close buttonclose buttonclose button
สงสัยว่าเมียผมจะโดนหรือเปล่า

สงสัยว่าเมียผมจะโดนหรือเปล่า

YAI BA · 19999

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline YAI BA

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 13
    • View Profile

ผมและเมียผมอายุกว่า สี่สิบแล้ว แต่เมียผมยังน่ารักและอวบอัดที่เดียว บ้านที่ผมเช่าอยู่ตอนนั้นเป็นห้องแถวสองชั้น ห้องนอนอยู่ชั้นทางตอนหลัง ห้องติดกันมีเด็กหนุ่มเช่าอยู่ สองคน ห้องนอนติดกันกับห้องผม พูดกันได้ยิน แต่ก็ไม่เคยคุยกันหรอก พวกนั้นชอบกลับบ้านดึก ผมกับแฟนจึงมักถือโอกาสเย็ดกันตอนหัวค่ำเพราะกลัวเด็กหนุ่มพวกนั้นได้ยิน เสียงกุกกัก ปรกติแฟนผมจะไม่ครางเสียงดังนัก แค่ซี็ดซ๊าดนิดหน่อย มีอยู่คืนหนึ่งขณะที่เรากำลังเย็ดกันและทั้งคู่กำลังเต็มที่ ปรากฏว่าได้ยินเสียงเด็กหนุ่มกำลังเข้านอน แฟนผมนึกยังไงก้ไม่รู้ ส่งเสียงครางดังขึ้นมาก "พี่ขาเสียวหี พี่ขาเสียว อูยๆ" อยู่แบบนั้น ผมเข้าใจว่าเด็กหนุ่มคงได้ยิน ดูเธอตื่นเต้นจนน้ำทะลักเลย ผมก็เหมือนกัน แต่เราแกล้งเฉยไม่คุยกันถึงเรื่องนี้เลย คืนหลังเอาอีก พอได้ยินเสียงเด็กหนุ่มเข้านอน เมียผมรีบพลิกตัวมากอดผมทันที ผมล้วงมือเข้าไปในชุดนอนจับหีดู ปรากฏว่าแฉะไปหมดแล้ว คราวนี้เมียผมครางดังมาก รู้ได้เลยว่าเด็กหนุ่มต้องได้ยินอย่างชัดเจนแน่นอน เพราะได้ยินเสียงชักว่าวพั่บๆ ผมถามเมียว่าได้ยินเสียงคนชักว่าวหรือเปล่า เมียบอกได้ยิน เมียผมตื่นเต้นมาก คราวนี้ร้องครางดังกว่าเดิมอีก พี่ขาเสียวหี อูย พี่ขาเสียวควยไหม ออกพร้อมกันนะ ออกพร้อมกันนะ ผมรู้ว่าคราวนี้เธอแกล้งพูดกับผม แต่จริงๆเธอจะพูดกับเด็กหนุ่มที่กำลังชักว่าวมากว่า ผมก็ตื่นเต้นไม่แพ้กัน เราได้ยินเสียงชักว่าวถี่ขึ้นชัดเจน คืนนั้นเย็ดกันหลายครั้ง แต่ไม่รู้ว่าเด็กหนุ่มคนนั้นเสร็จไปกี่ครั้ง ต่อมาภายหลังผมต้องไปทำงานต่างจังหวัดบ่อย ก่อนไปผมมักแหย่เมียว่า นอนกลางคืนระวังอย่าลืมปิดประตูหลังชั้นบนนะ เมียถามว่าทำไม ผมบอกว่าเดี๋ยวพวกเด็กบ้านโน้นมันจะข้ามารุมเย็ดเอานะซี เมียผมก็ด่าว่าบ้า บางครั้งเวลาผมกลับบ้านผมจะถามว่าเป็นไงเที่ยวนี้โดนไปกี่ที ผมก็ถูกด่าอีกตามเคย แล้วก็เย็ดกันพร้อมๆกับเสียงชักว่าวอีก จนเดี๋ยวนี้เด็กพวกนั้นย้ายออกไปแล้ว ผมยังสงสัยว่าก่อนไปเมียผมจะให้เขาเย็ดบ้างหรือเปล่าก็ไม่รู้ ถามเมียที่ไรถูกด่าทุกที ไม่รู้เพื่อนๆคิดว่าเมียผมโดนเย็ดบ้างหรือเปล่า

Offline earlybird

• *
    • เสียว: 0
อยากช่วย (07;

Offline monkeygear

• Full Member
โดนชัว  อยากไปเเจมมั้งจังเลยวุ้ย

Offline sun47

• *
 (07;ขอบคุณ (07;

Offline phon

• Sr. Member
    • เสียว: 2
    • Email
 (39;สงสัยอยู่นะ555