close buttonclose buttonclose button
เรื่องไม่เป็นเรื่อง

เรื่องไม่เป็นเรื่อง

เรื่องเสียว · 23346

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: September 14, 2010, 05:18:49 pm

นี่เป็น เรื่องที่ไม่น่าเชื่อว่าจะเกิดขึ้นกับเด็กหนุ่มบ้านอกๆอย่างผม มันเป็นเรื่องที่เหลือเชื่อที่เล่าให้ใครฟังคงไม่มีใครเชื่อในสิ่งที่ผมเล่า มันอาจเป็นโชคหรือชะตาอะไรบางอย่างของผมที่ทำให้ผมได้มาเจอเรื่องแบบนี้ เรื่องราวต่างๆเริ่มต้นขึ้นในวันฝนตกวันหนึ่งผมกลับจากมหาลัยเพื่อจะกลับไป ที่ห้องของผม ผมเรียนภาคค่ำเมื่อผมเรียนเสร็จจึงเป็นเวลาเกือบ 3 ทุ่มแล้ว ขณะที่เดินอยู่ผมก็เห็นลุงแก่ๆคนนึงแกนอนขดตัวอยู่ที่หน้าร้านทองซึ่งปิด แล้ว ข้างๆตัวแกมีถุงข้าวเปล่าเละๆมีช้อนคาไว้ ผมดูแล้วสงสารมาก ผมจึงถามลุงว่าจะไปไหน ลุงแกตื่นขึ้นมาแล้วเล่าเรื่องราวของแกให้ฟัง ผมจะไม่ขอเล่าเรื่องที่ผมฟังจากลุงวันนั้น แต่มีอยู่เรื่องหนึ่งที่เปลี่ยนชะตาชีวิตของผมไปอย่างสิ้นเชิง แกบอกว่าที่แกเป็นอย่างนี้เพราะแกมีของที่แกไม่ควรมีอยู่ ถ้าแกไม่สามารถหาผู้ที่เหมาะกับของสิ่งนี้ได้แกก็คงต้องเป็นอย่างนี้ตลอดไป แกบอกว่าถ้าเจอกับคนที่มีชะตาต้องกันกับของสิ่งนี้ แกจะรู้สึกอยากให้ทันที แล้วแกก็มีความรู้สึกอยากให้ของสิ่งนี้กับผม มันเป็นสร้อยรูปปลัดขิกอันเล็กจิ๊ดเดียว แต่ดูใกล้ๆจะเห็นอักขระเขียนเต็มไปหมด แกบอกว่าห้อยไว้กับตัวตลอดเวลาแล้วจะมีโชคเรื่องผู้หญิงตลอด เพราะสิ่งที่อยู่ในนี้ชอบเรื่องพวกนี้ยิ่งนัก ผมฟังแล้วหัวเราะคิดว่าแกคงเพี้ยนไปแล้ว แต่แกยังคงพยายามที่จะให้มันกับผมให้ได้ ผมจึงต้องยอมรับมา โดยไม่ได้ใส่ใจมากนัก มันน่าแปลกมากตรงที่ว่าพอผมใส่สร้อยเส้นนี้แล้ว ผมกลับรู้สึกแปลกๆ รู้สึกไม่อายและไม่กลัวผู้หญิงเหมือนเคย
วันรุ่งขึ้นเป็นวันหยุดของผม ผมไปที่สยามทันทีเพราะอยากจะรู้ว่าสร้อยเส้นนี้ทำอะไรได้บ้าง ลุงแกบอกว่าสร้อยจะให้คุณกับคนที่เหมาะสมเท่านั้น ผมเองก็ไม่รู้วิธีที่จะใช้สร้อย ลุงแกก็ไม่รู้เพราะแกก็ใช้ไม่ได้เหมือนกัน ผมเดินเล่นที่มาบุญครองดูมือถือดูสาวๆไปเรื่อยๆ แต่ละคนที่แต่งตัวนี่กระตุ้นควยผมให้ลุกดีจริงๆ คนนั้นก็ใส่กระโปรงสั้น บางคนใส่เสื่อคอลึก บากคนใส่ชุดนักศึกษาสุดฟิต เสื้อบางๆจนเห็นลายชุดชั้นใน เด็กนักเรียนวัยใสน่ารักอีก ผมมีความรู้สึกว่า ถ้าผมอยากมองใคร เหมือนว่าคนที่ผมมองนั้นจะไม่สนใจผมเลย ผมจึงมองสำรวจเรือนร่างได้อย่างเต็มที่ อย่างนี้สนุกล่ะสิผม ผมจึงอยากลองอะไรที่มากกว่านี้ดู ผมเห็นนักศึกษาคนหนึ่งกำลังยืนอ่านหนังสือในร้านหนังสืออยู่หน้าตาจิ้มลิ้ม น่ารักเชียว ใส่ชุดนักศึกษากระโปรงสั้นตามสมัยนิยม ผมแกล้งเดินไปอ่านหนังสือข้างๆเธอ พอมองใกล้ๆแล้วยิ่งมองเห็นถึงความน่ารัก เธอขาวไปทั้งตัวเลยครับ แขนเธอเนียนมากน่าลูบไล้ที่สุด ขาเธอก็ขาวอวบอัดสมตัว ที่สำคัญหน้าอกที่ขนาดอยู่เสื้อนักศึกษายังพอที่จะกะขนาดได้เลยว่าเต็มมือ แน่ๆ แค่มองน้ำผมก็แทบแตกแล้ว มันตื่นเต้น ตัวสั่นไปหมด ผมค่อยๆขยับไปใกล้เธอเรื่อยๆ
จนแขนของผมติดกับแขนของเธอแล้ว ผมคิดในใจว่าจะโวยผมหรือเปล่า เกิดเธอร้องตะโดนขึ้นมาว่าไอ้บ้ากามกลางร้านหนังสือที่มาบุญครองแบบนี้ผมคง อายชนิดที่อยากเอาปิ๊ปคลุมหัวจริงๆ แต่แปลกครับ เธอไม่ว่าอะไรเลยผมลองถูแขนของผมกับแขนของเธอดูฌธอก็ยังเฉยผมมองไปรอบๆตัวผม เห็นมีคนยินอ่านหนังสืออยู่เยอะไปหมด แต่ไม่มีใครสนใจผมกับเธอเลย เป็นเพราะสร้อยหรือเรื่องบังเอิญหว่า ผมลองถอดสร้อยออกแต่ถอดไม่ออกครับมันหยิบสร้อยไม่ขึ้นเลย เอาแล้วไง ของจริงแฮะ อย่างนี้ต้องลองของแบบแรงขึ้นหน่อยแล้ว
 สวัสดีครับ น้องชื่ออะไรครับ ผมเริ่มต้นถามด้วยประโยคพื้นๆ เธอหันมามองผมแล้วยิ้มให้
ชื่อเดียร์ค่ะ แล้วพี่ล่ะคะ
ชื่อโตครับ น้องเดียร์ลำคาญพี่ไหมครับที่มายืนอ่านหนังสือใกล้ๆน้องเดียร์แบบนี้
 ไม่เลยค่ะ จริงๆเดียร์ไม่ณุ้สึกด้วยซ้ำว่าพี่มายืนอ่านหนังสือใกล้ๆเดียร์จนกระทั่งพี่ทักเดียร์นี่แหละค่ะ
คือพี่เห็นน้องเดียร์นานแล้วครับ เห็นน้องเดียร์น่ารักเลยอยากรู้จัก
เหรอคะ เดียร์ว่าเดียร์ก็เฉยๆนะคะ ไม่เห็นจะน่ารักตรงไหนเลย
 น่ารักสิครับ ยิ่งน้องเดียร์ใส่ชุดนักศึกษาด้วยแล้วยิ่งน่ารักเข้าไปใหญ่เลย
อิอิ แสดงว่าพี่เป็นพวกแพ้ชุดนักศึกษาหรือเปล่าคะ
คงใช่ครับยิ่งนักศึกษาขาวๆสวยๆอย่างน้องเดียร์ด้วยแล้ว ยิ่งน่าไปใหญ่เลยครับ
น่าอะไรคะพี่โต
น่าเย็ดครับน้องเดียร์ น้องเดียร์นี่น่าเย็ดที่สุดเลยครับ ผมพูดตรงๆแรงๆเพื่ออยากจะรู้ซะทีว่าสร้อยเส้นนี้จะเป็นอย่างที่ผมคิดหรือไม่ และจะมีพลังอำนาจแค่ไหน ผมคอยคำตอบจากน้องเดียร์ด้วยใจระทึก เธอไม่ตอบแต่ก้มหน้า แก้มเธอแดงมากขึ้นยิ่งดูน่ารักเข้าไปใหญ่
เดียร์ เอ่อ....น่า...อย่างนั้นเหรอคะ
ครับน้องเดียร์....นมใหญ่ๆก้นงอนๆแบบน้องเดียร์นี่น่าเย็ดจริงๆครับ น้องเดียร์เคยเย็ดหรือยังครับ
พี่อ่ะ ถามบ้าๆ ใครจะไปเคยล่ะคะ ยังไม่มีใครเคยทำอะไรกับเดียร์เลย
แล้วน้องเดียร์อยากเคยไหมล่ะครับ พี่คุยกะน้องเดียร์แล้วควยแข็งมากเลย ดูสิครับ
ผมถอดเข็มขัดแล้วถอดกางเกงยีนส์ลงไปกองที่ปลายเท้า ปล่อยควยขนาดใหญ่พอตัวของผมแข็งโด่ชี้หน้านักศึกษาสาวหน้าตาสุดน่ารัก ทั้งๆที่คุยกันได้ไม่ถึง 5 นาที กลางร้านหนังสือห้างมาบุญครอง ผมหวั่นๆอยู่บ้างแต่ในตอนนั้นผมมั่นใจในพลังของสร้อยมาก และก็เป็นอย่างที่ผมคิด ทุกคนยังคงเดินไปเดินมา อ่านหนังสือ คุยโทรศัพท์ โดยไม่หันมามองผมด้วยซ้ำ
ว้ายพี่...ทำอะไรคะ..นี่มันร้านหนังสือนะคะ
จะเป็นอะไรล่ะครับน้องเดียร์ เห็นไหม ไม่มีใครสนใจเราเลย
จริงด้วยสิคะ ไม่มีใครสนใจเลย แปลกจังเลยนะคะ แต่พี่น่ะบ้าไปแล้วเหรอมาถอดกางเกงโชว์ไอ้นั่นกลางร้านอย่างนี้
ไม่บ้าหรอกครับ ใครเห็นน้องเดียร์ควยก็ต้องแข็งอย่างนี้แหละ น้องเดียร์เห็นควยพี่แล้วรู้สึกไงบ้างครับ
บอก...บอกไม่ถูกค่ะ มันตื่นเต้นยังไงก็ไม่รู้ อายก็อายแต่ก็อยากดู พี่ว่าเดียร์ลามกไหมคะที่ดูเอ่อ...ดูควยของพี่น่ะค่ะ เดียร์อายมากเลย นะคะนี่ที่พูดคำว่าควย อุ๊ย เดียร์พูดอีกแล้ว แต่แปลกนะคะยิ่งพูดยิ่งตื่นเต้นยังไงไม่รู้
แสดงว่าน้องเดียร์เงี่ยนแล้วใช่ไหมครับ
เงี่ยนเหรอคะ...คงใช่คะพี่ ทำไมจู่ๆเดียร์เงี่ยนขึ้นมาเนี่ย พี่น่ะไม่น่าเอาควยให้เดียร์ดูเลย ทำให้เดียร์พูดอะไรบ้าๆออกไปอ่ะ
เดียร์ครับ พี่อยากดูหีน้องเดียร์จัง ถลกกระโปรงโชว์หีให้พี่ดูได้ไหม
อะไรกันคะพี่คุยกะเดียร์ได้ไม่ถึง 10 นาทีเลยขอดูหีเดียร์แล้วเหรอคะ พี่นี่ลามกมากๆเลยรู้ไหมคะ ทำไมพี่ต้องมาคุยกะเดียร์ก็ไม่รู้ เดียร์อยู่เฉยๆของเดียร์ก็ดีแล้ว มาพูดพูดโน่นพูดนี่ ให้เดียร์เงี่ยน แล้วยังโชว์ควยให้เดียร์ดูอีก อยากดูหีเดียร์ใช่ไหมคะ พี่ก็มาถลกกระโปรงเดียร์เองสิคะ
อย่างนั้นสิครับน้องเดียร์ น้องเดียร์จะได้โชว์หีให้กลางร้านหนังสือเหมือนที่พี่โชว์ควยเลย
ผมย่อตัวลงจนนั่งยองๆแล้วใช้มือลูบไล้ไปตามขาอ่อนของน้องเดียร์ เธอยืนตัวสั่น แต่ตายังคงมองการกระทำของผมอย่างไม่ละสายตา ผมล้วงมือเข้าไปในกระโปรงนักศึกษา แล้วดึงกางเกงในของเธอลงมา โอ้ย ไม่น่าเชื่อจริงๆครับ จากคนที่ผู้หญิงไม่เหลียวแลอย่างผม ตอนนี้ผมกลับกำลังจะได้เห็นหีนักศึกษาหน้าตาน่ารักมากชนิดที่ชาตินี้ผมคงได้ แต่นอนฝันชักว่าวถึงแน่ๆ ตอนนี้หีของน้องเดียร์อยู่ต่อหน้าผมแล้ว ขนหมอยของเธอกำลังพอดีไม่มากและไม่น้อยเกินไป ผมใช้นิ้วลองเขี่ยขึ้นลงตามร่องหี ตอนนี้หีเธอเปียกไปหมด น้ำเงี่ยนไหลออกมาจนเปรอะเต็มมือผม
อูยยย พี่คะ...เดียร์ เสียวจังเลยค่ะ
เดียวพี่เลียหีให้น้องเดียร์นะครับ
จะเลียหีเดียร์เหรอคะ เอาสิคะพี่ เดียร์ก็อยากรู้เหมือนกันว่าเวลาโดนเลียหีมันจะรู้สึกยังไง เคยแต่ดูในหนัง อุ้ย..ซี๊ดดด...พี่เลียหีเดียร์แล้ว ซี๊ดดด...อาาา....ลิ้นพี่สากจังเลย เสียวหี..เสียวแตด...โดนเลียหีมันเสียวอย่างนี้นี่เอง
หีน้องเดียร์นี่หอมจังเลยนะครับ น้ำหีก็หวานดีด้วย อย่างนี้อยากเลียทุกวันเลย
อยากเลียดีเดียร์ก็บอกเดียร์ได้เลยนะคะพี่ เดียร์จะไปให้พี่เลียร์หีถึงที่เลย เหมือนเดียร์เป็นพวกหีเดริเวอร์รี่เลยนะคะ ซี๊ด....โทรปุ๊ป...หีก็มาปั๊ป...อาาาาาา แต่เลียเก่งอย่างนี้เดียร์ยอมหมดเลยค่ะพี่
น้องเดียร์นี่ร่านดีจังเลยนะครับ เหมือนกระหรี่เลย
ก็พี่นั่นแหละค่ะ...ทำให้เดียร์ร่าน..อูยยย...ตอนนี้เดียร์ว่า กระหรี่ยังร่านไม่เท่าเดียร์เลยนะคะ...ซี๊ดดดด...เเจอหน้าพี่ไม่นานก็มายืน ให้พี่เลียหีกลางร้านหนังสือแล้ว....กระหรี่ยังไม่กล้าทำเลยค่ะ ...ซี๊ดดดด...อา...พี่คะ....พี่จะมองว่าเดียร์เป็นกระหรี่ไม่ได้นะ คะ....เพราะ...พี่ยังไม่ได้เย็ดเดียร์....ถ้ายังไม่โดนเย็ดเดียร์ก็ไม่ใช่ กระหรี่นะคะ..ซี๊ดดดด
งั้นได้เลยครับน้องเดียร์....พี่ขอเย็ดน้องเดียร์นะครับ
อุ้ย...ขอเย็ดเดียร์ตรงๆแบบนี้เลยเหรอคะ...ซี๊ด..เอาสิคะพี่ เย็ดเดียร์เลย...เดียร์ไม่สนแล้วว่าจะเป็นร้านหนังสือ..ตอนนี้เดียร์อยากให้ ควยพี่เข้ามาอยู่ในหีเดียร์มากเลยค่ะ....ซี๊ดดด...อยากให้เดียร์เป็นกระหรี่ ก็เย็ดเดียร์สิคะ
งั้นเตรียมตัวได้เลยครับ....ขอเย็ดนักศึกษาร่านๆคนนี้ให้มันควยหน่อยเถอะ
ผมผลักน้องเดียร์ให้ยืนโก้งโค้งมือเธอเกาะอยู่ที่ขั้นหนังสือ ผมเอื้อมมือไปปลดกระดุมเสื้อนักศึกษาออกแล้วถลกชุดขั้นในลงมา นมเธอเต็มไม้เต็มมืออย่างที่คิดด้วยสิครับ ยิ่งบีบยิ่งมันมือ พอมผเขี่ยหัวนม เธอก็ร้องครางอย่างเสียวซ่านโดยไม่สนใจคนรอบข้าง เช่นเดียวกับคนรอบข้างที่ไม่มีใครสนใจ ทั้งๆที่ผมกำลังจะเย็ดนักศึกษาคนนี้อยู่รอมร่อแล้ว ถลกกระโปรงนักศึกษาสุดฟิต ขึ้นมากองไว้ที่สะโพก แล้วจับควยจ่อที่รูหีของเธอ ก่อนจะค่อยๆกระเด้า ดันควยเข้ารูหีที่ฟิตมากถึงแม้น้ำเงี่ยนเธอจะออกมาเยอะแต่มันก็ยังเข้ายากคง เนื่องมาจากเธอไม่เคยโดนเย็ดมาก่อนนั่นเอง
ควยพี่เข้าหีเดียร์แล้ว....อูยย..ค่อยๆก่อนค่ะพี่..เดียร์เจ็บ ....เดียร์ยังไม่เคยโดนเย็ดหีมาก่อนนะคะ...อูยยย..ทั้งเจ็บทั้งเสียว....แต่ เสียวมากกว่า....บีบนมเดียร์แรงค่ะพี่ จูบเดียร์ด้วยสิคะ
ผมใช้มือจับสะโพกข้างนึง อีกข้างก็บีบนมให้เธอ ขณะที่ปากก็จูบอย่างดูดดื่มแลกลิ้นกับเธออย่างเมามัน
 หีน้องเดียร์นี่เย็ดมันจริงๆเลยครับ..ซี๊ด...เดียร์นมใหญ่หีฟิต
เหรอคะ....ซี๊ดดด..เดียร์ดีใจที่เพี่ชอบหีเดียร์....เดียร์ก็ชอบ ควยพี่ค่ะ ทั้งใหญ่ทั้งยาว เด้าหีเดียร์ทีเข้าไปลึกสุดๆเลย พี่คะ เดียร์ไม่เจ็บแล้วเย็ดเดียร์แรงเลยค่ะ เห็นเดียร์แล้วอยากเย็ดไม่ใช่เหรอคะ...ซี๊ดดดด....เสียวหี....งั้นก็เย็ด เดียร์ให้หายหยากเลยค่ะพี่
ดีครับน้องเดียร์ ร่านๆแบบน้องเดียร์พี่ชอบ เคยแต่เก็บไปชักว่าวเวลาเจอคนน่ารัก อูยยย ไม่คิดเลยว่าจะได้มาเย็ดคนน่ารักๆ ร่านๆ แบบนี้
ถึงน่ารักแต่ก็เงี่ยนเป็นนี่คะ..ซี๊ดดด..พอเงี่ยนแล้วก็อยากโดน เย็ด....มันก็เลยต้องรานแบบนี้ล่ะค่ะพี่..ซี๊ดดด..เดียร์ยอมเป็นกระหรี่ให้ พี่เย็ดคนเดียวเลยนะคะ....อูยยยย....
ยืนอ่านหนังสืออยู่ดีๆ เป็นกระหรี่แล้วเหรอ
ก็ต้องเป็นสิคะ...เดียร์ไม่รู้จักพี่แล้วพี่ก็มาขอเย็ดเดีย ร์....เหมือนหระหรี่เลย...ซี๊ดดดด...ยะ...แย่กว่าอีก โดนพี่เย็ดแล้วเงินก็ไม่ได้
พี่ไม่ให้น้องเดียร์เป็นเงินหรอก...พี่จะให้น้องเดียวเป็นน้ำควยของพี่....เอาไหมครับ
เอาค่ะพี่...เดียร์เอา เดียร์อยากได้น้ำควยพี่...ซี๊ดด....เย็ดหีเดียร์แรงๆค่ะ....เย็ดจนน้ำควยแตก คาหีเดียร์เลยนะคะพี่....หีเดียร์อยากได้น้ำควย...ซี๊ดดด....เสียวหีจังเลย พี่...น้ำหีเดียร์จะแตกแล้ว....
น้ำควยพี่ก็จะแตกเหมือนกัน......น้องเดียร์เตรียมรับน้ำควยพี่ดีๆนะครับ...อูยยย จะแตกแล้ว
เดียร์พร้อมแล้วตค่ะ...แตกมาเลยค่ะพี่ ฮูย..น้ำหี....น้ำหีเดียร์จะแตกแล้ว....โอ๊ยน้ำควยพี่แตกแล้ว..มันเข้าหี เดียร์...ว๊าย
เธอเกร็งตัวร้องเสียงดัง หีเธอตอดควมผมตุบๆ ผมอัดควยเข้าหีเธอจนมิดลำปล่อยน้ำควยขาวข้นเข้าหีเธอเต็มรู น้องเดียร์หมดแรงจนแทบยืนไม่อยู่ ผมยืนเย็ดเธอจนเสร็จแต่ยังคงไม่มีคนสนใจเลยว่า นักศึกษาสาวคนหนึ่งโดนจับเย็ดจนน้ำแตกคาร้านไปแล้ว...

Offline nangnat

• Super Master Hero
    • เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
    • View Profile
Reply #1 on: September 15, 2010, 03:50:07 pm
รูปสวย เรื่องเสียว

?