๆๆเหนือนหมาตัวเมียโดนเย็ดเลย ทิพย์ หันหัวมามองลุงมิ่ง
ด้วยสายลุงที่เสียวซ่านร่านเงียนมากครับผมถามเป็นไงละตอนแรกโดนทฤษฎีตอนนี้โดนปฎิบัติ
ทิพย์บอกสะจายยยยย....ควยใหญ่ๆ...สะจายยยยย
ผมมองดูที่รูหีของเมียผม เห็นเนื้อแคมหีของเมียผม ยู่ยี่เข้าออกลุงมแรงลุงมิ่งกระแทกปลิ้นเลย
" อูยยยๆๆๆ จะไม่ไหวแล้ว ซี๊ดดดด โอยยยยย แรงๆ แรงๆ เลย อย่าหยุดนะ จะแตกแล้ว อี๊ออออออออ...
เมียผมจะดึงควยลุงมิ่งออกให้แตกนอก
แต่ลุงมิ่งไม่ยอมจับรั้งเอวเมียผมกระแทกกระทั่นไม่หยุดไม่ปล่อยเลย เมียผมหันมามองลุงแบบหน้าแหยๆ
ผมเชียร์ลุงบอกเอาเลยปล่อยในเลยปล่อยลึกๆ
ลุงมิ่งคงอยากจะแตกในให้มันเสียวสุดๆ ลุงมิ่งเลยไม่สนใจกระแทกเมียผมต่อ
เสียงดังแฉะๆๆๆๆๆลั่นห้อง
เมียผมจะดึงออกอยู่ 3-4 รอบ เธอบอกให้ออกนอกเถอะแต่ลุงมิ่งรั้นไว้กลายเป็นกระแทกแรงกว่าเดิม
จนเมียผมยอมแพ้ต่อแรงกระแทกและความเสียวไม่ไหว
ยอมให้ลุงมิ่งปล่อยในแล้วกดควย กับหีแนบแน่น โก่งตูดแล้ว บดขยี้ส่ายๆมา แช่อยู่สักพักแถมยังเอามือมา
แหกปากแคม
ให้ลุงมิ่งกระแทกได้สุดมากขึ้น ลุงมิ่งทนไม่ไหวแล้ว แตกในพ่นน้ำควยร้อนเข้าไป
พร้อมกับกระแทกซ้ำอยู่ 2-3 นาที ลุงมิ่งก็คาไว้
คาอยู่กันท่านี้สักพัก ทิพย์ก็ค่อยๆ ดึงออก แต่ลุงมิ่งคงอยากเย็ดเมียผมอีกหน่อย ลุงมิ่งเลยจับเมียผมเข้า
กระแทกอีก
" ซี๊ดๆๆๆ พะ...พอได้แล้ว จ๊าาา อุ๊ยๆๆๆ "
ลุงมิ่งกระแทกเล่นไปน้ำเงี่ยนลุงมิ่งก็กระฉอกไหลออกมาลุงมง่ามขาเมียผม
เป็นภาพที่เห็นแล้วควยลุกจริงๆ ทำอย่างนี้สักพักก็ปล่อยเมียผมไปจัดการตัวเองเข้าห้องน้ำไป
ส่วนลุงมิ่งสักพักเดินตามไปติดๆผมก็จะตามไปถ่าย
เห็นเมียผมกำลังถ่างขาล้างคราบน้ำของลุงมิ่งอยู่ ลุงมิ่งก้มลงนั่งยองๆไปดูผลงานเห็นน้ำของลุงมิ่งไหล
ออกมาเรื่อยๆ
หีของเมียผม บวมเป่งแดงอ้า เป็นรู พอเมียผมล้างคราบคาวเสร็จ
ลุงมิ่งที่นั่งดูอยู่ ก็ประกบปากกับหีเลีย ไปทั่ว รวมทั้งติ่งเสียวของเมียผมด้วยทิพย์ ได้แต่คราง ยอมให้ลุงมิ่ง
ดูดเลียแต่โดยดีลุงมิ่งเลียไปจนถึงรูก้น
แล้วลุกขึ้นมาดูดปากพันลิ้นกับแกเล่นจนน้ำลายสองคนปนกันมั่วไปหมดลุงมิ่งแกจึงอุ้มทิพย์ให้มานอนให้
ก้นทิพย์พาดที่ขอบเตียงจากนั้นก็จ่อควยเข้าไปจนมิดลำ
ลุงมิ่งกระแทกไปได้สักพักมันเข้าง่ายอยู่แล้วเพราะทิพย์เพิ่งโดนมา1ดอก
ทิพย์ก็ร้องดัง"อุ๊ย....ลุงขา คัน..ทำไม...มัน..คันในหีจัง..จังเลย ..........................
ว้ายๆๆคันๆหี..ลุง....ลุงใส่อะไรเนี่ยว้าย อุ๊ยอูยยยยย..คัน...เสียวรู.."
ลุงบอกขอบลุงแพะลุงแอบเอามาสวมไว้เมื่อกี้ก่อนเดินเข้ามาน่ะ
ได้มาจากเพื่อนลุงบอกว่าตั้งแต่รู้จักกับทิพย์ลุงพอรู้ว่า
ทิพย์เป็นสาวเซ็กจัดลุงเลยคิดเล่นๆว่าวันไหนได้มีโชคดี
ได้เย็ดหีคุณทิพย์ลุงจะลองให้ทิพย์เจอควยสวมขอบตาแพะนี่ดูให้ได้
ทิพย์บอก "บ้า..เอา ออกไปนะ"
ลุงบอก"เสียวไหม..ละ...ถ้าเสียวหีลุงขอเด้าต่อนะ"
จากนั้นลุงแกก้จับขาทิพย์สองข้างโอบเอวแกไว้ แล้วบอกให้ทิพย์เอามือโอบคอลุงไว้ อยู่ในท่าลิงอุ้มแตง
แกพาทิพย์เดินเย็ดรอบห้อง พร้อมเดินเย็ดโชวที่หน้ากระจกโชวให้ผมดูส่วน ทิพย์ได้แต่ร้องร้อง"อูยยยย....
ลุงขา ทิพย์เสียวหีมากๆๆ มันชนครูดรู.....หีเมียพังแล้ว.....อ้ายยยยยยเสียวหีๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.....โอย
ยยยยยยยยย"ลุงแกไม่สนใจได้แต่อัดควยอย่างแรงและเร็วไม่ยั้ง
แบบว่าหัวควยคงกระทบมดลูกกึกๆๆๆทุกครั้ง ห่วงมีขนของขอบลุงแพะครูดหีครูดแคมเสียงดังกึดๆๆๆๆ
ทิพย์เมียรักได้แต่ครางไม่ขาดสาย จนกระทั่งหีทิพย์กระตุกตอดควย ลุงอย่างแรงมาก จนน้ำควยลุงพุ่งรด
มดลูกหีของทิพย์มันมากจนเยิ้มหยดลงมาที่กระโปกลุงเลย ทิพย์เองก็เสร็จพร้อมกับลุงอีกที ทิพย์โอบกอด
ลุงแน่นเร็งตัวขาไขว้รัดเอวแน่นในท่าลิงอุ้มแตง
จากนั้นแกก็ชักควยออกก้มดูหีทิพย์ที่ปลิ้นแล้วทำการ
แยงลิ้นเข้าไป แล้วเลียให้
น้ำข้นขาวของลุงมิ่งไหลออกจากรูหี แล้วไหลลงง่ามขาลงพื้นไป เป็นภาพที่เสียวหัวใจมากๆ
จบเกม คราวหน้าจะมาเล่าตอนลุงมิ่งพาทิพย์ไปโดนรุม3ต่อ1งานนี้ทิพย์เมียผมโดนทั้งหีทั้งตูดพร้อมกันโอยสะใจเธอละ

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
ขอบคุณครับ

Offline sun47

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
 (07;ขอบคุณ (07;

Offline kk58

• *
    • เสียว: 1
    • Email

Offline dongdang

• เสียว: 5
    • Email
 (17;Thanks krub

Offline mercury

• เสียว: 1
    • Email
ขอบคุนครับที่แบ่งปันความเสียวให้ (8;

Offline boyza777

• *
    • เสียว: 0
 (2;บานแน่ๆ

Offline เสียวไม่หยุด

• *
    • เสียว: 5

Offline outdor