close buttonclose buttonclose button
ดูแลยาย

ดูแลยาย

เรื่องเสียว · 95544

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: September 28, 2010, 02:32:18 pm

เรื่องที่ผมจะเราให้ฝังต่อไปนี้มันเกิด ขึ้นตอนที่ครอบครัวผมอยู่ที่ สำเพ็ง ครอบครัวเราทำธุรกิจเกี่ยวกับผ้า ทั้งขายปลีก และส่งต่างประเทศ ผมมีพี่ชายและน้องสาว เราเป็นครอบครัวใหญ่ พอผมเรียนจบพ่อก็จับให้ผมแต่งงานกับผู้หญิงที่ได้หาไว้ให้เพื่อประโยชน์ทาง ธุรกิจเรา พออยู่ไปเราก็รักกับมาก ครอบครัวเราก็ให้ช่วยธุรกิจทางบ้าน ทำให้อยู่ที่ร้านทั้งวัน ที่ชายก็แต่งงานออกไปเปิด ร้านใหม่ แต่อยู่ต่างประเทศ พ่อและแม่ก็ไป ไป มา มา ระหว่างร้านพี่ผมดูแลอยู่กับร้านพี่ชาย น้องสาวก็กำลังเรียน ดร. อยู่ ยายก็อายุ 90 ปี พยาบาลที่จ่างมาดูแลก็ลาออกไป แต่งงาน ช่วงนั้น ผมก็ต้องดูแลยายแทน ใหม่ๆ ไม่ชอบที่จะมาดูแลคนแก่ ไหนจะเรื่องที่ร้านอีก พอดูแลยายวันแลกผมก็หาข้าวให้กิน จัดที่นอนให้ และก็เตรียมน้ำให้อาบ ยายต้องนั่งรถ วิวแช อาบน้ำเพราะ ขาแกเจ็บ พอผมเข็นรถเข้าไปในห้องน้ำ และก็ออกมา โดยเปิดประตูห้องน้ำไว้ เพื่อยายอาบน้ำเสร็จจะได้เรียก ระหว่างนั้นผมก็นั่งดูหนัง และผมก็ลุกไปเอาน้ำในตู้เย็น ก็เลยเดินไปดูยายว่าใกล้จะอาบเสร็จแล้วหรือยัง พอผมมองเข้าไป เห็น ยายแก้ผ้าหมด ตัวแกขาวมาก นมใหญ่ ยาน หัวนมใหญ่ จุกนมใหญ่มากสีดำ แก้มก้นใหญ่ แต่
ผุงอ้วนใหญ่กว่าก้น ปริเวนหี เนื้อตรงโหกหีย้อยแทบปิดหี เวลาแก ล้างหี ยายยืนเอามือแหกหีทำให้เห็นแคมในแดง และเวลา ล้างตูด แกเอา นิ้วถูรูตูด รูตูดดำตัดกับแก้มก้นที่ขาว ทำให้ผมควยแข็ง ระหว่างที่ดูอยู่ ก็ได้ยินเสียงเมียที่ข้างหู แอบดูคนแก่อาบน้ำหรือ และผมก็บอกว่าดูดควยให้ทีเห็นแล้วเงี่ยน เมียผมก็ดูดควยให้ โดยที่สายตาผมจับจ้องที่หียาย เมียผมก็ดูดควยจนผมน้ำออก แต่ควยก็ยังแข็งอยู่ ที่นี้เมียผมก็ยืนให้ผมเย็ดโดยที่ผมก็มองยายแบบไม่ละสายตา จนยายแกหันมาเห็น ผมก็ไม่รบสายตายาย ยืนเย็ดเมียและก็มองยาย จนผมระงับอารมณ์ไม่อยู่ เอาควยออกจากหีเมีย เดินควยแข็งตรงเข้าไปหายาย ยายแกยืนเฉย ผมตรงเข้าไปตรงหน้ายาย จับควยจ่อตรงหียายด้านหน้าและกะเด่า กอดยายแน่นมาก เมียผมก็เดินเข้ามาดู ผมมองเมียและบอกเมียว่าอย่าโกรดผมนะ ระงับอารมณ์ไม่อยู่จริงๆ เมียก็ยิ้มและก็ประคองยายออกจากห้องน้ำ และพูดกับยายว่าเราจะดูแลยายเอง ให้มีความสุขที่สุด ยายแกก็ยิ้ม เมียผมให้ยายนอนลง แหกขาให้ผมเอาควยเข้าหียายและผมก็กะแทกหีจนยายสะท้านไปทั้งตัว ผมเอาควยออก เอาปากประกอบกับหียายและก็ดูด จนยายดันหีเข้าหาปากผม ผมลากลิ้นไปถึงรูตูด และเอาลิ้นแย่เข้าไปในรูตูดยาย เมียผมก็จับควยผมดูดจนใจแถบขาด เวลานั้นผมเงี่ยนมาก ผมนอนหงาย เมียผมก็นั่งถับควยผมและก็ขย่ม ผมก็จับยาย แหกตูดและก็ให้ยายนั่งทับหน้าผม โดยที่ผมเอาลิ้นแย่เข้าไปในรูตูด จมูกผมก็จมไปในรูหียาย เมียผมก็ขย่มจนน้ำผมออก ทำให้ผมเอาจมูกแนบกับหียายจนยายเยี่ยวเต็มหน้าผมผมเอาลิ้นออกจากรูตูดเอาปาก มาประกบกับหียายกินเยี่ยวยายจนหมด และก็เลียน้ำเยี่ยวจนแห้ง จากวันนั้นผมเมียและยายก็มานอนห้องเดียวกัน เรามีความสุขมากเราจะไปเที่ยวด้วยกันสามคนโดยตลอด

Offline nangnat

• Super Master Hero
    • เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
Reply #1 on: September 29, 2010, 03:56:37 pm
เหอๆๆไม่กินขี้ด้วยเลย อ่ะ

?

Offline kk58

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
    • Email
Reply #2 on: September 29, 2010, 08:26:20 pm
 (03; (03; (03;

Offline ops

• Jr. Member
  • **
    • เสียว: -1
Reply #3 on: October 03, 2010, 08:54:53 pm
เเม่งบ้า เลียตูดคนเเก่

Offline asmin

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #4 on: October 07, 2010, 04:17:05 am
5555555555555555555555555 (28; (28; (28;
 (28; (28; (28; (28; (28; (28; (28; (28; (28; (28;

Offline annje

• Master Hero
  • *
    • เสียว: -1
Reply #5 on: October 10, 2010, 04:20:52 am
 (41; (41; (41; (41; (8;