close buttonclose buttonclose button
เรื่องเล่าจากหมอ

เรื่องเล่าจากหมอ

เรื่องเสียว · 20392

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: September 15, 2010, 09:34:26 am

เรื่องนี้ เป็นเรื่องจริงของผมที่เกิดเมื่อ 16 - 17 ปีที่แล้ว ขอใช้ชื่อสมมุตินะครับ แต่เดิมพ่อของผมท่านรับราชการทหารอยู่ที่ชลบุรีและแม่ของผมท่านก็เป็นข้า ราชการอยู่ที่นั่นเช่นกัน จนพ่อของผมท่านได้ย้ายมาประจำอยู่ที่ภาคเหนือแม่ของผมท่านเลยต้องขอย้ายตาม คุณพ่อมาอยู่ที่นี่ด้วย จนผมจบ ม.3 พวกท่านได้ออกจากราชการมาประกอบธุรกิจโรงแรมที่เชียงใหม่โดยร่วมหุ้นกับ เพื่อนๆของท่าน พวกท่านเลยให้ผมและน้องสาวย้ายจากชลบุรีมาอยู่ที่นี่ด้วยกัน โดยให้ผมและน้องที่ตอนนั้นเธอต้องเรียนต่อชั้น ม.1 ส่วนผมเรียนต่อในชั้น ม.4 ท่านทั้งสองให้เราเข้าเรียนในโรงเรียนคริสฯที่มีชื่อเสียงแห่งหนึ่งในตัว เมืองเชียงใหม่ ผมชื่อเอก ผมเป็นเด็กหนุ่มที่หน้าตาดีและเรียนดี ผมอยู่ในห้องเรียนระดับ King ผมเป็นนักกรีฑาของโรงเรียนทั้งประเภทลู่และประเภทลาน ผมถนัดพุ่งแหลม และวิ่งระยะ 200 และ 400 เมตร ตามปกติที่ผมเข้าแข่งทั้งระดับอำเภอและจังหวัดจนถึงระดับเขตการศึกษาของพวก โรงเรียนคาทอริก ในการแข่งขันนั้นผมมักจะได้เหลียนทองหรือไม่ก็เหลียนเงินกลับมาเสมอ ส่วนด้านการเรียนนั้นผมมักจะสอบได้เกรด 3.8 - 4.00 เลยทีเดียว จนทางโรงเรียนชอบที่จะส่งผมให้เป็นตัวแทนของโรงเรียนไปตอบคำถามต่างๆ ทั้งในจังหวัด ภูมิภาค และระดับประเทศ ซึ่งส่วนใหญ่ผมจะชนะกลับมาที่โรงเรียนเสมอ ผมจึงได้เป็นนักเรียนดีเด่นและเป็นนักเรียนตัวอย่างของโรงเรียนและเป็นประ ธารนักเรียนในปีสุดท้าย (ม.6) และเป็นหนุ่มเนื้อหอมที่สาว ๆ ในโรงเรียนและในจังหวัดมักจะตามให้ท่าหรือเข้ามาจีบผมเองเลยเสมอแต่ผมก็ไม่ เคยสนใจพวกเธอเหล่านั้นเลย ทั้งที่พยายามที่จะสนใจให้ได้ ทำไมนะหรอครับพวกคุณอาจจะคิดว่าผมเป็นเกย์ เปล่าผมไม่ได้เป็นเกย์ แต่เพราะผมมีความรักที่ไม่อาจจะสมหวังและไม่อาจที่จะเปิดเผยให้ใครหรือแม้ แต่คนที่ผมหลงรักนั้นได้รับรู้ ทำไมนะหรอเพราะผมแอบตกหลุมรักน้องสาวของตัวเองอยู่นะซิครับ เมย์เธอเป็นน้องสาวคนเดียวของผมเราอยู่ด้วยกัยมาตั้งแต่เด็กๆพอเราเข้าเรียน เราก็เรียนอยู่ที่โรงเรียนเดียวกันเสมอ ซึ่งในตอนเด็กๆตั้งแต่ที่พ่อและแม่ของผมพวกท่านย้ายมาอยู่ที่จังหวัดทางภาค เหนือ ทิ้งให้ผมกับน้องสาวอยู่กับตาและยายที่ชลบุรี ผมก็จะให้ความรักแบบพี่น้องคอยดูแลและปกป้องเธอมาตลอด จนมันพัฒนามาเป็นความรักของหนุ่มสาวตั้งแต่เมื่อไหร่ผมก็ไม่อาจรู้ได้ ทั้งที่ผมเองก็พยายามที่จะหักห้ามใจไม่ให้หลงรักน้องของตัวเอง และพยายามที่จะไปรักผู้หญิงคนอื่นแต่ก็ไม่เคยสำเร็จสักครั้ง ใจผมยังคงโหยหาน้องสาวของผมอยู่ตรอดเวลาอย่างเจ็บปวด จนมาวันหนึ่งสิ่งที่ผมพยายามที่จะไม่ให้มันเกิดขึ้นก็เกิดขึ้นมาจนได้ ตอนนั้นน้องของผมเธอเรียนอยู่ชั้น ม.4 และผมเรียนอยู่ชั้น ม.6 ในช่วงนั้นน้องเมย์เธอเป็นไข้หวัดใหญ่ตัวร้อนและมีไข้สูงมากจนต้องส่งไป รักษาที่โรงพยาบาล ในเวลานั้นผมทุกข์ใจมากและเป็นคนที่คอยเฝ้าไข้เธอเสมอจนต้องขาดเรียนไป 7 วันเต็มๆ จนอาการเธอดีขึ้นสามารถออกจากโรงพยาบาลได้แต่เธอต้องหยุดเรียนเพื่อพักฟื้น ต่อสักพักนึง วันที่เกิดเรื่องนั้นพ่อกับแม่ของผมท่านต้องไปที่ภูเก็จ เพราะพวกท่านต้องไปดูสถานที่ที่จะสร้างสาขาของโรงแรมของเราแห่งใหม่ที่นั่น ส่วนครอบครัวของลุงออดซึ่งเค้าเป็นคนรับใช้ที่บ้านผม พวกเค้าก็ขอลาไปงานแต่งของญาติเค้าที่ชลบุรี เลยเหลือผมและน้องเมย์อยู่กันตามรำพัง ในวันนั้นผมไม่สามารถหยุดเรียนต่อได้เพราะต้องไปสอบในวิชาช่วงเช้า ผมจึงต้องเตรียมข้าวและยาวางเอาไว้ที่โต๊ะเครื่องแป้งในห้องนอนของน้องเม ย์ชุดนึง และเก็บถุงยาของเธอเอาไว้ในห้องนอนของผมอีกชุด กะว่าเที่ยงแล้วจะลาอาจารย์กลับมาดูแลเธออีกที เมื่อเสร็จแล้วผมก็ไปโรงเรียน พอพักเที่ยงผมก็รีบขอลาอาจารย์กลับมาดูแลน้องสาวที่บ้าน เมือมาถึงผมก็ต้องแปลกใจเมื่อน้องผมไม่ได้อยู่ในห้องของเธอผมจึงลงมาข้าง ล่างเพื่อค้นหาเธอจนทั่วแล้วก็ไม่เจอ แต่แล้วในขณะที่ผมกำลังหาเธอที่ชั้น 2 ผมก็ได้ยินเสียงเหมือนคนทำอะไรอยู่ในห้องของผมมีเสียงร้องออกมาเบา ๆ ว่า "อูยย..เจ็บจัง..อุ๊ย..เอ่อ..อาาา...มันจังเลย...อ้าาา...ซี๊ดด..." ผมตัวชาไปเลยและพอผมเปิดประตูห้องมองเข้าไป ผมก็เจอน้องสาวผมเธอกำลังเปลือยกายและกำลังดูหนังสือโป๊ที่ผมแอบซื้อมาเก็บ เอาไว้ มือข้างซ้ายของเธอเองก็ล้วงจับนมบีบไปบีบมา นมของเธอกำลังโตหัวนมสีชมพูอ่อน เด้งอยู่ในมือ มืออีกข้างก็ล้วงอยู่ตรงระหว่างขารู้สึกว่าผมจะเห็นน้ำเมือกเยิ้มออกมาด้วย เมย์คงจะเสียวจนทนไม่ไหว ตัวเกร็งแล้วอ้าขาออกกว้าง แล้วใช้นิ้วแย่แยงในรูหีของเธอ ในตอนนั้นผมก็มีอารมณ์เหมือนกันที่เห็นเมย์ช่วยเหลือตัวเองในสภาพนั้น ผมจึงเข้าไปในห้องแล้วปิดประตูอย่างเบาๆ และค่อยๆ ย่องเข้าไป กะจะทำให้เธอตกใจ แต่พอไปถึงขอบเตียงเธอเองกลับโผเข้ามากอดผม ในตอนนั้นผมคิดว่าน้องสาวผมคงเซ็กจัดน่าดู คงคิดว่าผมเป็นแฟนของเธอหรืออะไรผมก็ตอบไม่ได้ พร้อมกันเธอก็รีบเอาสองมือคล้องที่คอผมเอาไว้ จากนั้นตัวเธอก็เกร็งตัวและยกตัวลอยขึ้นมาจนสองเต้าแอ่นขึ้นมาสูงจนหัวนมของ เธอลอยมาใกล้กับปากของผม มาถึงตอนนี้ผมก็หน้ามืดและไม่มีสติใดๆเหลืออีกแล้ว ผมก้มหน้าลงไปอ้าปากงับหัวนมของ เธอแล้วก็ดูดและเลียมันทันที เมื่อเจอแบบนี้เธอถึงกับแอ่นนมเด้งขึ้นมาอัดกับปากผมทันที เสียงครางดังออกมาปากของเธอ ผมเลียวนรอบๆ หัวนมของเธอ เธอทั้งครางทั้งบิดตัวส่ายไปมา ผมเองก็อยากจนทนไม่ไหวเหมือนกัน เมื่อได้กลิ่นสาบสาวอย่างนี้ใครจะทนไหวผมดูดนมเธอสลับไปมาทั้งสองข้าง ดูเธอครางออกมาอย่างมีความสุขมากหัวนมเธอผลุบหายเข้าไปในปากผม ผมเม้ม ผมดูดด้วยริมฝีปากพร้อมกับใช้ลิ้นละเลงเลียไปจนทั่วน้องเมย์ตัวเกร็งสั่น หน้าแดงเพราะเธอกลั้นหายใจเอาไว้ น้องเมย์คงจะเสียวมากเพราะโดนผมดูดและเลียนมทั้งสองข้างสลับไปมา เพื่อให้น้องเมย์ได้เสียวมากขึ้นไปอีกผมเลื่อนใบหน้าต่ำลงไป มาหยุดที่สะดือความเสียวที่น้องเมย์ได้รับทำให้เธอยักย้ายส่ายสะโพกไปมาด้วย ความเสียว ผมรู้ว่าเคราที่ขึ้นมาเป็นโคนขนอ่อนๆของผมคงถูลงบนหน้าท้องแบนราบขาวผ่องของ เธอ ผมซุกหน้าต่ำลงไปอีกผมคิดว่าตรงนี้จะทำให้เธอได้รับความสุขมากที่สุด น้องเมย์สุดจะทนดิ้นพล่าน ท่าทางเหมือนจะขาดใจตายเสียให้ได้ ปลายลิ้นผมกวาดเลียลงบนร่องหีที่ปิดสนิดของเธอแล้วเลยขึ้นมาเลียตรงเม็ดแตด ของเธอด้วย น้องเมย์สะดุ้งเฮือกร้องครางลั่นด้วยความเสียว ผมเอามือมาแหวกกลีบให้อ้าออกแล้วใช้ลิ้นเลียขึ้นลงตามรอยแยก เมื่อเจออย่างนี้น้องเมย์ก็ดิ้นพล่าน เด้งเอวขึ้นลงแขนฟาดลงบนที่นอนเสียงดังตุบ ๆ หีเธอขับน้ำเมือกหวานๆเค็มๆออกมาอย่างมากมาย ผมก็เลยดูดกลืนกินอย่างเอร็ดอร่อยจนหมดแต่มันก็ยังคงไหลออกมาให้ผมได้ดูดกิน อย่างต่อเนื่อง เหมือกับว่ามันไม่มีทางที่จะหมด น้องเมย์เธอก็ร้องครวญครางและกรีดร้องออกมาอย่างน่าสงสาร ขยับก้นขึ้นๆ ลงๆ แอ่นหีส่ายไปมา จนในที่สุดผมคิดว่าสมควรแก่เวลาที่จะให้น้องเมย์รู้จักกับความเสียวสุดยอด เสียที ผมเลื่อนตัวขึ้นคร่อมทับตัวเธอจับขาของเธอทั้ง 2 ข้างให้ถ่างออกจนสุดแล้วจึงจับลำควยมาจ่อที่ร่องหีของเธอแล้วเขี่ยขึ้นลงตาม รอยแยก น้องเมย์คงจะเสียวน่าดูหลับหูหลับตาครางเสียงสั่น พร้อมกับเด้งหีขึ้นสูงเพื่อให้ลำควยผมมุดเข้าไปในรูหีเธอ ผมเองก็อยากเย็ดเธอ ผมจึงเกรงสะโพกและกดปลายควยที่จ่อตรงปากรูหีเล็กๆ ของน้องสาวตัวเองแล้วดันมันเข้าไป มันเข้าไปได้นิดเดียวควยผมก็ไปติดกับอะไรบางอย่าง ผมเลยออกแรงกดลงไปแต่มันก็ไม่ยอมเข้า ผมเลยจับสะโพกของเธอก่อนที่จะออกแรงดึงตัวเธอเข้ามาหาผมส่วนผมก็ออกแรงกดลำ ควยจนสุดแรง ส่วนปลายของลำควยของผมมันก็ผุดหายเข้าไปในร่างกายของน้องสาวผมพร้อม ๆ กับของเหลวสีแดงที่ไหลออกมาจากปากรูนั้น น้องเมย์ก็เก้งตัวและส่งเสียงร้องออกมาอย่างเจ็บปวดแล้วจึงกัดฟันแน่น กลั้นหายใจจนหน้าแดง ผมต้องก้มลงไปใช้ลิ้นเลียที่หัวนมทั้งสองข้าง เธอเริ่มครางออกมาผ่อนลมหายใจออกมา ส่ายเอวยึกยักๆ เหมือนต้องการให้ผมดันควยเข้าไปอีก ผมออกแรงดันลำควยเข้าไปเรื่อยๆ น้องเมย็ร้องออกมาด้วยความเจ็บปวด แต่ผมก็ไม่ละความพยายาม ดันควยเข้าไปจนมิดรูหีเธอจนได้มันแน่นและคับมาก น้องเมย์เธอยังเป็นสาวบริสุทธิ์อยู่นั่นเอง ผมกระเด้าเย็ดเธอช้าๆ เสียงน้องเมย์ครางออกมาอย่างเจ็บปวด ผมเองก็ค่อยๆเย็ดเธอไปเรื่อยๆจนน้องเมย์เธอเริ่มร้องครางจากความเสียวผมจึง เริ่มที่จะเร่งความเร็วขึ้นเรื่อยๆ น้องเมย์คงจะได้รับรู้รสเสียวจากลำควยของผม น้องเมย์ครางออกมาดังขึ้นเรื่อยๆ แล้วกอดผมแน่น ผมกระเด้าเย็ดเธอเร็วและหนักแน่นขึ้นจนเธอครางออกมา "อูยย..ไม่เคยเสียวอย่างนี้มาก่อนเลย...ซี๊ดดด" ผมเองก็เสียวเต็มที่ น้ำกำลังจะแตกออกมาผมจึงรีบดึงออกมากลัวว่าจะทำให้เธอเกิดปัญหา น้องเมย์เธอกระตุกและเก็งตัวเองจนสุดพร้อมกับร้องกรี๊ดออกมาหลังจากนั้นเธอ ก็หลับไปเลย ผมเอามือแตะหน้าผากดู รู้สึกว่ายังมีไข้อยู่ ผมจึงเอาผ้าชุบน้ำมาเช็ดตัวให้เธอและมองไปที่ส่วนนั้นของเธอ ก็ได้เห็นกับร่องรอยของการถูกเปิดบริสุทธิ์จึงทำให้ผมเกิดความรู้สึกดีใจแต่ ก็เศร้าใจ เพราะผมเป็นคนแรกของน้องสาวแต่ผมก็ได้ทำบาปให้กับเธอไปแล้ว เสร็จแล้วผมจึงเช็ดตัวและสวมเสื้อผ้าให้เธอแล้วค่อยอุ้มพาเธอกลับไปที่ห้อง ของเธอ ก่อนที่จะกลับมาจัดการกับผ้าปูที่นอนของผมที่เต็มไปด้วยคราบน้ำเมือกของผม และน้องเมย์ กับคราบรอยเลือดที่เกิดจากการฉีกขาดของเยื่อพรมจารีแล้วจึงเก็บห้องแต่แล้ว ผมก็สังเกตเห็นสิ่งที่ผิดปรกติ ยาปลุกเซ็กที่ผมแอบซื้อมาเก็บเอาไว้เพราะคำท้าทายจากพวกเพื่อนๆผมเมื่อนานมา แล้วนั้นมันหายไป ผมเลยเริ่มที่จะเดาได้ว่าน้องเมย์เธอคงจะมาหายากิน แต่ด้วยความไม่รู้เพราะยาของเธอนั้นมีอยู่ซองหนึ่งที่เม็ดยาเหมือนยาปลุก เซ็กของผมเธอเลยกินมันเข้าไป ซึ่งเพราะยาเม็ดนี้ ยาที่ผมควรจะทำลายมันลงไป ยาที่ผมไม่สมควรซื้อมาตั้งแต่แรก ยาที่ผมไม่สมควรจะเก็บเอาไว้ แต่ผมก็ยังดันทุรังซื้อมันมา ดันทุรังเก็บมันเอาไว้ จนน้องเมย์เธอมาเจอ จนมันเป็นชนวนที่ทำให้เราสองพี่น้องได้กระทำการอันไม่สมควรอย่างยิ่งลงไป และเพราะโชคชะตาทำให้เราสองคนมาเจอกันในตอนที่ยาเม็ดนั้นมันออกฤทธิ์ในตัว เธอจนเต็มที่พอดี ด้วยความรู้สึกผิดผมเลยกลับเข้าไปดูอาการของเธอที่ห้องเธอ อีกครั้งและนั่งอยู่ที่ห้องของเธออย่างสิ้นหวัง และเสียใจในการกระทำของตัวเองจนตกเย็นเธอเริ่มรู้สึกตัวตื่นขึ้นมาเธอลืมตา แล้วดูไปรอบๆตัวของเธอ และเห็นผมนั่งอยู่ใกล้ๆเธอเธอจึงยิ้มออกมาให้ผม แต่คงเพราะความรู้สึกเจ็บ ๆ แสบ ๆ ตรงง่ามขาของเธอเอง เธอจึงค่อยๆล้วงมือผ่านผ้าห่มเข้าไปจับตรงนั้นของเธอดู แล้วจึงค่อยๆลุกขึ้นจากเตียงเดินขาถ่าง ๆ กระเผก ๆ ผ่านตัวผมที่นั่งนิ่งอยู่ที่เก้าอี้หน้าโต๊ะเครื่องแป้งของเธอไปที่ห้องน้ำ เพื่อสำรวจตัวเอง ส่วนผมก็ได้แต่นั่งนิงอยู่อย่างนั้น พอผ่านไปได้สักคู่นึง ผมก็ได้ยินเสียงร้องกรี๊ดออกมาจากห้องน้ำของเธอ ผมจึงรีบวิ่งไปดูและพยายามที่จะเปิดประตูห้องน้ำเข้าไป จนน้องเมย์เธอเปิดประตูออกมาเผชิญหน้ากับผม ผมจึงได้เห็นน้องเมย์เธอกุมมือไว้ที่ง่ามขาของตัวเองและร้องไห้ออกมาอย่าง น่าสงสาร สายตาของเธอนั้นมองผมอย่างเจ็บปวดและเธอก็ถามผมออกมาทันทีว่า "พี่เอกพี่เป็นคนทำเมย์หรือเปล่า?" ผมพยักหน้าให้เธอ เมย์เธอก็ร้องกรี๊ดออกมาอีกครั้ง หลังจากนั้นเธอก็ต่อว่าผมต่าง ๆ นา ๆ พร้อมกับปาข้าวของทุกอย่างที่อยู่ในห้องน้ำและที่อยู่ใกล้ ๆ มือเธอใส่ผมอย่างบ้าครั่ง ส่วนผมเองก็ได้แต่ยืนก้มหน้านิ่งด้วยความรู้สึกผิดจนเธอหมดแรง และซบหน้าลงกับอ่างน้ำร้องไห้อีกโฮใหญ่ผมเลยเข้าไปปลอบเธอ และจะพยุงเธอออกมาเธอก็สะบัดตัวหนีผม และเดินกลับไปที่เตียงของเธอเอง พอถึงเตียงเมย์เธอก็นอนลงและหันหน้าไปอีกทางไม่ยอมหันมามองหน้าผม พร้อมกับร้องไห้โดยที่ไม่มีเสียงออกมาแต่ร่างกายของเธอก็สั่นสะท้านอย่าง หนัก ผมเลยได้แต่พูดขอโทษเธอ และขอร้องเธอว่าอย่าไปฟ้องพ่อกับแม่เธอก็ไม่ยอมตอบผมจนผมอ่อนใจ ลุกขึ้นและเดินออกมาจากห้องนอนของเธอ ผมออกมาจากห้องของน้องเมย์ด้วยความรู้สึกผิดจนทำให้ผมต้องร้องให้ออกมา จนปาเข้าไปได้ 3 ทุ่มกว่า แม่ผมท่านโทรมาถามสารทุกสุขดิบและจะขอคุยกับน้องเมย์ ด้วยความกลัวผมเลยตอบท่านไปว่าน้องเมย์เธอหลับไปแล้วท่านจึงวางสายไป ผมเลยออกจากบ้านเพื่อหาข้าวกิน และซื้อโจ๊กมาให้เมย์เธอกิน พอผมเอาไปให้เธอเธอก็กินและกินยาหลังอาหารจากนั้นก็ลงนอนโดยที่เธอไม่ยอมคุย อะไรกับผมเลย พอรุ่งเช้าเป็นวันเสาร์เวลาประมาณ 9 โมงเช้า น้องเมย์ก็ออกมาจากห้องนอน และออกมาเปิดปากพูดกับผมเป็นครั้งแรกตั้งแต่มีเรื่องกันเมื่อวานนี้ เธอบอกกับผมว่าอยากคุยกับผมเรื่องเมื่อวาน ผมจึงเล่าไปตามตรงและถามเธอว่า "ยังเจ็บอยู่อีกหรือเปล่า?..พี่เอกขอโทษแล้วพี่เอกจะพยายามไม่ให้มันเกิดอีก พี่ขอโทษ" เธอก้มหน้าลงและพยักหน้าบอกกับผมว่ายังเจ็บอยู่ และเธอก็ทำในสิ่งที่ผมไม่เคยนึก เธอร้องให้ออกมาและพุ่งตัวของเธอเข้ามากอดผมเอาไว้พร้อมบอกกับผมว่า "พี่เอก..เมย์รักพี่เอกรักแบบคนรักนะ..เมย์ไม่เคยรักพี่เอกแบบพี่ชายเลย" ผมเองในตอนนั้นก็น้ำตาไหลออกมาได้แต่ยืนนิงฟังน้องเมย์เธอพูดไปเรื่อยๆจนถึง ประโยคนึงนั่นคือประโยคที่ว่า "แล้วอย่างนี้เราจะทำยังไงกันดี?" ผมเองก็ไม่รู้ในตอนนั้นผมมีแต่ความรู้สึกที่เจ็บปวด และมีแต่คำถามถึงพระผู้เป็นเจ้าบนสวรรค์ว่าทำไมเราต้องมาเป็นพี่น้องกัน ด้วย? ทำไมพระเจ้าต้องเล่นตลกกับเรา 2 คน? ทำไม? ทำไม? และทำไม? เราทั้งคู่ก็ได้แต่กอดกันร้องไห้ออกมาจนน้องเมย์เธอหลับไปผมจึงอุ้มพาเธอ ขึ้นไปนอนที่ห้องของเธอ และเฝ้าดูเธออยู่อย่านั้นจนตกค่ำ หลังจากที่เราจัดการกับอาหารเย็นเสร็จ ในคืนนั้นน้องเมย์เธอก็ลุกเดินขึ้นมาหาผม และทำในสิ่งที่ผมไม่เคยคิดว่าจะทำมันอีกครั้งน้องเมย์เธอเข้ามากอดผม และพยายามที่จะจูบผมและไซ้ที่ซอกคอของผม ในขณะที่ผมพยายามที่จะดึงตัวเธอออกและบอกเธอว่าอย่าทำอย่าทำอย่างนี้ แต่เธอก็ฝืนตัวไว้และยังคงพยายามที่จะทำมันต่อ จนในที่สุดความอดทนของผมก็หมดไปถึงนาทีนี้ผมก็จูบและหอมเธอเป็นการโต้ตอบ ก่อนที่จะกระชากชุดนอนที่เธอใส่นอนจนขาดออกไปจากร่างกายของเธอ แล้วจึงเหวี่ยงเศษผ้าเหล่านั้นออกที่มุมห้องมุมหนึ่ง หลังจากที่น้องเมย์เธอไม่มีเสื้อผ้าเหลือแล้วผมก็ผลักเธอไปที่เตียงนอน และก้มลงไปดูดเลียที่เต้านมของเธอน้องเมย์เธอเองก็คงเสียวมาก เธอกอดผมแน่นร้องครางลั่นห้องผมเองก็ค่อยๆจูบลงมาเรื่อยๆจนถึงหีที่ยังบวม อยู่ของเธอ ผมก็ฉกลิ้นลงไปเลียที่ร่องหีกับเม็ดแตดอย่างรวดเร็วจนเธอสะดุ้งและถ่างขา ทั้งสองข้างอ้าออกจนสุดหล้า น้องเมย์ร้องครางพร้อมกับบิดตัวไปมาผมลากลิ้นเลียลงไปจนถึงง่ามก้นเธอก่อน ที่จะเก็งลิ้นแล้วกดลงไปที่รูตูดของเธอ น้องเมย์ถึงกับดิ้นพราด ๆ เลย แล้วผมก็วกกลับมาเลียหีน้องเมย์อีกพักหนึ่งก็เลื้อยขึ้นไปคร่อมตัวเธอแล้ว จับลำควยจอมัน และยัดเข้าไปในรูหีเธออย่างยากลำบาก พอลำควยเข้าไปมิดน้องเมย์ก็กรีดร้องออกมาและร้องครางลั่นห้องตัวเธอสั่น ระริก ผมเริ่มกระเด้าอย่างช้า ๆ แล้วค่อยๆ เพิ่มความเร็วและแรงขึ้นเรื่อยๆ น้องเมย์แอ่นหีขึ้นรับควยผมด้วยความยินดี มือผมก็ไม่อยู่นิ่งผมเอาลงไปจับที่เต้านมของเธอทั้งคลึง ทั้งขยำ สองเต้าของเธอ มันทำให้ทั้งผมและน้องเมย์มีความสุขมาก ผมกระเด้าลงไปน้องเมย์เธอก็เด้งรับ ดูน้องเมย์จะมีอารมณ์รุนแรงพอสมควร เธอกอดผมแน่นเธอทำการเด้งพร้อมทั้งโยกและคลึงกับลำควยของผมจนผมต้องร้อง คราง..ซี๊ดด..ด้วยความเสียว จนผมต้องเอามือของผมไปจับไหล่ของน้องเมย์เธอไว้ เพราะบั้นเอวเธอสะบัดเร็วเหลือเกิน ผมไม่เคยคิดว่าน้องสาวที่เรียบร้อยของผมเธอจะคล่องเรื่องพวกนี้ได้ขนาดนี้ ทำให้ผมรู้สึกว่ากำลังจะทนไม่ไหวแล้ว ผมส่งเสียงครางออกมาดัง ๆ ผสานกับเสียงของเธอเวลาที่เธอขยับหีขึ้นมาบดกับลำควยผม ผมเสียวมาก ผมเลยต้องจับเธอพลิกเป็นท่ากวางเหลียวหลัง ผมกระแทกเย็ดเธออย่างรุนแรงเธอเองก็เด้งร่อนหีของเธอใส่ผมและส่ายก้นรับอยู่ ตลอดเวลา จนน้องเมย์ร้องกรี๊ดออกมา สั่นเกร็งไปทั้งตัว รูหีบีบรัดควยผมแน่น จนผมทนไม่ไหวต้องรีบชักควยออกมาเกือบไม่ทัน น้ำควยพุ่งกระฉูดออกมาราดรดลงที่ปากรูหีและแก้มก้นก่อนที่จะพุ่งไปจนถึงกลาง หลังของเธอ แล้วผมก็ล้มลงไปทับตัวเธอและน้ำอสุจิของผมนอนพักด้วยความเหนื่อยอ่อนสักพัก พอน้องเมย์เธอเริ่มรู้ตัวอีกครั้งเธอก็รีบลุกขึ้นไปทำความสะอาดร่างกาย ผมยังไม่หยุดอยู่แค่นั้นผมเดินตามเธอไปในห้องน้ำ ผมเข้าไปกอดเธอทางด้านหลัง ลูบไล้ตรงสองเต้าขาวนวลจนเธอครางออกมา ผมค่อยๆ เคลื่อนมือลงต่ำ ปากก็ไซ้ตามซอกคอเธอ ตอนนี้มือนั้นล้วงลงไปที่หีบวมๆของเธอ น้องเมย์เธอก็แยกขาออกเหมือนรู้ว่าผมต้องการอะไร น้องเมย์ขึ้นไปนั่งตรงขอบอ่างอาบน้ำ ถ่างขาออกพอประมาณ ผมก้มลงใช้ลิ้นเลียหีเธอช้าๆ น้องเมย์ร้องครางด้วยความเสียวเหมือนจะขาดใจ ผมทั้งเลีย ทั้งใช้ลิ้นแยงเข้าไปในรูหีเธอด้วยทำอยู่พักหนึ่งน้องเมย์ก็เกร็งแอ่นหีขึ้น ภายในรูหีเปียกชุ่มไปด้วยน้ำรักของเธอ มันออกมามากจนเลอะปาก เลอะจมูกผมเต็มไปหมด แล้วน้องเมย์ก็ร้องบอกผมว่า
"พี่เอกจ๋า..เปลี่ยนให้เมย์ทำบ้างซิค่ะ..นะพี่เอกเมย์อยากรองอมของพี่เอกดู"

Reply #1 on: September 15, 2010, 09:35:19 am
แล้วเธอก็ให้ ผมนั่งลงแทนที่เธอ เธอเอามือจับควยผมไว้แล้วรูดขึ้นรูดลงอย่างรวดเร็วเหมือนกับว่าเห็นผมแอบทำ อยู่บ่อย ๆ เธอทำเร็วมาก ผมเจออย่างนี้ ก็เสียวจนหัวใจแทบวายร้องครางออกมาอย่างช่วยไม่ได้
"อูยยย...ซี๊ดด...เมย์จ๋า..พี่เสียวจังเลย...อูยย..." เธอยิ้มให้ผม จากนั้นลิ้นมหาภัยของเธอก็เล่นงานผม จนผมต้องเด้งเอวขึ้นมา เธอดูดควยผมหายเข้าไปในปากเธอ เธอทั้งดูดทั้งเลียตรงหัวบาน จนผมทนไม่ไหวต้องชวนเธอไปที่เตียงบอกให้เธอคุกเข่าเอามือเท้าลงบนที่นอน ก้นเธอก็ส่ายย้ายไปมาเหมือนว่าเธอต้องการที่จะยั่วผม ผมเลยรีบเข้าประกบจับควยยัดเข้าไปในรูหีของเธอ มันฟิดและคับแน่นดีเหลือเกินในท่านี้ ผมต้องออกแรงกดดันมันเข้าไปตั้งหลายนาที่ท่ามกลางเสียงกรีดร้องของน้องเมย์ เมื่อควยผมเข้าไปจนมิดแล้วผมก็กระเด้าเย็ดเธอทันที น้องเมย์ร้องครางลั่นห้องไปเลย ผมกระเด้าเย็ดเธอพร้อมกับเอื้อมมือไปจับแล้วคลึงที่หน้าอกของเธอ เธอถึงกับร้องครางเนื้อตัวเกร็งสั่นกระตุก ผมก้มมองดูลำควยที่วิ่งเข้าวิ่งออกในรูหีเธอ เห็นแล้วทำให้ผมเกิดอารมณ์มากขึ้น โอย..ทนไม่ไหวแล้ว ผมเอามือจับเอวเธอรั้งพร้อมกระแทกควยเย็ดอย่างรุนแรงและเร็ว ห้าหกครั้งแล้วชักควยออกมาพร้อมกับน้ำขาวขุ่นก็พุ่งออกจากปลายควยราดรดลงบน แก้มก้นของเธอ ผมกับน้องเมย์เลยต้องไปช่วยกันทำความสะอาดกันอีกครั้ง หลังจากเหตุการณ์นั้นเราทั้งสองคนก็ได้สัญญาเอาไว้ว่าเราทั้งคู่จะไม่ทำ อย่างนี้กันอีก แต่หลังจากนั้นผมกับน้องเมย์เราแอบเอากันอีกอย่างอดใจไม่อยู่จนตลอด 8 เดือนกว่า ๆ ที่เราสองคนมีอะไรกันนับครั้งไม่ถ้วนโดยที่ไม่มีใครรู้และละแคะละคายเรื่อง นี้เลย ซึ่งในทุกๆครั้งเมือมันจบลงเราทั้งคู่จะบอกกันและกันว่า "มันเป็นครั้งสุดท้ายของเราทั้งสอง" แต่มันก็ไม่เคยมีครั้งสุดท้ายเลย จนผมจะจบ ม.6 ผมก็ตัดสินใจที่จะหนีจากเธอออกมาโดยที่ผมจะจากเชียงใหม่บ้านอันเป็นที่รัก ของผม โดยผมตัดสินใจที่จะเอ็นทร้านไปเข้าเรียนที่มหาวิทยาลัยในจังหวัดอื่นที่อยู่ ไกลๆบ้าน และปฏิเศษโคต้าจากมหาวิทยาลัยเชียงใหม่ และผมก็มาติดคณะแพทย์ศาสตร์ที่มหาวิทยาลัยของรัฐแห่งหนึ่งที่กรุงเทพที่มหา ลัยนี้เป็นมหาลัยที่เก่าแก่ และมีชื่อเสียงที่สุดของเมืองไทย พ่อกับแม่ของผมท่านก็ดีใจมาก และตกลงที่จะให้ผมไปอยู่กับน้องสาวของแม่ที่กรุงเทพฯ เพื่อเข้าเรียนต่อในระดับมหาวิทยาลัยพร้อมทั้งยอมที่จะควักตังซื้อรถให้ผม ขับ 1 คัน พอถึงเวลาผมรู้สึกใจหายและไม่อยากจากบ้าน จากพ่อ จากแม่ และก็จากน้องสาวสุดที่รักมาเลย แต่ในคืนสุดท้ายที่ผมและน้องเมย์เราจะได้อยู่ด้วยกันที่บ้านผมในเชียงใหม่ หลังจากเสร็จงานเลี้ยงส่งผมและพ่อกับแม่ท่านไปนอนกันแล้ว ผมก็เลยจับเข่าคุยกับเธอและพูดออกมาถึงเหตุผลที่ผมต้องทำอย่างนี้ว่า "น้องเมย์ครับ..พี่เอกอยากจะบอกกับน้องเมย์นะครับว่า ในสิ่งที่เราทั้ง 2 คน ทำลงไปนั้นนะมันเป็นสิ่งที่ไม่ดีและมีความผิด..มันไม่ถูกต้องเลย.. พี่เอกก็เลยต้องออกไปอยู่ให้ห่าง ๆ น้องเมย์เข้าไว้เพื่อที่จะไม่ทำให้เรามามีอะไรกันอีก" พอผมพูดออกมาถึงตรงนี้น้องเมย์ของผมเธอก็เข้ามากอดผมไว้และร้องให้ออกมา อย่างน่าสงสารแต่ผมก็ทำอะไรไม่ได้ ได้แต่พูดต่ออย่างเจ็บปวดว่า
"เราเป็นพี่น้องกันแท้ๆสิ่งที่เราทำถ้าคนอื่นรู้คงไม่มีใครเค้ารับได้ ถ้าพ่อกับแม่รู้เข้าท่านก็คงเสียใจและผิดหวังในตัวเรา 2 คนมาก พี่ไม่อยากให้ท่านทั้ง 2 คนเสียใจ พี่ว่าเรายุติมันได้แต่ที่ผ่านมามันพิศุทธ์แล้วว่าเราสองคนทำมันไม่ได้ พี่ชายเลว ๆ คนนี้ของเมย์เลยจะขอไปอยู่ที่กรุงเทพฯ เพื่อที่เราทั้งคู่จะได้อยู่ห่างๆกันไม่สามารถทำมันได้อีก พี่อยากให้น้องเมย์คนดีของพี่เข้าใจและจะได้เริ่มต้นใหม่รองดูนะครับดูคนดี ๆ ที่รักน้องเมย์จริง ๆ และน้องเมย์สามารถที่จะรักเค้าได้อย่างจริง ๆ สามารถอยู่กับเค้าไปอย่างมีความสุข พี่เลว ๆ คนนี้ของเมย์จะเป็นกำลังใจให้นะครับ"
พอฟังมาถึงตอนนี้น้องเมย์เธอก็ยิ่งปล่อยโฮออกมายกใหญ่ส่วนผมก็ได้แต่อยู่ นิ่ง ๆ ให้เธอกอดอยู่อย่างนั้น ก่อนที่ผมจะรวบรวมความกล้าและกำลังใจที่จะปลดมือเธอออก และเดินออกมาจากตรงนั้นโดยที่น้ำตาของผมมันก็ค่อย ๆ ไหลออกมาอย่างหยุดไม่ได้
พอย้ายไปอยู่กับน้า น้าก็ต้อนรับเป็นอย่างดี บ้านน้าผมเป็นคฎหาดขนาด 3 ชั้นครึ่ง มีสระว่ายน้ำในตัว มีคอดเทนนิสและสมานกอล์ฟเล็ก ๆ รวมทั้งสนามหญ้าและสวนดอกไม้ที่สวยงามเท่าที่บ้านบนเนื้อที่ 3 ไร่ 4 งาน บนเขตถนนศรีนครินจะเนรมิตได้ น้าผมท่านอายุเพิ่ง 29 ปี ยังสาวและสวยอยู่มาก น้าผมชื่อ 'น้าฟ้า' น้าฟ้าเธอสูงประมาณ 168 เซนต์ ผิวขาว ไว้ผมยาว หน้าอกประมาณ 34 - 36 นิ้ว เอวก็ 23 - 25 นิ้ว ส่วนสะโพกก็ประมาณ 36 - 38 นิ้วได้นะครับ น้าฟ้าเธอแต่งงานกับเศรษฐีที่มีอายุมากกว่าเธอ 16 ปีตั้งแต่เธออายุได้ 18 ปี แต่ตอนนี้สามีของน้าฟ้าท่านได้เสียชีวิตไปแล้วได้ประมาณ 9 เดือนกว่าๆ ครับเธอเลยได้รับมรดกทั้งหมดของสามีเธอ และเป็นผู้บริหารของสถาบันการณ์เงินที่มั่นคงที่สุดขอประเทศ รวมไปถึงบริษัทในเครืออีกสิบกว่าบริษัทเธอเลยกลายเป็นเศรษฐีนีที่เนื้อหอม ที่สุดในสังคมไฮโซไป เธอจัดห้องให้ผมอยู่ชั้นบนมีห้องน้ำในตัว ซึ่งมีประตูสองด้านอีกด้านนั้นสามารถเปิดประตูออกไปอีกห้องหนึ่งได้ ซึ่งเป็นห้องนอนของน้องแอร์ลูกบุญธรรมของน้าฟ้าอีกคนหนึ่ง เนื่องจากน้าฟ้าและสามีของเธอเป็นหมันทั้งคู่ ท่านทั้งสองเลยตัดสินใจไปรับเอาน้องแอร์ซึ่งเธอเป็นลูกสาวคนเล็กของพี่ชาย สามีของน้าฟ้ามาเป็นลูกสาวบุญธรรม ตั้งแต่น้องแอร์เธออายุได้ 11 ปี แต่ในตอนที่ผมไปถึงประตูของฝั่งห้องนั้นมันล๊อคอยู่ แต่เดิมที่บ้านของน้าผมมีจะมีคนที่เป็นเจ้านายอยู่ 2 คน คือ น้าฟ้าและน้องแอร์ซึ่งเธอคนนี้เป็นคนที่ทำให้ผมได้รูจักความรักอีกครั้ง ซึ่งคราวนี้ผมสามารถเปิดเผยออกมาได้ น้องแอร์เธอเป็นคนหาดใหญ่แต่ทางบ้านของเธอส่งให้มาเรียนที่โรงเรียนคอนแวนใน กรุงเทพฯ แถว ๆ ถนนสีลม แต่ตอนที่ผมไปถึงน้องแอร์เธอไม่อยู่ เธอกลับไปอยู่ที่บ้านของเธอที่หาดใหญ่เพราะโรงเรียนของเธอยังไม่เปิดเทอม เมื่อผมมาอยู่ที่นี่ด้วยก็จะมีเจ้านายเป็น 3 คน และมีคนรับใช้อีก 6 คน มีป้าแจ่มแกเป็นแม่บ้านของที่นี่ ลุงชดแกเป็นคนขับรถและล้างรถป้านุ้ยแกเป็นเมียของลุงชดและเป็นแม่ครัวของที่ นี่ พี่ตาลเธอเป็นคนซัดรีดเสื้อผ้า และมีสาวใช้อีก 2 คน ชื่อหนิงซึ่งเธอเป็นลูกสาวของลุงชดกับป้านุ้ย และมดเธอทั้งคู่เป็นคนคอยทำความสะอาดบ้านและคอยดูแลรับใช้เจ้านายในบ้านอีก ทีหนึ่ง ซึ่งทั้งหมดนี้น้าฟ้าเธอให้อยู่ที่เรือนคนใช้ซึ่งอยู่ติดกับห้องครัวทางหลัง บ้าน ส่วนสวนนั้นน้าฟ้าเธอให้ทางบริษัทที่รับจัดและตกแต่งสวนมาคอยดูแลให้ 2 อาทิตย์ครั้ง ผมมาอยู่ที่นี่ได้ประมาณ 3 อาทิตย์ก็ได้เรื่อง คือวันนั้นผมกลับมาที่บ้านหลังจากที่ไปเตียมหาข้าวของเพื่อการเรียน ผมกลับมาถึงประมาณ 6 โมงกว่า ๆ ก็รีบเข้าห้องเปลี่ยนเสื้อผ้า คิดจะเข้าห้องน้ำไปอาบน้ำ พอผมเปิดประตูห้องน้ำเข้าไปผมก็เห็นผู้หญิงคนหนึ่งยืนแก้ผ้าหันหลังมาทางผม ผมเลยยืนนิ่งด้วยความตะลึงไปได้สักพักเธอคนนั้นก็หันหน้ามา ผมก็ได้เห็นรูปร่างของผู้หญิงที่กำลังอาบน้ำอยู่ผมก็ค่อย ๆ มองจากเรียวขาขาวๆสูงขึ้นอีกหน่อยก็เห็นเนินหีที่มีหมอยปกคลุมเล็กน้อย น่าสัมผัส พอผมมองขึ้นไปอีกหน่อยก็เห็นหน้าท้องขาวผ่องที่เนียนเรียบน่าไซ้เลียจริง ๆ ขึ้นไปอีกนิดก็เป็นหน้าอกเหมือนดั่งดอกบัวมียอดสีชมพูอันสดใส มันใหญ่กำลังพอดีมือผมเลย หัวนมตั้งเด่ เห็นแล้วอยากอมอยากดูดและอยากเลีย อยากขยำเล่นให้มันมือ แต่พอเห็นหน้าเจ้าของเรือนร่างทำเอาผมตกใจและตะรึงในความสวยของเธอ แต่ความตะรึงของผมอยู่ได้พักเดียวก่อนที่มันจะถูกทำลายด้วยเสียงกรีดร้องออก มาจากเธอคนนั้น ผมเลยสะดุ้งตกใจและรีบขอโทษและรีบปิดประตูออกมาจากห้องน้ำไป พอถึงเวลากินข้าวผมก็ได้รู้จักกับเธอคนนั้นเมื่อน้าฟ้าแนะนำให้รู้จักกัน เธอคนนั้นชื่อ 'น้องแอร์' เธออายุ 17 ปี ผมตื่นเต้นและประหม่ามากมือไม้เย็นไปหมด พอเห็นหน้าผมน้องแอร์เธอก็รีบฟ้องน้าผมทันทีเรื่องที่ผมทำไปในตอนหัวค่ำ ผมก็ได้แต่ขอโทษเธอและบอกเธอไปว่าไม่รู้ว่ามีคนอยู่ในห้องน้ำและประตูฝั่งผม มันก็ไม่ล็อคด้วยผมเลยเปิดประตูเข้าไป เธอก็ให้อภัยผม พวกเราก็เลยอยู่ด้วยกันไปเรื่อย ๆ แต่ยิ่งอยู่ด้วยกันยิ่งได้ใกล้ชิดกับน้องแอร์ได้มีโอกาสเห็นถึงความน่ารัก และความสดใสของเธอเข้าทุก ๆ วันใจของผมที่ยังเจ็บเพราะเรื่องน้องเมย์นั้นก็ค่อย ๆ ดีขึ้นและผมก็ค่อย ๆ ตกหลุมรักเธอลงไปเรื่อย ๆ ซึ่งในความรู้สึกของผมเธอเองก็น่าที่จะมีความรักให้กับผมเหมือนกัน แต่แล้วในวันหนึ่งวันนั้นเมื่อเรากินข้าวกันเสร็จแล้วผมก็ขอตัวเข้าห้อง เพื่ออ่านหนังสือเตรียมสองเก็บคะแนนย่อยในวันพรุ่งนี้ พอถึง 5 ทุ่ม ผมก็จะเข้านอนแต่ดันมาคิดถึงรูปร่างของน้องแอร์ ผมเลยเกิดอารมณ์ขึ้นมาและใช้รูปร่างของเธอมาจิตนาการว่าได้มีอะไรกันกับเธอ ผมจึงช่วยตัวเองจนจะเสร็จอยู่แล้วก็ต้องสะดุ้งตกใจจนเจ้าน้องชายของผมมันหด ลงไป เพราะผมดันเหลือบไปเห็นคนที่แอบเข้ามาในห้องผมตั่งแต่เมื่อไหลก็ไม่รู้เพราะ ผมไม่ได้เปิดไฟมันจึงมืดมองอะไรไม่ค่อยเห็น รู้แต่ว่าเป็นผู้หญิงไว้ผมยาว และใส่ชุดนอนบาง ๆ จนเห็นรูปร่างที่สะท้านออกมาจากแสงไฟที่ส่องสว่างเข้ามาทางหน้าต่าง แล้วเธอคนนั้นก็พูดขึ้นว่า "อยากให้น้าช่วยไหม?" เท่านั้นแหละผมก็รู้ว่าเป็นน้าฟ้า ผมยังไม่ทันได้พูดอะไร น้าฟ้าก็ชิงลงมือก่อนโดยรีบขึ้นมาบนเตียงแล้วใช้นิ้วชี้แตะที่ปากของผมเอา ไว้เพื่อให้ผมอยู่เฉย ๆ แล้วเธอก็หันไปเปิดไฟหรี่ที่โครมไฟเหนือเตียงนอน ก่อนที่จะก้มลงมาสอดลิ้นเข้ามาในปากผมมือเธอก็จับลำควยผมรูดเล่นเบา ๆ จนควยผมที่หดไปชั่วคราวกลับมาแข็งขึ้นมาอีกครั้งจนเต็มมือน้าฟ้า น้าฟ้าเธอก็ปล่อยปากของผมเพื่อพูดและถามผมว่า "ใหญ่จังเลย..แบบนี้จะรับไหวมั้ยเนี่ย?...เอกเสียวมากไหมจ๊ะ?" ผมจึงตอบไปว่า "เสียววว...เสียวมากครับน้าฟ้า" พอได้ยินอย่างนั้นเธอก็ยิมออกมาและจากนั้นน้าฟ้าเธอก็รัวมือเร็วขึ้น จนผมต้องครางออกมาด้วยความเสียว "อูยย...ซี๊ดด.."
พอถึงตอนนี้น้าฟ้าเธอก็ค่อย ๆ ก้มลงไปหาน้องบิ๊กของผม และเอาลิ้นของเธอเลียตรงปลายควยผม ก่อนที่เธอจะค่อยอ้าปากอม และพยายามดูดเจ้าน้องชายของผมเข้าไป ผมเด้งควยเข้าไปในปากน้าฟ้าทันที เกร็งตัวแอ่นตูดตามขึ้นมา มันช่างมีความสุขเหลือเกิน ต่อมาภายหลังผมจึงรู้ว่าน้าฟ้าเธอเงื่ยนมานานแล้ว ตั่งแต่ผัวแกตายไปก็ไม่มีที่ระบายจึงมาลงที่ผม เพราะเผอิญแกจะเอานมอุ่นมาให้ผมกินก่อนนอนแบบเดียวกับทุกวัน ที่แกจะคอยเอานมอุ่นมาให้ผมและน้องแอร์ดื่มก่อนนอนเสมอ แต่ก็มาได้เห็นผมตอนกำลังช่วยตัวเองอยู่แกเลยอดใจไม่ไหวเลยมาให้ผมเป็นผัวคน ที่ 2 ของแก ผมเริ่มตอบโต้น้าฟ้าบ้าง โดยใช้มือขยำบีบที่เต้านมที่ใหญ่โตทั้งแข็งและหยุ่นมืออย่างมันมือ แล้วผมก็จับน้าฟ้านอนลง ก้มลงจูบ ไซ้ ตั้งแต่ซอกคอ หน้าอกที่ยังมีชุดนอนของเธอปิดอยู่ลงมาที่หน้าท้อง จนมาถึงหน้าขาของน้าฟ้า ผมก็เอามือถกชุดนอนของน้าฟ้ารูดมันออกไปทางหัวของเธอก่อนที่จะปามันไปที่มุม ห้อง แล้วจึงก้มลงมาจับขาของเธอถ่างออก และแบะกลีบหีของเธอจนอ้าออกแล้วใช้ลิ้นเลียร่องหีเธอ น้าฟ้าถึงส่ายก้นไปมาร้องครางซี๊ด..ซ๊าด..หีน้าฟ้าแฉะเยิ้มไปด้วยน้ำหล่อ ลื่นที่มีกลิ่นหอมและรสชาติหวาน ๆ เค็ม ๆ อร่อยดี ผมจึงสอดลิ้นเข้าไปในรูหีน้าฟ้าอย่างรวดเร็ว ผมเห็นท่าทางของน้าฟ้าแล้ว คงจะทนไม่ไหวและกำลังจะเสร็จในไม่ช้า ผมจึงรีบลุกขึ้นมาคุกเข่าในระหว่างขาของเธอและยกขาขาว ๆ เหมือนหยวกกล้วยของน้าฟ้าทั้ง 2 ข้างมาพาดที่บ่าของผม และจับลำควยไปจ่อตรงรูหีน้าฟ้าแล้วดันเข้าไปในรูหีที่คับแคบของน้าฟ้าอย่าง ยากลำบาก คงเป็นเพราะน้าฟ้าเธอห่างจากเรื่องพวกนี้มานานถึง 9 เดือนกว่าแล้ว และของสามีเธอก็ยังเล็กกว่าของผมมากอีกด้วยซึ่งน้าฟ้าเธอบอกผมทีหลังว่าของ สามีเธอประมาณแค่ 5*6 นิ้วเอง แต่ของผมมันขนาด 7.3*6.8 นิ้ว น้าฟ้าเธอก็เลยเกร็งตัวและร้องออกมาอย่าเจ็บปวดจนดังลั่นห้อง "โอ้ยยย...เอกน้าเจ็บบบ..ค่อยๆหน่อยของเธอมันใหญ่เหลือเกิน" ผมก็เลยต้องรีบหยุดดันและปล่อยขาของเธอลง ก่อนจะหันไปกระซิบกับเธอให้เธอเบาเสียงลงหน่อยเดียวน้องแอร์เธอได้ยินเอา แล้วจึงจูบปากเธอพักนึงก่อนที่จะค่อย ๆ ไซ้ลงมาที่เต้านมของเธอ และจัดการดูดนมของน้าฟ้าอีกครั้งหนึ่งจนเธอเริมร้องครางออกมาผมเลยหันกับมา จูบเธออีกครั้ง และเอามือทั้งสองข้างมาล็อคไหลเธอไว้แล้วจึงกดกระแทกลำควยของผมเข้าไปในหี ของน้าฟ้าจนสุดแรง จนตัวของเธอกระเด้งขึ้นไปหาหัวเตียง น้าฟ้าเธอสะดุ้งสุดตัวและร้อง "อื้อออ" ออกมาจากปากที่ถูกปากผมประกบปิดไว้อยู่อย่างเจ็บปวด ผมจึงปล่อยปากเธอและก้มมองดูใบหน้าที่เนียนสวยของน้าฟ้าเธอ ผมก็ได้เห็นน้ำตาของน้าสาวของผมมันได้ไหรออกมาจากหางตาบนใบหน้าที่เหยเกแสดง ถึงความเจ็บเมื่อลำควยเข้าไปมิด ผมเลยปล่อยไหล่และรุกขึ้นมาจับเอวของน้าฟ้าเอาไว้ แล้วยกสะโพกเธอขึ้นมาเพื่อให้ควยผมเข้ารูหีเธออย่างได้อย่างเต็มที่ แล้วจึงค่อย ๆ บดโหนกควยของผมเข้ากับโหนกหีของน้าฟ้าพร้อม ๆ กับเอามือทั้ง 2 ข้างของผมไปจับที่เต้านมที่อวบใหญ่ของเธอ แล้วดันให้มันเข้ามาหากันจนหัวนมของเธอเข้ามาชิดกันก่อนที่จะก้มลงไปดูดหัว นมของเธอทั้ง 2 เต้าพร้อม ๆ กัน จนน้าฟ้าเธอร้องครวงครางออกมาผมจึงเริมกระเด้าเย็ดหีของน้าฟ้าทันที โดยเริ่มที่จังหวะ Slow แต่เข้าสุดออกสุดไปก่อน พอเริ่มที่จะค่องและน้ำหล่อลื่นของน้าฟ้าเธอออกมาจนมากพอแล้ว ผมจึงลุกขึ้นมาและเริ่มที่จะเร่ง Speed ขึ้นจนร่างกายน้าฟ้าเด้งไปมาใต้ร่างกายของผมจนเธอต้องร้องครวงครางออกมา เพื่อระบายความเสียวที่ได้รับจากผม จนสุดเสียงพร้อมกันนั้นเธอก็เอาขาทั้งสองข้างมารัดสะโพกของผมเอาไว้แน่น ผมก็เลยกระหน่ำแทงควยไปเรื่อย ๆ ท่ามกลางเสียงร้องครวญครางของเราทั้งสองคนปนกับเสียงกระแทกของโหนกเนื้อของ เราทั้งคู่จนเกิดเสียงดัง "ปับบบ ๆ ๆ..พับบบบ ๆ ๆ ๆ" และเสียงเจาะแจะของน้ำเมือกที่ไหลออกมาจนเต็มง่ามขาของเราทั้งคู่พร้อม ๆ กับเสียงของเตียงนอนที่ดังเอียดอ๊าดตลอดเวลา จนน้าฟ้าร้องออกมาว่า "เอกน้าไม่ไหวแล้วโอ้ยยย..นะน้าเสร็จแล้ววว..อี๋ออออ" และเธอก็เกร็งตัวและกรีดร้องออกมาอย่างสุดเสียงโดยที่เธอไม่กลัวว่าน้องแอร์ เธอจะได้ยิน และขณะเดียวกับที่ร่องเสียวของเธอก็ตอดรัดเจ้าลูกชายของผมอย่างหนัก ซึ่งแสดงให้ผมรู้ว่าเธอเสร็จแล้วเธอจึงดึงตัวผมลงไปก็กอด ผมเลยได้แต่บดโหนกหน้าขาของผมเข้ากับโหนกหน้าขาของน้าฟ้า จนเธอเริ่มร้องครางอีกครั้งผมเลยเลยรุกขึ้นมากระเด้าเธออย่างรุนแรง และใช้มือของผมไปจับที่เต้านมขนาดใหญ่ของเธอที่มันแกว่งไปมาร่อตาร่อใจผม อยู่ตั้งแต่เมื้อกี้ จนน้าฟ้าเธอเริ่มที่จะเกร็งตัวและร้องครางอย่างรุนแรงอีกครั้งหนึ่งผมจึงรู้ ว่าน้าฟ้าเธอกำลังจะเสร็จอีกครั้งหนึ่งแล้ว ผมก็เลยเร่งกระเด้าเย็ดเต็มที่เท่าที่แรงของผมจะเหลืออยู่เพื่อที่จะได้ เสร็จพร้อมกันกับเธอในรอบนี้ ชั่วอึดใจน้ำผมก็แตกพลั่กออกมาจนเต็มรูหีของน้าฟ้า และมันก็ล้นออกมาข้างนอกพร้อมกันนั้นน้าฟ้าเธอก็ดึงตัวผมลงไปกอดอย่างแนบ แน่นอีกครั้ง และเธอก็กรีดร้องออกมาอย่างสุดเสียง จนดังลั่นห้องของผมพร้อมกับเสียงร้องครางของผม โดยที่ตอนนั้นเราทั้งคู่ไม่ได้นึกถึงว่าน้องแอร์เธอจะได้ยินและรับรู้ใน กิจกรรมที่น่าอายของผมและน้าฟ้าเลย แล้วหลังจากนั้นเราสองคนก็นอนกอดกันหมดแรงและหลับไป โดยที่น้องชายของผมยังคงถูกถ้ำสวรรค์ของน้าฟ้าบีบและดูดตอดอยู่ ผมมารู้สึกตัวอีกทีก็ตอนเช้ามืดมองไปข้าง ๆ ก็ไม่เห็นน้าฟ้าแล้วรุกชึ้นไปอาบน้ำชำระคาบเหงื่อและคราบคาวที่เกิดจาก กิจกรรมเมือคืน จนสะอาดและกลับมาเปลื่อนผ้าปูที่นอนที่เละคราบคาวของผมกับน้าสาวสุดสวยก่อน ที่จะล้มตัวลงนอนอย่างหมดแรงอีกครั้ง พอรุ่งเช้าเมื่อผมลงมาก็เห็นน้องแอร์กำลังทานข้าวเช้ารออยู่ในห้องกินข้าว น้องแอร์เธอสวมชุดนักเรียนมอปลายคอนแวน ซึ่งวันนี้เธอมองผมด้วยสายตาแปลก ๆ และพยายามที่จะจ้องตาผมผมก็ไม่กล้าสบตากับเธอ และเข้าไปกินข้าวก่อนจะหันไปถามหนิงว่า "น้าฟ้าเธอยังไม่ลงมาอีกหรือ?" แต่ผมก็ได้คำตอบจากน้องแอร์เธอแทนว่าน้าฟ้าของผมเธอไม่สบายลงมาไม่ไหว ผมก็พยักหน้าและรีบกินข้าวเช้าจนอิ่มจากนั้นผมก็ต้องรีบไปเรียน พอตกบ่าย ๆ ผมกลับมาก็เห็นน้าฟ้าที่ห้องนั่งเล่นเห็นเธอกำลังจัดดอกไม้อยู่ ผมเลยสวัสดีเธอ เธอก็รับไหว้และถามผมว่า "เมื่อคืนนอนหลับสบายดีหรือเปล่าจ๊ะ?" ผมรู้สึกอาย ไม่อยากตอบจึงพยักหน้าแทน น้าฟ้าเธอก็รุกขึ้นมาและเดินขาถ่างนิดๆ (ถ้าไม่สังเกตดี ๆ ก็ไม่รู้หรอกครับ) เข้ามาหาผมจนใกล้แล้วกระซิบข้างๆหูผมว่า "เก่งจังนะเล่นเอาน้าไปทำงานไม่ไหวเลย นึกว่าจะเก่งแต่เรื่องเรียนซะอีก" ทำเอาผมหน้าแดงไปเลยแล้วน้าฟ้าเธอก็หันซ้ายหันขวา เมื่อเห็นไม่มีใครอยู่บริเวณนั้นเธอก็หอมแก้มผมทีนึงแล้วจึงกลับไปจัดดอกไม้ ของเธอต่อ พอถึงเวลาอาหารเย็นน้าฟ้าเธอก็เอาใจผมเป็นพิเศษ โดยมีสายตาของน้องแอร์เธอจ้องมองเราสองคนด้วยสายตาแปลก ๆ ตรงนั้นด้วย ตกคืนนั้นน้าฟ้าเธอก็เอานมมาให้ผมทานตามปกติแต่ที่ไม่ปรกติก็คือในคืนนี้เธอ เอารังนกมาให้ผมด้วย พอดื่มเสร็จน้าฟ้าเธอก้มลงดูดควยให้ผมและให้ผมใช้ลิ้นให้เธอจนเราทั้งคู่ เสร็จไปด้วยกัน แต่น้าฟ้าเธอไม่ยอมให้ผมสอดใส่เข้าไปในตัวเธอคงเป็นเพราะน้าฟ้าเธอยังระบม อยู่ พอวันรุ่งขึ้นน้าฟ้าเธอก็ยังคงเอาใจผมเหมือนเดิมโดยที่เธอไม่แคร์สายตาของ น้องแอร์หรือคนใช้คนอื่น ๆ เลย จนถึงเวลาอาหารเย็นเมือเราลงมาทานกันพร้อมหน้าน้าฟ้าเธอก็บอกกับผมว่า "วันพรุ่งนี้น้ามีธุระต้องไปดูงานที่จังหวัดขอนแก่น คงต้องไปสัก 2-3 วัน จะกลับประมาณเย็นวันเสาร์หรือไม่ก็สาย ๆ ของวันอาทิตย์ช่วงที่น้าไม่อยู่ดูแลบ้านและก็ช่วยดูแลน้องด้วยนะ..ส่วนแอร์ หนูก็เชื่อฟังพี่เค้าด้วยนะ" พูดแล้วน้าฟ้าก็เดินขึ้นไปชั้นบน ผมหันไปทางน้องแอร์เธอก็ยิ้มหวานมาให้ผมจนใจผมสั่นไปหมดเหมือนมันไม่ได้อยู่ กับเนื้อกับตัว พอเช้าวันรุ่งขึ้นเมื่อลุงชดขับรถพาน้าฟ้าและน้องแอร์เธอออกไปจากบ้านแล้ว ผมก็ไปเรียนที่มหาลัยจนเย็นจึงกลับมาผมก็ถามหนิงไปว่า "น้องแอร์เธอกลับมาหรือยัง?" หนิงเธอก็บอกกับผมว่ากลับมาแล้วดูทีวีอยู่ที่ห้องนั่งเล่นผมเลยเข้าไปดูทีวี สมทบกับน้องแอร์ในห้องนั่งเล่น ซึ่งน้องแอร์เธอกำลังดูหนังการ์ตูนอยู่พอผมเข้าไปดูด้วยเธอก็เกร็งตัวและ นั่งนิ่ง ๆ แต่สังเกตเห็นว่าเธอมักจะคอยชำเรืองมาแอบดูผมบ่อย ๆ จนผมทนไม่ไหวเลยถามเธอไปว่า "น้องแอร์เป็นอะไรทำไมแอบมองพี่บ่อยๆอย่างนี้?" น้องแอร์เธอก็หน้าแดงทำท่าเขินอายไม่กล้ามองผม ผมจึงถามเธอว่า "น้องแอร์ไม่สบายหรือเปล่า?" เธอส่ายหน้าไม่ยอมพูด ผมจึงชวนเธอคุยไปเรื่อย ๆ โดยไม่สนใจดูทีวีกันอีกแล้วจนมาถึงตอนนึงน้องแอร์เธอก็หน้าแดงขึ้นมานิดนึง และพูดแทรกในขณะที่ผมกำลังเล่าถึงเรื่องตลกของผมและเพื่อนที่มหาลัยและที่ เชียงใหม่โดยถามผมออกมาว่า "พี่เอกมีแฟนหรือยังค่ะ?" ผมก็อึ่งไปนิดก่อนที่จะตอบเธอไปว่า "ยังครับ..พี่ไม่มีเวลาที่จะทำเรื่องพวกนั้น..แค่เรื่องเรียนพี่ก็มีเวลาไม่ พอแล้วแล้วจะเอาเวลาที่ไหนไปจีบสาวอีกละครับ" แล้วผมก็รวบรวมความกล้าถามเธอกลับไปว่า "แล้วน้องแอร์ละครับมีแฟนหรือยัง?" เธอก็ไม่ตอบผมได้แต่ส่ายหน้าไปมา ผมก็แอบดีใจนิด ๆ แล้วผมก็รวบรวมความกล้าอีกครั้งก่อนที่จะถามเธอไปอย่าหน้าด่านๆว่า "แล้วน้องแอร์...เคยมีประสบการณ์เรื่องนั้น..หรือเปล่า?" เธอตกใจมองหน้าผม หน้าของเธอแดงจัดกว่าเมื้อกี้นี้อีก ซึ่งเธอเองก็คงไม่คิดว่าผมจะกล้าถามคำถามอย่างนี้ แล้วเธอก็เอยปากพูดกับผมเบาๆมาว่า "ยังไม่เคยมีค่ะ" ทำเอาผมขนลุกเลยครับ ผมเลยถามเธอไปว่า "แล้วแอร์อยากลองมีไหม?" เธอก็ว่า "ไม่เอา..เดียวเป็นแบบแม่ฟ้า" ผมตกใจมากเลยครับหรือว่าแอร์เธอคงจะแอบดูผมกับน้าฟ้าเย็ดกันเมื่อคืนวันก่อน แล้วเธอก็รีบรุกขึ้นเดินหนีผมไป จนถึงเวลากินข้าวพอกินข้าวพอกินเสร็จน้องแอร์เธอก็รีบขึ้นไปบนห้องของเธอ ส่วนผมก็นั่งดูข่าวอยู่ข้างล่างจนหนิงกับมดมาปิดประตูและหน้าต่างหมดแล้วและ ออกไปจากบ้านใหญ่แล้ว ผมจึงขึ้นไปหาน้องแอร์เธอที่ห้องของเธอ พอถึงหน้าห้องของเธอผมก็รวบรวมความกล้าอีกครั้งและเคาะประตูเรียกเธอออกมา แอร์เธอก็ค่อย ๆ แง้มประตูของเธอและถามผมว่า "พี่เอกมีอะไรหรือค่ะ?" ผมก็ก็บอกเธอไปว่า "จะมาสอนให้น้องแอร์รู้ไงว่าแฟนเค้าทำกันยังไง" น้องแอร์เธอก็สะดุ้งและพยายามปิดประตูแต่ผมก็ดันประตูของเธอจนมันเปิดออกและ เข้าไปในห้องของเธอ เธอก็ถอยหลังออกไปได้ไม่กี่ก้าวผมจับมือเธอไว้ แล้วพูดว่า "ขอพี่ดูหน่อยนะว่า...น้องแอร์จะยังไม่เคยจริง ๆ อย่างที่น้องแอร์พูดหรือเปล่า" พอผมพูดจบผมก็จับเธอนอนลงบนเตียงของเธอ ตอนแรกเธอทำท่าไม่ยอม ดิ้นไปมา ปากก็ร้องบอกให้ผมปล่อยและร้องให้คนช่วย แต่พอโดนผมจูบไซ้ไปมาตัวของเธอก็เริ่มอ่อนลง ผมจึงดึงชุดนอนแบบชุดคุมตัวลายหมีของเธอขึ้นไปกองไว้ที่ราวนมด้านบน ก่อนที่จะปลิ้นยกทรงสีขาวขึ้นตามมาจนสองเต้าของเธอเด้งออกมา ผมจึงเริ่มดูดและเลียมันทั้งสองข้างอย่างเอร็ดอร่อยจนน้องแอร์เธอเริ่ม ครางออกมาเบา ๆ และจากมือที่พยายามผลักผมออกก็เอามาประคองที่หัวผมไว้ที่เต้านมเธอแทน ผมจึงยกแขนเธอขึ้นไว้เหนือหัวเธอทั้ง 2 ข้าง แล้วจึงรูทชุดนอนและยกทรงของเธอออกไปทางศีรษะ ก่อนที่จะก้มลงมาดึงกางเกงในออกมาทางปลายเท้าและปาชุดของเธอไปที่ฝาห้อง หุ่นของเธอดีมากพอ ๆ กับน้องเมย์ของผมเลย ทั้งขาว ทั้งอวบ ถึงแม้ว่ามันจะไม่ใหญ่เท่าน้าฟ้าก็ตาม มาถึงตอนนี้น้องแอร์เธอก็ไม่ขัดขืนผมอีกแล้ว ผมเลยใช้ปากของผมก้มลงไปดูดเลียเต้านมของเธอ ส่วนมือขวาของผมก็ล้วงลงไปที่ร่องหีที่เริ่มจะเปียกชื้นของเธอแล้วบี้เม็ด แตดเธอไปมา น้องแอร์ตัวสั่นระริกและเริ่มครางดังขึ้นเรื่อย ๆ หีเธอก็เริ่มขับน้ำออกมาจนเยิ้มด้วยความเสียว น้องแอร์ใช้สองมือของเธอมาจับมือผมที่กำลังบี่ติ้งแตดของเธอเอาไว้แน่นส่วน ขาทั้งสองข้างของเธอก็ค่อย ๆ ถ่างออกจนกว้าง ผมจึงใช้นิ้วนางสอดเข้าไปรูหีเธอเมื่อเห็นว่าน้ำเธอออกมาจนมากพอแล้ว แล้วจึงชักเข้าชักออก น้องแอร์เธอก็สะดุ้งและร้องว่าเจ็บในใจผมก็คิดว่าแค่นิ้วยังเจ็บเดียวเจอ น้องชายของพี่ไปน้องแอร์จะร้องลั่น พอผมชักนิ้วเข้าออกได้สักครู่น้องแอร์เธอก็เริ่มที่จะร้องครางออกมาอย่างมี ความสุข แอร์เกร็งหน้าท้องจนเป็นลอน แล้วเธอก็จับหัวผมดึงขึ้นมาแล้วยื่นปากมาจูบปากผม เธอคงเสียวจนทนไม่ไหว ร่องหีเปียกชุ่มไปด้วยน้ำเสียว ผมจึงค่อย ๆ จูบไซ้ ลงมาหาเต้านมเธออีกครั้งแล้วจึงค่อยไซ้ลงมาจนถึงเนินหีเธอ ก่อนที่ผมจะค่อยยกขาของเธอขึ้นและสอดตัวเข้าไปและยกขาอีกข้างของเธอให้วางบน บ่าของผม ตอนนี้หน้าของผมเลยมาอยู่ที่ซอกง่ามขาของน้องแอร์เธอพอดี ผมจึงได้เห็นหีของเธอใกล้ ๆ หีของเธอมันช่างโหนกนูนดีแท้เหมือกับมีใครเอากระดองเต้ามาคว่ำเอาไว้บนหน้า ขาขาว ๆของเธอขนหมอยก็ไม่ค่อยมีมันเรียงตัวเองจนเป็นระเบียบอยู่แต่บนเนินหน้าท้อง ของเธอ พอมาถึงร่องผ่ากลางที่ยังเบียดชิดประกบติดกันจนเป็นเส้นตรงกลับไม่มีขนหมอย ให้รกตาเลยสักเส้น มันเป็นเนินเนื้อที่มีรอยผ่าอยู่ตงกลางที่สวยงามมากที่สุดเท่าที่ผมเคยเห็น มาทีเดียว ผมค่อย ๆ กดนิ้วของผมเข้าไปในรูเล็ก ๆ ที่อยู่ระหว่าง ติ่งเนื้อของเธอกับรูก้นของเธอ น้องแอร์เธอสะดุ้งนิดนึงก่อนที่จะร้องครางออกมา ผมชักนิ้วเข้า ๆ ออก ๆ ซักพักนึงก็ดึงนิ้วออกมาจากรูหีที่เปียกเยิ้มและตอดรัดของเธอ กลีบหีของน้องแอร์เธอมันก็รีบก็หุบกลับมาเบียดชิดปิดกั้นสิ่งที่ซ่อนอยู่ ข้างในอีกครั้งอย่างรวดเร็ว ผมจึงใช้นิ้วโป้งทั้ง 2 ข้างค่อยแหวกกลีบหีเธอออก สิ่งที่ผมเห็นก็คือร่องหีสีชมพูที่ไม่มีอะไรยื่นออกมาให้รกตาเลยเลย มันเป็นร่องเนื้อสีขาวอมชมพูมีเม็ดติ่งเนื้อที่มีหนังหุ้มอยู่เม็ดขนาดเท่า เมล็ดของผลส้มยื่นออกมาจากกลางร่องเนื้อชั้นใน เหนือรูเล็ก ๆ ที่มีเยื้อสีขาวอมชมพูเรือ ๆ มีรูขนาด 1 มิลลิเมตร อยู่ตรงกลาง เพื่อให้ประจำเดือนของเธอสามารถไหลออกมาได้ เมื่อรองกดมันดูปรากฎว่ามันแทบไม่ยุบลงไปเลยแปลว่าเยื่อพรมจารีของน้องแอร์ เธอคงจะเหนียวและหนามาก ซึ่งทั้งหมดนี้ทำให้ผมรู้ว่าน้องแอร์เธอยังบริสุทธิ์อยู่จริง ๆ เพราะคงจะไม่มีอะไรผ่านเข้าไปแล้วทำให้เยื่อเหล่านี้ยังคงอยู่ในสภาพนี้ได้ ยกเว้นนิ้วของผมเอง ผมเลยหันกลับมาหาติ่งเนื้อที่ซ่อนตัวอยู่ในหนังหุ้มที่อยู่เหนือปากรูสวรรค์ ของเธอ และจัดการปริ้นหนังที่หุ้มเม็ดติ่งของเธอออกและจัดการใช้ลิ้นของผมฉกเลียมัน ดังใจปรารถนา จนเม็ดติ่งของเธอดิ้นไปมาและเธอก็กระตุกตัวอย่างรุนแรงและร้องครวงครางออกมา จนดันลั่นห้อง พอผมเลียและดูดเม้มมันไปได้สักพักน้องแอร์เธอก็ร้องอย่าทนไม่ไหวออกมาว่า "โอยยย..ซี๊ดด..แอร์ทนไม่ไหวแล้วพะ..พี่เอกเอาควยเย็ดแอร์เถอะ..แอร์ยอมแล้ว วว..โอ้ยยยซีดดดด.. อย่าทรมานแอร์เลยยย..อูยย.." แต่ผมก็ไม่สนใจยังคงก้มหน้าก้มตาเลียและดูดเม็ดแตดของเธออย่างเมามันส์ จนในที่สุดน้องแอร์เธอก็เกร็งตัวและกระตุกอย่างรุนแรงพร้อม ๆ กับน้ำเมือกใส ๆ ขุ่น ๆ ของเธอก็ทะลักออกมาอย่างมากมาย น้องแอร์เธอเสร็จถึงสวรรค์ไปแล้วแต่ผมซิยังไม่ถึงไหนเลย ผมเลยต้องกลับขึ้นไปจะจูบเธอแต่แอร์เธอรีบเบี่ยงหน้าหนีอย่างรังเกียจและ อ่อนเพลีย เธอกระซิบออกมาอย่างแผ่วเบาว่ามันสกปรกและพยายามที่จะลุกขึ้น ผมเลยต้องรีบหอมแก้มและไซ้ซอกคอของเธอก่อนจะค่อย ๆ หันไปขบติ่งหูและใบหูนิ่ม ๆ สะอาดและหอมกรุ่นของเธอไปมาเบา ๆ จนเธอร้องครางออกมาแล้วจึงก้มลงมาหาเต้านมของเธอ จนน้องแอร์เธอแอ่นหน้าอกของเธอและร้องครางดังขึ้นอีก ผมจึงค่อย ๆ ดันตัวเธอให้กลับลงไปนอนอีกครั้ง ก่อนที่จะค่อยเลื่อนตัวลงมาจนถึงเนินหน้าขาของเธออีกครั้งแล้วจึงค่อย ๆ จับขาเธอให้แยกออกจากกัน จนหัวของผมสามารถกลับเข้าไปอยู่ที่ซอกหว่างขาของน้องแอร์เธอได้อีกครั้ง หนึ้งก่อนที่จะค่อย ๆ ดูเลียเม็ดติ่งแตดของเธอที่ตอนนี้มันเริ่มบวมขึ้นมาและเปลี่ยนสีจากชมพูเป็น แดงก่ำไปอย่างเห็นได้ชัดเจนอีกครั้ง

Reply #2 on: September 15, 2010, 09:36:09 am
น้องแอร์เธอ ก็ได้แต่เอามือของเธอมาประคองหัวของผมและร้องครวงครางอีกครั้งหนึ่ง แต่ครั้งนี้ผมไม่ยอมทำให้เธอจนเสร็จผมแกะมือของเธอออกจากหัวของผมก่อนที่จะ ค่อย ๆ จับให้ขาของเธอแยกออกจากกันจนสุดแล้วจึงจึงค่อย ๆ จับเอาหัวของน้องชายของผมจ่อลงที่ปากรูของเธอพอหัวของมันตรงดีแล้วผมก็ค่อย ๆ ออกแรงกดมันลงไป แต่ปรากฏว่ามันไม่ยอมเข้าผมเลยต้องออกแรงกดมันลงไปแรงมากขึ้นจนน้องแอร์เธอ ร้องออกมาว่า "โอ้ยยยย....พี่เอกกกแอร์เจ็บบบบไม่เอาแล้ววว...ฮืออออ...มันนนเจ็บเหลือ เกิน" และเธอก็พยายามที่จะกระถดตัวหนีจากผมขึ้นไปที่หัวเตียงของเธอผมจึงต้องล้ม ตัวลงไปนอนทับตัวเธอและเอามือทั้ง 2 ข้างของผมล็อคเอาไว้ที่ไหลของเธอและซบหน้าลงที่ลำคอของเธอพร้อม ๆ กับออกแรงดันสะโพกลงไปและดึงตัวของเธอลงมาท่ามกลางเสียงร้องกรี๊ดอย่างสุด เสียงของน้องแอร์ จนในที่สุดหัวประธานของลำควยของผมก็สามารถฉีกเยื่อพรมจารีของน้องแอร์เธอ เข้าไปได้ แอร์เธอก็เกร็งตัวและพยายามที่จะข่วนไปตามแผ่นหลังของผมจนหลังผมแสบไปหมด แต่เมื่อหัวประธานมันเริ่มเข้าไปแล้วลำตัวของมันก็ค่อย ๆ ไหลตามลงไปเรื่อย ๆ จนในที่สุดลำควยของผมก็สามารถฝังเข้าไปอยู่ในร่างกายของน้องแอร์ได้จนหมด พอมันเข้าหมดแล้วหัวประธานของผมก็สัมผัสกับเนื้อเยื่อแข็ง ๆ หยุ่น ๆ ในโพรงสวาทของน้องแอร์ทำให้ผมรู้ว่าช่องสวาทของน้องแอร์เธอลึกเท่ากับความ ยาวของลำควยของผมพอดี เมื่อเข้าไปหมดผมก็หยุดทุกอย่างไว้ก่อนแช่มันเอาไว้เฉย ๆ พร้อมกับค่อย ๆ ลุกขึ้นมามองสภาพของน้องแอร์ ภาพที่ผมได้เห็นก็คือใบหน้าที่หวานใสของเธอตอนนี้มันเหยเกและมีแต่คาบของ น้ำตาและน้ำมูก เธอเอามือทั้งสองข้างมาจับหัวของเธอและส่ายหน้าไปมา จนผมที่ดำขรับที่กระจายไปมาอยู่บนหมอนสีชมพูลายมิกกี่เม้าของเธอ พอผมมองลงมาก็เห็นรอยห้อเลือดที่ด้านบนของเนินอกด้านซ้าย มันคงเกิดจากการที่ผมก้มไปดูดเนินเนื้อหน้าอกของเธอบริเวณนั้นอย่างรุนแรง เพื่อที่จะประทับตาว่าผมได้เธอแล้ว และเธอเป็นของผมแล้วเช่นกัน พอมองลงมาที่หน้าท้องผมก็เห็นหน้าท้องที่เนียนเรียบตอนนี้มันกำลังเกร็งตัว จนเป็นคลื่น พอมองต่ำลงไปที่ง่ามขาสิ่งที่ผมเห็นกลับทำให้ผมยิ้มออกมาได้ เพราะสิ่งที่ผมเห็นนั่นก็คือสิ่งที่แสดงให้ผมได้รู้ว่าน้องแอร์เธอได้มอบ ความบริสุทธิ์ของเธอให้กับผมแล้ว มันคือหยดเลือดที่ไหลลงไปตามร่องก้นของเธอจนหยดลงที่ผ้าปูที่นอนสีชมพูรายมิ กกี่เม้าของน้องแอร์ มันค่อยไหลออกมาจากปากรูหีที่แสนจะบริสุทธิ์และฟิดคับของเธอ ที่ตอนนี้กล้ามเนื้อข้างในช่องสวาทนั้นมันกำลังบีบตอดและดูดน้องชายของผม อย่างรุนแรงจนผมก็แทบทนไม่ไหว พอมองลงไปถึงปลายขาของน้องแอร์ที่ตอนนี้มันสั่นและเกร็งเหยียดออกมาจนสุด เมื่อมองสภาพของน้องแอร์เธอหมดแล้วผมก็เลยค่อย ๆ บดหน้าขาของผมเข้ากับหน้าขาของน้องแอร์เธอเบา ๆ จนในที่สุดเธอก็ค่อย ๆ ร้องครางออกมา ผมจึงเริ่มที่จะค่อย ๆ ดึงเอาน้องชายของผมออกมาจนสุดและน้องแอร์เธอก็ยกสะโพกของเธอตามขึ้นมาผมก็ เลยค่อย ๆ กดมันกลับลงไปจนสุดอีกครั้ง ก่อนที่จะค่อย ๆ ดึงออกมาและกดกลับลงไปทุกครั้งน้องแอร์เธอจะยกสะโพกของเธอตามขึ้นมาเสมอ จนบริเวณปากรูหีของเธอมีน้ำเมือกจากภายในรูหีของเธอที่ติดออกมาตอนที่ผมรูด ท่อนควยออกมาค่อย ๆ ขังรวมกันอยู่ที่ปากรูที่เต็มไปด้วยเลือดสาวของเธอจนมันผสมกันเป็นฟองสีแดง และค่อยรวมตัวกัน และไหลลงมาที่ผ้าปูที่นอนของเธอเอง พอทุกอย่างเริ่มที่จะค่องตัวแล้วผมก็เริ่มเร่งความเร็วขึ้นส่วนน้องแอร์เธอ ก็นอนบิดตัวไปมา แล้วสิ่งที่ไม่เคยคิดว่าน้องแอร์เธอจะกล้าทำก็เกิดขึ้น เมื่อเธอยกมือขึ้นมาดึงตัวผมลงไปกอดจนลำตัวของผมทาบกับลำตัวของเธอและเธอก็ ยกขาทั้ง 2 ข้างของเธอมาไขว้ขัดกันไว้ที่สะโพกของผม ก่อนที่เธอจะยกหน้าขาของเธอเข้าหาหน้าขาของผมอย่ารวดเร็วและไม่เกรงกลัว พร้อมทั้งร้องบอกผมให้ทำแรง ๆ และเร็ว ๆ ผมเลยต้องเพิ่มความเร็วของสะโพกให้เร็วขึ้น ท่ามกลางเสียงของน้องแอร์ที่เปลี่ยนจากเสียงที่ร้องด้วยความเจ็บปวดมาเป็น เสียงร้องครางด้วยความเสียว จนในที่สุดผมก็ไม่สามารถทนต่อแรงดูดรัดและแรงตอดจากช่องสวาทของเธอได้อีก ผมจึงเร่งสปีดเต็มที่เท่าที่แรงของผมที่เหลืออยู่จะสามารถเร่งได้ และแล้ววาระสุดท้ายก็มาถึงเมื่อผมฉีดอสุจินับล้าน ๆ ตัวของผมเข้าไปในช่องสวรรค์ของน้องแอร์จนหมดถุงอันฑะ ขณะเดียวกันน้องแอร์เธอก็เกร็งกระตุกและกรีดร้องออกมาจนสุดเสียง เมื่อน้ำแห่งสวรรค์ของเธอได้ทะลักออกมาจากช่องคลอดที่แสนจะบริสุทธิ์ของเธอ อีกครั้งหนึ่ง หลังจากนั้นผมกับน้องแอร์เราก็ค่อย ๆ หมดแรงและกอดกันจนน้อง แอร์เธอหลับลงไป ส่วนผมก็ได้แต่กอดและหอมแก้มของเธอและถอดน้องชายของผมออกจากรูสวรรค์ของน้อง แอร์เธอ แล้วจึงเดินเข้าห้องน้ำเพื่อล้างตัวและกลับมานอนลงข้าง ๆ เธอและมองดูเธอด้วยรอยยิ้มในความสุขที่ผมสามารถพิชิตสาวสวยอย่างเธอได้และ หลับไป จนเวลาผ่านไปถึงประมาณตี 2 น้องแอร์เธอก็เริ่มรู้สึกตัวขึ้นมาและเริ่มเธอก็เริ่มที่จะร้องไห้ออกมา จนผมรู้สึกตัวตื่นขึ้นมาตามเธออีกคนหนึ่ง ผมเลยค่อยโอบกอดเธออีกครั้งและปลอบน้องแอร์เธอไปมา แต่เธอก็ไม่หยุดร้องผมเลยดึงตัวเธอเข้ามากอดและปลอบเธอไปเรื่อย ๆ จนเธอหลับไปอีกครั้งหนึ่งผมจึงค่อย ๆ อุ้มตัวเธอผ่านห้องน้ำของเราเข้าไปที่ห้องของผมและค่อย ๆ วางตัวเธอลงบนเตียงของผมและหันกลับไปที่ห้องน้ำอีกครั้งเพื่อเอาผ้าขุนหนู ชุบน้ำมาเช็ดตัวเพื่อทำความสะอาดให้เธอ ผมจึงสังเกตเห็นอุนหภูมิตอนนี้ของเธอมันสูงขึ้นจนผิดปกติ ผมเลยอังหลังมือที่หน้าผากของเธอจึงได้รู้ว่าน้องแอร์ในตอนนี้เธอเป็นไข้ไป แล้ว ผมจึงรีบไปเอายาพาราฯ และไปหยิบขวดน้ำมารินใส่แก้วเตรียมไว้ให้เธอแล้วจึงค่อย ๆ ปลุกน้องแอร์เธอให้ตื่นขึ้นมาเพื่อที่จะให้เธอได้กินยาและค่อยให้เธอได้นอน อีกครั้ง โดยที่ตลอดเวลาที่ผมทำให้เธอน้องแอร์เธอไม่ยอมพูดใด ๆ กับผมเลย จนเธอค่อย ๆ นอนลงอีกครั้งหนึ่งผมก็ค่อย ๆ โอบกอดเธอเอาไว้และกระซิบข้าง ๆ หูของเธอว่า "พี่เอกขอโทษนะครับ..พี่ทำเพราะพี่รักแอร์ยิ่งตอนนี้พี่ยิ่งรักแอร์มากขึ้น ไปอีก" น้องแอร์เธอก็ร้องให้ออกมาและเธอก็ผลักผมออกมา ผมจึงได้แต่มองเธอจนเธอหลับไปจนถึงเช้า พอเช้าผมรีบเข้าไปที่ห้องของเธอเพื่อเปลี่ยนผ้าปูเตียง และปลุกให้น้องแอร์เธอตื่นขึ้นมาและพาเธอไปนอนต่อที่ห้องของเธอ และบอกกับเธอว่าเดี๋ยวจะให้หนิงเอาข้าวกับยามาให้อย่าเพิ่งนอนนะ แล้วผมก็รีบลงไปข้างล่างและบอกหนิงให้ไปบอกป้าแจ่มว่า "น้องแอร์เธอป่วยให้ป้าแจ่มทำอาหารอ่อนและเอายาแก้ไข้ไปให้น้องแอร์ด้วย เดี๋ยวบ่าย ๆ ผมจะกลับมาดูอีกทีถ้าน้องแอร์ไม่ดีขึ้นตอนนั้นผมจะส่งน้องแอร์ไปโรงพยาบาล เอง" แล้วผมก็รีบขึ้นไปดูเธอและจึงค่อยออกไปเรียนที่มหาลัย พอบ่ายผมก็รีบกลับมาดูเธอเห็นเธอยังหลับอยู่และไข้ของเธอลดลงแล้ว ผมก้มหน้าลงไปหอมแก้มเธอทีนึงเพราะมั่นใจว่ามีผมอยู่กับน้องแอร์เธอแค่สองคน ก่อนที่จะค่อย ๆ ปลุกให้ให้เธอตื่นขึ้นมากินยาลดไข้และยาคุมกำเนิดแล้วจึงให้เธอนอนลงอีก ครั้งแล้วจึงออกไปจากห้องของเธอ จนตกเย็นผมจึงขึ้นไปดูเธออีกครั้ง แต่ผมไม่เห็นเธอที่ห้องผมเลยออกไปหาตัวเธอจนมาพบเธอเข้าที่ระเบียงบนด่านฟ้า ชั้น 3 ของตัวบ้าน ซึ่งตามปกติน้าฟ้าเธอจะชอบใช้พื้นที่บนชั้นนี้เพื่อนั่งเล่นหรือกินน้ำชายาม บ่ายเวลาเราอยู่ด้วยกันพร้อมหน้า เพราะชั้นนี้เป็นห้อง 'SunRoom' กว่าครึ่งและเมื่อเปิดประตูกระจกออกมาก็จะเป็นพื่นที่ของดาดฟ้า ซึ่งมีซุ้มเฟื่องฟ้าคุมเป็นหลังคาอีกชั้นหนึ่งผมเลยเดินเข้าไปหาเธอ พอผมเดินไปถึงน้องแอร์เธอก็รู้สึกตัวและทำท่าจะเดินกลับเข้าห้องของเธอ ผมเลยดึงมือเธอเอาไว้เธอก็สะบัดจนหลุด ผมเลยถามเธอไปว่า "น้องแอร์ยังโกรธพี่อยู่หรือครับ" เธอก็ไม่ยอมตอบ ผมเลยถามต่อไปว่า "พี่ต้องทำยังไงน้องแอร์ถึงจะหายโกรธพี่?" เธอก็เลยร้องไห้ออกมา ตอนนี้ผมไม่รู้จะทำยังไงเลยได้แต่ยืนดูเธอ จะเข้าไปกอดเอาไว้เธอก็สะบัดตัวเธอเองจนหลุดออกมา สุดท้ายผมก็เลยถามเธอออกไปว่า "หรือน้องแอร์อยากให้พี่ตายเพื่อชดใช้ความผิด?" ผมเลยปีนขึ้นไปบนที่กั้นของราวระเบียงและทำท่าจะโดดลงไปน้องแอร์เธอก็รีบ เข้ามากอดตัวผมเอาไว้และบอกว่า "พี่เอกอย่านะค่ะอย่า" "แอร์ไม่โกรธพี่เอกแล้วอย่าโดดนะค่ะฮืออออ" ผมเลยลงมาจากที่กั้นและหันมากอดน้องแอร์เธอเอาไว้ในอ้อมอกของผม ซึ่งคราวนี้เธอยอมให้ผมกอดแต่โดยดี ผมเลยต้องปลอบให้น้องแอร์เธอหยุดร้อง แต่หลังจากนั้นสิ่งที่เธอพูดกับผมมันทำให้ผมต้องหนักใจที่สุด เพราะเธอถามผมว่าจะจัดการเรื่องของเราอย่างไร เพราะผมก็ได้แม่ฟ้าของเธอเป็นเมียของผมอีกคนแล้ว ผมก็พูดไม่ออกเลยนิ่งไปพักนึงก่อนที่จะตัดสินใจบอกกับเธอไปว่า "กับน้าฟ้าพี่อาจจะพลาดไปแต่พี่สัญญากับน้องแอร์ว่า ต่อไปนี้พี่จะไม่มีอะไรกับน้าฟ้าอีกแล้ว และพี่สัญญาว่าทันทีที่น้องแอร์เรียนจบเราจะแต่งงานกัน" น้องแอร์เธอนิ่งไปนิดนึงก่อนที่จะร้องไห้โฮออกมาและบอกกับผมว่า "แอร์รักพี่เอกนะค่ะแอร์รักพี่เอกตั้งแต่วันแรกที่เราเจอกัน แล้วเหตุการณ์เมื่อคืนคงไม่เกิดขึ้น ถ้าแอร์เองไม่ยอมพี่เอกด้วยแอร์อยากจะแต่งงานกับพี่เอก..แต่แอร์รู้ว่าตอน นี้เราแต่งงานกันไม่ได้ แต่แอร์อยากขอให้พี่เอกรักษาสัญญาของเรานะค่ะ" ผมก็สัญญากับเธอไปก่อนที่จะพาเธอลงมากินข้าวด้วยกัน ระหว่างกินข้าวนั้นน้องแอร์เธอก็จะคอยตักกับข้าวให้ผมผมเลยตักให้เธอด้วย เช่นกัน โดยที่ผมเองก็รู้สึกเขิน ๆ กับสายตาของหนิงและมดที่ยืนอยู่ตงผนังห้องแต่น้องแอร์เธอดูเหมือนจะไม่ รู้สึกเลยเธอยังคงพยายามเอาใจผม หลังจากนั้นเราก็ดูทีวีด้วยกันในห้องนั่นเล่นโดยที่น้องแอร์เธอนอนหนุนตัก ของผมจนเธอเคิ้มหลับไปด้วย ฤทธิ์ยาพอได้เวลาปิดบ้านและผมกับน้องแอร์อยู่กัน ตามลำพังผมก็เลยอุ้มเธอขึ้นไปที่ห้องของผม และเราเลยนอนด้วยกันโดยที่เราไม่ได้ทำอะไรกัน พอวันรุ่งขึ้นน้องแอร์เธอก็เข้ามาปลุกผม โดยวันนี้เธอบอกผมว่าเธอหายดีแล้วไปเรียนได้แล้ว ผมเลยลุกไปอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้าเตรียมตัวไปเรียนพอลงมาข้างล่างผมก็เห็น น้องแอร์เธอนั่งรอผมอยู่ที่โต๊ะอาหารแล้ว ซึ่งน้องแอร์เธอยังคงช่วยหยิบขนมปังและชงกาแฟให้ผมด้วย ซึ่งต่างจากเมื่อก่อนมาก เพราะปกติถึงเธอจะแสดงทีท่าว่าชอบผมแต่เธอก็ไม่เคยเอาใจผมขนาดนี้เลย แต่ตั้งแต่เมื่อวานพอพวกเราสองคนเราตกลงกันได้แล้วเธอก็เปลี่ยนไปอย่าง ชัดเจน จนหนิงและมดต่างซุบซิบกันใหญ่พอเราออกจากบ้านมาด้วยกัน ระหว่างทางที่ผมไปส่งน้องแอร์เธอก็ขอผมว่าให้ผมไปส่งเธอเช่นนี้ทุกวัน ซึ่งผมก็ตกลงเธอเลยเข้ามาหอมแก้มผมฟอดนึงโดยที่ไม่อายคนที่เดินและอยู่ตาม ท้องถนนเลย พอไปถึงโรงเรียนของเธอเธอก็ลงจากรถและหันมายิ้มให้ผมก่อนจะเดินเข้าไปใน โรงเรียน โดยที่ผมสังเกตเห็นถึงความผิดปกติในท่าเดินของเธอคือเธอเดินขาถ่างนิด ๆ ผมก็เลยแอบยิ้มออกมานิดหนึ่งแล้วจึงขับรถไปเรียน จนเย็นผมก็มารอรับเธอและเราก็ไปเทียวเดินซื้อของและดูของที่ห้างเซ็นทรัล ลาดพร้าวด้วยกัน โดยที่ตลอดเวลาเธอจะควงแขนของผมตลอด จนถึงเวลาที่เรากลับบ้านด้วยกัน และในคืนนั้นเมื่อปิดบ้านเรียบร้อยแล้ว น้องแอร์เธอก็ขอมานอนกับผมที่ห้องของผมอีกทีหนึ่งแต่เราไม่ได้มีอะไรกัน เพราะเธอยังไม่หายดีนัก ผมเลยได้แต่นอนกอดเธอจนเราหลับไปด้วยกันจนถึงเช้า รุ่งขึ้นซึ่งเป็นวันเสาร์ผมมีเรียนตอนสายส่วนน้องแอร์เธอต้องไปเรียนกวดวิชา แถวสยาม เราจึงออกจากบ้านด้วยกันอีกครั้งหนึ่ง พอมาถึงตอนบ่ายผมก็ไปรอรับน้องแอร์ที่สยามพอตกเย็นน้าฟ้าเธอก็กลับมาถึงบ้าน ซึ่งในวันนี้ผมถูกทั้งน้าฟ้าและน้องแอร์พวกเธอรุมเอาใจผมอย่างมากจนผมรู้สึก เขิน ๆ ยังไงก็ไม่รู้ที่ถูกสองสาวสวยรุมเอาใจ พอตกกลางคืนน้าฟ้าเธอก็เอานมมาให้และจะขอมีเซ็กกับผมอีกทีแต่ผมขอที่จะไม่ทำ ให้เธอ โดยที่ผมให้เหตุผลกับเธอไปว่า "น้าฟ้าเป็นน้าของผมนะครับ ผมไม่อยากที่จะทำผิดกับน้าฟ้าอีกแล้ว" น้าฟ้าเธอเลยอึ้งและถามผมว่า "แล้วทำไมเมื่อคืนก่อนที่น้าจะไปขอนแก่นเอกถึงทำให้น้า" ผมก็บอกเธอไปว่า "เพราะผมไม่ทันได้คิดแต่ที่ผ่านมาทำให้ผมได้คิดผมเลยไม่อยากที่จะทำลายน้า ฟ้าอีก" น้าฟ้าเธอเลยนิ่งไปและเดินออกไปจากห้องของผม พอน้าฟ้าเธอไปแล้วน้องแอร์เธอก็เข้ามาในห้องของผมแทนและเธอก็ร้องไห้และพูด กับผมว่า "ขอบคุณที่พี่เอกรักษาสัญญาที่ให้ไว้กับแอร์นะค่ะ" และเธอก็เข้ามากอดผมผมจึงหอมแก้มเธอและพาเธอมาที่เตียงนอนของผม ก่อนที่จะกดเธอลงบนเตียงน้องแอร์เธอก็ฝืนตัวเอาไว้ไม่ยอมให้ผมกดเธอลงนอนโดย เธอบอกกับผมว่า "พี่เอกค่ะแอร์กลัวแอร์ยังไม่หายเจ็บ...เลย" ผมก็บอกเธอไปว่า "ไม่ต้องกลัวนะครับพี่ไม่ทำให้น้องแอร์เจ็บหรอก" แล้วผมจึงจูบและปิดปากเธอที่กำลังจะอ้าปากพูดกับผม แล้วเธอก็หลับตาลงก่อนที่จะปล่อยตัวและปล่อยใจไปกับการกระทำของผม แต่ในขณะที่เราทั้งสองคนกำลังจะล่องลอยไปสู่สวงสวรรค์นั้น ประตูห้องน้ำก็เปิดออกมาและน้าฟ้าเธอก็เดินออกมาจากประตูนั้นตรงมาที่พวกเรา ทั้งสองคน โดยที่น้องแอร์เธออยู่ในสภาพที่ไม่มีเสื้อผ้ารวมถึงชุดชั้นในติดตัวเธออยู่ เลย และผมเองก็เหลือแค่กางเกงในตัวเดียว เนื่องจากเสื้อผ้าของเราทั้งคู่มันตกลงไปอยู่ที่พื้นห้องข้างเตียงนอน น้าฟ้าเธอตัวสั่นไปด้วยความโกรธส่วนน้องแอร์เธอก็ดึงผ้าห่มมาปิดตัวเธอและ ร้องไห้ออกมาด้วยความกลัว พอน้าฟ้าเธอเดินมาหยุดที่หน้าเตียงของผมแล้วผมก็เห็นว่าเธอกำลังร้องไห้อยู่ แล้วเธอก็ถามพวกเราทั้งสองคนว่า "พวกเธอสองคนทำกับชั้นอย่างนี้ได้ยังไง? ทำได้ยังไง?" น้องแอร์เธอก็ยิ่งร้องไห้สะอึกสะอื้นออกมามากขึ้นจนน่าสงสารส่วนผมก็ได้แต่ ก้มหน้าเพราะความผิดที่เราทั้งคู่ทำ น้าฟ้าเธอหลับตานิ่งไปนิดนึงก่อนที่จะเอ่ยออกมาว่า "เอกน้าจะให้เธอไปอยู่ที่อื่น..เธอเตรียมตัวไว้ด้วย" น้องแอร์เธอก็ร้องออกมาว่า "ไม่นะถ้าแม่ฟ้าให้พี่เอกไปอยู่ที่อื่นแอร์ก็จะไปอยู่กับพี่เอกด้วยแม่ฟ้าจะ แยกเราไม่ได้นะฮืออออ..แอร์ไม่ยอม" น้าฟ้าเธอก็อึ้งและเงียบลงไปก่อนที่เธอจะหยิบเสื้อผ้าของน้องแอร์และยื่นมัน ส่งให้เธอพร้อมทั้งบอกน้องแอร์เธอไปว่า "ใส่ซะแล้วกลับไปนอนที่ห้องของเธอได้แล้ว" แล้วน้าฟ้าเธอก็เดินออกไปจากห้องของผม พอเช้าวันรุ่งขึ้นที่โต๊ะกินข้าวพอผมลงมาก็เจอกับน้าฟ้ากับน้องแอร์ เธอทั้งสองกำลังกินข้าวกันอยู่โดยที่น้าฟ้าเธอทำหน้าเฉย ๆ และไม่ยอมมองหน้าใครเลย ส่วนน้องแอร์พอผมลงไปนั้งที่ตรงข้ามกับเธอแล้วเธอก็ยิมให้ผมและจัดการชงกาแฟ และส่งมาให้ผม พอผมทานไปได้สักคู่น้าฟ้าเธอก็พูดออกมาว่า "เอกกินเสร็จแล้วก็ไปเก็บเสื้อผ้ากับข้าวของของเราให้หมดนะ เดี๋ยวน้าจะให้ชดไปส่งที่คอนโดที่น้าซื้อเก็บเอาไว้..น้าจะให้เราไปอยู่ที่ นั่นคงจะดีกว่าอยู่ที่นี่" น้องแอร์เธอก็ตกใจและพูดออกมาว่า "ไม่นะค่ะแอร์จะไม่ยอมให้พี่เอกไปอยู่ที่ไหนทั้งนั้น..พี่เอกเค้าต้องอยู่ ที่นี่อยู่กับแอร์.. ไม่งั้นแอร์จะเอาเรื่องแม่ฟ้าไปบอกพ่อกับแม่แอร์ที่ หาดใหญ่จริง ๆ ด้วย" น้าฟ้าเธอก็ตกใจจนหน้าถอดสีและหันไปสั่งให้ป้าแจ่ม หนิงและมดที่ยืนตะลึงอยู่ที่เค้าท์เตอร์เตรียมอาหารออกไปจากห้องกินข้าวแล้ว ให้ปิดประตูเอาไว้ ก่อนที่เธอจะหันมาถามน้องแอร์ว่า "เธอจะบอกอะไรพ่อกับแม่ของเธอ?" น้องแอร์เธอก็พูดออกมาว่า "เรื่องของแม่ฟ้ากับพี่เอกไงค่ะ อย่าคิดว่าแอร์ไม่รู้นะว่าคืนก่อนที่แม่ฟ้าจะไปขอนแก่นนะ แม่ฟ้ากับพี่เอกทำอะไรกัน พอแม่ฟ้าเห็นแอร์กับพี่เอกทำมั่งทำไมแม่ฟ้าถึงต้องไล่ให้พี่เอกไปอยู่ที่ อื่นด้วย แอร์รักพี่เอกรักมากด้วยรักเท่าชีวิตของแอร์ แล้วชั่วชีวิดนี้แอร์จะขออยู่กับพี่เอกเราจะแต่งงานกันทันทีที่แอร์เรียนจบ เราสัญญากันแล้ว แม่ฟ้าอย่าแยกเราสองคนออกจากกันเลยนะค่ะแอร์ขอร้องจะให้แอร์กราบแม่ฟ้าก็ได้ แอร์ขอนะค่ะ" พอฟังจบน้าฟ้าเธอก็หันกลับมาหาผมแล้วร้องไห้ออกมาก่อนจะถามผมว่า "เอกเธอไปสัญญากับน้องอย่างนั้นจริงๆไหม?" ผมก็พยักหน้าให้เธอและพูดออกมากับน้าฟ้าว่า "ผมรักน้องแอร์ครับ รักเธอตั้งแต่วันแรกที่ได้เจอเธอ แล้วพอยิ่งได้อยู่ใกล้เธอผมยิ่งรักเธอมากขึ้น จนผมกับน้องแอร์เราได้เสียกันผมก็ยิ่งรักเธอมากขึ้นไปอีก และผมก็สัญญากับเธอและตัวของผมเองไปแล้วว่าผมจะไม่ขอมีใครอีกนอกจากเธอคน เดียว ผมขอโทษครับน้าฟ้าที่ผมทำอะไรเกินเลยกับน้าฟ้าไป..ผมขอโทษ" น้าฟ้าเธอก็ร้องไห้ออกมาแล้วเธอก็รุกออกไปจากห้องกินข้าว แล้วเธอก็หายเข้าไปในห้องสมุดและไม่ ยอมออกมาจากห้องนั้นเลย ส่วนผมกับน้องแอร์เราทั้งสองก็ได้แต่นั่งนิ่ง ๆ หลังจากลุกออกไปจากห้องอาหารแล้ว ผมจึงจูงน้องแอร์ที่กำลังร้องไห้ออกมาไปที่ห้อง Sunroom และนั้งกันนิ่ง ๆ สักพักก่อนที่ผมจะค่อย ๆ ปลอบเธอไปเรื่อย ๆ จนในที่สุดเธอก็หลับลงในอ้อมกอดของผม จนได้เวลาทานข้าวเย็นมดเธอก็ขึ้นมาตามเราทั้งสองคนให้ลงไปทานข้าวตามคำสั่ง ของน้าฟ้า ซึ่งเธอรอพวกเราอยู่ที่นั่นแล้ว พอกินข้าวเสร็จแล้วน้าฟ้าเธอก็เรียกให้น้องแอร์ไปคุยกับเธอที่ห้องสมุดตาม ลำพัง ส่วนผมก็นั่งรอพวกเธออยู่ที่ห้องนั่งเล่นอย่างกังวลใจ จนในที่สุดหนิงกับมดเธอทั้งสองคนก็ปิดบ้านจนเสร็จและออกไปพักกันที่เรือนคน ใช้ ผมเลยนั่งรออยู่ตรงนั้นจนตีหนึ่งกว่าจึงขึ้นไปนอนพอผมเปิดประตูห้องและทันที ที่ผมเปิดไฟ ผมก็ต้องสะดุ้งเมื่อน้องแอร์เธอเข้ากอดผมเอาไว้พร้อมกับหอมแก้มผมทีนึงก่อน ที่จะพูดออกมาว่า "พี่เอกทำไมขึ้นมาช้าจังละค่ะแอร์เกือบลงไปตามแล้วนะค่ะ" ผมก็ถามเธอไปว่ามีอะไรหรอครับ น้องแอร์เธอก็หน้าแดงขึ้นมาแล้วก็พูกับผมว่า "แอร์กับแม่ฟ้าเราตกลงกันแล้วนะค่ะ เราสองคนจะให้พี่เอกทำหน้าที่สามีของเราค่ะ มาค่ะแม่ฟ้ารอพี่เอกที่เตียงแล้วเดียวฟ้าจะขอดูก่อนแม่ฟ้าสัญญาว่าจะสอนแอร์ เร็วๆซิค่ะ" ผมก็อึ้งไปเลยไม่คิดว่าพวกเธอจะตกลงกันได้อย่างนี้ น้องแอร์เธอก็ดึงผมไปที่เตียงของผมซึ่งน้าฟ้าเธอนอนเปลือยกายรอผมไปมอบความ สุขให้เธออยู่แล้ว พอผมถึงเตียงน้าฟ้าเธอก็ลุกขึ้นมาดึงผมลงไปนอนกับเธอและกอดผมไว้พร้อมทั้ง กระซิบกับผมว่า วันนี้เหนื่อหน่อยนะค่ะเอกพ่อยอดชายที่รักของน้า แล้วเธอก็ค่อยจูบผมก่อนที่เธอกับน้องแอร์จะเข้ามาถอดเสื้อผ้าของผมออก แล้วเธอก็ให้ผมนอนลงและบอกให้น้องแอร์เธอดูไว้เธอจะสอนให้น้องแอร์เธอดูดของ ผม พอน้าฟ้าเธอดูดให้น้องแอร์เธอได้ดูแล้วเธอก็ให้น้องแอร์เธอมารองดูดดูบ้าง โดยที่เธอเป็นคนคอยสอนน้องแอร์พอเริ่มเห็นว่าน้องแอร์เธอดูคล่องแล้ว เธอก็ยกสะโพกขึ้นมาที่หน้าของผมและเอาร่องหีที่มีน้ำเมือกไหลเย้มออกมาให้ผม ได้ดูดเลีย โดยที่เธอหันหน้าไปทางน้องแอร์และคอยดูแลควบคุมเธออยู่ ส่วนผมก็ทนกับความเสียวที่ได้รับจากปากของน้องแอร์เธอไม่ไหว เลยต้องมาลงที่ร่องเสียวและร่องก้นของน้าฟ้าคุณแม่ฟ้าของน้องแอร์จนเธอร้อง ครางออกมาจนดังลั้นไปทั้งห้อง แล้วเธอก็จับให้น้องแอร์มาแทนที่เธอส่วนเธอก็ไปขย่มท่อนควยของผม โดยที่เธอค่อย ๆ จับลำควยของผมค่อย ๆ เสียบมันเข้าไปในรูหีที่อบอุ่นและแสนที่จะฟิดแน่นของเธอ จนความอุ่นและแรงบีบรัดที่ลำควยของผมมันรู้สึกจากส่วนหัวค่อยไหลลงมาหาที่ โคนท่อนควยของผม ส่วนลิ้นของผมก็จัดการกับร่องเสียวที่ยังไม่เข้าที่ของน้องแอร์ จนน้องแอร์เธอร้องครวงครางออกมา และเมื่อผมเอามือไปจับที่สะโพกของน้าสาวของผมและยกมันขึ้น ๆ ลง ๆ ที่หน้าขาของผม โดยที่ทำให้ลำควยของผมมันมุดเข้ามุดออกในรูสวรรค์ของน้าฟ้า จนเสียงร้องครางของสองสาวประสานกันจนดังไปทั้งห้อง และแล้ววาระสุดท้ายของน้าฟ้าและน้องแอร์ก็มาถึง เมื่อเธอทั้งกรีดร้องออกมาจนสุดเสียงและพุ้งตัวเข้ากอดกัน รวมทั้งอาการบีบรัดลำควยของผมจากรูสวรรค์ของน้าฟ้า และปริมาณน้ำเมือกที่ทะลักไหลออกมาเข้าปากของผมจากช่องคลอดของน้องแอร์ที่ผม กำลังดูด มันออกมาจนหยดสุดท้าย แล้วผมจึงดึงตัวที่อ่อนปวกเปียกของน้าฟ้าลงจากตัวผม และจับให้ตัวที่อ่อนปวกเปียกของน้องแอร์เธอลงมานอนข้าง ๆ น้าฟ้าพร้อม ๆ กับจับขาที่เนียนขาวของเธออ้าออกแล้วจึงจ่อท่อนควยที่ยังคงแข็งเป็นหินของผม เข้าไปที่ปากทางสวรรค์ของน้องแอร์ แล้วออกแรงกดมันลงไปจนสุดในทีเดียว น้องแอร์เธอก็สะดุ้งสุดตัวแล้วร้องครางออกมาอย่างสุดเสียงพร้อมกับน้าฟ้า ที่ผมเอานิ้วกลางและนิ้วนางที่มือซ้ายกดเข้าไปชักเข้าซักออกในช่องครอดของ เธอ จนสองสาวร่างกายสั่นสะเทือนไปตามแรงกระทุ้งของผมพร้อม ๆ กับเสียงกรีดร้องที่แสดงออกมาถึงความเสียวสุดยอดที่เธอทั้งสองคนได้รับ และแล้วเมื่อผมส่งให้ทั้งสองสาวขึ้นสวรรค์ไปด้วยกันอีกครั้งผมก็ถอดลำควยออก มาจากรูหีที่ฟิตแน่นของน้องแอร์ แล้วจับให้น้าฟ้าพลิกตัวมาอยู่ที่ท่าโก้งโค้งและกระซิบให้เธอคอยเลียหีให้ น้องแอร์ น้าฟ้าเธอจึงค่อย ๆ คลานลงมาที่ง่ามขาของน้องแอร์ ก่อนที่จะซุกหน้าลงไปหากลีบหีที่กลับมาบวมเป่งก่อนจะค่อย ๆ แลบลิ้นออกมาเลียร่องหีของน้องแอร์และใช้นิ้วของเธอค่อย ๆ กดมันลงไปในรูหีของเธออีกครั้งจนน้องแอร์เธอสะดุ้งสุดตัว และเริ่มร้องครางออกมาอย่างแผ่วเบาผมก็จับลำควยค่อย ๆ กดมันลงไปในรูหีที่ฟินแน่นแต่เพราะน้ำเมือกที่ไหลออกมาชะโรงภายในโพรงถึง 3 ครั้งทำให้ในครั้งนี้ควยผมสามารถลื่นเข้าไปได้โดยสะดวก พอผมกดควยเข้าไปหมดน้าฟ้าเธอก็เงยหน้าขึ้นมาร้องครางแข่งกับน้องแอร์เธอพัก นึง จึงก้มลงไปเลียให้น้องแอร์เธอต่อแล้วผมก็เริ่มกระเด้าควยเข้าออกรูหีของน้า ฟ้าอย่างมันเมา จนเธอต้องเงยหน้าขึ้นมาร้องครางเสียงหลงพร้อม ๆ กับชักนิ้วเข้าออกรูของน้องแอร์เธอเร็วขึ้นตามจังหวะการกระเด้าของผม จนเธอทั้งครู่เกร็งตัวจนสุดและโพรงหีของน้าฟ้าเองก็บีบรัดลำควยของผมอย่าง รุนแรง จนผมทนไม่ไหวและปล่อยเชื้ออสุจิให้ไหลเข้าไปในตัวของน้าฟ้าจนหมดแล้วเราทั้ง สามคนจึงหลับไปด้วยกันจนเช้า พอรุ่งขึ้นผมน้าฟ้าและน้องแอร์เราทั้งสามก็ตื่นเอาเมื่อ 11 โมงกว่า เราทั้งสามเลยตัดสินใจหยุด 1 วันแล้วพอบ่ายเราทั้งสามก็ทำกิจกรรมบนเตียงด้วยกันอีกจนเธอทั้ง 2 คนเสร็จไปอย่างน้อยคนละไม่ต่ำกว่า 7 ครั้งส่วนผมเสร็จไปร่วม 3 ครั้ง แล้วเราก็มาตกลงกันว่า หลังจากนี้เพื่อไม่ให้เสียการเรียนของผมและน้องแอร์รวมทั้งงานของน้าฟ้าเรา จะทำกันทุก ๆ วันเสาร์โดยที่วันอาทิตย์จะป็นวันพักของเราสามคน หลังจากนั้นผมก็เหมือนได้มาอยู่บนสวรรค์เพราะทุก ๆ คืนน้าฟ้าและน้องแอร์พวกเธอจะมานอนกับผม โดยที่น้าฟ้าจะนอนด้านซ้ายน้องแอร์เธอจะนอนทางขวาและเราจะมีอะไรกันในวัน เสาร์ทุก ๆ สัปดาห์ โดยที่น้าฟ้าเธอขึ้นเงินเดือนให้คนใช้ในบ้านทุกคน แต่มีข้อแม้ว่าต้องไม่ไปพูดเรื่องในบ้านให้คนนอกรู้เป็นอันขาดจนถึงเวลาปิด ภาคเรียนที่ 1 ของน้องแอร์ผมก็ขออนุญาตน้าฟ้าว่าจะพาน้องแอร์เธอไปรู้จักกับแม่และพ่อของผม ที่เชียงใหม่ เมื่อไปถึงท่านทั้งสองก็ดีใจมากและพอผมกับน้องแอร์เราจะกลับกรุงเทพฯ กันผมก็บอกท่านไปว่าน้องแอร์เธอเป็นอะไรกับผมแล้ว ท่านทั้งสองก็อึ้งไปเลยก่อนที่ผมจะขอร้องให้พ่อกับแม่ไปสู่ขอน้องแอร์ ให้เธอหมั้นกับผมก่อนซึ่งพ่อกับแม่ผมก็ยินดีและนัดวันที่จะลงมาที่กรุงเทพฯ เพื่อให้น้าฟ้าพาลงไปช่วยพูดกับทางพ่อแม่ของน้องแอร์เธอที่หาดใหญ่ ซึ่งตลอดเวลาน้องแอร์เธอสังเกตเห็นถึงความผิดปรกติของน้องเมย์น้องสาวของผม ที่ในตอนแรกที่เรามาถึงเชียงใหม่เธอต้อนรับน้องแอร์อย่างดีและพูดคุยอย่าง สนุกสนานถูกคอกันมาก จนทั้งสองคนสนิทกันอย่างรวดเร็วจนเหมือนกับทั้งคู่เป็นพี่น้องกัน แต่พอเธอรู้ว่าผมรักน้องแอร์และจะให้น้องแอร์มาเป็นพี่สะใภ้เธอเธอก็เปลี่ยน ไปเธอซึม ๆ ลงไปและไม่ค่อยที่จะยอมพูดคุยน้องแอร์เหมือนเดิม เธอเห็นว่ามันผิดปรกติเลยมาถามผม ผมก็ไม่รู้ว่าจะโกหกเธอไปทำไมเลยเล่าความจริงถึงเหตุการณ์ที่น่าอับอายของผม และน้องเมย์ให้เธอฟังทั้งหมด น้องแอร์เธอเลยสงสารน้องเมย์มากขึ้น จึงพยายามที่จะเป็นสะพานเชื่อมน้องเมย์กับพี่โอบพี่ชายคนที่สองของเธอให้ ทั้งคู่ได้รู้จักกัน หลังจากที่ผมและน้องแอร์เราหมั้นกันเรียบร้อยแล้ว และเพราะเหตุที่ผมหมั้นนี้ ทางบ้านของน้องแอร์และทางบ้านผมเราจึงมาร่วมทุนที่จะประกอบธุรกิจโรงแรมด้วย กัน จนเครือโรงแรมของครอบครัวเราเป็นเครือโรงแรมที่ใหญ่ติด 1 ใน 7 ของประเทศ และพอผมขึ้นปี 2 ผมก็สามารถสอบชิงทุนไปศึกษาแพทย์ต่อที่เมืองนอกได้ จนผมเรียนจบแพทย์พื้นฐานและได้ทุนเรียนต่อแพทย์เฉพาะทาง จนเป็นผู้เชี่ยวชาญในเรื่องของสมองและระบบประสาทโดยที่ตลอดเวลา 11 ปีที่ผมไปอยู่ที่เมืองนอกนั้นน้องแอร์เธอก็ตามผมมาเรียนที่นี่ด้วย จนเธอจบโทบริหารธุรกิจและจบตรีเศรษฐศาสตร์แล้วยังได้ลองทำงานที่นั้นอีก 2 ปีเพื่อที่จะรอผมจบและเราทั้งคู่ยังได้ลูกสาวเป็นคนแรกในขณะที่เรียนอยู่ที่ นั้น พอเรากลับมาเมืองไทยผมก็ได้บรรจุเข้าเป็นอาจารย์แพทย์สอนอยู่ที่มหาวิทยาลัย ที่ผมเคยมาเรียน และเป็นแพทย์ประจำอยู่ที่โรงพยาบาลที่มีชื่อเดียวกับมหาวิทยาลัยและโรง พยาบาลเอกชลชื่อดังแถวสนามเป้า ส่วนน้องแอร์เธอได้เข้าเป็นผู้บริหารในเครือบริษัทของน้าฟ้า โดยที่น้าฟ้าเธอขอพักและให้น้องแอร์เธอบริหารงานแทนทั้งหมด ส่วนน้าฟ้าเธอออกมาอยู่กับบ้านและทำหน้าที่เป็นแม่โตให้กับลูก ๆ ของเราทั้งสองคนและที่เมืองไทยนี้น้องแอร์เธอก็ให้กำเนิดลูกชายให้กับผมอีก คนหนึ่ง ส่วนน้องเมย์หลังจากงานหมั้นของผมแล้ว พี่ชายของน้องแอร์เธอก็พยายามที่จะโทรศัพท์และเขียนจดหมายมาจีบเธออยู่นาน จนทั้งสองคนยอมตกลงกันเมื่อพ่อผมส่งให้น้องเมย์เธอไปเรียนต่อด้านการโรงแรม ที่สวิสฯ ซึ่งพี่โอบเค้าก็กำลังเรียนอยู่ที่นั่นอยู่ก่อนแล้ว พอจบออกมาทั้งคู่ก็แต่งงานอยู่ด้วยกันและน้องเมย์และพี่โอบก็ได้เข้ามาบริ หารโรงแรมของพ่อและแม่ผม โดยที่มีพ่อและแม่ของพี่โอบถือหุ้นกันอยู่คนละครึ่ง จนน้องเมย์ให้กำเนิดลูกชายคนแรกออกมา ทำให้พ่อแม่ของผมและของน้องแอร์ดีใจกันมากที่ได้ทายาดมาสืบทอด กิจการ..............จบแล้วครับ

Offline nangnat

• Super Master Hero
    • เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
Reply #3 on: September 15, 2010, 03:44:31 pm
 (23;

?