close buttonclose buttonclose button
สาวออฟฟิตเริงกาม

สาวออฟฟิตเริงกาม

เรื่องเสียว · 30095

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: October 08, 2010, 05:05:37 pm

เรื่องเกิดขึ้นเมื่อประมาณ 3 ปีก่อน ผมทำงานในบริษัทแห่งหนึ่ง โดยมีรุ่นพี่คอยให้คำปรึกษาและทำงานร่วมกัน ชื่อพี่ปลา พี่ปลาอายุ ประมาณ 29 ตอนนั้นผม 25 พี่ปลาเป็นคน sexy มาก หุ่นอวดอัดแบบนมเป็นนม ตูดเป็นตูด น่าเย็ดหน่ะครับ ผมต้องทำงานกับพี่ปลาอย่างใกล้ชิดมากคือต้องเป็นคู่หูกัน ทำให้ผมกับพี่ปลาสนิทกันมากจนเป็นเหมือนเพื่อนกัน พี่ปลาเคยมีแฟนแต่แฟนไปทำงานเมืองนอก 4-5เดือนกลับมาที พี่ปลาชอบแต่งตัวโป๊ครับ ใส่เสื้อเชิ้ตบางๆ หรือสายเดี่ยว แล้วใส่เลื้อคลุม กระโปรงสั้นรัดๆ ครับ ตอนอยู่ที่บริษัททำงานพี่ปลาไม่ค่อยใส่เสื้อคลุม ผมทำงานไปแข็งไปทั้งวันครับ หลังจากร่วมงานกับพี่ปลาประมาณ 6 เดือน ผมพยายามจะแทะเล็มพี่ปลา บางครั้งแอบดูนมพี่ปลาเวลาพี่ปลาใส่สายเดี่ยวแล้วก้ม บางครั้งพูดจาลามกพี่ปลาก็ชอบคุยนะครับ บางครั้งเวลาพี่ปลาก้มหาเอกสารผมจะตีก้นพี่ปลาบ้าง พี่ปลาก็ไม่ว่า บางครั้งพี่ปลาก็แซวเรื่องควยผมแข็งตอนแอบมองนมแก บางครั้งเราคุยกันถึงรสนิยมทางเพศ จนทำให้ผมคิดว่าจะต้องฟันพี่ปลาให้ได้ แล้วเวลาก็มาถึง วันนั้นเราต้องทำงานเอกสารเพื่อส่งวันรุ่งขึ้นจึงต้องอยู่ค้างที่บริษัท หลังจากเลิกงานพนักงานก็กลับบ้านหมด เหลือผมกับพี่ปลาแค่ 2 คนในชั้น เราทำงานจนกระทั่งประมาณ 2 ทุ่มก็ออกไปทานข้าวกันแล้วกลับมาทำงานต่อ พี่ปลาขอตัวไปอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อ บริษัทเรามีที่อาบน้ำครับ หลังจากพี่ปลาอาบน้ำออกมาทำให้ผมยิ่งตะลึง พี่ปลาใส่สายเดี่ยวตัวเดิมกับกางเกงยืดแบบรัดมากครับ ผมสังเกตว่าพี่ปลาโนบราครับ ผมทำงานอย่างอึดอัดมาก จนกระทั่ง 5 ทุ่มงานก็เสร็จ ผมจึงไปเข้าห้องน้ำและทำให้ผมตัดสินใจฟันพี่ปลา พอออกจากห้องน้ำ พี่ปลากำลังเอื้อมมือเก็บของที่โต็ะทำงาน เป้ากางเกงพี่ปลาเข้าในร่องครับ เห็นความอวบอูมของเนินของพี่ปลา ทำให้ผมมีอารมณ์มาก ผมจึงย่องไปข้างหลังพี่ปลา พี่ปลาไม่รู้ตัวผมค่อยๆ ถอดกางเกงออก ควักควย 7*5 นิ้วของผมออกมา แล้วเดินเข้าไปทาบพี่ปลาทางด้านหลัง พี่ปลาสะดุ้งพยายามหนีแต่ผมกดตัวพี่ปลาไว้แน่น ผมพยายามเอาควยถูตามร่องหีพี่ปลา แล้วเอามือเอื้อมไปบีบนมพี่ปลา พี่ปลาเริ่มนิ่งลงผมเอามือล้วงที่หีพี่ปลา เอานิ้วแยงรูจากข้างนอก ซักพักรู้สึกว่ากางเกงพี่ปลาแฉะขึ้นมา พี่ปลาเริ่มครางอือ...ในคอ ผมเอาคัทเตอร์ที่อยู่ข้างๆ กรีดที่เป้ากางเกงพี่ปลาแล้วล้วงนิ้วเข้ารูหีพี่ปลา พี่ปลาไม่ได้ใส่ กกน.ครับ เหมือนรู้ว่าจะโดน ผมซอยนิ้วซักพักพี่ปลาเริ่มบิดส่ายตามนิ้วผม ผมเลยชักนิ้วออกแล้วผมก็จับควยยัดในรูพี่ปลา พี่ปลาสะดุ้งเลยครับ ผมกดควยแช่ในร่องพักนึง พี่ปลาเริ่มผ่อนคลายผมเลยเริ่มกระแทกควยเข้าหีพี่ปลา พี่ปลาครางกระเส่าเลยครับ ร้องว่า พุต จ๋าปลาเสียวเหลือเกิน ของพุตใหญ่เหลือเกิน อยากมานานแล้ว ไม่คิดว่าจะแน่นอย่างนี้ เสียวค่ะ เอาแรงๆ เลยที่รัก ผมกระแทกพี่ประอย่างเต็มแรง ประมาณ 10 นาที พี่ปลากระตุกอย่างแรงร้อง พุต จ๋า เมียเสียวหีสุดๆ จะเสร็จแล้วค่ะผัวขา เย็ดหีเมียแรงๆ ค่ะ เมียจะเสร็จแล้ว โอว.....เมียเสร็จแล้ว ผัวขา.... พี่ปลาหอบระทวยแล้วฟุบไป ผมค่อยๆ ถอนควยออก เห็นหีพี่ปลาลู่ตามควยมาเลยครับ ตอนถอนพี่ปลาถึงกับถอนหายใจเลย แล้วพี่ปลาก็ลุกขึ้นจากโต๊ะหันมาตบหน้าผม ว่าทำไมทำกับเธออย่างนั้น ผมจึงตอบไปว่าพี่ก็ชอบไม่ใช่เหรอ เธอถึงกับหน้าแดงครับ แล้วผมก็ประกบปากจูบพี่ปลา พี่ปลาก็ตอบรับอย่างดีครับ แล้วเราก็เรื่องกันอีกครับ คราวนี้พี่ปลาทั้งดูดทั้งอมให้ผม และสนองผมอย่างสุดๆ แล้วยังขึ้นคร่อมเองอีกด้วย คืนนั้นเราเอากันจนเช้าแล้วก็ส่งเอกสารที่ทำเสร็จไว้ แล้วก็แยกย้ายกันกลับบ้าน คือลางานทั้งคู่ หลังจากวันนั้นพี่ปลาก็บอกผมว่าเธอชอบควยกับลีลารักผมมาก เราจึงมีความสัมพันธ์กันเรื่อยมาครับ บางครั้งตอนไปนอกบริษัทด้วยกัน ผมขับรถพี่ปลามักดูดให้ผมจนแตกคาปากครับ ถ้าพี่ปลาขับผมก็จะล้วงจนพี่ปลาเสร็จเหมือนกัน และจะต้องแวะโรงแรมทุกครั้ง บางครั้งเราก็เอากันตอนกลางวันที่บริษัท

Offline Lerdkiat

• Full Member
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: October 09, 2010, 09:52:44 am
 (07;อยากมั่งจัง (011; (011; (007;

Offline dugdig999

• Master Hero
  • *
Reply #2 on: October 09, 2010, 12:20:06 pm
 (00;

ภาพปลากรอบสวยมากครับ

(00;

Offline sun47

• Master Hero
  • *
Reply #3 on: October 10, 2010, 08:11:50 pm
 (07;ขอบคุณ (07;

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #4 on: October 11, 2010, 10:23:06 am
 (03;