close buttonclose buttonclose button
แม่เมาเอาลูก อิอิ

แม่เมาเอาลูก อิอิ

pdy · 52122

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline pdy

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 5
    • View Profile
    • Email
on: September 22, 2010, 04:05:45 am
ครั้งหนึ่ของชีวิตผมได้มีโอกาสทำงานเป็นฝ่ายบุคคลของบริษัทแห่งหนึ่งที่มีคนงานในความดูแลนับรอยคน ซึ่งคนงานเหล่านี้ส่วนใหญ่จะเป็นผู้หญิงและในกลุ่มนี้มีหลายคนที่ผมสนิทด้วย เพราะผมเองเป็นหัวหน้าฝ่ายบุคคลที่เป็นที่รักของน้องๆสาวโรงงานเพราะผมค่อนข้างเข้าใจชีวิตของพวกสาวโรงงานดี มีไรที่พอจะช่วยได้ผมกะช่วยเท่าที่ทำได้ และมีอยู่คนหนึ่ง เธอชื่อว่า อ้อย อายุประมาณ 29 ปี เป็นม่าย และมีลูกสาวแล้ว อายุประมาณ 13 ปี นั้นหมายความว่าอ้อยมีลูกมาตั้งแต่อายุ16 ปี อ้อยสวยน่ารักขาวสะอาด ดูแลตัวเองดี เสียอย่างเดี่ยวอ้อยชอบดื่มมาก เพื่อให้ลืมความรักที่ล้มเหลว โดยเฉพาะวันเงินออกประจำวีค และที่สำคัญอ้อยมักจะพาลูกสาวคนเดี่ยวของเธอไปนั่งเป็นเพื่อนด้วยทุกครั้ง แล้วในที่สุดลูกสาวที่ชื่อน้องออย ก็ต้องมีหนาที่พาแม่กลับบ้านในสภาะมึนเมาทุกครั้งไป ผมรู้เรื่องนี้กะเรียกเธอมาตักเตือน ทั้งเรื่องกินเหล้าและทั้งเรื่องที่เธอเอาลูกไปด้วยว่ามันไม่สมควรด้วยประการทั้งปวง อ้อยบอกว่ารู้ทุกอย่างขอบคุฯผู้จัดการที่เป็นห่วง แต่อ้อยอยากเมาเพื่อให้ลืมเรื่องทุกข์ของตัวเอง ผมก็แนะนำว่าถ้ายังเลิกเหล้าไม่ได้จริงๆกะให้ซื้อไปกินที่ห้องตัวเองลูกจะได้ไม่่ต้องมานั่งข้างถนนรอเป็นเพื่อนมันอันตรายทั้งแม่แลพลูก อ้อยกะรับปากกับผมว่าต่อไปเธอจะทำเช่นนั้น
บ่อยครั้งผมได้ให้เงินค่าขนมกับน้องออย และเคยซื้อเสื้อผ้าสวยๆให้เธอเมื่อผมเห็นน้องออย ยืนมองดูชุดน่ารักๆที่บริเวณตลาดเปิดท้ายข้างๆโรงงานด้วยสายตาอยากมีอยากได้แต่ไม่สามารถจะมีมันได้ ออยดีใจมากที่ผมซื้อให้ อ้อยเองกะมาขอบคุณในเช้าวันต่อมาและต่อมาขณะผมเดินตรวจโรงงานอ้อยส่งกระดาษโน็ทชิ้นเล็กๆให้ผมเมื่อผมคลี่มันออกอ่าน
นายขาขาวันนี้วันเกิดน้องออย อ้อยจะจัดเลี้ยงให้ลูกที่ห้องอ้อย น้องออยให้เชิญนายด้วยนะค๊ะ บริเวณซอยหลังโรงงานเป็นบ้านเช่ามากมายที่คนงานใช้เช่าพักอาศัยอยู่ ผมเองก็เช่าอาพาสเม้นอยู่อีกซอยถัดไป ใจหนึ่งผมก็อยากไปตามคำเชิญของหลาน แต่อีกใจผมกะกลัวว่าจะถูกคนงานอื่นๆคิดในแง่ไม่ดีกับผม และผมก็รู้ว่าการที่อ้อยใช้กระดาษส่งคำเชฺิญแทนพูดด้วยวาจา อ้อยกะคงจะกลัวคนงานอื่นรับรู้เช่นกัน
ผมจึงตัดสินใจเขียนข้อความตอบเธอแล้วเดินไปตรวจแผนกที่อ้อยทำงานอยู่และหาจังหวะส่งให้เธอ ฝากขอบคุณน้องออยด้วยนะอ้อย แต่ผมคงไปไม่ได้ อ้อยเข้าใจผมใช้ไหมแล้วผมจะซื้อของขวัญฝากไปให้หลานนะ 808xxxxxx ผมเขียนบอกเบอร์มือถือไปด้วย หลังเลิกงานอ้อยก็โทรกลับมาหาผม นายอธิบายกับน้องออยเองได้ไหมคะแกเสียใจที่นายไม่ยอมมางานแก ผมได้คุยกับน้องออยตามลำพัง เพราะแม่อ้อยของเธอเริ่มเมาแล้ว
ทำไมนายไม่มางานเลี้ยงน้องออย อ้อยเรียกผมว่านายน้อยออยเลยเรียกตาม แม่อยากให้นายมามากนะคะ น้องออยบอก อ้าวไม่ใช้น้อยออยหรอที่อยากห้ผมไป ผมค้านแม่รักนายนะ ผมแทบไม่เชื่อหูที่ได้ยิน นายไม่สงสารแม่ออยหรอ แม่ออยเหงามาก แม่กำลังจะเมาอีกแล้ว น้องออยพูดเสียงสั่นพร่า น้ำตาเริ่มไหลริน อย่าร้องเลยน้องออย เอาอย่างนี้ดีไหม ออยพาแม่ออกมาพบผมข้างนอกได้ไหม ผมตัดสินใจอะไรบางอย่าง เพราะลึกๆแล้วผมก็รู้สึกชอบอ้อยอยู่เหมือนกัน อ้อยขาวอวบ นัยตามีเสนห์มาก ความน่ารักถูกถ่ายทอดไปถึงลูกสาวเต็มๆและดูเหมื่อนจะสวยน่ารักมากกว่าแม่เสียอีกถ้าโตเป็นสาวกว่านี้อักนิด ผมกะอยากรู้เหมือนกันว่าที่น้องออยบอกเรื่องแม่รู้สึกกับผมมันจะจริงแค่ไหน
วันรุ่งขึ้นเป็นวันเสาร์โรงงานหยุด ผมจึงตัดสินใจพาสองแม่ลูกขึ้นรถผมขับออกไปให้ไกลจากบริเวณรอบๆโรงงาน ผมเลือกบ้านเช่าริมทะเลหาดบางแสน เป็นที่พัก อ้อยและน้องออยดีใจมากผมซื้ออาหารและเครื่องอื่มมามากมาย เพื่อจัดงานวันเกิดให้น้องออย ผมจัดบ้านพักด้วยสายรุ้งและไฟราว สวยงามแบบง่ายๆภายในไม่กีนาที ดูทั่งแม่และลูกสนุกสนานกับสิ่งที่ผมทำให้มาก อ้อยเริ่มเมา หล่อนเริ่มยิ้มเยิ้มใส่ผมอ้อยอยู่ในชุดกางเกงยีนขาสั้นจนติดโคนขาบนใกล้หีมากจนผมอดแอบมองบ่อยๆไม่ได้ ส่วนน้องออยอยู่ในชุดกาเกงขาสั้นสีขาว เสื้อยีดสีชมพูที่ผมชื้อให้เป็นของขวัญวันเกิด ไม่รู้เพระาผมเริ่มเมาหรือเปล่าดูน้องออย สวยเป๋นสาวเกินกว่าอายุมาก โคนขาน้องออยอวบอิ่มเต็มขอบกางเกง ที่สำคัญตรงเป่ากางเกงที่ตรงก้อนเนื้อเนินหีน้องออย มันโหนกนูนไม่แพ้แม่ของแกเลย จะมีกะแต่หน้าอกเท่านั้นที่น้องออยมีน้อยกว่าแม่อ้อย เวลาเธอก้มๆเงยเป่าเค๊ก ผมเห็นปลายเม๊ดหัวนมน้องออยได้เต็มตา เต้าน้องออยยังเล๊กอยู่แตาหัวนมเริ่มเป็นปุ่มเป็มปมเห็นได้ชัด ผมเริ่มเมาเช่นกัน และกำลังมีความสุขกับสองแม่ลูก แลเริ่มเกิดอารมณ์มากขึ้น เมื่ออ้อยให้ลููกสาวปิดไฟในห้องพักทั้งหมดมีเทียนวันเกิดเล่มเล๊กๆเท่านั้นที่ให้แสงสว่างเพียงเล็กน้อย น้องออยง่วงหลับไปข้างๆตัวผมขณะทีอ่อยเริ่มเอามือลูบไล้ขาของผม ผมเสียวมากอย่างบอกไม่ถูก อ้อยกระซิบข้างหนูผมว่าเธอมีอารมรณ์  นายจร๊าอ้อยมีอารมณ์ นายมีไหมจ๊ะ อ้อยปล้ำจูบแก้มผมจูบปาก อ้อยเอามือลูบล้วงควยของผม แต่อ้อยอยู่ในอาการมึนเมามากจนผมไม่แน่มใจว่าเราสองคนจะเอากันได้หรือไม่ แต่ควยผมมันแข็งจนเจ๊บไปหมดแล้ว อ้อยพยามถอดกางเกงผม ดูดอมควยให้ผม ผมบอกตรงๆผมเงี่ยนมาก ผมทิ้งตัวลงนอนข้างๆน้อยออยที่หลับสนิท อ้อยยังดูดอมควยให้ผม แต่เป็นการกระทำแบบคนเมาไม่ได้สติ ผมบอกให้เธอหยุดเธอยังคงทำต่อด้วยความรักใต้จิตสำนึกของอ้อย ควยผมใหญ่คับปากอ้อย แต่ความเสียเพิ่มมากขึ้นเมื่อผมหันไปเห็นน้องออย ลืมตามองการกระทำของแม่ทีทำกับผม เราสบตากัน นัยตาเด็กน้อยบอกอะไรผมบางอย่างที่ไม่น่าเชื่อ สีหน้าและนัยตาของน้องออยมันบอกผมว่าน้องออยกำลังมีอารมณ์ เด็กน้อยกำลังเงี่ยนต่อสื่งที่เห็นอยู่ อ้อยยังคงดูดเลียควยให้ผม แต่มือผมกำลังลูบไล้โหนกหีบนกางเกงของน้อยออย และไม่มีท่าที่ว่าน้องออยขะขัดขึ้นผมแม้แต่น่อย น้องออยเอามือตัวเองรูดซีบกางเกงตัวเองออกอย่างลืมตัวเหมือนเชืญชวนให้ผมเอามือล้วงเข้าไป ผมลังเลนิดหนึ่งกลัวแม่ของเธอจะรู้ แต่ก็อดไม่ได้ที่จะทำตามคำเชฺิญ ผมค่อยๆเอามือสอดเข้าไปที่ขอบกางเกงของน้องออย มือผมลูบไร้โหนกหีของเด็กอายุ13 ขณะที่แม่ของแกกำลังสาวควยผมเล่น บอกตรงๆผมเงี้ยนสุดๆๆ เป็นประสบกาณ์ทียากจะลืม ผมสอดนิ้วเข้าไปในรูหีเด็กสาว น้องออยบิดเสียวหีอย่างเห็นได้ชัด แต่ก่อนที่ผมจะทำอะไรต่ออ้อยลุกขึ้นถอดกางเกงตัวเองโซไปเซมา น้อยออยรีบแกล้งทำหลับทันที่ อ้อยปล้ำถอดกางเกงของผม เราเปลือยเปล่า อ้อยขึ้นคล่อมผมพยายมเอาควยผมสอดใส่หีของเธอ ผมลำบากใจมาก มันเงี่ยนอยู่ควยกะแข็ง ควยค่อยๆดันเข้าไปในหีอ้อยตามแรงกดของเธอ ใจหนึ่งผมกะกลัวน่้องออยจะเสียใจที่ผมมีท่าที่เงี่ยนกับหล่อนแล้วไปเอากับแม่แทน น้องออยหลับตาเหมือนไม่ต้องการรับรู้การกระทำของเราสองคน อ้อยพยายามจะเย็ดผม และพยายมจะให้ผมเย็ดเธอ แต่อ้อยเมามากเกินกว่าจะทำมันได้ ในที่สุดอ่อยกะลมตัวลงนอนหลับไป
ผมนอนรอนิ่งๆอยู่ในความมืดนานพอสมควรเพื่อให้แน่ใจว่าอ้อยหลับแน่น ใจผมนั้นเกิดอยากเย็ดเด็กอาย13 ขึ้นมาอย่างยากที่จะห้ามใจ ผมคอยๆพลิกตัวไปหาน้องออย น้องอยกำลังมองหน้าผมอยู่ ผมยิ่มให้ออย จูบปากออยเบาๆ จับมือออยมาจับควยผมที่แข็งเป็นลำ น้องออยกะเต็มใจจับควยผม ผมกระซิบบอกน้องออย น้องออยจร๊าอมควยให้นายได้ไหม ได้คะนาย น้อยออยพลิกตัวมองแม่ เมื่อแน่ใจว่าแม่หลับแน่นแล้ว น้องออยจับควยผมอมดูดและเลียให้ ผมเสียวหัวควยอย่างบอกไม่ถูก มันเป็นอะไรที่สุดยอดมาก ผมตัดสินใจพอน้องออยมานอนข้างๆเตียงอีกด้านเพื่อให้ไกลจากแม่ของหล่อน ผมถอดกางเกงและเสื้อน้องออยออกจนเหลือแต่ร่างเปลือยเปล่า ผมเริ่มดูดเลียปลายหัวนมเล็กของน้องออย น้องออยแสดงอาการเสียวซ่านได้น่ารีกมากยิ่งเวลาผมดูดเลียแคมหีและเม็ดแตดให้ น้อยออยถึงกับแอ่นหีรับอย่างเสียวซ่านและเร่าร่อน น้องออยจ๊า ของนายเย็ดน้องออยได้ไหม น้อยออยพยักหน้าแทนคำตอบ แต่ผมอยากได้ยินจากปากของเธอมากว่าเพราะผมอยากได้ความร้สึกเสียวมากขึ้น พูดซิจ๊ะน้องออย พูดซิว่าน้องออยยอมให้นายเย็ดน้องออย เด็กสาวเขินอายเล็กน้อยก่อนจ้องหน้าอ้อนผมกระพูดเบาๆพอได้ยินว่า น้อยออยอยากให้นายเย๊ดน้องออยค๊ะ ผมระดมจูบปากน้อยๆอย่ารักใคร่ บอกซิว่าน้อยออยอยากใหนายเย็ดอะไร น้องออยอยากใหนายเย็ดหีน้องออยค๊ะ ผมเสียวสุด ผมขึ้นคล่อมร่างของเย็ดหีเด็กทันที่ ค่อยเอาปลายควยละเลียดปากแคมเด็กๆของน้องออยเสียดสีจนน้ำเมือกน้องออยออมามากพอที่จะค่อยๆดันควยของผมเข้าไป มันเข้าได้เพียงเล็กน้อย สีหน้าออยแสดงความเจ๊บและกลัวเล็กน้อยผมจึง เพียรพยายามอยู่นาน นานนับชั่วโมทำบ้างพักบ้างเล้าโลมบ้างจนในที่สุด เวลาประมาณ ตีสีของเช้าวันใหม่ เวลานั้นกะมาถึง รูหีน้องออยเปิดกว้างเต็มที่รอรับแท่งควยของผม มันค่อยๆสอดลึกเขาไปในรูหีของออย ผมดันเข้าไปจนสุด ออยยกก้นขึ้นทำให้หีออยกระแทกกับควยผม ผมดันเข้าออกช้าๆอยู่พักใหญ่จนมั่นใจว่าน้องออยทนรับมันได้แล้ว ผมจึงเริ่มเย็มหีเด็กน้อยวัย13แรงขึ้นๆๆ เราดูดปากหกัน เราลูบไล้นอมของกันและกัน น้อยออยสะดุ่งเล็กน้อยหีน้อยออยขมิบช้าๆ ขณะที่น้ำรักจากควยของผมเริ่มพุ่งเข้าไปในหีของเธอ ผมเกร็งตูดขณะทีหีน้องเขาขมิบบับรัดอีกครั้ง มันเป็นความสุขที่ไม่รู้จะบรรยายอย่าไรได้ถูก ผมรักเด็กคนนี้ที่สุด รักมาก ตั้งใจจะส่งเสียเลี้ยงดูอย่างดี และในที่สุดวันหนึ่งผมก็บอกความจริงกับอ้อยว่าผมมีอะไรกับกับลูกสาวของเธอ อ้อยบอกว่ารู้จากปากของน้องออยเองแล้ว เธอไม่ว่าอะไรเราสองคน และดีใจที่ผมรักลูกของเธอ
และพร้อมจะให้ผมพาลูกของเธอไปนอนด้วยได้ทุกครั่งที่ต้องการ แต่ขอข้อแม้ข้อเดี่ยว ว่าขอเวลาแบบนั้นกับเธอบ้าง เพราะน้องออยบอกแม่ว่า นายเย๊ดเก่งเอานุมนวลมาก ผมทำท่าลำบากใจจนเธอต้องกระซิบบอกผมว่า น้อยออยอนุญาติแล้ว และทั้งแม่ทั้งลูกยินดีที่จะให้ผมเอาได้พร้อมๆกัน
แทบไม่เชื่อสิ่งที่ได้ยินจากปากของน้อยออย  วันนั้นน้อยออยอายุขึ้น15 ปีในงานวันเกิดของน้องออยที่ผมจัดให้ที่บ้านพักชายทะเยหลังเดิม นายจร๊าคืนนี้ เราสามคนมีความสุขด้วยกันนะจ๊ะ นายจะเย็ดแม่หรือเย็ดลูกก่อนละจ๊ะ...สุดยอด!!!

Offline mitt1999

• Super Master Hero
    • เสียว: 3
Reply #1 on: September 22, 2010, 10:00:03 am
น่าอิจฉานายจริงๆเลยครับท่าน

Offline jiy2353

• Jr. Member
  • **
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #2 on: September 22, 2010, 10:21:53 am
ดีจังอิอิ

Offline Bravo2009

• *
    • เสียว: 3
    • Email
Reply #3 on: September 22, 2010, 10:29:43 am
ต้องการคนติดตามไหม นายครับ

Offline nangnat

• Super Master Hero
    • เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
Reply #4 on: September 22, 2010, 11:27:28 am
แหล่มเป็ดเลย นาย

?

Offline _ZeeDZaD_

• Hero Member
    • เสียว: 2
    • Email
Reply #5 on: September 25, 2010, 04:47:46 am
 (39; (39;

Offline kk58

• *
    • เสียว: 1
    • Email
Reply #6 on: September 25, 2010, 08:11:42 pm
 (03; (03; (03;

Offline hiaee

• Hero Member
    • เสียว: 1
Reply #7 on: September 26, 2010, 10:25:21 pm
 (07; (07; (07;