close buttonclose buttonclose button
เสียวบนเครื่องกับแอร์โฮสเตส

เสียวบนเครื่องกับแอร์โฮสเตส

เรื่องเสียว · 80774

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

ผมชื่อต้องครับ อายุ 23 ปี มีเรื่องประทับใจบนสายการบินหนึ่ง มาเขียนให้อ่านกันครับ
เรื่องมีอยู่ว่าจะเดินทางไปดูบอลระหว่างแมนยู VS กับเชลซี ที่อังกฤษ ซึ่งก่อนวันเดินทาง 1 อาทิตย์ ผมประสบอุบัติเหตุแขนหัก ต้องเข้าเฝือกนาน 3 เดือน แต่ด้วยความเป็นสาวกผีแดง จึงไม่พลาดที่จะต้องไปดูให้ได้ ผมจึงต้องเดินทางไปทั้งๆแขนที่ใส่เฝือกอยู่แบบนั้นแหล่ะครับ ระหว่างนั่งอยู่บนเครื่องบิน(สายการบินของไต้หวันครับ) ผมก็ได้พบกับแอร์ฯสาวคนนึง ตอนแรกผมก็พูดภาษาอังกฤษกับเธอเพราะคิดว่าเป็นคนไต้หวัน แต่มารู้ตอนหลังว่าเป็นคนไทยเหมือนกันเพราะตอนอาหารมาเสริ์ฟ ผมบ่นเป็นภาษาไทยว่า"จะกินยังไงว่ะ มีมือเดียว" เธอจึงเดินมาคุยกับผมและช่วยป้อนข้าวให้ตลอดระยะทางบิน เธอจะมาคอยถามผมตลอดว่าต้องการอะไรอีกมั้ย เอาหมอนมาให้ จนผมหลับและสะดุ้งตื่นขึ้นมาเพราะปวดฉี่  ผู้โดยสารส่วนใหญ่หลับกันหมด ผมจึงค่อยๆลุกขึ้นและเดินไปด้านหลังเพื่อเข้าห้องน้ำ พอไปถึงผมก็กำลังจะเปิดประตูเข้าห้องน้ำแต่ด้วยอีกมือที่ใส่เฝือกจึงทำได้ ค่อนข้างลำบาก อยู่ๆก็มีเสียง "ให้ช่วยมั้ยค่ะ" ผมจึงหันไปดูปรากฏว่าเป็นคุณ แนน สาวแอร์ฯที่ช่วยป้อนข้าวให้ผมนั่นเอง ผมจึงกล่าวขอบคุณและให้เธอช่วยเปิดประตูให้ เธอถามผมว่า หนัก หรือ เบา ค่ะ  เลยตอบว่าเบาครับ แต่ประโยคที่เธอพูดออกมาต่อจากนั้น ทำให้ผมตื่นเต้นมาก เธอบอกว่าให้เข้าไปช่วยประคองมั้ยค่ะ จะได้ไม่ลำบาก ผมยังไม่ทันตอบอะไร เธอก็เดินมาประคองผมเข้าห้องน้ำ พอประตูห้องน้ำปิด ซึ่งห้องน้ำบนเครื่องบิน หากใครเคยขึ้นจะรู้ว่ามันแคบมาก พอๆกับรถทัวร์เลยครับขนาดเข้าคนเดียวยังแทบขยับหรือหมุนตัวไม่ได้เลย  แล้ว นี่เข้ามา 2 คนคิดเอาครับ แนนอยู่ด้านหลังผมมือทั้งสองของเธอจับที่หัวไหล่ผมทั้งสองข้าง แต่ที่หลังผมสิครับมันมีก้อนเนื้อแน่นๆเบียดอัดอยู่ น้องชายผมมีปฎิกิริยาทันทีบวกกับอั้นฉี่อยู่แล้ว ทำให้มันแข็งดันกางเกงจนแทบทะลุ  แนนบอกผมว่าตามสบายนะค่ะ ไม่แอบดูหรอก..  ตอนนั้นผมไม่สนใจอะไรแล้วเพราะปวดฉี่มาก จึงเอามือปลดซิปกางเกงยีนต์เพื่อเอาน้องชายออกมาปลดทุกข์ แต่มันรูดซิปไม่ลงเพราะมีมือเดียวไม่ถนัด แนนคงเห็นว่าผมคงรูดซิปไม่ได้ จึงกระซิบที่ข้างหูว่า ไม่ถือนะค่ะถ้าแนนจะช่วย พูดไม่พูดเปล่า แนนเอามือทั้งสองข้างที่เมื่อตากี้จับหัวไหล่ผมโอบมาด้านหน้าและจัดการรูด ซิปกางเกงให้ แนนถามผมต่อว่า ok มั้ย ผมรีบตอบขอบคุณครับ พร้อมกับงัดน้องชายที่ขณะนั้นแข็งตัวเต็มที่ ด้วยความที่อั้นฉี่นานผมจึงปล่อยเต็มที่และเพลิดเพลินกับการปลดทุกข์จนลืมไป ว่าแนนอยู่ด้านหลังผม ด้วยแผ่นหลังผมติดกับหน้าออกแนน ทำให้ผมได้ยินเสียงหัวใจแนนเต้นดังไม่เป็นจังหวะ เป็นเพราะขนาดน้องชายผมที่แข็งเต็มที่คงจะทำให้เธอตกใจ ผมเห็นเธอจ้องที่น้องชายผมชนิดไม่กระพริบตา จึงตัดสินใจเป็นไงเป็นกันว่ะ  ผมเอามือแนนมาจับที่น้องชายผม แนนไม่ขัดขืนอะไร ผมจึงได้ใจเอามือแนนชักน้องชายผม และบอกแนนว่าทำต่อให้ที แนนทำตามครับ ผมสั่งให้เร่งจังหวะแนนก็ทำตาม ผมได้ใจใหญ่เอามือข้างที่ปกติเอื้อมไปด้านหลังล้วงเข้าไปในกระโปรงของแนน แล้วถูบริเวณร่องของเธอจนแฉะ และล้วงเข้าไปในกางเกงในสัมผัสร่องที่แฉะฉ่ำไปด้วยน้ำของแนน ตอนนั้นแนนมีอาการเกร็งเล็กน้อย ผมจึงเริ่มปฎิบัติการเอานิ้วชอนไชไปในร่องของแนน พร้อมทั้งแทงเข้าแทงออก แนนครางออกมามือของแนนที่ชักน้องชายผม เริ่มกำแน่นจนผมรู้สึกเจ็บ จึงหันหน้าเข้าหาแนน ผมเห็นแนนหลับตาปี๋หายใจหอบแถมหน้าที่เคยขาวนวลกลับแดงก่ำ ผมไม่รอช้าร่นกางเกงในของแนนลง พร้อมกับนั่งที่โถ่ชักโครก ดึงร่างแนนมานั่งคร่อม น้องชายผมแทงเข้าร่องของแนนจนมิด แนนกอดผมแน่นมาก แต่ด้วยแขนที่เข้าเฝือกและขนาดห้องน้ำที่แคบ ผมจึงต้องให้แนนเป็นฝ่ายขย่ม ซึ่งแนนทำได้ดีมาก ด้วยความเสียวผมไม่รู้ว่าแนนขย่มนานแค่ไหน แต่แนนขย่มไม่หยุดเลย แถมครางตลอดผมเสียวจนทนไม่ไหว น้ำแตกคาอยู่ข้างในร่องของแนนเลย หลังเสร็จกิจกรรมในห้องน้ำ แนนก็ช่วยเช็ดจนสะอาดแล้วพาผมไปนั่งตรงที่นั่งของผม หลังจากนั้นเราก็ไม่ได้คุยกัน จนเครื่องบินถึงอังกฤษ ตอนลงจากเครื่องผมพยายามมองหาแนน แต่ก็ไม่เจอ เรื่องก็จบลงตรงนี้แหล่ะครับ

Offline _ZeeDZaD_

• Hero Member
    • เสียว: 2
    • Email

Offline WhiteSharK

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
แหมมมม....อยากรู้จังว่าสานการบินอะไร  (00;

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9

Offline sun47

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
 (07;ขอบคุณ (07;

Offline annje

• Master Hero