close buttonclose buttonclose button
สุดมันส์กับลูกทัวร์

สุดมันส์กับลูกทัวร์

เรื่องเสียว · 29806

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

เมื่อก่อน นี้ผมได้ไปอยู่ที่ต่างประเทศ นานถึง 5 ปีทีเดียว ตอนนั้นไปอยู่อย่างโรบินฮู้ด ต้องคอยหลบซ่อนตำรวจตรวจคนเข้าเมืองอยู่เป็นประจำ เลยเกิดเบื่อหน่ายอย่างมาก ผมเลยกลับมาอยู่บ้านเสียเลย อยู่ได้ไม่นานก็เกิดเบื่ออีก พอดีมีทุนเดิมอยู่แล้วคือภาษา เลยไปสอบกับการท่องเที่ยว ได้มาเป็นไกด์กับเข้าเสียเลย ผมมีหน้าที่คอยพานักท่องเที่ยวที่มาจากต่างประเทศ ไปเที่ยวตามสถานที่ต่างๆ ทั้งในกรุงเทพฯ และต่างจังหวัด ส่วนมากจะเป็นชาวยุโรป เดือนหนึ่งผมจะเจอกับเมียของผมไม่ถึง 10 วัน นอกนั้นผมจะออกไกด์ทัวร์เป็นประจำ ยิ่งวันเสาร์ด้วยแล้วผมได้ได้พบเมียผมเลยครับ เลยทำให้ผมมีเรื่องเล่าต่างๆ มาเล่าให้เมียของผมฟังอยู่เป็นประจำ บางคณะที่มาเที่ยวก็จะเป็นคนเรียบร้อยมารยาทดี บางคณะก็ไม่ค่อยจะมีมารยาท บางคนก็เจ้าชู้หลอกแต๊ะอั๋งจับก้นบ้างจับโน่นนี่บ้างเป็นประจำ ทำให้สาวที่เป็นเด็กเสิร์ฟน้ำและอาหารเกิดความเอือมระอา แต่ถ้าสาวๆ พวกนั้นเจอหนุ่มหล่อๆ พวกเธอก็ชอบเหมือนกันแหละครับ มีอยู่คนหนึ่งที่ผมสนิทกับเขามาก เขามีชื่อว่า “วอเร้นท์” ผมเรียกชื่อของเขาสั้นๆ ว่า “วอน” ใบหน้าของเขาจัดว่าเป็นคนหล่อลากดินเลยครับ เขาจะมาเที่ยวเมืองไทยปีละ 3 ครั้งเป็นประจำ เพราะเขาเป็นคนจัดกรุ๊ปทัวร์มาเที่ยวนั่นเอง บางทีก็จะมากับแฟนของเขาซึ่งจะเปลี่ยนหน้ามาทุกครั้ง เขามักจะมาใช้บริษัททัวร์ที่ผมทำอยู่เป็นประจำ และทุกครั้งจะมีผมเป็นไกด์ตลอด ผมกับเขาจะสนิทกันเป็นพิเศษ หลังจากที่พาคณะทัวร์เที่ยวเสร็จแล้วก็จะกลับที่พักตามโรงแรมต่างๆ ที่ได้จองเอาไว้ เป็นอันเสร็จหน้าที่ของไกด์ในคืนนั้น แต่วอนมักจะชวนผมเที่ยวต่อที่อื่นกัน นอกเหนือจากเวลาที่ผมทำงาน ผมเลยยอมเป็นไกด์นอกเวลาให้กับเขา มาครั้งนี้ก็เหมือนกัน วอนพาแฟนของเขามาเที่ยว คนนี้เป็นคู่ควงคนใหม่ของเขาอีกคน เพราะความหล่อของเขานั่นเองเลยทำให้ผู้หญิงมาชอบเขาเยอะ คนนี้เขาบอกว่าเพิ่งรู้จักกันตอนที่นั่งเครื่องมาลงที่เมืองไทยนี่เอง เพราะความน่ารักและและเธอก็คุยเก่ง เลยทำให้เขาชอบเธอ ผมบอกวอนว่าอยากเห็นหน้าเธอจังเลย ว่าน่ารักและสวยอย่างที่วอนคุยเอาไว้หรือเปล่า วอนเลยรับปากกับผมว่าจะชวนเธอมาเที่ยวกับเขาด้วย เพราะเขาสองคนพักที่เดียวกัน ซึ่งวันศุกร์มีโปรแกรมจะไปเที่ยวต่างจังหวัดกันสองคืน วอนเลยบอกว่าจะชวนเธอไปเที่ยวด้วย คืนนั้นหลังจากที่ลูกทัวร์เข้าโรงแรมกันหมดแล้ว วอน ผม และแฟนใหม่ของเขานั้น ก็ออกมาเที่ยวกันเป็นครั้งแรก เธอจัดว่าเป็นสาวที่น่ารักจริงๆ อย่างที่วอนบอกเลยครับ เราสามคนพูดภาษาอังกฤษสนทนากัน หลังจากที่วอนแนะนำเธอให้ผมรู้จักว่าเธอชื่อ “คริสตี้” แล้ว เราก็เปิดเหล้านอกอย่างดีดื่มกัน ห้องที่พักของผมมันออกจะแคบไปหน่อย ส่วนเด็กติดรถที่มาด้วยกันนั้นมันออกไปเที่ยวกันหมด กว่าจะกลับก็คงจะเช้านั่นแหละ ตอนนั้นราวๆ สี่ทุ่ม คริสตี้เป็นคนที่คุยสนุกสนานมาก ระหว่างที่เราสามคนนั่งดื่มกันวอนมักจะรินเหล้าเอาใจแฟนของเขาเสมอ ส่วนมากฝรั่งจะไม่ถือเรื่องจับมือถือแขนกัน ซึ่งสองคนนั้นทำกันบ่อยครั้ง เรานั่งดื่มกันจนดึกขึ้นๆ คำพูดคำจามันก็ออกรสชาติขึ้น พอยิ่งเมาขึ้นก็มักจะพูดแต่เรื่องบนเตียง และประสบการณ์เซ็กส์ของแต่ละคนที่เคยผ่านมา ตัวผมเองก็เคยมีทีเด็ดกับเขามาพอสมควรเหมือนกัน ผมเลยถามกับแฟนของวอนว่าเคยเรื่องสวิงกิ้งมาบ้างหรือเปล่า เห็นว่าสองคนนั่นเป็นฝรั่ง ตัววอนนั้นตอบมาเลยครับว่าเขาชอบในเรื่องแบบนี้มาก แต่คริสตี้ตอบว่ายังไม่เคย แต่เคยคิดเหมือนกันว่าอยากจะลองดู แต่ยังไม่มีคู่ซ้อมสักที วอนเลยหันไปถามเธอว่าอยากจะลองไหม เธอก็ตอบว่าอยากจะลองดูเหมือนกัน เท่านั้นอหละวอนก็ไล่ผมให้ไปอาบน้ำเลยครับ ผมอาบเสร็จออกมาจากห้องน้ำก็เห็นเขาสองคนเล่นเสียวกันแล้วครับ ทั้งสองจูบปากกันจนคริสตี้นั้นอ่อนปวกเปียก จากนั้นเขาก็จับตัวเธอถอดเสื้อผ้าออกจนหมด เต้านมของเธอนั้นใหญ่แบบฝรั่งนั่นแหละครับ แต่มันออกจะยานสักหน่อย เพราะเธอไม่ใส่เสื้อยกทรง ส่วนเนินของเธอสวยมากเลยครับ มันอวบอูมโหนกนูนมีขนสีทองขึ้นกระจายเต็มเนินเลยทีเดียว พอเห็นผมออกมาจากห้องน้ำ วอนก็กวักมือเรียกผมไปที่เตียง ตอนนั้นผมนุ่งผ้าเช็ดตัวเพียงผืนเดียว พอมาถึงวอนก็บอกให้ผมเล่นกับเธอเลยครับ ผมจับเธอเข้ามาจูบและไซ้จนเธอมีอาการเกร็งไปทั้งตัว แล้ววอนก็ดึงเธอไปไซ้อีกครั้ง วอนนั้นขนเคราขึ้นเต็มตัว พอไซ้เธอเข้าเท่านั้น เธอถึงกับครางเสียงสั่นกระเส่า มือส่ายสะเปะสะปะไปมา คว้าคอของวอนเอาไว้แน่น ตอนนั้นเธอนอนราบอยู่กับพื้น เขาไม่รอช้าเลยครับ รีบดึงผ้าเช็ดตัวของตัวเองออก ผมเห็นท่อนควยเขาถึงกับตะลึงตาค้างเลยทีเดียว เพราะขนาดของมันใหญ่มาก วอนเอามือมาจับที่เต้านมของเธอแล้วบีบ ลิ้นของเขาก็เลียที่หัวนมของเธออีกข้างหนึ่ง ผมเห็นแล้วเหลืออดเลยครับ เข้าไปที่หว่างขาของเธอ
          “อูวววว...ซี๊ดดดด...อ้าาาาาา...” พอผมกระดกลิ้นเลียที่โคกหีฝอยทองของเธอเท่านั้น เธอถึงกับดิ้นพล่านครางออกมาเสียงสั่นกระเส่า เพราะโดนโจมตีพร้อมกันถึงสองทางทั้งข้างล่างและข้างบน เธอส่ายสะบัดหน้าไปมาเมื่อผมกดปลายลิ้นแยงเข้าไปในรูหีของเธอ ส่วนวอนนั้นอมและดูดหัวนมของเธอ อย่างนี้จะให้เธอทนไหวได้อย่างไร
          “อูยยยย...ดีมาก...เสียวจังเลย...ซี๊ดดดดดด...” วอนไม่ยอมหยุดยังคงดูดหัวนมของเธออย่างเอร็ดอร่อย ผมก็เลียรูหีของเธอจนน้ำเงี่ยนของเธอออกมาผสมกับน้ำลายผมจนเปียกร่องหีและ ฝอยทองของเธอแฉะไปหมด ผมเลยสะกิดให้วอนลงมาข้างล่างบ้าง พอเขาลงมาข้างล่างได้ก็จับขาของเธอถ่างออกจนกว้าง เผยให้เห็นเม็ดแตดแดงอร่ามลอยเด่นอยู่ข้างหน้าร่องหีอย่างท้าทายเลยครับ วอนไม่รอช้าเลย เขาใช้ลิ้นตวัดเลียรัวลิ้นกับติ่งเนื้อสดของเธอ จนเธอต้องเด้งโคกหีรับลิ้นของวอนแทบไม่ทัน ผมอยู่ด้านบนเลยจ่อท่อนควยเข้าที่ปากของเธอ พอเธอเห็นก็อ้าปากรับมันเข้าไป เธอคาบลำควยของผมแล้วดูดเข้าดูดออก ยามนี้เธอดูดได้อร่อยมากเลย ผมเสียวจนแทบจะทนไม่ไหว
          “อูยยยย...คริสตี้...ดูดเบาๆ หน่อย...ผมจะไม่ไหวแล้ว...โอวววววว...” ระหว่างที่ดูดลำควยของผมนั้น เธอก็คายมันออกมา เพื่อร้องถึงความเสียวที่ได้รับจากการเลียหีของวอน ว่ามันทำให้เธอจะขาดใจเสียให้ได้ แล้วเธอก็หันมาเล็มเลียลำควยของผมอย่างเอร็ดอร่อย เธอเลียทำความสะอาดมันจนหมดแม้กระทั่งไข่สองลูกของผม เธอก็อ้าปากอมมันเข้าไปในปากจนแก้มของเธอนั้นตุง
          “อูยยยย...ซี๊ดดดด...โอยยยยยย...” ผมครางออกมาด้วยความเสียวอย่างลืมตัวเหมือนกัน จากนั้นก็จับศีรษะเธอไว้ แล้วจัดการกระทุ้งท่อนควยของผมยัดเข้าในปากของเธอ ปลายหัวควยของผมเข้าไปชนคอหอยของเธอเลยครับ แก้มของเธอนั้นตุงไปตุงมา ท่อนควยของผมคับเต็มปากเธอเลยครับ ภายในปากนั้นเธอก็เอาลิ้นของเธอตวัดเข้าที่หัวควยของผมด้วย
          “โอวววว...ก๊อด...ฉันเจ็บจัง...อูวววววว...” เธอคายลำควยผมออกมาอีกครั้ง เห็นเธอร้องออกมาว่าเจ็บ พอผมหันกลับไปมองก็เห็นว่าวอนแทรกเข้าไปในหว่างขาของเธอ แล้วยัดท่อนควยของเขาเข้าไปในรูหีของเธอ มันใหญ่มากจนทำให้เธอถึงกับร้องลั่น ผมก็ยอมรับว่าท่อนควยของวอนมันมหึมาจริงๆ ครับ เขาดันมันเข้าไปอย่างช้าๆ เธอเกร็งดิ้นจนตัวบิดไปบิดมาทีเดียว
          “โอยยยย...อูยยยย...ซี๊ดดดดดด...” ผมดูแล้วมันไม่น่าจะเข้าไปได้เลยเพราะขนาดของมันนั้นใหญ่กว่ารูหีของเธอมาก เหลือเกิน แต่วอนก็ใช้ลีลาเอามือจับมันค่อยๆ ดันเข้าไปทีละนิดๆ คริสตี้หลับตาปี๋ เธอครางและร้องออกมาด้วยความเสียวปนเจ็บ ผมเลยก้มลงไปเอาปากของผมประกบจูบอุดปากของเธอเอาไว้ เลยทำให้เธอคลายความเจ็บลงไปหน่อย มือของผมนั้นขยำขยี้บีบบี้ที่เต้านมของเธอ จนกระทั่งวอนเดินหน้าดันท่อนควยเข้าไปเกือบจะสุดลำ คราวนี้เขาถึงชักมันออกมาแล้วเดินเครื่องเด้งเข้าเด้งออก พอเธอโดนวอนกระเด้าเข้าๆ ออกๆ อย่างนั้น ปากของเธอก็ดูดปากผมแน่นเลยครับ พร้อมทั้งครางเสียงอู้อี้ในลำคอ ผมเลยกระซิบที่ข้างหูเธอว่า
          “ของวอนดีไม๊...”
          “โอวววว...ดีมากเลย...ทั้งคับทั้งแน่น...ฉันเสียวไปหมด...อู วววววว...” ตอนนั้นวอนเล่นท่าจับขาของเธอทั้งสองข้างขึ้นมาพาดบ่า เขาชักลำควยเข้าๆ ออกๆ ผมเห็นกลีบแคมของเธอนั้นปลิ้นเข้าปลิ้นออกจนแทบจะฉีก มันยิ่งสร้างความเงี่ยนอยากจะเย็ดเธอเหมือนอย่างวอนบ้าง แต่ผมขอเป็นฝ่ายดูเขาก่อน วอนเน้นกระแทกลำควยของเขาเข้าใส่รูหีของเธออย่างหนัก ร่างของคริสตี้สะท้านไปทั้งตัว หน้าตานั้นไม่ต้องบอกเลยครับ มันบิดเบี้ยวเหยเกไม่มีความน่ารักหลงเหลืออยู่เลย ร่างของแหม่มสาวนั้นเกร็งไปทั้งตัว ผมว่าเธอคงใกล้จะเสร็จแล้วเป็นแน่ เธอเอามือจิกที่ต้นแขนของวอน ทำให้เขาเหมือนกับคนบ้าเลยครับ เขากระแทกท่อนควยถี่ยิบจนร่างของเขาและเธอนั้นสั่นไปทั้งตัว
           “โอยยย...มายกอด...ฉันไม่ไหวแล้วววว...อูยยยย...ซี๊ดดดด...โอยยยย...ออก... ออกแล้วววว...อูยยยยยย...” แหม่มสาวบิดเกร็งไปทั้งตัวผงกหัวขึ้นมาจูบปากกับวอนอย่างดูดดื่ม แล้วในที่สุดเธอก็นอนแผ่ลงไปอย่างหมดแรง วอนชักท่อนควยของเขาออกมาสาวรูดบนโคกหีของเธอ จนน้ำเงี่ยนพุ่งกระฉูดออกมาเป็นสาย ดูเธอพอใจกับผลงานของเขามาก แล้วเขาก็ลุกขึ้นไปนั่งดื่มเหล้าที่โต๊ะ ผมเลยเข้าสวมตอแทนที่เขาเลย เธอยิ้มให้ผมอย่างจ๋อยๆ เพราะเพิ่งผ่านศึกหนักกับวอนมาหยกๆ แต่ผมก็ไม่ซ้ำรูเดิมหรอกครับ เพราะคิดว่ารูหีของเธอนั้นต้องบอบช้ำอย่างหนัก จากการโดนท่อนควยขนาดยักษ์ของวอนอัดกระหน่ำ ผมเลยจับตัวเธอพลิกให้นอนคว่ำหน้า แล้วปาดน้ำเงี่ยนของวอนมาใส่ที่รูตูดของเธอ ผมจัดการเสียบลำควยของผมดันเข้าไป เธอร้องออกมาเสียงหลงเลยครับ ข้างในรูตูดของเธอมันรัดแน่นดีเหลือเกิน ยิ่งแทงดูเหมือนว่าเธอจะยิ่งขมิบรูตูด มันก็ยิ่งรัดท่อนควยของผมแน่นขึ้นๆ ผมดึงสะโพกเธอให้ขึ้นมาอยู่ในท่าโก้งโค้ง เพื่อที่จะได้กระเด้าท่อนควยให้ถนัดขึ้น ผมกระแทกท่อนควยแรงขึ้น ปากเธอก็ร้องครวญครางด้วยความเสียว แต่สะโพกกระเด้งสวนกลับมาไม่หยุด ผมเองก็เสียวท่อนควยไม่น้อยเหมือนกัน แต่เร่งบ้างผ่อนบ้างเพื่อประวิงเวลาไว้ให้เสียวนานๆ ฝ่ายวอนนั้นนั่งดูผมเย็ดตูดแฟนสาวอยู่สักพักก็คงเกิดความเงี่ยนขึ้นมาอีก เขาจึงลุกขึ้นแล้วเดินรูดท่อนควยมาจ่อที่ปากของเธอ เธอเอามือกำท่อนควยไว้แล้วอ้าปากอม แต่มันเข้าไปได้แค่ครึ่งเดียวเท่านั้น เพราะมันทั้งยาวทั้งใหญ่จนคับแน่นเต็มปาก เธอโยกปากรูดกับท่อนควยของวอนตามแรงเย็ดของผม พอวอนเริ่มเสียวก็เด้งเอวกระแทกท่อนควยเย็ดปากเธอบ้าง คราวนี้เธอโดนกระแทกอัดทั้งหน้าทั้งหลังพร้อมกัน ผมกับวอนสลับกันกระแทกอย่างได้จังหวะ จนตัวคริสตี้โยกไปโยกมา เธอคงเสียวทั้งตูดทั้งปากแต่ก็ร้องไม่ออก ได้แต่ครางอู้อี้ในลำคอ สักพักหนึ่งวอนก็นั่งลงบนโซฟา ท่อนควยเขาตั้งโด่เด่ แล้วจับตัวแฟนสาวขยับไปนั่งคร่อมท่อนควยของเขา โดยที่ผมขยับตามไปด้วยไม่ให้ท่อนควยหลุดออกมาจากรูตูด พอปากรูหีจ่อตรงหัวควยของวอนดีแล้ว เธอก็กดรูหีลงไป
          “โอวววว...มายก๊อด...ซี๊ดดดด...อูวววววว...” เธอเชิดหน้าร้องคราง เมื่อรูหีของเธออมท่อนควยของวอนเข้าไปทั้งดุ้น ท่อนควยของวอนเสียบเข้ามาเบียดกับท่อนควยของผมจนแน่นกว่าเก่า วอนเอามือจับสะโพกเธอลอยไว้ แล้วเด้งเอวเสยท่อนควยเข้ารูหีของเธอเป็นจังหวะ ท่อนควยของวอนกระแทกเข้าใส่รูหีของเธออย่างแรง และยังเข้ามาเสียดสีกับท่อนควยของผมด้วย ผมก็เลยกระแทกท่อนควยอัดรูตูดเธอกลับไปบ้าง จนเธอแหกปากร้องลั่น
           “โอวววว...มายก๊อด...อูวววว...ทำไมมันเสียวอย่างนี้...โอยยยย...เย็ดฉัน แรงๆ...เย็ดฉันแรงๆ...โอวววว...ซี๊ดดดดดด...” สักพักหนึ่งวอนบอกให้ผมถอนตัวออกไปก่อน ผมมองหน้าวอนอย่างงงๆ แต่ก็ทำตามที่เขาบอก จากนั้นเขาก็อุ้มเธอยืนขึ้น โดยที่เธอเอามือกอดคอเขาเอาไว้ วอนเอามือช้อนสะโพกเธอไว้พอเขาขยับจัดท่าจัดทางให้เข้าที่ดีแล้ว เขาก็หันมาพยักหน้าเรียกผมเข้าไป ผมรู้ทันทีว่าเขาจะให้ผมทำอย่างไร วอนคงจะมีประสบการณ์แบบนี้มาอย่างช่ำชอง ผมรีบเข้าไปประกบด้านหลังของคริสตี้ทันที ผมจับท่อนควยจ่อที่รูตูดเธอแล้วดันเข้าไปจนมิดดุ้น เธอร้องครางออกมา
           “โอออออ...มายกอด...วิเศษที่สุด...อูยยยย...ฉันไม่เคยเจอแบบนี้มาก่อนเลย... อาาาา...เริ่มเย็ดฉันเลยสิ...” ผมกับวอนเริ่มสาวท่อนควยอัดกระแทกทั้งรูหีและรูตูดของเธอพร้อมๆ กัน โดยที่วอนเอามือข้อนสะโพกเธอเอาไว้ พอเจอเราสองคนอัดก๊อบบี้ทั้งประตูหน้า และประตูหลังพร้อมกัน เธอก็เงยหน้าเชิดสูดปากเร่าๆ เด้งหน้าเด้งหลังรับการกระแทกอย่างเมามันส์
           “อูวววว...โอวววว...มายกอด...คุณสองคนช่างสุดยอดจริงๆ...ฉันเสียวทั้งรูหี และรูตูดเลย...โอวววว...ขอฉันขย่มควยพวกคุณบ้างสิ...อาาาา...ซี๊ดดดดดด...” เธอไม่พูดเฉยๆ เธอเอามือกอดคอวอนไว้แน่น ยกตัวขึ้นแล้วทิ้งตัวขย่มท่อนควยของผมกับวอนพร้อมกันทั้งสองดุ้น วอนก็ช่วยจับสะโพกเธอขย่มขึ้นลง ส่วนผมยืนแอ่นท่อนควยรอให้เธอขย่ม แล้วเอื้อมมือสอดเข้าไปบีบขยำนมทั้งสองเต้าของเธอ คริสตี้เร่งขย่มท่อนควยของผมกับวอนหนักขึ้นๆ ปากเธอก็ครางซี๊ดซ๊าดตลอดเวลา รูตูดเธอรัดท่อนควยผมแน่น รูดหัวควยผมถอกเข้าถอกออก จนผมทนแทบไม่ไว้ ผมจึงเด้งท่อนควยเสยเข้ารูตูดเธอถี่ยิบ วอนเองก็กระแทกท่อนควยใส่รูหีเธอถี่ยิบเหมือนกัน เราสามคนขย่มโขยกโยกเข้าใส่กันอย่างสุดชีวิต
          “โอวววว...ที่รักจ๋า...ฉันจะออกแล้ว...โอยยยย...เสียวจะตายอยู่แล้ว...เย็ดให้ฉันตาย คาท่อนควยเลย...ซี๊ดดดดด...ทนไม่ไหวแล้ว...อูยยยย...ฉันจะออก...โอยยยย...ออก...ออกแล้วววว...โอยยยยยย...” ร่างของคริสตี้กระตุกสั่นพั่บๆ รูตูดเธอขมิบรัดท่อนควยผมจนแทบขาด วอนก็คงโดนรูหีเธอขมิบท่อนควยเหมือนกัน ผมกับวอนกัดฟัน แล้วอัดท่อนควยปล่อยน้ำเงี่ยนพุ่งกระฉูดเข้าทั้งสองรูพร้อมกัน
          “โอยยยย...ผมแตก...โอยยยย...แตกแล้วววว...โอยยยยยย...”
          “โอวววว...ไอก็เหมือนกัน...แตกแล้วววว...อูวววววว...” เราสามคนยืนกอดกันด้วยความซ่านเสียว สักพักหนึ่งวอนก็ปล่อยตัวคริสตี้ลงมา พอเราสองคนชักท่อนควยออกมา น้ำเงี่ยนของเราก็ไหลออกมาจากรูหีและรูตูดของเธอเป็นทาง เราสามคนนอนพักเหนื่อยกันที่โซฟา แล้วก็ชวนกันไปอาบน้ำเรียกความสดชื่นก่อนที่จะเริ่มเย็ดกันอีก คืนนั้นวอนกับแฟนสาวไม่ได้กลับห้องกันเลยครับ เราสลับผลัดเปลี่ยนกันเย็ดจนน้ำแตกกันไปคนละหลายๆ ครั้ง ลุกแทบไม่ไหว หมดแรงกันไปตามๆ กันเลยครับ ยอมรับว่าประทับใจมากเลยครับที่ได้เล่นเกมส์เสียวในครั้งนี้

Offline sun47

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
Reply #1 on: October 14, 2010, 11:25:19 am
 (07;ขอบคุณ (07;

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #2 on: October 14, 2010, 11:29:47 am
 (24;

Offline phon

• Sr. Member
    • เสียว: 2
    • Email
Reply #3 on: October 14, 2010, 01:57:15 pm
สุดมันเลย

Offline powerreset13

• Newbie
  • *
    • เสียว: 1
Reply #4 on: October 14, 2010, 04:57:54 pm
Thank Thank Thank Thank Thank Thank Thank Thank Thank Thank Thank Thank Thank Thank

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #5 on: October 15, 2010, 09:38:05 am
Thanks krub.